FFA Cup 2019 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Úc

FFA Cup
2019
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷ÚC: FFA Cup¬ZEE÷C8jTVoo9¬ZB÷24¬ZY÷Úc¬ZC÷2NoMFtas¬ZD÷p¬ZE÷nJ5fQSZe¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷24_C8jTVoo9¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/australia/ffa-cup/¬ZX÷00Úc 002......0240000000183000FFA Cup 007FA Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Úc¬~AA÷bo7P1a6l¬AD÷1565173800¬ADE÷1565173800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Perth Glory¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1565182805¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PER¬AE÷Perth Glory¬JA÷jRQONBlh¬WU÷perth-glory¬AZ÷0¬AG÷1¬AT÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷WSW¬AF÷WS Wanderers¬JB÷4UUSMV3b¬WV÷western-sydney-wanderers¬AS÷2¬AZ÷0¬BZ÷1¬AH÷2¬AU÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷lfOJBzzD¬AD÷1565170200¬ADE÷1565170200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Brisbane Strikers¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1565179910¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BRI¬AE÷Brisbane Strikers¬JA÷Wx4UQy11¬WU÷brisbane-strikers¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬AG÷3¬AT÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷WEL¬AF÷Wellington Phoenix¬JB÷AT2YPeG7¬WV÷wellington¬AZ÷0¬AH÷2¬AU÷2¬BB÷0¬BD÷2¬~AA÷SvzBDd50¬AD÷1565170200¬ADE÷1565170200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Melbourne Knights¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1565177372¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MEL¬AE÷Melbourne Knights¬JA÷6illo6nG¬WU÷melbourne-knights¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷ADE¬AF÷Adelaide United¬JB÷rHBHTwHr¬WV÷adelaide-utd¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷5¬BB÷2¬BD÷3¬~AA÷tAdU0JLf¬AD÷1565170200¬ADE÷1565170200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Melbourne Victory¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1565179325¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MVC¬AE÷Melbourne Victory¬JA÷biUWLkJ4¬WU÷melbourne-v¬AZ÷0¬AG÷2¬AT÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷NEW¬AF÷Newcastle Jets¬JB÷xrTzL9YA¬WV÷newcastle-jets¬AS÷2¬AZ÷0¬BZ÷1¬AH÷3¬AU÷2¬BB÷0¬BD÷2¬~AA÷Kf8L2uir¬AD÷1565170200¬ADE÷1565170200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Sydney FC¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1565176951¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BRI¬AF÷Brisbane Roar¬JB÷82yKOiZo¬WV÷brisbane-roar¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷SYD¬AE÷Sydney FC¬JA÷UBxGPXJu¬WU÷sydney-fc¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷6VYECGK6¬AD÷1564565400¬ADE÷1564565400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Campbelltown City¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1564572582¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MCY¬AF÷Melbourne City¬JB÷xG4QRHoe¬WV÷melbourne-city¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬WM÷CAM¬AE÷Campbelltown City¬JA÷Qu1MScWl¬WU÷campbelltown-city¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬~AA÷veFXawy1¬AD÷1564565400¬ADE÷1564565400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Cooma¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1564572139¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷COO¬AE÷Cooma¬JA÷fJNuKTmH¬WU÷cooma-tigers¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷HUM¬AF÷Hume City¬JB÷Y9MqJm3N¬WV÷hume-city¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷2¬BB÷2¬BD÷0¬~AA÷KEz7Exjf¬AD÷1564565400¬ADE÷1564565400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Maitland¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1564572090¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAI¬AE÷Maitland¬JA÷bRptmSH3¬WU÷maitland¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷CEN¬AF÷Central Coast Mariners¬JB÷xIqpnnX9¬WV÷central-coast-mariners-fc¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷2¬BB÷2¬BD÷0¬~AA÷YHEyacj7¬AD÷1564565400¬ADE÷1564565400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷South Hobart¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1564572036¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SOU¬AE÷South Hobart¬JA÷SWLmI7IT¬WU÷south-hobart¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷MAR¬AF÷Marconi Stallions¬JB÷2PCFDRQp¬WV÷marconi-stallions¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬~AA÷MweWKvDQ¬AD÷1564565400¬ADE÷1564565400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷St George Saints¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1564574389¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GEO¬AE÷St George Saints¬JA÷tznNW6XM¬WU÷st-george-saints¬AZ÷0¬AG÷3¬AT÷3¬BA÷0¬BC÷3¬WN÷SYD¬AF÷Sydney Utd¬JB÷KQpRVQnT¬WV÷sydney-utd¬AS÷2¬AZ÷0¬BZ÷1¬AH÷5¬AU÷3¬BB÷1¬BD÷2¬~AA÷C8DubH5D¬AD÷1563960600¬ADE÷1563960600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Adelaide Olympic¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1563967512¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ADE¬AE÷Adelaide Olympic¬JA÷4UjbxB3o¬WU÷adelaide-olympic¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AJ÷1¬AG÷4¬BA÷0¬BC÷4¬WN÷FLO¬AF÷Floreat Athena¬JB÷rLk2yVIi¬WV÷floreat-athena¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬~AA÷banbGbLs¬AD÷1563960600¬ADE÷1563960600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Bulleen¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1563970345¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BUL¬AE÷Bulleen¬JA÷A54oRpep¬WU÷bulleen¬AZ÷0¬AG÷1¬AT÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷MOR¬AF÷Moreland¬JB÷ld3kQ4Aj¬WV÷moreland-zebras¬AS÷2¬AZ÷0¬BZ÷1¬AH÷2¬AU÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷2cSNAfkJ¬AD÷1563960600¬ADE÷1563960600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Darwin Olympic¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1563967365¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DAR¬AE÷Darwin Olympic¬JA÷nonHlug8¬WU÷darwin-olympic¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷EDG¬AF÷Edgeworth E.¬JB÷QyoLma8E¬WV÷edgeworth-eagles-fc¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬~AA÷tOy3FIzl¬AD÷1563960600¬ADE÷1563960600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Druitt Town Rangers¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1563970301¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DRU¬AE÷Druitt Town Rangers¬JA÷2aiXllmi¬WU÷druitt-town-rangers¬AZ÷0¬AG÷2¬AT÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷MAN¬AF÷Manly Utd¬JB÷G2eyl82c¬WV÷manly-utd¬AS÷2¬AZ÷0¬BZ÷1¬AH÷3¬AU÷1¬BB÷1¬BD÷0¬~AA÷lQdOM0rE¬AD÷1563960600¬ADE÷1563960600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Magpies Crusaders¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1563967411¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAG¬AE÷Magpies Crusaders¬JA÷Cff6zkYc¬WU÷magpies-crusaders¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷COO¬AF÷Coomera Colts¬JB÷jogAZ8m4¬WV÷coomera-colts¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷SGeSLKcK¬AD÷1563960600¬ADE÷1563960600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Olympic FC¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1563967590¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷OLY¬AE÷Olympic FC¬JA÷Y9rFYS2A¬WU÷olympic-fc¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷5¬BA÷3¬BC÷2¬WN÷BAY¬AF÷Bayswater¬JB÷nDnJXnIG¬WV÷bayswater¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬~
16
fixtures
SA÷1¬~ZA÷ÚC: FFA Cup¬ZEE÷C8jTVoo9¬ZB÷24¬ZY÷Úc¬ZC÷2NoMFtas¬ZD÷p¬ZE÷nJ5fQSZe¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷24_C8jTVoo9¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/australia/ffa-cup/¬ZX÷00Úc 002......0240000000183000FFA Cup 007FA Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Úc¬~AA÷dvCWK3j7¬AD÷1566379800¬ADE÷1566379800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Edgeworth E.¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷EDG¬AE÷Edgeworth E.¬JA÷QicwQvxA¬WU÷edgeworth-eagles-fc¬WN÷NEW¬AF÷Newcastle Jets¬JB÷hETZObiG¬WV÷newcastle-jets¬AN÷n¬~AA÷lE8OMPLf¬AD÷1566379800¬ADE÷1566379800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Marconi Stallions¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAR¬AE÷Marconi Stallions¬JA÷xWGr4cFj¬WU÷marconi-stallions¬WN÷MCY¬AF÷Melbourne City¬JB÷vyeRSthi¬WV÷melbourne-city¬AN÷n¬~AA÷dGXmTRrR¬AD÷1566379800¬ADE÷1566379800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Moreland¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MOR¬AE÷Moreland¬JA÷vyZeD1h4¬WU÷moreland-zebras¬WN÷MAG¬AF÷Magpies Crusaders¬JB÷YcYaCL7A¬WV÷magpies-crusaders¬AN÷n¬~AA÷2HCSLqy1¬AD÷1566379800¬ADE÷1566379800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Olympic FC¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷OLY¬AE÷Olympic FC¬JA÷hvaVR07c¬WU÷olympic-fc¬WN÷ADE¬AF÷Adelaide United¬JB÷n1bZQKM3¬WV÷adelaide-utd¬AN÷n¬~AA÷SbKFOoir¬AD÷1566984600¬ADE÷1566984600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Adelaide Olympic¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ADE¬AE÷Adelaide Olympic¬JA÷pYy4BuNG¬WU÷adelaide-olympic¬WN÷HUM¬AF÷Hume City¬JB÷SdR8AaxN¬WV÷hume-city¬AN÷n¬~AA÷IPYqU7TK¬AD÷1566984600¬ADE÷1566984600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Brisbane Roar¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CEN¬AF÷Central Coast Mariners¬JB÷0pzhEswb¬WV÷central-coast-mariners-fc¬WM÷BRI¬AE÷Brisbane Roar¬JA÷r9umFNNi¬WU÷brisbane-roar¬AN÷n¬~AA÷6kJJN56l¬AD÷1566984600¬ADE÷1566984600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Brisbane Strikers¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BRI¬AE÷Brisbane Strikers¬JA÷6mQC9JiT¬WU÷brisbane-strikers¬WN÷MAN¬AF÷Manly Utd¬JB÷buIv5w0p¬WV÷manly-utd¬AN÷n¬~AA÷zVAzKN5D¬AD÷1566984600¬ADE÷1566984600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Sydney Utd¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SYD¬AE÷Sydney Utd¬JA÷W4SwOI6M¬WU÷sydney-utd¬WN÷WSW¬AF÷WS Wanderers¬JB÷QRRsNxMS¬WV÷western-sydney-wanderers¬AN÷n¬~
8
Cài đặt
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số FFA Cup 2019 trên chuyên mục Bóng đá/Úc. FlashScore.vn cung cấp livescore FFA Cup 2019, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng FFA Cup 2019 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số FFA Cup, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số FFA Cup 2019 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!