Yi League 2019 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
bookmaker
Nhận đến 30$ vào Tài khoản Cược dành cho khách hàng mới
Cần nạp tối thiểu 5$ và hoàn tất 1 lần đặt cược để sử dụng Tiền Thưởng. Có áp dụng các quy định về tỉ lệ cược tối thiểu, phương thức đặt cược và chuyển tiền. Nếu thắng cược sẽ khấu trừ phần tiền thưởng đã đặt cược. Có áp dụng giới hạn về thời gian và các điều khoản sử dụng. 18+
bookmaker
100% tiền thưởng cho lần gửi tiền đầu tiền lên đến 2,500,000 VND
Gamble Responsibly. Terms & Conditions apply. 18+

Bóng đá Trung Quốc

Yi League
2019
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Yi League - Thăng hạng - Play Offs¬ZEE÷8ndxlCCh¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷S0PvISIA¬ZD÷c¬ZE÷WMeCmTDN¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷52_8ndxlCCh¬ZJ÷86¬ZL÷/bong-da/china/yi-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0020000000001000Yi League - 034y Offs000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷b9mnmQ3A¬AD÷1572678000¬ADE÷1572678000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hebei Elite¬ER÷Hạng 5¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷JIA¬AF÷Jiangxi Liansheng¬JB÷EHrpdS51¬WV÷jiangxi-liansheng¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷HEB¬AE÷Hebei Elite¬JA÷h8slenL7¬WU÷hebei-elite¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷2¬AG÷4¬BA÷1¬BC÷3¬AM÷Kết quả vòng một: 3-1. Tổng tỉ số: 7-2.¬~AA÷2sfwknZc¬AD÷1572678000¬ADE÷1572678000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Taizhou Yuanda¬ER÷Hạng 3¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PER¬AE÷Taizhou Yuanda¬JA÷ALg63ADR¬WU÷taizhou-yuanda¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷2¬AG÷2¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷ZUL¬AF÷Suzhou Dongwu¬JB÷CUuYbULr¬WV÷suzhou-dongwu¬AZ÷0¬AH÷1¬AU÷1¬BB÷1¬BD÷0¬AM÷Kết quả vòng một: 1-1. Tổng tỉ số: 3-2.¬~AA÷8KfZkSJi¬AD÷1572089400¬ADE÷1572089400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Suzhou Dongwu¬ER÷Hạng 3¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PER¬AF÷Taizhou Yuanda¬JB÷2ejb5WrF¬WV÷taizhou-yuanda¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷ZUL¬AE÷Suzhou Dongwu¬JA÷tnk24jbL¬WU÷suzhou-dongwu¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷Gpbsl6l4¬AD÷1572073200¬ADE÷1572073200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Jiangxi Liansheng¬ER÷Hạng 5¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷JIA¬AE÷Jiangxi Liansheng¬JA÷6iuxblyk¬WU÷jiangxi-liansheng¬AG÷1¬WN÷HEB¬AF÷Hebei Elite¬JB÷Kfqtc8je¬WV÷hebei-elite¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Yi League - Play Offs¬ZEE÷8ndxlCCh¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷x0SnRZUF¬ZD÷c¬ZE÷WMeCmTDN¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷52_8ndxlCCh¬ZJ÷11¬ZL÷/bong-da/china/yi-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0020000000001000Yi League - 021y Offs000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷EuhhtR49¬AD÷1571468400¬ADE÷1571468400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Shenyang Urban FC¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CHE¬AF÷Chengdu Qianbao¬JB÷8OT0toBk¬WV÷chengdu-qianbao¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷SHE¬AE÷Shenyang Urban FC¬JA÷GlT4u5Qe¬WU÷shenyang-urban-fc¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷2¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬AM÷Kết quả vòng một: 2-1. Tổng tỉ số: 4-1.¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Yi League - Thăng hạng - Play Offs¬ZEE÷8ndxlCCh¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷S0PvISIA¬ZD÷c¬ZE÷WMeCmTDN¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷52_8ndxlCCh¬ZJ÷86¬ZL÷/bong-da/china/yi-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0020000000001000Yi League - 034y Offs000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷l4kPvzV7¬AD÷1570966200¬ADE÷1570966200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Suzhou Dongwu¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HEB¬AF÷Hebei Elite¬JB÷QDflsyvn¬WV÷hebei-elite¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷ZUL¬AE÷Suzhou Dongwu¬JA÷Kl9itegh¬WU÷suzhou-dongwu¬BY÷1¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬AM÷Kết quả vòng một: 2-1. Tổng tỉ số: 2-2.¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Yi League - Play Offs Phân hạng¬ZEE÷8ndxlCCh¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷8GKwGnYG¬ZD÷c¬ZE÷WMeCmTDN¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷52_8ndxlCCh¬ZJ÷100¬ZL÷/bong-da/china/yi-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0020000000001000Yi League - 031n hạng000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷86ihj9Xi¬AD÷1570951800¬ADE÷1570951800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Fujian Tianxin¬ER÷Hạng 13¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷QIN¬AF÷Qingdao Jonoon¬JB÷pbq1La0S¬WV÷qingdao-jonoon¬AZ÷0¬AH÷1¬AU÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷FUJ¬AE÷Fujian Tianxin¬JA÷GtWSGJ8q¬WU÷fujian-tianxin¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷2¬AG÷2¬AT÷1¬BA÷1¬BC÷0¬AM÷Kết quả vòng một: 1-1. Tổng tỉ số: 3-2.¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Yi League - Play Offs¬ZEE÷8ndxlCCh¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷x0SnRZUF¬ZD÷c¬ZE÷WMeCmTDN¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷52_8ndxlCCh¬ZJ÷11¬ZL÷/bong-da/china/yi-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0020000000001000Yi League - 021y Offs000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷YTzes7k3¬AD÷1570950000¬ADE÷1570950000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Chengdu Qianbao¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SHE¬AF÷Shenyang Urban FC¬JB÷UXUdsReq¬WV÷shenyang-urban-fc¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬WM÷CHE¬AE÷Chengdu Qianbao¬JA÷ChrVo7mS¬WU÷chengdu-qianbao¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Yi League - Play Offs Phân hạng¬ZEE÷8ndxlCCh¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷8GKwGnYG¬ZD÷c¬ZE÷WMeCmTDN¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷52_8ndxlCCh¬ZJ÷100¬ZL÷/bong-da/china/yi-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0020000000001000Yi League - 031n hạng000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷SAE5S5uo¬AD÷1570950000¬ADE÷1570950000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hubei Chufeng Heli¬ER÷Hạng 19¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BEI¬AF÷Beijing Technology¬JB÷GIipPs13¬WV÷beijing-technology¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷WUH¬AE÷Hubei Chufeng Heli¬JA÷AuilO1G9¬WU÷hubei-chufeng-heli¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷2¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬AM÷Kết quả vòng một: 2-1. Tổng tỉ số: 4-1.¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Yi League - Thăng hạng - Play Offs¬ZEE÷8ndxlCCh¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷S0PvISIA¬ZD÷c¬ZE÷WMeCmTDN¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷52_8ndxlCCh¬ZJ÷86¬ZL÷/bong-da/china/yi-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0020000000001000Yi League - 034y Offs000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷4CXB2wNE¬AD÷1570950000¬ADE÷1570950000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Taizhou Yuanda¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷JIA¬AF÷Jiangxi Liansheng¬JB÷f714wgwB¬WV÷jiangxi-liansheng¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷PER¬AE÷Taizhou Yuanda¬JA÷lU08xDhH¬WU÷taizhou-yuanda¬AS÷0¬AZ÷0¬BY÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬AM÷Kết quả vòng một: 1-0. Tổng tỉ số: 3-2.¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Yi League - Play Offs Phân hạng¬ZEE÷8ndxlCCh¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷8GKwGnYG¬ZD÷c¬ZE÷WMeCmTDN¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷52_8ndxlCCh¬ZJ÷100¬ZL÷/bong-da/china/yi-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0020000000001000Yi League - 031n hạng000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷GIFRZmmB¬AD÷1570879800¬ADE÷1570879800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Zibo Cuju¬ER÷Hạng 7¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SIC¬AF÷Sichuan Jiuniu¬JB÷Sbj9NUPb¬WV÷sichuan-jiuniu¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬WM÷ZIB¬AE÷Zibo Cuju¬JA÷dYfDMlu5¬WU÷zibo-cuju-fc¬AS÷0¬AZ÷0¬BY÷2¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬AM÷Kết quả vòng một: 3-2. Tổng tỉ số: 5-4.¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Yi League - Hạng 27-30¬ZEE÷8ndxlCCh¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷2wKsF6mN¬ZD÷c¬ZE÷WMeCmTDN¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷52_8ndxlCCh¬ZJ÷349¬ZL÷/bong-da/china/yi-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0020000000001000Yi League - 022 27-30000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷dACjeeFl¬AD÷1570863600¬ADE÷1570863600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Guangxi Baoyun¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷XIA¬AF÷Xian Daxing Chongde¬JB÷YcMwhhh4¬WV÷xian-daxing-chongde¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷GUA¬AE÷Guangxi Baoyun¬JA÷2XQsiC7A¬WU÷guangxi-baoyun¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬AM÷Kết quả vòng một: 0-0. Tổng tỉ số: 2-1.¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Yi League - Play Offs Phân hạng¬ZEE÷8ndxlCCh¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷8GKwGnYG¬ZD÷c¬ZE÷WMeCmTDN¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷52_8ndxlCCh¬ZJ÷100¬ZL÷/bong-da/china/yi-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0020000000001000Yi League - 031n hạng000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷bep5m7HA¬AD÷1570863600¬ADE÷1570863600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hangzhou Wuyue¬ER÷Hạng 21¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷JIL¬AF÷Jilin Baijia¬JB÷rgBRyLp9¬WV÷jilin-baijia¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷HAN¬AE÷Hangzhou Wuyue¬JA÷0U5Wzu0F¬WU÷hangzhou-wuyue-qiantang¬AS÷0¬AZ÷0¬BY÷2¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬AM÷Kết quả vòng một: 2-1. Tổng tỉ số: 2-1.¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Yi League - Hạng 27-30¬ZEE÷8ndxlCCh¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷2wKsF6mN¬ZD÷c¬ZE÷WMeCmTDN¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷52_8ndxlCCh¬ZJ÷349¬ZL÷/bong-da/china/yi-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0020000000001000Yi League - 022 27-30000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷CxyK0HiR¬AD÷1570863600¬ADE÷1570863600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Inner Mongolia¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HUN¬AF÷Hunan Billows¬JB÷n5tqWAVp¬WV÷hunan-billows¬AS÷0¬BZ÷2¬AH÷1¬AU÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷BAO¬AE÷Inner Mongolia¬JA÷08UQff8o¬WU÷inner-mongolia¬AS÷0¬AZ÷1¬AG÷1¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AM÷Kết quả vòng một: 0-1. Tổng tỉ số: 1-2.¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Yi League - Play Offs Phân hạng¬ZEE÷8ndxlCCh¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷8GKwGnYG¬ZD÷c¬ZE÷WMeCmTDN¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷52_8ndxlCCh¬ZJ÷100¬ZL÷/bong-da/china/yi-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0020000000001000Yi League - 031n hạng000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷Cp9zYRHN¬AD÷1570863600¬ADE÷1570863600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Lhasa Chengtou¬ER÷Hạng 25¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BAO¬AF÷Baoding Yingli Yitong¬JB÷SdBk30vp¬WV÷baoding-yingli-yitong¬BZ÷2¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬WM÷LHA¬AE÷Lhasa Chengtou¬JA÷MJAg2Kgj¬WU÷lhasa-chengtou¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷5¬BA÷2¬BC÷3¬AM÷Kết quả vòng một: 0-4. Tổng tỉ số: 5-6.¬~AA÷nwOAwWmn¬AD÷1570863600¬ADE÷1570863600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Nanjing Shaye¬ER÷Hạng 23¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷QIN¬AF÷Qingdao Red Lions¬JB÷xfgr9VA5¬WV÷qingdao-red-lions¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷NAN¬AE÷Nanjing Shaye¬JA÷WGhn8kQB¬WU÷nanjing-shaye¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷2¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AM÷Kết quả vòng một: 1-2. Tổng tỉ số: 2-2.¬~AA÷d8ahLlYH¬AD÷1570863600¬ADE÷1570863600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Shenzhen Pengcheng¬ER÷Hạng 17¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷YAN¬AF÷Yanbian Beiguo¬JB÷OjT8fWeC¬WV÷yanbian-beiguo¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷SHE¬AE÷Shenzhen Pengcheng¬JA÷IDSCgjBI¬WU÷shenzhen-pengcheng¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷2¬AG÷5¬BA÷0¬BC÷5¬AM÷Kết quả vòng một: 4-1. Tổng tỉ số: 9-1.¬~AA÷r5HJyAIb¬AD÷1570863600¬ADE÷1570863600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Yinchuan¬ER÷Hạng 9¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷KUN¬AF÷Kunshan¬JB÷GKMj5mAU¬WV÷kunshan¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷2¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷YIN¬AE÷Yinchuan¬JA÷htbdQWut¬WU÷yinchuan-helanshan¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬AM÷Kết quả vòng một: 1-3. Tổng tỉ số: 1-5.¬~AA÷lrdpNA35¬AD÷1570863600¬ADE÷1570863600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Zhejiang Yiteng¬ER÷Hạng 15¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ZHE¬AE÷Zhejiang Yiteng¬JA÷lYzdcYBg¬WU÷zhejiang-yiteng¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷JIA¬AF÷Jiangsu Yancheng¬JB÷fByhbEdm¬WV÷jiangsu-yancheng¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷2¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬AM÷Kết quả vòng một: 0-2. Tổng tỉ số: 1-4.¬~AA÷INm1JS2U¬AD÷1570777200¬ADE÷1570777200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Wuhan Three Towns¬ER÷Hạng 11¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷DAL¬AF÷Dalian Chanjoy¬JB÷Y1dRCDBt¬WV÷dalian-chanjoy¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷WUH¬AE÷Wuhan Three Towns¬JA÷2y1VBXQn¬WU÷wuhan-three-towns¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷2¬AG÷3¬BA÷1¬BC÷2¬AM÷Kết quả vòng một: 0-0. Tổng tỉ số: 3-1.¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Yi League - Thăng hạng - Play Offs¬ZEE÷8ndxlCCh¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷S0PvISIA¬ZD÷c¬ZE÷WMeCmTDN¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷52_8ndxlCCh¬ZJ÷86¬ZL÷/bong-da/china/yi-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0020000000001000Yi League - 034y Offs000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷QLY73J78¬AD÷1570359600¬ADE÷1570359600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Jiangxi Liansheng¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷JIA¬AE÷Jiangxi Liansheng¬JA÷bu8euF8b¬WU÷jiangxi-liansheng¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷PER¬AF÷Taizhou Yuanda¬JB÷t4c0vZN4¬WV÷taizhou-yuanda¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷ADjLuGF1¬AD÷1570345200¬ADE÷1570345200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hebei Elite¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ZUL¬AF÷Suzhou Dongwu¬JB÷nNeprHOu¬WV÷suzhou-dongwu¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷2¬BD÷0¬WM÷HEB¬AE÷Hebei Elite¬JA÷nqgxzKWI¬WU÷hebei-elite¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Yi League - Play Offs Phân hạng¬ZEE÷8ndxlCCh¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷8GKwGnYG¬ZD÷c¬ZE÷WMeCmTDN¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷52_8ndxlCCh¬ZJ÷100¬ZL÷/bong-da/china/yi-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0020000000001000Yi League - 031n hạng000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷UFhlikIo¬AD÷1570345200¬ADE÷1570345200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Qingdao Jonoon¬ER÷Hạng 13¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷QIN¬AE÷Qingdao Jonoon¬JA÷OrehNLVF¬WU÷qingdao-jonoon¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷FUJ¬AF÷Fujian Tianxin¬JB÷67pcMuoM¬WV÷fujian-tianxin¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~
514
fixtures
0
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
advertisement
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Yi League 2019 trên chuyên mục Bóng đá/Trung Quốc. FlashScore.vn cung cấp livescore Yi League 2019, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Yi League 2019 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Yi League, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Yi League 2019 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!