Primera Division 2019/2020 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Mexico

results
1
1561466299
0
fixtures
SA÷1¬~ZA÷MEXICO: Primera Division - Apertura¬ZEE÷bm2Vlsfl¬ZB÷128¬ZY÷Mexico¬ZC÷Ak8jzGlo¬ZD÷p¬ZE÷Sp34NuUO¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷128_bm2Vlsfl¬ZJ÷23¬ZL÷/bong-da/mexico/primera-division/¬ZX÷00Mexico 006Mexico0000000000208000Primera Divi027ertura000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mexico¬~AA÷bHR8cJTB¬AD÷1563580800¬ADE÷1563580800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Puebla¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CLU¬AF÷Club Tijuana¬JB÷p0Sb66Rf¬WV÷club-tijuana¬WM÷PUE¬AE÷Puebla¬JA÷2ywf7nCl¬WU÷puebla¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷x8QCdwqI¬AD÷1563588000¬ADE÷1563588000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Atlas¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ATL¬AE÷Atlas¬JA÷OjR25Qt1¬WU÷atlas¬WN÷JUA¬AF÷Juarez¬JB÷hQV64pd7¬WV÷juarez¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷WUPGecbO¬AD÷1563660000¬ADE÷1563660000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Atl. San Luis¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ATL¬AE÷Atl. San Luis¬JA÷WGUA34BD¬WU÷san-luis¬WN÷UNA¬AF÷U.N.A.M.- Pumas¬JB÷YL8gSmlE¬WV÷u-n-a-m-pumas¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷r5TKfHDU¬AD÷1563660000¬ADE÷1563660000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Pachuca¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CLU¬AF÷Club Leon¬JB÷tnC1QRIQ¬WV÷club-leon¬WM÷PAC¬AE÷Pachuca¬JA÷nPCcR73K¬WU÷pachuca¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷nJgVEKbn¬AD÷1563667200¬ADE÷1563667200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Club America¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CLU¬AE÷Club America¬JA÷2cEUJPef¬WU÷club-america¬WN÷MON¬AF÷Monterrey¬JB÷dKDYIqB0¬WV÷monterrey¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷8SfRF0qt¬AD÷1563667200¬ADE÷1563667200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷U.A.N.L.- Tigres¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷UAN¬AE÷U.A.N.L.- Tigres¬JA÷rebTLoRs¬WU÷u-a-n-l-tigres¬WN÷MON¬AF÷Monarcas¬JB÷O6FQK5tl¬WV÷monarcas¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷GhbZDvEh¬AD÷1563674400¬ADE÷1563674400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Necaxa¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NEC¬AE÷Necaxa¬JA÷ANHxI3Q6¬WU÷necaxa¬WN÷CRU¬AF÷Cruz Azul¬JB÷hn7sHNuD¬WV÷cruz-azul¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷fqcwDbTb¬AD÷1563728400¬ADE÷1563728400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Toluca¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TOL¬AE÷Toluca¬JA÷Wx6oGseJ¬WU÷toluca¬WN÷QUE¬AF÷Queretaro¬JB÷KhaTvRXJ¬WV÷queretaro¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷QuyvfEc0¬AD÷1563753000¬ADE÷1563753000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Santos Laguna¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SAN¬AE÷Santos Laguna¬JA÷4jOVGOf5¬WU÷santos-laguna¬WN÷GUA¬AF÷Guadalajara Chivas¬JB÷nFDzGrAB¬WV÷guadalajara-chivas¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷x8nrCIr5¬AD÷1564185600¬ADE÷1564185600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Monarcas¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MON¬AE÷Monarcas¬JA÷bqbXwomQ¬WU÷monarcas¬WN÷ATL¬AF÷Atlas¬JB÷4Qz0Z4es¬WV÷atlas¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷jBjnBxbB¬AD÷1564192800¬ADE÷1564192800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Veracruz¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷VER¬AE÷Veracruz¬JA÷G0v4YOAm¬WU÷veracruz¬WN÷PAC¬AF÷Pachuca¬JB÷ANw8XrQg¬WV÷pachuca¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷pYkjAdDH¬AD÷1564272000¬ADE÷1564272000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Club Leon¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CLU¬AE÷Club Leon¬JA÷lExCW2u0¬WU÷club-leon¬WN÷CLU¬AF÷Club America¬JB÷6kXGVMf6¬WV÷club-america¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷OOlf9GSN¬AD÷1564279200¬ADE÷1564279200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Club Tijuana¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CLU¬AE÷Club Tijuana¬JA÷ptWKUtAC¬WU÷club-tijuana¬WN÷QUE¬AF÷Queretaro¬JB÷v3VOT0PI¬WV÷queretaro¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷joLj8zrU¬AD÷1564279200¬ADE÷1564279200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Cruz Azul¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CRU¬AE÷Cruz Azul¬JA÷h6ZSSKvP¬WU÷cruz-azul¬WN÷TOL¬AF÷Toluca¬JB÷dv09yDrP¬WV÷toluca¬AW÷1¬AN÷n¬~
1
1561466299
171
Settings
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Primera Division 2019/2020 trên chuyên mục Bóng đá/Mexico. FlashScore.vn cung cấp livescore Primera Division 2019/2020, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Primera Division 2019/2020 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Primera Division, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Primera Division 2019/2020 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!