Superliga 2019/2020 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
bookmaker
100% tiền thưởng cho lần gửi tiền đầu tiền lên đến 2,500,000 VND
Gamble Responsibly. Terms & Conditions apply. 18+
bookmaker
Nhận đến 30$ vào Tài khoản Cược dành cho khách hàng mới
Cần nạp tối thiểu 5$ và hoàn tất 1 lần đặt cược để sử dụng Tiền Thưởng. Có áp dụng các quy định về tỉ lệ cược tối thiểu, phương thức đặt cược và chuyển tiền. Nếu thắng cược sẽ khấu trừ phần tiền thưởng đã đặt cược. Có áp dụng giới hạn về thời gian và các điều khoản sử dụng. 18+

Bóng đá Argentina

Superliga
2019/2020
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷ARGENTINA: Superliga¬ZEE÷naYhNOaA¬ZB÷22¬ZY÷Argentina¬ZC÷nakfPrr8¬ZD÷p¬ZE÷OWKqbCfi¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷22_naYhNOaA¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/argentina/superliga/¬ZX÷00Argentina 009entina0000000000001000Superliga 009erliga000¬ZCC÷0¬ZAF÷Argentina¬~AA÷C2xXOviA¬AD÷1583799000¬ADE÷1583799000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Estudiantes L.P.¬ER÷Vòng 23¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583805634¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷RAC¬AF÷Racing Club¬JB÷lE4OB0yB¬WV÷racing-club¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷EST¬AE÷Estudiantes L.P.¬JA÷zB0KCtM4¬WU÷estudiantes-l-p¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷K8BGGGbj¬AD÷1583791200¬ADE÷1583791200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Union de Santa Fe¬ER÷Vòng 23¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583797905¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷VEL¬AF÷Velez Sarsfield¬JB÷4jE6OwLG¬WV÷velez-sarsfield¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬WM÷UNI¬AE÷Union de Santa Fe¬JA÷QaF2PJ5A¬WU÷union-de-santa-fe¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷baAKFzEd¬AD÷1583715000¬ADE÷1583715000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Talleres Cordoba¬ER÷Vòng 23¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583721896¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷COL¬AF÷Colon Santa FE¬JB÷8Muv6V4k¬WV÷colon-santa-fe¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷TAL¬AE÷Talleres Cordoba¬JA÷dnxz7Bkq¬WU÷talleres-cordoba¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬AW÷1¬~AA÷xpMBHdqp¬AD÷1583714700¬ADE÷1583714700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Newells Old Boys¬ER÷Vòng 23¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583721798¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷GOD¬AF÷Godoy Cruz¬JB÷8OKcQaj4¬WV÷godoy-cruz¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬WM÷NEW¬AE÷Newells Old Boys¬JA÷UXLgRuyb¬WU÷newells-old-boys¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷YBwTPKy4¬AD÷1583707200¬ADE÷1583707200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Independiente¬ER÷Vòng 23¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583714138¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CEN¬AF÷Central Cordoba¬JB÷tl1GDM6b¬WV÷central-cordoba-santiago-del-estero¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷IND¬AE÷Independiente¬JA÷2c2CE2ih¬WU÷independiente¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷0¬BC÷3¬AW÷1¬~AA÷QozLRt7i¬AD÷1583699700¬ADE÷1583699700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷San Lorenzo¬ER÷Vòng 23¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583706520¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷LAN¬AF÷Lanus¬JB÷U9XceuiU¬WV÷lanus¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬WM÷LOR¬AE÷San Lorenzo¬JA÷WOEfdLyO¬WU÷san-lorenzo¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷4¬BA÷1¬BC÷3¬AW÷1¬~AA÷nF32vKjc¬AD÷1583625600¬ADE÷1583625600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Atl. Tucuman¬ER÷Vòng 23¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583632648¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷RIV¬AF÷River Plate¬JB÷UyUn49Z1¬WV÷river-plate¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷TUC¬AE÷Atl. Tucuman¬JA÷joVr5kKe¬WU÷atl-tucuman¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷Otdx3cUj¬AD÷1583625600¬ADE÷1583625600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Boca Juniors¬ER÷Vòng 23¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583632658¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷GIM¬AF÷Gimnasia L.P.¬JB÷l0Pkc1MH¬WV÷gimnasia-l-p¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷BOC¬AE÷Boca Juniors¬JA÷A9Qobs7B¬WU÷boca-juniors¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷UwXyOb6G¬AD÷1583614800¬ADE÷1583614800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Banfield¬ER÷Vòng 23¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583621526¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HUR¬AF÷Huracan¬JB÷AThX9v6N¬WV÷huracan¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬WM÷BAN¬AE÷Banfield¬JA÷WxfTAKjH¬WU÷banfield¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷8UVuNILM¬AD÷1583614800¬ADE÷1583614800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Defensa y Justicia¬ER÷Vòng 23¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583621715¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PAT¬AF÷Patronato¬JB÷K2v34ITp¬WV÷patronato¬AK÷1¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷DEF¬AE÷Defensa y Justicia¬JA÷Ighy9bLT¬WU÷defensa-y-justicia¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬AW÷1¬~AA÷vkvPQ0Mc¬AD÷1583539800¬ADE÷1583539800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Argentinos Jrs¬ER÷Vòng 23¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583546608¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ROS¬AF÷Rosario Central¬JB÷pM77Frxn¬WV÷rosario-central¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷ARG¬AE÷Argentinos Jrs¬JA÷6V83GOMu¬WU÷argentinos-jrs¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷2iVqMxyT¬AD÷1583532000¬ADE÷1583532000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Arsenal Sarandi¬ER÷Vòng 23¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583538629¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ALD¬AF÷Aldosivi¬JB÷zBMkSLLi¬WV÷aldosivi¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷ARS¬AE÷Arsenal Sarandi¬JA÷M7IoT16o¬WU÷arsenal-sarandi¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷4¬BA÷2¬BC÷2¬AW÷1¬~AA÷xAmboY2l¬AD÷1583359200¬ADE÷1583359200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Velez Sarsfield¬ER÷Vòng 20¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583366222¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷VEL¬AE÷Velez Sarsfield¬JA÷Oz7kFKPC¬WU÷velez-sarsfield¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷GOD¬AF÷Godoy Cruz¬JB÷2R5gEvuJ¬WV÷godoy-cruz¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷z3WTf0xU¬AD÷1583194200¬ADE÷1583194200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Huracan¬ER÷Vòng 22¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583201350¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷IND¬AF÷Independiente¬JB÷hUZRkbcf¬WV÷independiente¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷HUR¬AE÷Huracan¬JA÷vRVNjvrl¬WU÷huracan¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷Sde78J6T¬AD÷1583186400¬ADE÷1583186400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Patronato¬ER÷Vòng 22¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583193295¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷TAL¬AF÷Talleres Cordoba¬JB÷KKXY0qNh¬WV÷talleres-cordoba¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬WM÷PAT¬AE÷Patronato¬JA÷6HTU1P7n¬WU÷patronato¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷1¬AW÷1¬~
276
fixtures
0
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
advertisement
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Superliga 2019/2020 trên chuyên mục Bóng đá/Argentina. FlashScore.vn cung cấp livescore Superliga 2019/2020, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Superliga 2019/2020 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Superliga, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Superliga 2019/2020 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!