MLS 2019 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Mỹ MLS2019

results
SA÷1¬~ZA÷MỸ: MLS¬ZEE÷CQv5qrFt¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷nRDOC0kh¬ZD÷p¬ZE÷002DshSN¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷200_CQv5qrFt¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/usa/mls/¬ZX÷00Mỹ 002......0000000000186000MLS 003......000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷KKXRrwe3¬AD÷1555887600¬ADE÷1555887600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Los Angeles FC¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1555895400¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LOS¬AE÷Los Angeles FC¬JA÷SYY9Ivt5¬WU÷los-angeles-fc¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷4¬BA÷2¬BC÷2¬WN÷SEA¬AF÷Seattle Sounders¬JB÷v9xEHbeB¬WV÷seattle-sounders¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷6HTNqJuc¬AD÷1555876800¬ADE÷1555876800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷DC United¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1555883991¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷UNI¬AE÷DC United¬JA÷fLz2K0Bh¬WU÷dc-united¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷NYC¬AF÷New York City¬JB÷YBZ5JKQb¬WV÷new-york-city¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷4CkuLZ2d¬AD÷1555812000¬ADE÷1555812000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷San Jose Earthquakes¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1555819348¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷JOS¬AE÷San Jose Earthquakes¬JA÷bgsgMMtt¬WU÷san-jose-earthquakes¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷4¬BA÷2¬BC÷2¬WN÷KAN¬AF÷Sporting Kansas City¬JB÷xptcLtdn¬WV÷kansas-city¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷dnnXMeYq¬AD÷1555803000¬ADE÷1555803000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Columbus Crew¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1555810185¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷COL¬AE÷Columbus Crew¬JA÷CbxZGR40¬WU÷columbus¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷POR¬AF÷Portland Timbers¬JB÷jkywGoK6¬WV÷portland-timbers¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷QLjyMFmj¬AD÷1555803000¬ADE÷1555803000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷New England Revolution¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1555810166¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ENG¬AE÷New England Revolution¬JA÷YDQsF5ZC¬WU÷new-england-revolution¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷YOR¬AF÷New York Red Bulls¬JB÷nHUoEPlJ¬WV÷new-york-red-bulls¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷KMO3vO3H¬AD÷1555790400¬ADE÷1555790400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Atlanta United¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1555798100¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ONG¬AE÷Atlanta United¬JA÷vXORImzl¬WU÷atlanta-united¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷DAL¬AF÷FC Dallas¬JB÷INNVH7kf¬WV÷dallas¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷A5EXFdvq¬AD÷1555786800¬ADE÷1555786800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Orlando City¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1555794459¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷VAN¬AF÷Vancouver Whitecaps¬JB÷2glvZ9JF¬WV÷vancouver-whitecaps¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷ORL¬AE÷Orlando City¬JA÷O2kzzj49¬WU÷orlando-city¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷xbZbu4lB¬AD÷1555779600¬ADE÷1555779600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Chicago Fire¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1555786746¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CHI¬AE÷Chicago Fire¬JA÷KnreO9CQ¬WU÷chicago¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷4¬BA÷1¬BC÷3¬WN÷COL¬AF÷Colorado Rapids¬JB÷d8ZMJTKs¬WV÷colorado¬AK÷1¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷8dS5KxWR¬AD÷1555779600¬ADE÷1555779600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Philadelphia Union¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1555787036¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PHI¬AE÷Philadelphia Union¬JA÷GxnSyCZd¬WU÷philadelphia-union¬AS÷1¬AZ÷1¬AJ÷1¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷1¬WN÷MON¬AF÷Montreal Impact¬JB÷fTpWzWl3¬WV÷montreal-impact¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷QNVftpZ4¬AD÷1555729200¬ADE÷1555729200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Los Angeles Galaxy¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1555736568¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LAG¬AE÷Los Angeles Galaxy¬JA÷nZqmQVsE¬WU÷los-angeles¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷HOU¬AF÷Houston Dynamo¬JB÷QPriPkcK¬WV÷houston-dynamo¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷EZS1LIGL¬AD÷1555718400¬ADE÷1555718400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Toronto FC¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1555725569¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TOR¬AE÷Toronto FC¬JA÷0U3uE8sj¬WU÷toronto¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷4¬BA÷2¬BC÷2¬WN÷MIN¬AF÷Minnesota United¬JB÷EX7qDSdd¬WV÷minnesota-united¬AK÷2¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬AW÷1¬~AA÷W0WjsQJb¬AD÷1555716600¬ADE÷1555716600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Cincinnati¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1555723873¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CIN¬AE÷Cincinnati¬JA÷WQ102Sk7¬WU÷fc-cincinnati¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷SAL¬AF÷Real Salt Lake¬JB÷AH041n5D¬WV÷real-salt-lake¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷0WOcMb1F¬AD÷1555552800¬ADE÷1555552800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Vancouver Whitecaps¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1555560327¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷LOS¬AF÷Los Angeles FC¬JB÷674yFlSq¬WV÷los-angeles-fc¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷VAN¬AE÷Vancouver Whitecaps¬JA÷4bI9JUJS¬WU÷vancouver-whitecaps¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷hAXnr64h¬AD÷1555282800¬ADE÷1555282800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Sporting Kansas City¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1555290882¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KAN¬AE÷Sporting Kansas City¬JA÷QTbh4lLf¬WU÷kansas-city¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷YOR¬AF÷New York Red Bulls¬JB÷x42d38z1¬WV÷new-york-red-bulls¬AS÷0¬AZ÷0¬AK÷1¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬AW÷1¬~
1
1556092609
89
fixtures
SA÷1¬~ZA÷MỸ: MLS¬ZEE÷CQv5qrFt¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷nRDOC0kh¬ZD÷p¬ZE÷002DshSN¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷200_CQv5qrFt¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/usa/mls/¬ZX÷00Mỹ 002......0000000000186000MLS 003......000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷EsXVscA9¬AD÷1556146800¬ADE÷1556146800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New York City¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NYC¬AE÷New York City¬JA÷MXRIGIAH¬WU÷new-york-city¬WN÷CHI¬AF÷Chicago Fire¬JB÷0OQMFxQN¬WV÷chicago¬AW÷1¬~AA÷hYVZtHPF¬AD÷1556148600¬ADE÷1556148600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Columbus Crew¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷COL¬AE÷Columbus Crew¬JA÷UcVQEduU¬WU÷columbus¬WN÷UNI¬AF÷DC United¬JB÷W6HhAGmo¬WV÷dc-united¬AW÷1¬~AA÷St9xFGgk¬AD÷1556148600¬ADE÷1556148600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New England Revolution¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ENG¬AE÷New England Revolution¬JA÷pIwqYTYL¬WU÷new-england-revolution¬WN÷MON¬AF÷Montreal Impact¬JB÷dhsmXmlS¬WV÷montreal-impact¬AW÷1¬~AA÷Kf2WuyuM¬AD÷1556150400¬ADE÷1556150400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Minnesota United¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷LAG¬AF÷Los Angeles Galaxy¬JB÷nFauYJuh¬WV÷los-angeles¬WM÷MIN¬AE÷Minnesota United¬JA÷YBeyZaQo¬WU÷minnesota-united¬AW÷1¬~AA÷bo1zuefS¬AD÷1556159400¬ADE÷1556159400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Seattle Sounders¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SEA¬AE÷Seattle Sounders¬JA÷txaqXweb¬WU÷seattle-sounders¬WN÷JOS¬AF÷San Jose Earthquakes¬JB÷KScmWcA4¬WV÷san-jose-earthquakes¬AW÷1¬~AA÷GQm2zF2q¬AD÷1556384400¬ADE÷1556384400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New York City¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NYC¬AE÷New York City¬JA÷0vFpVHPA¬WU÷new-york-city¬WN÷ORL¬AF÷Orlando City¬JB÷vVDlUyuH¬WV÷orlando-city¬AW÷1¬~AA÷6X7tEz9e¬AD÷1556391600¬ADE÷1556391600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Toronto FC¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TOR¬AE÷Toronto FC¬JA÷EXTES7dq¬WU÷toronto¬WN÷POR¬AF÷Portland Timbers¬JB÷hOSIRRBk¬WV÷portland-timbers¬AW÷1¬~AA÷UTi6ZYHk¬AD÷1556393400¬ADE÷1556393400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷FC Dallas¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DAL¬AE÷FC Dallas¬JA÷YiDhTefN¬WU÷dallas¬WN÷JOS¬AF÷San Jose Earthquakes¬JB÷neHdSF9T¬WV÷san-jose-earthquakes¬AW÷1¬~AA÷0f7pDfO1¬AD÷1556398800¬ADE÷1556398800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Vancouver Whitecaps¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PHI¬AF÷Philadelphia Union¬JB÷ljMRP5t2¬WV÷philadelphia-union¬WM÷VAN¬AE÷Vancouver Whitecaps¬JA÷AaNNQoRe¬WU÷vancouver-whitecaps¬AW÷1¬~AA÷ChsBYhXe¬AD÷1556402400¬ADE÷1556402400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Atlanta United¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ONG¬AE÷Atlanta United¬JA÷hxfPNZHp¬WU÷atlanta-united¬WN÷COL¬AF÷Colorado Rapids¬JB÷WShTMgXj¬WV÷colorado¬AW÷1¬~AA÷jqtFXCn2¬AD÷1556406000¬ADE÷1556406000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New York Red Bulls¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷YOR¬AE÷New York Red Bulls¬JA÷KrnBowAi¬WU÷new-york-red-bulls¬WN÷CIN¬AF÷Cincinnati¬JB÷bZpFpcPc¬WV÷fc-cincinnati¬AW÷1¬~AA÷vaZdddP2¬AD÷1556411400¬ADE÷1556411400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Houston Dynamo¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HOU¬AE÷Houston Dynamo¬JA÷tbzKqHv4¬WU÷houston-dynamo¬WN÷COL¬AF÷Columbus Crew¬JB÷vqgNryfA¬WV÷columbus¬AW÷1¬~AA÷IkY0eGv9¬AD÷1556411400¬ADE÷1556411400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Sporting Kansas City¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KAN¬AE÷Sporting Kansas City¬JA÷Y5hRse9G¬WU÷kansas-city¬WN÷ENG¬AF÷New England Revolution¬JB÷CdiVtFOM¬WV÷new-england-revolution¬AW÷1¬~AA÷buQmCEw8¬AD÷1556469000¬ADE÷1556469000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Montreal Impact¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MON¬AE÷Montreal Impact¬JA÷2gA9lkJ2¬WU÷montreal-impact¬WN÷CHI¬AF÷Chicago Fire¬JB÷GdEDm9Y8¬WV÷chicago¬AW÷1¬~AA÷0EN5fzfF¬AD÷1556472600¬ADE÷1556472600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Minnesota United¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MIN¬AE÷Minnesota United¬JA÷UXoztZwT¬WU÷minnesota-united¬WN÷UNI¬AF÷DC United¬JB÷WtY1ygnp¬WV÷dc-united¬AW÷1¬~AA÷ClR9gf9L¬AD÷1556479800¬ADE÷1556479800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Seattle Sounders¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SEA¬AE÷Seattle Sounders¬JA÷Q3X5zD1j¬WU÷seattle-sounders¬WN÷LOS¬AF÷Los Angeles FC¬JB÷v7yAZWGd¬WV÷los-angeles-fc¬AW÷1¬~AA÷6BQDhEOR¬AD÷1556496000¬ADE÷1556496000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Los Angeles Galaxy¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LAG¬AE÷Los Angeles Galaxy¬JA÷ru2jrPKd¬WU÷los-angeles¬WN÷SAL¬AF÷Real Salt Lake¬JB÷MV0fsqz3¬WV÷real-salt-lake¬AW÷1¬~
1
1556092609
319
Settings
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số MLS 2019 trên chuyên mục Bóng đá/Mỹ. FlashScore.vn cung cấp livescore MLS 2019, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng MLS 2019 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số MLS, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số MLS 2019 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!