NFL 2021/2022 trực tiếp tỉ số, kết quả, bảng xếp hạng

Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
NFL
2021/2022
Loading...
results
0
fixtures
SA÷5¬~ZA÷MỸ: NFL - Trước mùa giải¬ZEE÷rJVAIaHo¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷URNvJZHh¬ZD÷p¬ZE÷KzxhVIXr¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷200_rJVAIaHo¬ZJ÷15¬ZL÷/bong-bau-duc-my/usa/nfl/¬OAJ÷xfnjAWBO-U3kxvWbQ.png¬ZX÷10Mỹ 002......0000000000001000NFL - Trước 020a giải000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷jqCLv5EO¬AD÷1628208000¬ADE÷1628208000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Pittsburgh Steelers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PIT¬AE÷Pittsburgh Steelers¬JA÷bB1vXmJu¬WU÷pittsburgh-steelers¬GRA÷0¬OA÷lbe3SHA6-x4LixquQ.png¬WN÷DAL¬AF÷Dallas Cowboys¬JB÷x20rW7Yo¬WV÷dallas-cowboys¬GRB÷0¬OB÷CMNV2EjT-jDd8QotE.png¬AM÷Địa điểm trung lập - Tom Benson Hall of Fame Stadium.¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷nBRIrEV3¬AD÷1628811000¬ADE÷1628811000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New England Patriots¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PAT¬AE÷New England Patriots¬JA÷Sxre6fT5¬WU÷new-england-patriots¬GRA÷0¬OA÷jyHwhqjC-C82ZTKn6.png¬WN÷WAS¬AF÷Washington Football Team¬JB÷ttna5ErC¬WV÷washington-football-team¬GRB÷0¬OB÷AJODy8gT-KUBBPpjE.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷v5jddXa3¬AD÷1628811000¬ADE÷1628811000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Philadelphia Eagles¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PHI¬AE÷Philadelphia Eagles¬JA÷tKK7XWR4¬WU÷philadelphia-eagles¬GRA÷0¬OA÷rBmqE7WH-lfunJ3Ym.png¬WN÷PIT¬AF÷Pittsburgh Steelers¬JB÷fNOBWjsB¬WV÷pittsburgh-steelers¬GRB÷0¬OB÷lbe3SHA6-x4LixquQ.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷nVg4fBUF¬AD÷1628895600¬ADE÷1628895600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Atlanta Falcons¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ATL¬AE÷Atlanta Falcons¬JA÷dARNTlRT¬WU÷atlanta-falcons¬GRA÷0¬OA÷WMlfVPle-vD7JX2ms.png¬WN÷TEN¬AF÷Tennessee Titans¬JB÷bJDkP8Zp¬WV÷tennessee-titans¬GRB÷0¬OB÷2cevbh6k-I36NWM2m.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷j3OZvWUS¬AD÷1628895600¬ADE÷1628895600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Detroit Lions¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DET¬AE÷Detroit Lions¬JA÷4xSSKgra¬WU÷detroit-lions¬GRA÷0¬OA÷dEPJYlRq-zo4VU0Xa.png¬WN÷BUF¬AF÷Buffalo Bills¬JB÷rTQWJDc5¬WV÷buffalo-bills¬GRB÷0¬OB÷h2flVoSq-xSBI3OY0.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷4nxEqfGc¬AD÷1628906400¬ADE÷1628906400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Arizona Cardinals¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷DAL¬AF÷Dallas Cowboys¬JB÷YFri7zEa¬WV÷dallas-cowboys¬GRB÷0¬OB÷CMNV2EjT-jDd8QotE.png¬WM÷ARI¬AE÷Arizona Cardinals¬JA÷fPqm8Gbg¬WU÷arizona-cardinals¬GRA÷0¬OA÷z7VsxmBN-tfF66Qlr.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷hCA1zjwp¬AD÷1628960400¬ADE÷1628960400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Chicago Bears¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CHI¬AE÷Chicago Bears¬JA÷C2VzJXCB¬WU÷chicago-bears¬GRA÷0¬OA÷SWh4qKR0-ht9Q123D.png¬WN÷MIA¬AF÷Miami Dolphins¬JB÷jgUvIiSH¬WV÷miami-dolphins¬GRB÷0¬OB÷vyq9Xw96-fVAg0b1J.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷Ugq9gVqM¬AD÷1628971200¬ADE÷1628971200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Minnesota Vikings¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷DEN¬AF÷Denver Broncos¬JB÷Od5ymCRi¬WV÷denver-broncos¬GRB÷0¬OB÷KjF6FiA6-xSBI3OY0.png¬WM÷MIN¬AE÷Minnesota Vikings¬JA÷CM1XmhCo¬WU÷minnesota-vikings¬GRA÷0¬OA÷thiChCme-WA4RMDhE.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷fyVQth0G¬AD÷1628982000¬ADE÷1628982000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Baltimore Ravens¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BAL¬AE÷Baltimore Ravens¬JA÷29wkSyjP¬WU÷baltimore-ravens¬GRA÷0¬OA÷lfJ3wBBN-8ffGOPAQ.png¬WN÷NOS¬AF÷New Orleans Saints¬JB÷4IPGNebt¬WV÷new-orleans-saints¬GRB÷0¬OB÷plsoZZ96-nc1nS4GP.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷0EihcDpc¬AD÷1628982000¬ADE÷1628982000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Jacksonville Jaguars¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CLE¬AF÷Cleveland Browns¬JB÷ncL3YCCb¬WV÷cleveland-browns¬GRB÷0¬OB÷SlW5KeSq-hndaUBYS.png¬WM÷JAC¬AE÷Jacksonville Jaguars¬JA÷86MaZhch¬WU÷jacksonville-jaguars¬GRA÷0¬OA÷zLSHjLkC-0tZ5EumJ.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷nZ95Z9hj¬AD÷1628983800¬ADE÷1628983800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New York Giants¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NYG¬AE÷New York Giants¬JA÷pGTrHBsO¬WU÷new-york-giants¬GRA÷0¬OA÷lz7aznT0-4j7uut03.png¬WN÷NYJ¬AF÷New York Jets¬JB÷bJXnGVdU¬WV÷new-york-jets¬GRB÷0¬OB÷GAUjqYUH-YHXPTORk.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷b9D9YT7d¬AD÷1628983800¬ADE÷1628983800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Tampa Bay Buccaneers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TAM¬AE÷Tampa Bay Buccaneers¬JA÷zu9hyFSu¬WU÷tampa-bay-buccaneers¬GRA÷0¬OA÷lWELIW86-Mkz2FLXC.png¬WN÷CIN¬AF÷Cincinnati Bengals¬JB÷EV7dzZsn¬WV÷cincinnati-bengals¬GRB÷0¬OB÷tURqKGne-U3eCP5eK.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷8ve0eiF9¬AD÷1628985600¬ADE÷1628985600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Green Bay Packers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GBP¬AE÷Green Bay Packers¬JA÷lpOFVAdH¬WU÷green-bay-packers¬GRA÷0¬OA÷jaLLCNhT-x4LixquQ.png¬WN÷HOU¬AF÷Houston Texans¬JB÷SzNJUUBN¬WV÷houston-texans¬GRB÷0¬OB÷SfZEbpPq-Uk0sSbHI.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷rcmDhkaS¬AD÷1628987400¬ADE÷1628987400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷San Francisco 49ers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SFO¬AE÷San Francisco 49ers¬JA÷IJ4unWtb¬WU÷san-francisco-49ers¬GRA÷0¬OA÷MVskEogT-ja1wTv2C.png¬WN÷KAN¬AF÷Kansas City Chiefs¬JB÷dA3qojd4¬WV÷kansas-city-chiefs¬GRB÷0¬OB÷lA7IdU5k-raybG1I6.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷YRTUuCFM¬AD÷1628989200¬ADE÷1628989200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Las Vegas Raiders¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SEA¬AF÷Seattle Seahawks¬JB÷AFSOLZSh¬WV÷seattle-seahawks¬GRB÷0¬OB÷boQ8fk7k-KpEA5p4l.png¬WM÷RAI¬AE÷Las Vegas Raiders¬JA÷buPKMFDn¬WU÷las-vegas-raiders¬GRA÷0¬OA÷h0D5bwkC-E3HjSM0J.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷0xzul97q¬AD÷1628992800¬ADE÷1628992800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Los Angeles Rams¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LOS¬AE÷Los Angeles Rams¬JA÷Qq8mpABA¬WU÷los-angeles-rams¬GRA÷0¬OA÷UDYh8rlC-YiE4HCcb.png¬WN÷LAC¬AF÷Los Angeles Chargers¬JB÷4z7iqUQG¬WV÷los-angeles-chargers¬GRB÷0¬OB÷O4NCYgA6-WMpZJpHe.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷0EVMsYpA¬AD÷1629046800¬ADE÷1629046800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Indianapolis Colts¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷IND¬AE÷Indianapolis Colts¬JA÷z3o34YcI¬WU÷indianapolis-colts¬GRA÷0¬OA÷rmq1gTT0-bDMmwPPJ.png¬WN÷CAR¬AF÷Carolina Panthers¬JB÷Egp73hDO¬WV÷carolina-panthers¬GRB÷0¬OB÷Qm4lrzlC-6ywfHs30.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷GQZr68TR¬AD÷1629415800¬ADE÷1629415800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Philadelphia Eagles¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PHI¬AE÷Philadelphia Eagles¬JA÷6HIg0M18¬WU÷philadelphia-eagles¬GRA÷0¬OA÷rBmqE7WH-lfunJ3Ym.png¬WN÷PAT¬AF÷New England Patriots¬JB÷p8HcatHE¬WV÷new-england-patriots¬GRB÷0¬OB÷jyHwhqjC-C82ZTKn6.png¬AW÷1¬AN÷n¬~
321
Quảng cáo
Quảng cáo
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang tỉ số NFL 2021/2022 trên chuyên mục Bóng bầu dục Mỹ/Mỹ. FlashScore.vn cung cấp livescore NFL 2021/2022, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng NFL 2021/2022 và thông tin chi tiết về các trận đấu. Bên cạnh tỉ số NFL 2021/2022, bạn có thể theo dõi 5000+ giải đấu từ 30+ môn thể thao trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên của môn thể thao ở menu trên cùng hoặc tên quốc gia ở phía bên trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm. Dịch vụ tỉ số NFL 2021/2022 hoạt động theo thơi gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!
mockup