Superliga 2018/2019 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Argentina

results
SA÷1¬~ZA÷ARGENTINA: Superliga¬ZEE÷naYhNOaA¬ZB÷22¬ZY÷Argentina¬ZC÷4Ix8HON6¬ZD÷p¬ZE÷6Z87hEEB¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷22_naYhNOaA¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/argentina/superliga/¬ZX÷00Argentina 009entina0000000000187000Superliga 009erliga000¬ZCC÷0¬ZAF÷Argentina¬~AA÷hriVeFo0¬AD÷1554672600¬ADE÷1554672600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Racing Club¬ER÷Vòng 25¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1554679399¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷RAC¬AE÷Racing Club¬JA÷Ug3A18ig¬WU÷racing-club¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷DEF¬AF÷Defensa y Justicia¬JB÷bT7E0S6a¬WV÷defensa-y-justicia¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷t4XPHd8J¬AD÷1554660900¬ADE÷1554660900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Belgrano¬ER÷Vòng 25¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1554667760¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷GOD¬AF÷Godoy Cruz¬JB÷4jxvazmh¬WV÷godoy-cruz¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷BEL¬AE÷Belgrano¬JA÷ATxz0GXo¬WU÷ca-belgrano-de-cordoba¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷vagsgDVI¬AD÷1554660900¬ADE÷1554660900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Patronato¬ER÷Vòng 25¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1554667786¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PAT¬AE÷Patronato¬JA÷6abZe4LU¬WU÷patronato¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷2¬BC÷0¬WN÷ARG¬AF÷Argentinos Jrs¬JB÷WxvW0dIu¬WV÷argentinos-jrs¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷IRgbgMP1¬AD÷1554660900¬ADE÷1554660900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷River Plate¬ER÷Vòng 25¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1554667833¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷RIV¬AE÷River Plate¬JA÷IeBAWmhJ¬WU÷river-plate¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷TIG¬AF÷Tigre¬JB÷K0kgeXUJ¬WV÷tigre¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬AW÷1¬~AA÷bqbMcyHm¬AD÷1554660900¬ADE÷1554660900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷San Martin S.J.¬ER÷Vòng 25¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1554667945¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAR¬AE÷San Martin S.J.¬JA÷KrzhqRyP¬WU÷san-martin-s-j¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷TAL¬AF÷Talleres Cordoba¬JB÷YoOZ7AEP¬WV÷talleres-cordoba¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷08fwfgGC¬AD÷1554652800¬ADE÷1554652800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Rosario Central¬ER÷Vòng 25¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1554659714¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ROS¬AE÷Rosario Central¬JA÷Yo0RcQjI¬WU÷rosario-central¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷IND¬AF÷Independiente¬JB÷S8aVdp6O¬WV÷independiente¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷2¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷AJ1QdeWg¬AD÷1554645600¬ADE÷1554645600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Huracan¬ER÷Vòng 25¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1554652386¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HUR¬AE÷Huracan¬JA÷8vF13UMt¬WU÷huracan¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷TUC¬AF÷Atl. Tucuman¬JB÷j3462lxm¬WV÷atl-tucuman¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷WUstI522¬AD÷1554591600¬ADE÷1554591600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Aldosivi¬ER÷Vòng 25¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1554598518¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ALD¬AE÷Aldosivi¬JA÷bilcfipQ¬WU÷aldosivi¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷BOC¬AF÷Boca Juniors¬JB÷GpjOkBhs¬WV÷boca-juniors¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷SdykGqXE¬AD÷1554583500¬ADE÷1554583500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Velez Sarsfield¬ER÷Vòng 25¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1554590079¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷VEL¬AE÷Velez Sarsfield¬JA÷j3rym9x0¬WU÷velez-sarsfield¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷4¬BA÷1¬BC÷3¬WN÷LAN¬AF÷Lanus¬JB÷pQsunTi6¬WV÷lanus¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷WYkZfZ06¬AD÷1554575400¬ADE÷1554575400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Banfield¬ER÷Vòng 25¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1554582075¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BAN¬AE÷Banfield¬JA÷xK6IanM5¬WU÷banfield¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷NEW¬AF÷Newells Old Boys¬JB÷KrdNb6yC¬WV÷newells-old-boys¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷4MbIbH1s¬AD÷1554575400¬ADE÷1554575400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Union de Santa Fe¬ER÷Vòng 25¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1554582407¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷UNI¬AE÷Union de Santa Fe¬JA÷OGtqom7C¬WU÷union-de-santa-fe¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷EST¬AF÷Estudiantes L.P.¬JB÷thylp7MI¬WV÷estudiantes-l-p¬AS÷0¬AZ÷0¬AK÷1¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷ALtpHPH8¬AD÷1554567300¬ADE÷1554567300¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Gimnasia L.P.¬ER÷Vòng 25¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1554574023¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GIM¬AE÷Gimnasia L.P.¬JA÷fykSlV7m¬WU÷gimnasia-l-p¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷1¬WN÷COL¬AF÷Colon Santa FE¬JB÷x0vXmkNg¬WV÷colon-santa-fe¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷f7yUGGNP¬AD÷1554509400¬ADE÷1554509400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷San Martin T.¬ER÷Vòng 25¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1554516157¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAR¬AE÷San Martin T.¬JA÷Igtrbf2b¬WU÷san-martin-t¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷LOR¬AF÷San Lorenzo¬JB÷0IVncEH4¬WV÷san-lorenzo¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~
1
1561462470
325
fixtures
1
1561462470
0
Settings
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Superliga 2018/2019 trên chuyên mục Bóng đá/Argentina. FlashScore.vn cung cấp livescore Superliga 2018/2019, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Superliga 2018/2019 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Superliga, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Superliga 2018/2019 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!