NFL 2020/2021 trực tiếp tỉ số, kết quả, bảng xếp hạng

Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
NFL
2020/2021
Loading...
results
SA÷5¬~ZA÷MỸ: NFL - Play Offs¬ZEE÷rJVAIaHo¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷29AGNF0a¬ZD÷p¬ZE÷v5SwRaz2¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷200_rJVAIaHo¬ZJ÷11¬ZL÷/bong-bau-duc-my/usa/nfl/¬ZX÷10Mỹ 002......0000000000001000NFL - Play O015y Offs000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷254G7rIq¬AD÷1612740600¬ADE÷1612740600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tampa Bay Buccaneers¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1612753939¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TAM¬AE÷Tampa Bay Buccaneers¬JA÷jT2ftK6M¬WU÷tampa-bay-buccaneers¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷2¬GRA÷0¬AG÷31¬BA÷7¬BC÷14¬BE÷10¬BG÷0¬OA÷lWELIW86-Mkz2FLXC.png¬WN÷KAN¬AF÷Kansas City Chiefs¬JB÷pj2buvMS¬WV÷kansas-city-chiefs¬GRB÷0¬AH÷9¬BB÷3¬BD÷3¬BF÷3¬BH÷0¬OB÷lA7IdU5k-raybG1I6.png¬AW÷1¬~AA÷2FyaTFF0¬AD÷1611531600¬ADE÷1611531600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Kansas City Chiefs¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1611543994¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KAN¬AE÷Kansas City Chiefs¬JA÷SlQFLDAs¬WU÷kansas-city-chiefs¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷38¬BA÷0¬BC÷21¬BE÷10¬BG÷7¬OA÷lA7IdU5k-raybG1I6.png¬WN÷BUF¬AF÷Buffalo Bills¬JB÷MBPJKXPm¬WV÷buffalo-bills¬GRB÷0¬AH÷24¬BB÷9¬BD÷3¬BF÷3¬BH÷9¬OB÷h2flVoSq-xSBI3OY0.png¬AW÷1¬~AA÷2D6QilM6¬AD÷1611518700¬ADE÷1611518700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Green Bay Packers¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1611530340¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GBP¬AE÷Green Bay Packers¬JA÷GQxr0EOM¬WU÷green-bay-packers¬GRA÷0¬AG÷26¬BA÷0¬BC÷10¬BE÷13¬BG÷3¬OA÷jaLLCNhT-x4LixquQ.png¬WN÷TAM¬AF÷Tampa Bay Buccaneers¬JB÷p0snaYwT¬WV÷tampa-bay-buccaneers¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷31¬BB÷7¬BD÷14¬BF÷7¬BH÷3¬OB÷lWELIW86-Mkz2FLXC.png¬AW÷1¬~AA÷MocBtN7R¬AD÷1610926800¬ADE÷1610926800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷New Orleans Saints¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610938343¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NOS¬AE÷New Orleans Saints¬JA÷8MQ76zwI¬WU÷new-orleans-saints¬GRA÷0¬AG÷20¬BA÷6¬BC÷7¬BE÷7¬BG÷0¬OA÷plsoZZ96-nc1nS4GP.png¬WN÷TAM¬AF÷Tampa Bay Buccaneers¬JB÷tzPF4E7U¬WV÷tampa-bay-buccaneers¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷30¬BB÷0¬BD÷13¬BF÷7¬BH÷10¬OB÷lWELIW86-Mkz2FLXC.png¬AW÷1¬~AA÷0nu4H9Zi¬AD÷1610913900¬ADE÷1610913900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Kansas City Chiefs¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610924787¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KAN¬AE÷Kansas City Chiefs¬JA÷h4VX4xK3¬WU÷kansas-city-chiefs¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷22¬BA÷6¬BC÷13¬BE÷3¬BG÷0¬OA÷lA7IdU5k-raybG1I6.png¬WN÷CLE¬AF÷Cleveland Browns¬JB÷WfUy4dZ9¬WV÷cleveland-browns¬GRB÷0¬AH÷17¬BB÷3¬BD÷0¬BF÷7¬BH÷7¬OB÷SlW5KeSq-hndaUBYS.png¬AW÷1¬~AA÷f9v8GTlb¬AD÷1610846100¬ADE÷1610846100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Buffalo Bills¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610857119¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BUF¬AE÷Buffalo Bills¬JA÷QHTu3GlG¬WU÷buffalo-bills¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷17¬BA÷3¬BC÷0¬BE÷14¬BG÷0¬OA÷h2flVoSq-xSBI3OY0.png¬WN÷BAL¬AF÷Baltimore Ravens¬JB÷vLXq2z4M¬WV÷baltimore-ravens¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷0¬BD÷3¬BF÷0¬BH÷0¬OB÷lfJ3wBBN-8ffGOPAQ.png¬AW÷1¬~AA÷vN76s3hL¬AD÷1610832900¬ADE÷1610832900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Green Bay Packers¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610843514¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GBP¬AE÷Green Bay Packers¬JA÷dnN37GNB¬WU÷green-bay-packers¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷32¬BA÷3¬BC÷16¬BE÷6¬BG÷7¬OA÷jaLLCNhT-x4LixquQ.png¬WN÷LOS¬AF÷Los Angeles Rams¬JB÷2qQB5fhO¬WV÷los-angeles-rams¬GRB÷0¬AH÷18¬BB÷3¬BD÷7¬BF÷8¬BH÷0¬OB÷UDYh8rlC-YiE4HCcb.png¬AW÷1¬~AA÷tGDoh6GR¬AD÷1610327700¬ADE÷1610327700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Pittsburgh Steelers¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610339915¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PIT¬AE÷Pittsburgh Steelers¬JA÷AazOH0Di¬WU÷pittsburgh-steelers¬GRA÷0¬AG÷37¬BA÷0¬BC÷10¬BE÷13¬BG÷14¬OA÷lbe3SHA6-x4LixquQ.png¬WN÷CLE¬AF÷Cleveland Browns¬JB÷CnwzFbcA¬WV÷cleveland-browns¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷48¬BB÷28¬BD÷7¬BF÷0¬BH÷13¬OB÷SlW5KeSq-hndaUBYS.png¬AW÷1¬~AA÷YDhQpO81¬AD÷1610314800¬ADE÷1610314800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷New Orleans Saints¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610326271¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NOS¬AE÷New Orleans Saints¬JA÷SIVH6z5j¬WU÷new-orleans-saints¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷21¬BA÷7¬BC÷0¬BE÷7¬BG÷7¬OA÷plsoZZ96-nc1nS4GP.png¬WN÷CHI¬AF÷Chicago Bears¬JB÷tMJaVJsi¬WV÷chicago-bears¬GRB÷0¬AH÷9¬BB÷0¬BD÷3¬BF÷0¬BH÷6¬OB÷SWh4qKR0-ht9Q123D.png¬AW÷1¬~AA÷rPaDmQOr¬AD÷1610301900¬ADE÷1610301900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tennessee Titans¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610311807¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TEN¬AE÷Tennessee Titans¬JA÷IPwWFvr4¬WU÷tennessee-titans¬GRA÷0¬AG÷13¬BA÷10¬BC÷0¬BE÷0¬BG÷3¬OA÷2cevbh6k-I36NWM2m.png¬WN÷BAL¬AF÷Baltimore Ravens¬JB÷IqtrDxSM¬WV÷baltimore-ravens¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷20¬BB÷0¬BD÷10¬BF÷7¬BH÷3¬OB÷lfJ3wBBN-8ffGOPAQ.png¬AW÷1¬~AA÷C4iUqrO7¬AD÷1610241300¬ADE÷1610241300¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Washington Football Team¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610253278¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WAS¬AE÷Washington Football Team¬JA÷fPN3Uwcc¬WU÷washington-football-team¬GRA÷0¬AG÷23¬BA÷0¬BC÷7¬BE÷9¬BG÷7¬OA÷AJODy8gT-KUBBPpjE.png¬WN÷TAM¬AF÷Tampa Bay Buccaneers¬JB÷lnN7TcC3¬WV÷tampa-bay-buccaneers¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷31¬BB÷9¬BD÷9¬BF÷0¬BH÷13¬OB÷lWELIW86-Mkz2FLXC.png¬AW÷1¬~AA÷QmkInpvk¬AD÷1610228400¬ADE÷1610228400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Seattle Seahawks¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610241195¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SEA¬AE÷Seattle Seahawks¬JA÷vZvSGKSc¬WU÷seattle-seahawks¬GRA÷0¬AG÷20¬BA÷0¬BC÷10¬BE÷3¬BG÷7¬OA÷boQ8fk7k-KpEA5p4l.png¬WN÷LOS¬AF÷Los Angeles Rams¬JB÷OMtvEICG¬WV÷los-angeles-rams¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷30¬BB÷3¬BD÷17¬BF÷0¬BH÷10¬OB÷UDYh8rlC-YiE4HCcb.png¬AW÷1¬~AA÷vigMo4ge¬AD÷1610215500¬ADE÷1610215500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Buffalo Bills¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610227340¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BUF¬AE÷Buffalo Bills¬JA÷dzunCdsT¬WU÷buffalo-bills¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷27¬BA÷7¬BC÷7¬BE÷3¬BG÷10¬OA÷h2flVoSq-xSBI3OY0.png¬WN÷IND¬AF÷Indianapolis Colts¬JB÷lSWD7Gkp¬WV÷indianapolis-colts¬GRB÷0¬AH÷24¬BB÷3¬BD÷7¬BF÷0¬BH÷14¬OB÷rmq1gTT0-bDMmwPPJ.png¬AW÷1¬~ZA÷MỸ: NFL¬ZEE÷rJVAIaHo¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷8nBCOeog¬ZD÷p¬ZE÷v5SwRaz2¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷200_rJVAIaHo¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-bau-duc-my/usa/nfl/¬ZX÷10Mỹ 002......0000000000001000NFL 003......000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷dQvFzfyr¬AD÷1609723200¬ADE÷1609723200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Philadelphia Eagles¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609734263¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PHI¬AE÷Philadelphia Eagles¬JA÷tCGwAmPA¬WU÷philadelphia-eagles¬GRA÷0¬AG÷14¬BA÷0¬BC÷14¬BE÷0¬BG÷0¬OA÷rBmqE7WH-lfunJ3Ym.png¬WN÷WAS¬AF÷Washington Football Team¬JB÷vcZt97vH¬WV÷washington-football-team¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷20¬BB÷10¬BD÷7¬BF÷0¬BH÷3¬OB÷AJODy8gT-KUBBPpjE.png¬AW÷1¬~AA÷jPXNYX5f¬AD÷1609709100¬ADE÷1609709100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Carolina Panthers¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609719478¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CAR¬AE÷Carolina Panthers¬JA÷42PG25Hp¬WU÷carolina-panthers¬GRA÷0¬AG÷7¬BA÷7¬BC÷0¬BE÷0¬BG÷0¬OA÷Qm4lrzlC-6ywfHs30.png¬WN÷NOS¬AF÷New Orleans Saints¬JB÷rgOK1PWj¬WV÷new-orleans-saints¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷33¬BB÷7¬BD÷9¬BF÷10¬BH÷7¬OB÷plsoZZ96-nc1nS4GP.png¬AW÷1¬~AA÷G6JuMfMl¬AD÷1609709100¬ADE÷1609709100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Chicago Bears¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609719593¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CHI¬AE÷Chicago Bears¬JA÷KxdYtkeO¬WU÷chicago-bears¬GRA÷0¬AG÷16¬BA÷7¬BC÷6¬BE÷3¬BG÷0¬OA÷SWh4qKR0-ht9Q123D.png¬WN÷GBP¬AF÷Green Bay Packers¬JB÷bTfxt9AU¬WV÷green-bay-packers¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷35¬BB÷0¬BD÷21¬BF÷0¬BH÷14¬OB÷jaLLCNhT-x4LixquQ.png¬AW÷1¬~AA÷bkyWWBz7¬AD÷1609709100¬ADE÷1609709100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Denver Broncos¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609721771¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DEN¬AE÷Denver Broncos¬JA÷4MFAOnv4¬WU÷denver-broncos¬GRA÷0¬AG÷31¬BA÷10¬BC÷0¬BE÷6¬BG÷15¬OA÷KjF6FiA6-xSBI3OY0.png¬WN÷RAI¬AF÷Las Vegas Raiders¬JB÷rDEEN6gA¬WV÷las-vegas-raiders¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷32¬BB÷3¬BD÷14¬BF÷0¬BH÷15¬OB÷h0D5bwkC-E3HjSM0J.png¬AW÷1¬~AA÷UFWRXiL0¬AD÷1609709100¬ADE÷1609709100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Houston Texans¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609720801¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HOU¬AE÷Houston Texans¬JA÷ddC2Q89i¬WU÷houston-texans¬GRA÷0¬AG÷38¬BA÷3¬BC÷6¬BE÷19¬BG÷10¬OA÷SfZEbpPq-Uk0sSbHI.png¬WN÷TEN¬AF÷Tennessee Titans¬JB÷AaG6PSOc¬WV÷tennessee-titans¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷41¬BB÷3¬BD÷14¬BF÷14¬BH÷10¬OB÷2cevbh6k-I36NWM2m.png¬AW÷1¬~AA÷4Sazrxq8¬AD÷1609709100¬ADE÷1609709100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Indianapolis Colts¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609719707¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷IND¬AE÷Indianapolis Colts¬JA÷xdy6elAH¬WU÷indianapolis-colts¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷28¬BA÷10¬BC÷10¬BE÷0¬BG÷8¬OA÷rmq1gTT0-bDMmwPPJ.png¬WN÷JAC¬AF÷Jacksonville Jaguars¬JB÷GnzAf8PN¬WV÷jacksonville-jaguars¬GRB÷0¬AH÷14¬BB÷0¬BD÷7¬BF÷7¬BH÷0¬OB÷zLSHjLkC-0tZ5EumJ.png¬AW÷1¬~AA÷rJbvsdbE¬AD÷1609709100¬ADE÷1609709100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Kansas City Chiefs¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609719699¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KAN¬AE÷Kansas City Chiefs¬JA÷A9ZDgSvU¬WU÷kansas-city-chiefs¬GRA÷0¬AG÷21¬BA÷7¬BC÷7¬BE÷0¬BG÷7¬OA÷lA7IdU5k-raybG1I6.png¬WN÷LAC¬AF÷Los Angeles Chargers¬JB÷nVQuknmo¬WV÷los-angeles-chargers¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷38¬BB÷7¬BD÷17¬BF÷7¬BH÷7¬OB÷O4NCYgA6-WMpZJpHe.png¬AW÷1¬~AA÷xtzzWVkD¬AD÷1609709100¬ADE÷1609709100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Los Angeles Rams¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609719509¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ARI¬AF÷Arizona Cardinals¬JB÷S2yn5bwq¬WV÷arizona-cardinals¬GRB÷0¬AH÷7¬BB÷7¬BD÷0¬BF÷0¬BH÷0¬OB÷z7VsxmBN-tfF66Qlr.png¬WM÷LOS¬AE÷Los Angeles Rams¬JA÷jwEIMQ8G¬WU÷los-angeles-rams¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷18¬BA÷0¬BC÷12¬BE÷3¬BG÷3¬OA÷UDYh8rlC-YiE4HCcb.png¬AW÷1¬~AA÷voEIfFSD¬AD÷1609709100¬ADE÷1609709100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷San Francisco 49ers¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609720109¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SFO¬AE÷San Francisco 49ers¬JA÷MPzj4Ihk¬WU÷san-francisco-49ers¬GRA÷0¬AG÷23¬BA÷0¬BC÷3¬BE÷6¬BG÷14¬OA÷MVskEogT-ja1wTv2C.png¬WN÷SEA¬AF÷Seattle Seahawks¬JB÷zTvf3x8e¬WV÷seattle-seahawks¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷26¬BB÷3¬BD÷3¬BF÷0¬BH÷20¬OB÷boQ8fk7k-KpEA5p4l.png¬AW÷1¬~AA÷8tKyNz7r¬AD÷1609696800¬ADE÷1609696800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Buffalo Bills¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609708574¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MIA¬AF÷Miami Dolphins¬JB÷QFdUsVuI¬WV÷miami-dolphins¬GRB÷0¬AH÷26¬BB÷3¬BD÷3¬BF÷7¬BH÷13¬OB÷vyq9Xw96-fVAg0b1J.png¬WM÷BUF¬AE÷Buffalo Bills¬JA÷EugQrBQB¬WU÷buffalo-bills¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷56¬BA÷0¬BC÷28¬BE÷7¬BG÷21¬OA÷h2flVoSq-xSBI3OY0.png¬AW÷1¬~AA÷fcIqLEye¬AD÷1609696800¬ADE÷1609696800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Cincinnati Bengals¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609707450¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CIN¬AE÷Cincinnati Bengals¬JA÷A1yr1htt¬WU÷cincinnati-bengals¬GRA÷0¬AG÷3¬BA÷0¬BC÷3¬BE÷0¬BG÷0¬OA÷tURqKGne-U3eCP5eK.png¬WN÷BAL¬AF÷Baltimore Ravens¬JB÷lhzn0Cen¬WV÷baltimore-ravens¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷38¬BB÷10¬BD÷7¬BF÷21¬BH÷0¬OB÷lfJ3wBBN-8ffGOPAQ.png¬AW÷1¬~AA÷xM7lKYj1¬AD÷1609696800¬ADE÷1609696800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Cleveland Browns¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609707867¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CLE¬AE÷Cleveland Browns¬JA÷rFZkaWAh¬WU÷cleveland-browns¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷24¬BA÷7¬BC÷3¬BE÷7¬BG÷7¬OA÷SlW5KeSq-hndaUBYS.png¬WN÷PIT¬AF÷Pittsburgh Steelers¬JB÷dIwfbjQb¬WV÷pittsburgh-steelers¬GRB÷0¬AH÷22¬BB÷0¬BD÷6¬BF÷3¬BH÷13¬OB÷lbe3SHA6-x4LixquQ.png¬AW÷1¬~AA÷jPBhJh67¬AD÷1609696800¬ADE÷1609696800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Detroit Lions¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609708239¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DET¬AE÷Detroit Lions¬JA÷juwbcAu5¬WU÷detroit-lions¬GRA÷0¬AG÷35¬BA÷6¬BC÷10¬BE÷13¬BG÷6¬OA÷dEPJYlRq-zo4VU0Xa.png¬WN÷MIN¬AF÷Minnesota Vikings¬JB÷UVy2dUfB¬WV÷minnesota-vikings¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷37¬BB÷7¬BD÷14¬BF÷10¬BH÷6¬OB÷thiChCme-WA4RMDhE.png¬AW÷1¬~AA÷0fgqtGDK¬AD÷1609696800¬ADE÷1609696800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷New England Patriots¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609707827¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷NYJ¬AF÷New York Jets¬JB÷vPDRCkuh¬WV÷new-york-jets¬GRB÷0¬AH÷14¬BB÷0¬BD÷7¬BF÷7¬BH÷0¬OB÷GAUjqYUH-YHXPTORk.png¬WM÷PAT¬AE÷New England Patriots¬JA÷0YENDVPo¬WU÷new-england-patriots¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷28¬BA÷7¬BC÷0¬BE÷7¬BG÷14¬OA÷jyHwhqjC-C82ZTKn6.png¬AW÷1¬~AA÷vohmuzTQ¬AD÷1609696800¬ADE÷1609696800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷New York Giants¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609708761¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NYG¬AE÷New York Giants¬JA÷8bIVB9fb¬WU÷new-york-giants¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷23¬BA÷6¬BC÷14¬BE÷0¬BG÷3¬OA÷lz7aznT0-4j7uut03.png¬WN÷DAL¬AF÷Dallas Cowboys¬JB÷nkHZAT94¬WV÷dallas-cowboys¬GRB÷0¬AH÷19¬BB÷3¬BD÷6¬BF÷7¬BH÷3¬OB÷CMNV2EjT-jDd8QotE.png¬AW÷1¬~AA÷80rJZDjl¬AD÷1609696800¬ADE÷1609696800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tampa Bay Buccaneers¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609708035¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TAM¬AE÷Tampa Bay Buccaneers¬JA÷YJYp8RgN¬WU÷tampa-bay-buccaneers¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷44¬BA÷10¬BC÷13¬BE÷0¬BG÷21¬OA÷lWELIW86-Mkz2FLXC.png¬WN÷ATL¬AF÷Atlanta Falcons¬JB÷CAXl7o9T¬WV÷atlanta-falcons¬GRB÷0¬AH÷27¬BB÷3¬BD÷7¬BF÷10¬BH÷7¬OB÷WMlfVPle-vD7JX2ms.png¬AW÷1¬~
269
fixtures
0
Quảng cáo
Quảng cáo
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang tỉ số NFL 2020/2021 trên chuyên mục Bóng bầu dục Mỹ/Mỹ. FlashScore.vn cung cấp livescore NFL 2020/2021, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng NFL 2020/2021 và thông tin chi tiết về các trận đấu. Bên cạnh tỉ số NFL 2020/2021, bạn có thể theo dõi 5000+ giải đấu từ 30+ môn thể thao trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên của môn thể thao ở menu trên cùng hoặc tên quốc gia ở phía bên trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm. Dịch vụ tỉ số NFL 2020/2021 hoạt động theo thơi gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!
mockup