Jia League 2019 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
bookmaker
100% tiền thưởng cho lần gửi tiền đầu tiền lên đến 2,500,000 VND
Gamble Responsibly. Terms & Conditions apply. 18+
bookmaker
Nhận đến 30$ vào Tài khoản Cược dành cho khách hàng mới
Cần nạp tối thiểu 5$ và hoàn tất 1 lần đặt cược để sử dụng Tiền Thưởng. Có áp dụng các quy định về tỉ lệ cược tối thiểu, phương thức đặt cược và chuyển tiền. Nếu thắng cược sẽ khấu trừ phần tiền thưởng đã đặt cược. Có áp dụng giới hạn về thời gian và các điều khoản sử dụng. 18+

Bóng đá Trung Quốc

Jia League
2019
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Jia League - Tranh trụ hạng¬ZEE÷86AXRTst¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷2iy6FTmK¬ZD÷c¬ZE÷hrJOJqJG¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷52_86AXRTst¬ZJ÷14¬ZL÷/bong-da/china/jia-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0010000000001000Jia League -027ụ hạng000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷AP0R3E9K¬AD÷1573385400¬ADE÷1573385400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Sichuan Annapurna¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1573392423¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HEB¬AF÷Hebei Elite¬JB÷YsX4nlvS¬WV÷hebei-elite¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷SIC¬AE÷Sichuan Annapurna¬JA÷jNJWs8nq¬WU÷sichuan-annapurna¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷2¬AG÷3¬BA÷3¬BC÷0¬AM÷Series hòa 1-1.¬~AA÷4ScJ5zu8¬AD÷1573385400¬ADE÷1573385400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Suzhou Dongwu¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1573392350¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ZUL¬AE÷Suzhou Dongwu¬JA÷Y9BkjWv3¬WU÷suzhou-dongwu¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷LIA¬AF÷Liaoning¬JB÷2qGgkjf9¬WV÷liaoning¬AS÷0¬AZ÷0¬BZ÷1¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬~AA÷G21N4ffE¬AD÷1573023600¬ADE÷1573023600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hebei Elite¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1573030504¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HEB¬AE÷Hebei Elite¬JA÷tzFclA9F¬WU÷hebei-elite¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷SIC¬AF÷Sichuan Annapurna¬JB÷zcE1mUOL¬WV÷sichuan-annapurna¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷6iMQ4Cv8¬AD÷1573021800¬ADE÷1573021800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Liaoning¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1573028650¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ZUL¬AF÷Suzhou Dongwu¬JB÷tGO3SSnd¬WV÷suzhou-dongwu¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷LIA¬AE÷Liaoning¬JA÷fJCoiCPd¬WU÷liaoning¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Jia League¬ZEE÷86AXRTst¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷zT5r6yDJ¬ZD÷c¬ZE÷hrJOJqJG¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷52_86AXRTst¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/china/jia-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0010000000001000Jia League 010League000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷nPnusCZR¬AD÷1572676200¬ADE÷1572676200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Beijing EG¬ER÷Vòng 30¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572683052¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BEI¬AE÷Beijing EG¬JA÷EHiYSBie¬WU÷beijing-eg¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷GUI¬AF÷Guizhou Zhicheng¬JB÷fT8VRV61¬WV÷guizhou-zhicheng¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷6TJ5cXJ8¬AD÷1572676200¬ADE÷1572676200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Heilongjiang Lava¬ER÷Vòng 30¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572682737¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HEI¬AE÷Heilongjiang Lava¬JA÷6ooGwT5D¬WU÷heilongjiang-lava¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷4¬BA÷1¬BC÷3¬WN÷CHA¬AF÷Changchun Yatai¬JB÷r3Ub2CrE¬WV÷changchun-yatai¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷0WSFzACe¬AD÷1572676200¬ADE÷1572676200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Meizhou Hakka¬ER÷Vòng 30¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572682730¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MEI¬AE÷Meizhou Hakka¬JA÷MulUnXrR¬WU÷meizhou-hakka¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷SHA¬AF÷Shanghai Shenxin¬JB÷EXudriir¬WV÷shanghai-shenxin¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷44Z6xWsq¬AD÷1572676200¬ADE÷1572676200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Nei Mongol¬ER÷Vòng 30¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572683004¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷LIA¬AF÷Liaoning¬JB÷nNeHkZb8¬WV÷liaoning¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷NEI¬AE÷Nei Mongol¬JA÷YJ7ZQkM7¬WU÷nei-mongol¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷I7wByjck¬AD÷1572676200¬ADE÷1572676200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Qingdao Huanghai¬ER÷Vòng 30¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572682987¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷QIN¬AE÷Qingdao Huanghai¬JA÷0QaLlgEE¬WU÷qingdao-huanghai¬AJ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷NAN¬AF÷Nantong Zhiyun¬JB÷rkkQmDTK¬WV÷nantong-zhiyun¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬~AA÷vNRJZTR1¬AD÷1572676200¬ADE÷1572676200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Shaanxi Changan¬ER÷Vòng 30¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572682887¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHA¬AE÷Shaanxi Changan¬JA÷hOv0sB6l¬WU÷shaanxi-changan¬AS÷1¬AZ÷1¬AJ÷1¬AG÷6¬BA÷5¬BC÷1¬WN÷SIC¬AF÷Sichuan Annapurna¬JB÷zmU4tVLf¬WV÷sichuan-annapurna¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬~AA÷SxL1bD42¬AD÷1572676200¬ADE÷1572676200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Shijiazhuang¬ER÷Vòng 30¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572683060¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHI¬AE÷Shijiazhuang¬JA÷YXn8uky1¬WU÷shijiazhuang-ever-bright¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷XIN¬AF÷Xinjiang Tianshan¬JB÷SfnCv9j7¬WV÷xinjiang-tianshan¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷8YmyrhKL¬AD÷1572676200¬ADE÷1572676200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Zhejiang Greentown¬ER÷Vòng 30¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572682828¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ZHE¬AE÷Zhejiang Greentown¬JA÷t4gQUXMr¬WU÷zhejiang-greentown¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷MEI¬AF÷Guangdong Tigers¬JB÷zRhUTixk¬WV÷guangdong-tigers¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷tCHvqY4F¬AD÷1572071400¬ADE÷1572071400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Changchun Yatai¬ER÷Vòng 29¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572078361¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CHA¬AE÷Changchun Yatai¬JA÷n3yhmtwA¬WU÷changchun-yatai¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷ZHE¬AF÷Zhejiang Greentown¬JB÷URQdn0hG¬WV÷zhejiang-greentown¬AS÷0¬AZ÷0¬AK÷1¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬~AA÷tlaCqpvT¬AD÷1572071400¬ADE÷1572071400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Guangdong Tigers¬ER÷Vòng 29¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572078110¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MEI¬AE÷Guangdong Tigers¬JA÷tOwYMqP4¬WU÷guangdong-tigers¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷HEI¬AF÷Heilongjiang Lava¬JB÷KExxM3vB¬WV÷heilongjiang-lava¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬~AA÷CWkrvO1j¬AD÷1572071400¬ADE÷1572071400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Guizhou Zhicheng¬ER÷Vòng 29¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572078201¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GUI¬AE÷Guizhou Zhicheng¬JA÷A3VlJ1OT¬WU÷guizhou-zhicheng¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷NEI¬AF÷Nei Mongol¬JB÷CCHGELWp¬WV÷nei-mongol¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷rcovu4np¬AD÷1572071400¬ADE÷1572071400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Liaoning¬ER÷Vòng 29¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572078381¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LIA¬AE÷Liaoning¬JA÷EyxtLNgH¬WU÷liaoning¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷MEI¬AF÷Meizhou Hakka¬JB÷SvtpKs9N¬WV÷meizhou-hakka¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬~AA÷2LIzpEk9¬AD÷1572071400¬ADE÷1572071400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Nantong Zhiyun¬ER÷Vòng 29¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572078355¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NAN¬AE÷Nantong Zhiyun¬JA÷vwYqk28c¬WU÷nantong-zhiyun¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷BEI¬AF÷Beijing EG¬JB÷8CxllMN3¬WV÷beijing-eg¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷jNlnwrHd¬AD÷1572071400¬ADE÷1572071400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Shanghai Shenxin¬ER÷Vòng 29¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572078157¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHA¬AE÷Shanghai Shenxin¬JA÷QTKcw59o¬WU÷shanghai-shenxin¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷QIN¬AF÷Qingdao Huanghai¬JB÷4KJ1xPOi¬WV÷qingdao-huanghai¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬~AA÷8bJWpfz3¬AD÷1572071400¬ADE÷1572071400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Sichuan Annapurna¬ER÷Vòng 29¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572078256¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SIC¬AE÷Sichuan Annapurna¬JA÷bsecRbGj¬WU÷sichuan-annapurna¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷SHI¬AF÷Shijiazhuang¬JB÷0nZujrgi¬WV÷shijiazhuang-ever-bright¬AS÷2¬AZ÷2¬AK÷1¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬~AA÷bP97pQOM¬AD÷1572071400¬ADE÷1572071400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Xinjiang Tianshan¬ER÷Vòng 29¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572078296¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SHA¬AF÷Shaanxi Changan¬JB÷OnqTNP9b¬WV÷shaanxi-changan¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷XIN¬AE÷Xinjiang Tianshan¬JA÷pdpPO5fh¬WU÷xinjiang-tianshan¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~
244
fixtures
0
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
advertisement
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Jia League 2019 trên chuyên mục Bóng đá/Trung Quốc. FlashScore.vn cung cấp livescore Jia League 2019, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Jia League 2019 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Jia League, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Jia League 2019 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!