MLS 2019 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Mỹ MLS2019

results
1
1550962230
0
fixtures
SA÷1¬~ZA÷MỸ: MLS¬ZEE÷CQv5qrFt¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷nRDOC0kh¬ZD÷p¬ZE÷002DshSN¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷200_CQv5qrFt¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/usa/mls/¬ZX÷00Mỹ 002......0000000000186000MLS 003......000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷fTQebnAp¬AD÷1551549600¬ADE÷1551549600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Philadelphia Union¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷TOR¬AF÷Toronto FC¬JB÷AiuROasd¬WV÷toronto¬WM÷PHI¬AE÷Philadelphia Union¬JA÷tIzNPuSk¬WU÷philadelphia-union¬AW÷1¬~AA÷YiTAlxsJ¬AD÷1551555000¬ADE÷1551555000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Orlando City¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ORL¬AE÷Orlando City¬JA÷tGNOkZpJ¬WU÷orlando-city¬WN÷NYC¬AF÷New York City¬JB÷rL17EINJ¬WV÷new-york-city¬AW÷1¬~AA÷neHhDLJJ¬AD÷1551562200¬ADE÷1551562200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Columbus Crew¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷COL¬AE÷Columbus Crew¬JA÷MB0BDxwQ¬WU÷columbus¬WN÷YOR¬AF÷New York Red Bulls¬JB÷E3hw9dos¬WV÷new-york-red-bulls¬AW÷1¬~AA÷0bLdCuZP¬AD÷1551562200¬ADE÷1551562200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷FC Dallas¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DAL¬AE÷FC Dallas¬JA÷hfis8G0m¬WU÷dallas¬WN÷ENG¬AF÷New England Revolution¬JB÷zJtn7zGg¬WV÷new-england-revolution¬AW÷1¬~AA÷hddX5wCg¬AD÷1551567600¬ADE÷1551567600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Colorado Rapids¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷COL¬AE÷Colorado Rapids¬JA÷txaa2CUO¬WU÷colorado¬WN÷POR¬AF÷Portland Timbers¬JB÷fumsRe7P¬WV÷portland-timbers¬AW÷1¬~AA÷Wney5cRa¬AD÷1551567600¬ADE÷1551567600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Houston Dynamo¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HOU¬AE÷Houston Dynamo¬JA÷W0v9MFFt¬WU÷houston-dynamo¬WN÷SAL¬AF÷Real Salt Lake¬JB÷EPTDLZUn¬WV÷real-salt-lake¬AW÷1¬~AA÷MZIsMk2i¬AD÷1551567600¬ADE÷1551567600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Vancouver Whitecaps¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷VAN¬AE÷Vancouver Whitecaps¬JA÷6J8FVVF8¬WU÷vancouver-whitecaps¬WN÷MIN¬AF÷Minnesota¬JB÷0t8JUkVE¬WV÷minnesota-united¬AW÷1¬~AA÷6ubP7ass¬AD÷1551574800¬ADE÷1551574800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Los Angeles Galaxy¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LAG¬AE÷Los Angeles Galaxy¬JA÷lMpj6fVa¬WU÷los-angeles¬WN÷CHI¬AF÷Chicago Fire¬JB÷rqpf5Ep6¬WV÷chicago¬AW÷1¬~AA÷8WUac6Pj¬AD÷1551582000¬ADE÷1551582000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷San Jose Earthquakes¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷JOS¬AE÷San Jose Earthquakes¬JA÷lrvVNJd2¬WU÷san-jose-earthquakes¬WN÷MON¬AF÷Montreal Impact¬JB÷hG4BWB02¬WV÷montreal-impact¬AW÷1¬~AA÷pWdT6Jdm¬AD÷1551582000¬ADE÷1551582000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Seattle Sounders¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SEA¬AE÷Seattle Sounders¬JA÷MZrb4YaC¬WU÷seattle-sounders¬WN÷CIN¬AF÷Cincinnati¬JB÷2o0e3hFI¬WV÷fc-cincinnati¬AW÷1¬~AA÷Myll2eBI¬AD÷1551654000¬ADE÷1551654000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷DC United¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ONG¬AF÷Atlanta United¬JB÷Yo21aqEp¬WV÷atlanta-united¬WM÷UNI¬AE÷DC United¬JA÷tjvYGBqI¬WU÷dc-united¬AW÷1¬~AA÷EBpt4Ht6¬AD÷1551663000¬ADE÷1551663000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Los Angeles FC¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LOS¬AE÷Los Angeles FC¬JA÷hGSHKgpg¬WU÷los-angeles-fc¬WN÷KAN¬AF÷Sporting Kansas City¬JB÷MkXLJDaa¬WV÷kansas-city¬AW÷1¬~AA÷0Snh1FQO¬AD÷1552154400¬ADE÷1552154400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Chicago Fire¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CHI¬AE÷Chicago Fire¬JA÷Cx15b3Tj¬WU÷chicago¬WN÷ORL¬AF÷Orlando City¬JB÷lfplNn6i¬WV÷orlando-city¬AW÷1¬~AA÷xpWzQb3P¬AD÷1552158000¬ADE÷1552158000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New England Revolution¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ENG¬AE÷New England Revolution¬JA÷SpqhM6Lc¬WU÷new-england-revolution¬WN÷COL¬AF÷Columbus Crew¬JB÷M7rdLQz4¬WV÷columbus¬AW÷1¬~AA÷S6MyB1w3¬AD÷1552163400¬ADE÷1552163400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷FC Dallas¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DAL¬AE÷FC Dallas¬JA÷2gAsGW1G¬WU÷dallas¬WN÷LAG¬AF÷Los Angeles Galaxy¬JB÷tp9oFjHM¬WV÷los-angeles¬AW÷1¬~AA÷4ty6OTQo¬AD÷1552168800¬ADE÷1552168800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Houston Dynamo¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HOU¬AE÷Houston Dynamo¬JA÷EBzzBrVt¬WU÷houston-dynamo¬WN÷MON¬AF÷Montreal Impact¬JB÷h2ZwA2pm¬WV÷montreal-impact¬AW÷1¬~AA÷0QHoL9Hc¬AD÷1552172400¬ADE÷1552172400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Real Salt Lake¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SAL¬AE÷Real Salt Lake¬JA÷vX6NT9pL¬WU÷real-salt-lake¬WN÷VAN¬AF÷Vancouver Whitecaps¬JB÷6gwKSTaR¬WV÷vancouver-whitecaps¬AW÷1¬~AA÷AVBtALh9¬AD÷1552179600¬ADE÷1552179600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷San Jose Earthquakes¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷JOS¬AE÷San Jose Earthquakes¬JA÷MeQrEAWS¬WU÷san-jose-earthquakes¬WN÷MIN¬AF÷Minnesota¬JB÷O4CA9Uvp¬WV÷minnesota-united¬AW÷1¬~AA÷OYFp9u8F¬AD÷1552186800¬ADE÷1552186800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Seattle Sounders¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SEA¬AE÷Seattle Sounders¬JA÷IRBE8lfj¬WU÷seattle-sounders¬WN÷COL¬AF÷Colorado Rapids¬JB÷WUFI789d¬WV÷colorado¬AW÷1¬~
1
1550962230
408
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số MLS 2019 trên chuyên mục Bóng đá/Mỹ. FlashScore.vn cung cấp livescore MLS 2019, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng MLS 2019 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số MLS, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số MLS 2019 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!