NHL 2020/2021 trực tiếp tỉ số, kết quả, bảng xếp hạng

Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
NHL
2020/2021
Loading...
results
SA÷4¬~ZA÷MỸ: NHL¬ZEE÷G2Op923t¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷tfLHSwA6¬ZD÷p¬ZE÷lUtSgDm3¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷200_G2Op923t¬ZJ÷2¬ZL÷/hockey/usa/nhl/¬ZX÷15Mỹ 002......0000000000001000NHL 003......000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷2DlvF1Ak¬AD÷1614308400¬ADE÷1614308400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Vancouver Canucks¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614317267¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷VAN¬AE÷Vancouver Canucks¬JA÷K8EtXjiS¬WU÷vancouver-canucks¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬BE÷0¬OA÷r3FCxxT0-OOP0Zvz6.png¬WN÷EDM¬AF÷Edmonton Oilers¬JB÷xl18SAaq¬WV÷edmonton-oilers¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷0¬BD÷1¬BF÷2¬OB÷UmLMgigT-zyavNApq.png¬AW÷1¬~AA÷6s38KNnS¬AD÷1614301200¬ADE÷1614301200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Winnipeg Jets¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614310242¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WIN¬AE÷Winnipeg Jets¬JA÷vVCQzZi3¬WU÷winnipeg-jets¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷6¬BA÷0¬BC÷3¬BE÷3¬OA÷nXNv31oe-KCIhWENd.png¬WN÷MON¬AF÷Montreal Canadiens¬JB÷YiCUZh79¬WV÷montreal-canadiens¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬BF÷0¬OB÷rmLcPRlC-UuejK8U1.png¬AW÷1¬~AA÷8zwFXxn5¬AD÷1614299400¬ADE÷1614299400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Detroit Red Wings¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614308497¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DET¬AE÷Detroit Red Wings¬JA÷nwcwxZv2¬WU÷detroit-red-wings¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷5¬BA÷1¬BC÷1¬BE÷3¬OA÷vipsZYT0-6RX29iGq.png¬WN÷NAS¬AF÷Nashville Predators¬JB÷0toL0IH2¬WV÷nashville-predators¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷0¬BF÷1¬OB÷fyttuM6k-SCrYrh72.png¬AW÷1¬~AA÷bqWcxu1p¬AD÷1614297600¬ADE÷1614297600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Buffalo Sabres¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614306990¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BUF¬AE÷Buffalo Sabres¬JA÷phTrNP86¬WU÷buffalo-sabres¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷3¬AT÷3¬BG÷0¬BA÷1¬BC÷1¬BE÷1¬OA÷UaXyO3lC-b3HdVYx3.png¬WN÷NJD¬AF÷New Jersey Devils¬JB÷vFSnMqOC¬WV÷new-jersey-devils¬AS÷2¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷4¬AU÷3¬BH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬BF÷2¬OB÷UyZgcGVH-63sxrCM8.png¬AW÷1¬~AA÷EDwBYIWb¬AD÷1614297600¬ADE÷1614297600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Columbus Blue Jackets¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614306217¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CBJ¬AE÷Columbus Blue Jackets¬JA÷vDgVweAk¬WU÷columbus-blue-jackets¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬BE÷0¬OA÷xSgLK2CN-YRCCRjxS.png¬WN÷CHI¬AF÷Chicago Blackhawks¬JB÷8nbZxFPe¬WV÷chicago-blackhawks¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷0¬BF÷2¬OB÷tAaNa096-GpF4TC7F.png¬AW÷1¬~AA÷zNv7ZbHh¬AD÷1614297600¬ADE÷1614297600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Florida Panthers¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614307074¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FLA¬AE÷Florida Panthers¬JA÷rs8aqHnS¬WU÷florida-panthers¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷3¬BA÷0¬BC÷0¬BE÷3¬OA÷K4AQlVTH-I9HqQqMg.png¬WN÷DAL¬AF÷Dallas Stars¬JB÷0MfRvyeq¬WV÷dallas-stars¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬BF÷0¬OB÷4fuGFdVH-SE9CYTgU.png¬AW÷1¬~AA÷SIYjTNfJ¬AD÷1614297600¬ADE÷1614297600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷New York Islanders¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614306647¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NYI¬AE÷New York Islanders¬JA÷xQEcPeed¬WU÷new-york-islanders¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷7¬BA÷2¬BC÷0¬BE÷5¬OA÷x4kw0O96-ATqFrqDJ.png¬WN÷BOS¬AF÷Boston Bruins¬JB÷jT2uluYd¬WV÷boston-bruins¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬BF÷0¬OB÷UeHV59Pq-KCIhWENd.png¬AW÷1¬~AA÷OMkzGseq¬AD÷1614297600¬ADE÷1614297600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Ottawa Senators¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614306466¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷OTT¬AE÷Ottawa Senators¬JA÷CrBYYCMF¬WU÷ottawa-senators¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷6¬BA÷2¬BC÷2¬BE÷2¬OA÷SG4zwC8k-pO7w9wZd.png¬WN÷CGY¬AF÷Calgary Flames¬JB÷tIFxYWyM¬WV÷calgary-flames¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬BF÷0¬OB÷0UdKwb6k-r5K3IPDh.png¬AW÷1¬~AA÷Iop2zu2n¬AD÷1614297600¬ADE÷1614297600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tampa Bay Lightning¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614307154¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TBL¬AE÷Tampa Bay Lightning¬JA÷xp5iowIF¬WU÷tampa-bay-lightning¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷3¬BA÷0¬BC÷1¬BE÷2¬OA÷dE1G4mne-KEwyzLkI.png¬WN÷CAR¬AF÷Carolina Hurricanes¬JB÷W64epcXL¬WV÷carolina-hurricanes¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬BF÷0¬OB÷rBPup6iT-GpF4TC7F.png¬AW÷1¬~AA÷veobyLnt¬AD÷1614297600¬ADE÷1614297600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Washington Capitals¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614306908¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PIT¬AF÷Pittsburgh Penguins¬JB÷bg6mnJ29¬WV÷pittsburgh-penguins¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷0¬BF÷2¬OB÷nJ0Qys8k-pIW68BVk.png¬WM÷WSH¬AE÷Washington Capitals¬JA÷UJ1qmam3¬WU÷washington-capitals¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷5¬BA÷1¬BC÷0¬BE÷4¬OA÷pSdmPgRq-2i4OdECi.png¬AW÷1¬~AA÷bPRzX5ef¬AD÷1614220200¬ADE÷1614220200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷St. Louis Blues¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614229423¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷STL¬AE÷St. Louis Blues¬JA÷4Wn2m8sn¬WU÷st-louis-blues¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷0¬BE÷1¬OA÷jFoX1u86-8AShy15g.png¬WN÷LOS¬AF÷Los Angeles Kings¬JB÷bgn6nSdh¬WV÷los-angeles-kings¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬BF÷0¬OB÷rRDf3Poe-jkdnLlFe.png¬AW÷1¬~AA÷h0tvWPA0¬AD÷1614218400¬ADE÷1614218400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Arizona Coyotes¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614228886¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ARI¬AE÷Arizona Coyotes¬JA÷CdjAonCb¬WU÷phoenix-coyotes¬AS÷1¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷4¬AT÷3¬BG÷0¬BI÷2¬BA÷0¬BC÷0¬BE÷3¬OA÷QweWyLU0-UJTlxsjm.png¬WN÷ANA¬AF÷Anaheim Ducks¬JB÷6JkEp6R4¬WV÷anaheim-ducks¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷3¬AU÷3¬BH÷0¬BJ÷1¬BB÷1¬BD÷2¬BF÷0¬OB÷tthpeyXH-MuVA7Vpd.png¬AW÷1¬~AA÷YsQR4YgB¬AD÷1614218400¬ADE÷1614218400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Colorado Avalanche¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614227682¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MIN¬AF÷Minnesota Wild¬JB÷z5rl59XE¬WV÷minnesota-wild¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷6¬BB÷1¬BD÷2¬BF÷3¬OB÷xl5EMJAN-jkdnLlFe.png¬WM÷COL¬AE÷Colorado Avalanche¬JA÷trqp6kI8¬WU÷colorado-avalanche¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷1¬BE÷1¬OA÷vTuaEfRq-fyE8SWML.png¬AW÷1¬~AA÷WjurVqQ6¬AD÷1614211200¬ADE÷1614211200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Philadelphia Flyers¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614220665¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PHI¬AE÷Philadelphia Flyers¬JA÷pAlIqQtB¬WU÷philadelphia-flyers¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷4¬BA÷2¬BC÷2¬BE÷0¬OA÷rF1uZCjC-jTUpwNzs.png¬WN÷NYR¬AF÷New York Rangers¬JB÷hzlMrpdH¬WV÷new-york-rangers¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷1¬BF÷1¬OB÷phNFbvWH-2FO4YbkC.png¬AW÷1¬~AA÷hva4L3XL¬AD÷1614211200¬ADE÷1614211200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Toronto Maple Leafs¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614220515¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TOR¬AE÷Toronto Maple Leafs¬JA÷St6uDVad¬WU÷toronto-maple-leafs¬AS÷1¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷2¬AT÷1¬BG÷1¬BA÷0¬BC÷0¬BE÷1¬OA÷WflzOsBN-n1RdzLKa.png¬WN÷CGY¬AF÷Calgary Flames¬JB÷tpfNyFxc¬WV÷calgary-flames¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷1¬AU÷1¬BH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬BF÷1¬OB÷0UdKwb6k-r5K3IPDh.png¬AW÷1¬~AA÷0ln0w8IQ¬AD÷1614204000¬ADE÷1614204000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Florida Panthers¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614213612¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FLA¬AE÷Florida Panthers¬JA÷lniwXnc5¬WU÷florida-panthers¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬BE÷0¬OA÷K4AQlVTH-I9HqQqMg.png¬WN÷DAL¬AF÷Dallas Stars¬JB÷r9jsW6CB¬WV÷dallas-stars¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷0¬BF÷2¬OB÷4fuGFdVH-SE9CYTgU.png¬AW÷1¬~AA÷jJ49GpBD¬AD÷1614204000¬ADE÷1614204000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tampa Bay Lightning¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614212827¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TBL¬AE÷Tampa Bay Lightning¬JA÷IqADGRCO¬WU÷tampa-bay-lightning¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷0¬BE÷1¬OA÷dE1G4mne-KEwyzLkI.png¬WN÷CAR¬AF÷Carolina Hurricanes¬JB÷WnbeuBkP¬WV÷carolina-hurricanes¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬BF÷0¬OB÷rBPup6iT-GpF4TC7F.png¬AW÷1¬~AA÷AF9aMqIF¬AD÷1614135600¬ADE÷1614135600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Vancouver Canucks¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614145042¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷EDM¬AF÷Edmonton Oilers¬JB÷lj7yEBpj¬WV÷edmonton-oilers¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷4¬BB÷1¬BD÷0¬BF÷3¬OB÷UmLMgigT-zyavNApq.png¬WM÷VAN¬AE÷Vancouver Canucks¬JA÷KG2XEiVq¬WU÷vancouver-canucks¬GRA÷0¬AG÷3¬BA÷3¬BC÷0¬BE÷0¬OA÷r3FCxxT0-OOP0Zvz6.png¬AW÷1¬~AA÷KYSWXotl¬AD÷1614126600¬ADE÷1614126600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Detroit Red Wings¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614136057¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DET¬AE÷Detroit Red Wings¬JA÷E77hT4dU¬WU÷detroit-red-wings¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬BE÷0¬OA÷vipsZYT0-6RX29iGq.png¬WN÷NAS¬AF÷Nashville Predators¬JB÷QulbllSu¬WV÷nashville-predators¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷0¬BF÷2¬OB÷fyttuM6k-SCrYrh72.png¬AW÷1¬~AA÷xAwSYRQs¬AD÷1614124800¬ADE÷1614124800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Columbus Blue Jackets¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614134823¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CBJ¬AE÷Columbus Blue Jackets¬JA÷tf9pVQRH¬WU÷columbus-blue-jackets¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷5¬AT÷5¬BG÷0¬BI÷0¬BA÷1¬BC÷2¬BE÷2¬OA÷xSgLK2CN-YRCCRjxS.png¬WN÷CHI¬AF÷Chicago Blackhawks¬JB÷zH8lUpsO¬WV÷chicago-blackhawks¬AS÷2¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷6¬AU÷5¬BH÷0¬BJ÷1¬BB÷2¬BD÷2¬BF÷1¬OB÷tAaNa096-GpF4TC7F.png¬AW÷1¬~AA÷69RM69sk¬AD÷1614124800¬ADE÷1614124800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷New Jersey Devils¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614134117¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NJD¬AE÷New Jersey Devils¬JA÷UuJ7ThZF¬WU÷new-jersey-devils¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷0¬BE÷1¬OA÷UyZgcGVH-63sxrCM8.png¬WN÷BUF¬AF÷Buffalo Sabres¬JB÷dlnyCQ3r¬WV÷buffalo-sabres¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷4¬BB÷0¬BD÷1¬BF÷3¬OB÷UaXyO3lC-b3HdVYx3.png¬AW÷1¬~AA÷WOAeNP29¬AD÷1614124800¬ADE÷1614124800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Ottawa Senators¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614135103¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷OTT¬AE÷Ottawa Senators¬JA÷OpH1KD7M¬WU÷ottawa-senators¬AS÷1¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷5¬AT÷4¬BG÷0¬BI÷2¬BA÷2¬BC÷1¬BE÷1¬OA÷SG4zwC8k-pO7w9wZd.png¬WN÷MON¬AF÷Montreal Canadiens¬JB÷I7G5JXMS¬WV÷montreal-canadiens¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷4¬AU÷4¬BH÷0¬BJ÷0¬BB÷1¬BD÷2¬BF÷1¬OB÷rmLcPRlC-UuejK8U1.png¬AW÷1¬~AA÷6Rndvl3K¬AD÷1614124800¬ADE÷1614124800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Washington Capitals¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614134423¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WSH¬AE÷Washington Capitals¬JA÷tMmVY8Sh¬WU÷washington-capitals¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷2¬AT÷2¬BG÷0¬BA÷0¬BC÷2¬BE÷0¬OA÷pSdmPgRq-2i4OdECi.png¬WN÷PIT¬AF÷Pittsburgh Penguins¬JB÷AehZXSsa¬WV÷pittsburgh-penguins¬AS÷2¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷3¬AU÷2¬BH÷1¬BB÷1¬BD÷1¬BF÷0¬OB÷nJ0Qys8k-pIW68BVk.png¬AW÷1¬~
291
fixtures
SA÷4¬~ZA÷MỸ: NHL¬ZEE÷G2Op923t¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷tfLHSwA6¬ZD÷p¬ZE÷lUtSgDm3¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷200_G2Op923t¬ZJ÷2¬ZL÷/hockey/usa/nhl/¬ZX÷15Mỹ 002......0000000000001000NHL 003......000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷nRNF7zAh¬AD÷1614310200¬ADE÷1614310200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷San Jose Sharks¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SJS¬AE÷San Jose Sharks¬JA÷QcmLkUXR¬WU÷san-jose-sharks¬GRA÷0¬OA÷8bIgWd96-2HsMfuGU.png¬WN÷VGK¬AF÷Vegas Golden Knights¬JB÷rwzmoltq¬WV÷vegas-golden-knights¬GRB÷0¬OB÷lKulpF6k-29ZldRmU.png¬AM÷Bị hoãn vì lý do dịch Covid-19.¬AW÷1¬~AA÷AaZVTfoU¬AD÷1614384000¬ADE÷1614384000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New York Rangers¬RW÷0¬AX÷1¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NYR¬AE÷New York Rangers¬JA÷j7iAjYge¬WU÷new-york-rangers¬GRA÷0¬OA÷phNFbvWH-2FO4YbkC.png¬WN÷BOS¬AF÷Boston Bruins¬JB÷pUjEkh91¬WV÷boston-bruins¬GRB÷0¬OB÷UeHV59Pq-KCIhWENd.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷2ZVNVGGH¬AD÷1614387600¬ADE÷1614387600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Minnesota Wild¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MIN¬AE÷Minnesota Wild¬JA÷ncmXcG1L¬WU÷minnesota-wild¬GRA÷0¬OA÷xl5EMJAN-jkdnLlFe.png¬WN÷LOS¬AF÷Los Angeles Kings¬JB÷tY1zczHR¬WV÷los-angeles-kings¬GRB÷0¬OB÷rRDf3Poe-jkdnLlFe.png¬AL÷{"2":[{"BU":"\/bookmaker\/16\/?from=live-streaming&sport=0","IU":"\/res\/image\/data\/bookmakers\/17-16.png","BN":"bet365","BI":16,"BT":"C\u00f3 gi\u1edbi h\u1ea1n theo v\u00f9ng \u0111\u1ecba l\u00fd. C\u1ea7n m\u1ed9t t\u00e0i kho\u1ea3n \u0111\u00e3 n\u1ea1p ti\u1ec1n ho\u1eb7c v\u1eeba \u0111\u1eb7t c\u01b0\u1ee3c trong v\u00f2ng 24h \u0111\u1ec3 s\u1eed d\u1ee5ng. 18+"}]}¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷EFUnU3uD¬AD÷1614391200¬ADE÷1614391200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Arizona Coyotes¬RW÷0¬AX÷1¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷COL¬AF÷Colorado Avalanche¬JB÷OMAgQytj¬WV÷colorado-avalanche¬GRB÷0¬OB÷vTuaEfRq-fyE8SWML.png¬WM÷ARI¬AE÷Arizona Coyotes¬JA÷UaBkRHQq¬WU÷phoenix-coyotes¬GRA÷0¬OA÷QweWyLU0-UJTlxsjm.png¬AL÷{"2":[{"BU":"\/bookmaker\/16\/?from=live-streaming&sport=0","IU":"\/res\/image\/data\/bookmakers\/17-16.png","BN":"bet365","BI":16,"BT":"C\u00f3 gi\u1edbi h\u1ea1n theo v\u00f9ng \u0111\u1ecba l\u00fd. C\u1ea7n m\u1ed9t t\u00e0i kho\u1ea3n \u0111\u00e3 n\u1ea1p ti\u1ec1n ho\u1eb7c v\u1eeba \u0111\u1eb7t c\u01b0\u1ee3c trong v\u00f2ng 24h \u0111\u1ec3 s\u1eed d\u1ee5ng. 18+"}]}¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷tQURUzWN¬AD÷1614448800¬ADE÷1614448800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Buffalo Sabres¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BUF¬AE÷Buffalo Sabres¬JA÷rsl2hfPr¬WU÷buffalo-sabres¬GRA÷0¬OA÷UaXyO3lC-b3HdVYx3.png¬WN÷PHI¬AF÷Philadelphia Flyers¬JB÷x4m6iEvk¬WV÷philadelphia-flyers¬GRB÷0¬OB÷rF1uZCjC-jTUpwNzs.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷Ma4iTrCG¬AD÷1614448800¬ADE÷1614448800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New Jersey Devils¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NJD¬AE÷New Jersey Devils¬JA÷0vQqPh0K¬WU÷new-jersey-devils¬GRA÷0¬OA÷UyZgcGVH-63sxrCM8.png¬WN÷WSH¬AF÷Washington Capitals¬JB÷84PmOCFQ¬WV÷washington-capitals¬GRB÷0¬OB÷pSdmPgRq-2i4OdECi.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷x8UXJYZe¬AD÷1614448800¬ADE÷1614448800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Ottawa Senators¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷OTT¬AE÷Ottawa Senators¬JA÷A51vvjoT¬WU÷ottawa-senators¬GRA÷0¬OA÷SG4zwC8k-pO7w9wZd.png¬WN÷CGY¬AF÷Calgary Flames¬JB÷Spl6Z9gp¬WV÷calgary-flames¬GRB÷0¬OB÷0UdKwb6k-r5K3IPDh.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷O6knWpSc¬AD÷1614456000¬ADE÷1614456000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Nashville Predators¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NAS¬AE÷Nashville Predators¬JA÷hfWs5X8l¬WU÷nashville-predators¬GRA÷0¬OA÷fyttuM6k-SCrYrh72.png¬WN÷CBJ¬AF÷Columbus Blue Jackets¬JB÷MTzn4iOf¬WV÷columbus-blue-jackets¬GRB÷0¬OB÷xSgLK2CN-YRCCRjxS.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷roVTKEKk¬AD÷1614470400¬ADE÷1614470400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Edmonton Oilers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷EDM¬AE÷Edmonton Oilers¬JA÷xvlXuCGG¬WU÷edmonton-oilers¬GRA÷0¬OA÷UmLMgigT-zyavNApq.png¬WN÷TOR¬AF÷Toronto Maple Leafs¬JB÷WE2zuWVM¬WV÷toronto-maple-leafs¬GRB÷0¬OB÷WflzOsBN-n1RdzLKa.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷z7pSMtkp¬AD÷1614470400¬ADE÷1614470400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Florida Panthers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CAR¬AF÷Carolina Hurricanes¬JB÷KQHZE8xD¬WV÷carolina-hurricanes¬GRB÷0¬OB÷rBPup6iT-GpF4TC7F.png¬WM÷FLA¬AE÷Florida Panthers¬JA÷jiDVFlN6¬WU÷florida-panthers¬GRA÷0¬OA÷K4AQlVTH-I9HqQqMg.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷GM3eS2RM¬AD÷1614470400¬ADE÷1614470400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New York Islanders¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NYI¬AE÷New York Islanders¬JA÷ADBFJWNs¬WU÷new-york-islanders¬GRA÷0¬OA÷x4kw0O96-ATqFrqDJ.png¬WN÷PIT¬AF÷Pittsburgh Penguins¬JB÷4zBJIjwl¬WV÷pittsburgh-penguins¬GRB÷0¬OB÷nJ0Qys8k-pIW68BVk.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷UP7aRMtT¬AD÷1614470400¬ADE÷1614470400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Tampa Bay Lightning¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TBL¬AE÷Tampa Bay Lightning¬JA÷IwFNHAhf¬WU÷tampa-bay-lightning¬GRA÷0¬OA÷dE1G4mne-KEwyzLkI.png¬WN÷DAL¬AF÷Dallas Stars¬JB÷C0ERGU70¬WV÷dallas-stars¬GRB÷0¬OB÷4fuGFdVH-SE9CYTgU.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷UqjrXQCi¬AD÷1614474000¬ADE÷1614474000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Chicago Blackhawks¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CHI¬AE÷Chicago Blackhawks¬JA÷dOpCAgoR¬WU÷chicago-blackhawks¬GRA÷0¬OA÷tAaNa096-GpF4TC7F.png¬WN÷DET¬AF÷Detroit Red Wings¬JB÷E3Xw6Dgr¬WV÷detroit-red-wings¬GRB÷0¬OB÷vipsZYT0-6RX29iGq.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷2cljV4s4¬AD÷1614474000¬ADE÷1614474000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Minnesota Wild¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MIN¬AE÷Minnesota Wild¬JA÷0KZk3Bw1¬WU÷minnesota-wild¬GRA÷0¬OA÷xl5EMJAN-jkdnLlFe.png¬WN÷LOS¬AF÷Los Angeles Kings¬JB÷fsZg2Vh7¬WV÷los-angeles-kings¬GRB÷0¬OB÷rRDf3Poe-jkdnLlFe.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷r95mUOdA¬AD÷1614477600¬ADE÷1614477600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Arizona Coyotes¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ARI¬AE÷Arizona Coyotes¬JA÷8pwb1k8D¬WU÷phoenix-coyotes¬GRA÷0¬OA÷QweWyLU0-UJTlxsjm.png¬WN÷COL¬AF÷Colorado Avalanche¬JB÷MmRuQYpE¬WV÷colorado-avalanche¬GRB÷0¬OB÷vTuaEfRq-fyE8SWML.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷EcqWL04j¬AD÷1614481200¬ADE÷1614481200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Anaheim Ducks¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ANA¬AE÷Anaheim Ducks¬JA÷bHGwESiJ¬WU÷anaheim-ducks¬GRA÷0¬OA÷tthpeyXH-MuVA7Vpd.png¬WN÷VGK¬AF÷Vegas Golden Knights¬JB÷AgTpMPqt¬WV÷vegas-golden-knights¬GRB÷0¬OB÷lKulpF6k-29ZldRmU.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷4fWPLf5q¬AD÷1614481200¬ADE÷1614481200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Winnipeg Jets¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WIN¬AE÷Winnipeg Jets¬JA÷4QkPsYo4¬WU÷winnipeg-jets¬GRA÷0¬OA÷nXNv31oe-KCIhWENd.png¬WN÷MON¬AF÷Montreal Canadiens¬JB÷bmkTth1A¬WV÷montreal-canadiens¬GRB÷0¬OB÷rmLcPRlC-UuejK8U1.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷2DxEppsi¬AD÷1614483000¬ADE÷1614483000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷San Jose Sharks¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SJS¬AE÷San Jose Sharks¬JA÷8vnlLqan¬WU÷san-jose-sharks¬GRA÷0¬OA÷8bIgWd96-2HsMfuGU.png¬WN÷STL¬AF÷St. Louis Blues¬JB÷21ohK3Eh¬WV÷st-louis-blues¬GRB÷0¬OB÷jFoX1u86-8AShy15g.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷fRsYuMeM¬AD÷1614531600¬ADE÷1614531600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New York Rangers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NYR¬AE÷New York Rangers¬JA÷bBPTXMrh¬WU÷new-york-rangers¬GRA÷0¬OA÷phNFbvWH-2FO4YbkC.png¬WN÷BOS¬AF÷Boston Bruins¬JB÷hYOXWtbb¬WV÷boston-bruins¬GRB÷0¬OB÷UeHV59Pq-KCIhWENd.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷MDqQsrR9¬AD÷1614542400¬ADE÷1614542400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Buffalo Sabres¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BUF¬AE÷Buffalo Sabres¬JA÷driCFuTN¬WU÷buffalo-sabres¬GRA÷0¬OA÷UaXyO3lC-b3HdVYx3.png¬WN÷PHI¬AF÷Philadelphia Flyers¬JB÷j5jGEarU¬WV÷philadelphia-flyers¬GRB÷0¬OB÷rF1uZCjC-jTUpwNzs.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷OSQMrOB3¬AD÷1614542400¬ADE÷1614542400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Nashville Predators¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NAS¬AE÷Nashville Predators¬JA÷lIm4H1bB¬WU÷nashville-predators¬GRA÷0¬OA÷fyttuM6k-SCrYrh72.png¬WN÷CBJ¬AF÷Columbus Blue Jackets¬JB÷rum8GLDH¬WV÷columbus-blue-jackets¬GRB÷0¬OB÷xSgLK2CN-YRCCRjxS.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷C2xwutBS¬AD÷1614542400¬ADE÷1614542400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New Jersey Devils¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NJD¬AE÷New Jersey Devils¬JA÷6yTyW0D4¬WU÷new-jersey-devils¬GRA÷0¬OA÷UyZgcGVH-63sxrCM8.png¬WN÷WSH¬AF÷Washington Capitals¬JB÷0bSuVKSA¬WV÷washington-capitals¬GRB÷0¬OB÷pSdmPgRq-2i4OdECi.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷GzqUt2tG¬AD÷1614549600¬ADE÷1614549600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New York Islanders¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PIT¬AF÷Pittsburgh Penguins¬JB÷KKQPY2To¬WV÷pittsburgh-penguins¬GRB÷0¬OB÷nJ0Qys8k-pIW68BVk.png¬WM÷NYI¬AE÷New York Islanders¬JA÷hExrAJjo¬WU÷new-york-islanders¬GRA÷0¬OA÷x4kw0O96-ATqFrqDJ.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷t4yIq4dc¬AD÷1614556800¬ADE÷1614556800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Chicago Blackhawks¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CHI¬AE÷Chicago Blackhawks¬JA÷thpdJNTb¬WU÷chicago-blackhawks¬GRA÷0¬OA÷tAaNa096-GpF4TC7F.png¬WN÷DET¬AF÷Detroit Red Wings¬JB÷ARl0Isq5¬WV÷detroit-red-wings¬GRB÷0¬OB÷vipsZYT0-6RX29iGq.png¬AW÷1¬AN÷y¬~~
577
Quảng cáo
Quảng cáo
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang tỉ số NHL 2020/2021 trên chuyên mục Hockey/Mỹ. FlashScore.vn cung cấp livescore NHL 2020/2021, kết quả chung cuộc và từng séc, bảng xếp hạng NHL 2020/2021 và thông tin chi tiết về các trận đấu. Bên cạnh tỉ số NHL 2020/2021, bạn có thể theo dõi 100+ giải đấu hockey khác từ 15 quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (giải vô địch, cúp hoặc giải đấu). Dịch vụ tỉ số NHL 2020/2021 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!
mockup