MLS 2020 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Mỹ

MLS
2020
Loading...
results
0
fixtures
SA÷1¬~ZA÷MỸ: MLS¬ZEE÷CQv5qrFt¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷EVhgl5So¬ZD÷p¬ZE÷vsI7DL6R¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷200_CQv5qrFt¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/usa/mls/¬ZX÷00Mỹ 002......0010000000001000MLS 003......000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷0tzHvFZd¬AD÷1582999200¬ADE÷1582999200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷DC United¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷COL¬AF÷Colorado Rapids¬JB÷EBXzb2Dl¬WV÷colorado¬WM÷UNI¬AE÷DC United¬JA÷zLYWbrbr¬WU÷dc-united¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷vXYKwZl3¬AD÷1583006400¬ADE÷1583006400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Montreal Impact¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MON¬AE÷Montreal Impact¬JA÷8YWvcMSf¬WU÷montreal-impact¬WN÷ENG¬AF÷New England Revolution¬JB÷Myyqdtr1¬WV÷new-england-revolution¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷86wPxg49¬AD÷1583008200¬ADE÷1583008200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Houston Dynamo¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HOU¬AE÷Houston Dynamo¬JA÷Gbzme0c7¬WU÷houston-dynamo¬WN÷LAG¬AF÷Los Angeles Galaxy¬JB÷fkZjfKCD¬WV÷los-angeles¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷ncxTyDJF¬AD÷1583015400¬ADE÷1583015400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷San Jose Earthquakes¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷TOR¬AF÷Toronto FC¬JB÷0nMxIN4K¬WV÷toronto¬WM÷JOS¬AE÷San Jose Earthquakes¬JA÷MeNYI3kE¬WU÷san-jose-earthquakes¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷ULRXzXYL¬AD÷1583017200¬ADE÷1583017200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷FC Dallas¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DAL¬AE÷FC Dallas¬JA÷f9LtHsKQ¬WU÷dallas¬WN÷PHI¬AF÷Philadelphia Union¬JB÷WUC8C1Ss¬WV÷philadelphia-union¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷tdVyzilS¬AD÷1583017200¬ADE÷1583017200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Orlando City¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ORL¬AE÷Orlando City¬JA÷QiCCBLsl¬WU÷orlando-city¬WN÷SAL¬AF÷Real Salt Lake¬JB÷4rBGAucf¬WV÷real-salt-lake¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷byI3VAdq¬AD÷1583024400¬ADE÷1583024400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Nashville SC¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NAS¬AE÷Nashville SC¬JA÷YHFK9aC0¬WU÷nashville-sc¬WN÷ATL¬AF÷Atlanta Utd¬JB÷C8EO8JR6¬WV÷atlanta-united¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷xSG7UUBk¬AD÷1583033400¬ADE÷1583033400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Vancouver Whitecaps¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷VAN¬AE÷Vancouver Whitecaps¬JA÷6VDS7wsD¬WU÷vancouver-whitecaps¬WN÷KAN¬AF÷Sporting Kansas City¬JB÷I5HW6cdJ¬WV÷kansas-city¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷f3BCTlRe¬AD÷1583083800¬ADE÷1583083800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Columbus Crew¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷COL¬AE÷Columbus Crew¬JA÷W85EVtZJ¬WU÷columbus¬WN÷NYC¬AF÷New York City¬JB÷Aa4IU0lQ¬WV÷new-york-city¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷YgAGS8t2¬AD÷1583085600¬ADE÷1583085600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New York Red Bulls¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷YOR¬AE÷New York Red Bulls¬JA÷2idpQKds¬WU÷new-york-red-bulls¬WN÷CIN¬AF÷FC Cincinnati¬JB÷trelPvCm¬WV÷fc-cincinnati¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷ncbbihJ2¬AD÷1583092800¬ADE÷1583092800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Seattle Sounders¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SEA¬AE÷Seattle Sounders¬JA÷z5fhObRg¬WU÷seattle-sounders¬WN÷CHI¬AF÷Chicago Fire¬JB÷l8bdNIt0¬WV÷chicago¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷0022jCY8¬AD÷1583101800¬ADE÷1583101800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Los Angeles FC¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LOS¬AE÷Los Angeles FC¬JA÷rVc0Mxd6¬WU÷los-angeles-fc¬WN÷INT¬AF÷Inter Miami CF¬JB÷MLd4LdBC¬WV÷inter-miami¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷rPi7kWmF¬AD÷1583109000¬ADE÷1583109000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Portland Timbers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷POR¬AE÷Portland Timbers¬JA÷GdB7KGQI¬WU÷portland-timbers¬WN÷MIN¬AF÷Minnesota United¬JB÷fmABJztP¬WV÷minnesota-united¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷KlFzY3Is¬AD÷1583605800¬ADE÷1583605800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New England Revolution¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ENG¬AE÷New England Revolution¬JA÷AJpiSSqP¬WU÷new-england-revolution¬WN÷CHI¬AF÷Chicago Fire¬JB÷nuxJNnht¬WV÷chicago¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷EPTwXNXm¬AD÷1583607600¬ADE÷1583607600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Real Salt Lake¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SAL¬AE÷Real Salt Lake¬JA÷t2yNM67n¬WU÷real-salt-lake¬WN÷YOR¬AF÷New York Red Bulls¬JB÷KhzRLQMh¬WV÷new-york-red-bulls¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷hGSsWsmf¬AD÷1583618400¬ADE÷1583618400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Toronto FC¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TOR¬AE÷Toronto FC¬JA÷lSvVKpxa¬WU÷toronto¬WN÷NYC¬AF÷New York City¬JB÷SIwZJ4i5¬WV÷new-york-city¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷zuInV120¬AD÷1583625600¬ADE÷1583625600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Atlanta Utd¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CIN¬AF÷FC Cincinnati¬JB÷YFtsIrMH¬WV÷fc-cincinnati¬WM÷ATL¬AE÷Atlanta Utd¬JA÷MuwwJO6B¬WU÷atlanta-united¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷lrMjULH6¬AD÷1583631000¬ADE÷1583631000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Sporting Kansas City¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KAN¬AE÷Sporting Kansas City¬JA÷SxtoH2yO¬WU÷kansas-city¬WN÷HOU¬AF÷Houston Dynamo¬JB÷6TvkGMjU¬WV÷houston-dynamo¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷r5LfTuXC¬AD÷1583632800¬ADE÷1583632800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Colorado Rapids¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷COL¬AE÷Colorado Rapids¬JA÷I1Lfy6Mu¬WU÷colorado¬WN÷ORL¬AF÷Orlando City¬JB÷dhKbzQyn¬WV÷orlando-city¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷MeKbSanJ¬AD÷1583636400¬ADE÷1583636400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Los Angeles Galaxy¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷VAN¬AF÷Vancouver Whitecaps¬JB÷4IN6Y36b¬WV÷vancouver-whitecaps¬WM÷LAG¬AE÷Los Angeles Galaxy¬JA÷jFJ2Zqih¬WU÷los-angeles¬AW÷1¬AN÷n¬~
26
Thiết lập thông báo
Các thông báo đang bị trình duyệt chặn
Cài đặt
Dark mode
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số MLS 2020 trên chuyên mục Bóng đá/Mỹ. FlashScore.vn cung cấp livescore MLS 2020, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng MLS 2020 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số MLS, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số MLS 2020 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!