Liga 1 2019 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Indonesia

Liga 1
2019
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷INDONESIA: Liga 1¬ZEE÷8SwKOBWT¬ZB÷228¬ZY÷Indonesia¬ZC÷t6U44w3D¬ZD÷p¬ZE÷n1U7YTLL¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷228_8SwKOBWT¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/indonesia/liga-1/¬ZX÷00Indonesia 009onesia0000000000001000Liga 1 006Liga 1000¬ZCC÷0¬ZAF÷Indonesia¬~AA÷h2TTSaWF¬AD÷1577016000¬ADE÷1577016000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Bali United¬ER÷Vòng 34¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1577023088¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BAL¬AE÷Bali United¬JA÷hzszNnHq¬WU÷bali-united¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷MAD¬AF÷Madura United¬JB÷AByuM6Wk¬WV÷madura-united¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷2¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷EBUPTuH9¬AD÷1577003400¬ADE÷1577003400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Barito Putera¬ER÷Vòng 34¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1577009963¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BAR¬AE÷Barito Putera¬JA÷d4e4S8gM¬WU÷ps-barito-putera¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷1¬BC÷2¬WN÷ARE¬AF÷Arema FC¬JB÷jRf8RS8S¬WV÷arema-fc¬AK÷1¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AM÷Thi đấu trận sân nhà tại sân vận động khác.¬AW÷1¬~AA÷CnlV7bfj¬AD÷1577003400¬ADE÷1577003400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Persib Bandung¬ER÷Vòng 34¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1577010191¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PER¬AE÷Persib Bandung¬JA÷E3YXT0DT¬WU÷persib-bandung¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷5¬BA÷2¬BC÷3¬WN÷PSM¬AF÷PSM Makassar¬JB÷WrLaPKLp¬WV÷psm-makassar¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷6oVLUL13¬AD÷1577003400¬ADE÷1577003400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Persipura Jayapura¬ER÷Vòng 34¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1577010046¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PUS¬AF÷Pusamania Borneo¬JB÷0x2eUUO9¬WV÷pusamania-borneo¬AS÷0¬AZ÷0¬AK÷1¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷PER¬AE÷Persipura Jayapura¬JA÷r1i0TlvG¬WU÷persipura-jayapura¬AS÷0¬AZ÷0¬AJ÷1¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬AW÷1¬~AA÷QkhZ6I9d¬AD÷1577003400¬ADE÷1577003400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷PSS Sleman¬ER÷Vòng 34¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1577010807¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PSS¬AE÷PSS Sleman¬JA÷pnP3Ovyi¬WU÷pss-sleman¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷5¬BA÷4¬BC÷1¬WN÷TRK¬AF÷TIRA Persikabo¬JB÷lKkpXWvi¬WV÷tira-persikabo¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬AW÷1¬~AA÷zRIYRJoM¬AD÷1576927800¬ADE÷1576927800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷PSIS Semarang¬ER÷Vòng 34¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1576934674¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PSI¬AE÷PSIS Semarang¬JA÷l2zqLQod¬WU÷psis-semarang¬AG÷2¬BA÷2¬BC÷0¬WN÷MAS¬AF÷Bhayangkara Utd¬JB÷25OQqAOd¬WV÷bhayangkara-united¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷IPlR8vup¬AD÷1576917000¬ADE÷1576917000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Kalteng Putra¬ER÷Vòng 34¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1576923664¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PER¬AF÷Persija Jakarta¬JB÷zDZTUtbN¬WV÷persija-jakarta¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷0¬BD÷3¬WM÷KAL¬AE÷Kalteng Putra¬JA÷IyuPVMrH¬WU÷kalteng-putra¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AM÷Không có khán giả.¬AW÷1¬~AA÷lUMxRw1S¬AD÷1576917000¬ADE÷1576917000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Persebaya¬ER÷Vòng 34¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1576923951¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PBL¬AF÷Badak Lampung¬JB÷EuSUrUw3¬WV÷badak-lampung¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷PER¬AE÷Persebaya¬JA÷d4HZslg9¬WU÷persebaya¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬AM÷Không có khán giả.¬AW÷1¬~AA÷SfWHV1nc¬AD÷1576917000¬ADE÷1576917000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Persela Lamongan¬ER÷Vòng 34¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1576923634¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PER¬AE÷Persela Lamongan¬JA÷SAllWjfc¬WU÷persela-lamongan¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷SEM¬AF÷Semen Padang¬JB÷Mo3iVA93¬WV÷semen-padang¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷QR9nGMnA¬AD÷1576582200¬ADE÷1576582200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Persija Jakarta¬ER÷Vòng 33¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1576589254¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PER¬AE÷Persija Jakarta¬JA÷voKkHNTN¬WU÷persija-jakarta¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷PER¬AF÷Persebaya¬JB÷M99fGsqU¬WV÷persebaya¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷2¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷6R2zJO2i¬AD÷1576582200¬ADE÷1576582200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷PSIS Semarang¬ER÷Vòng 33¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1576588903¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAD¬AF÷Madura United¬JB÷v52YMRan¬WV÷madura-united¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬WM÷PSI¬AE÷PSIS Semarang¬JA÷YR1xMoFh¬WU÷psis-semarang¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷IB9hfuQj¬AD÷1576573200¬ADE÷1576573200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Semen Padang¬ER÷Vòng 33¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1576579670¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SEM¬AE÷Semen Padang¬JA÷QNeMFAhJ¬WU÷semen-padang¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷PUS¬AF÷Pusamania Borneo¬JB÷Q1bUN7pt¬WV÷pusamania-borneo¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷vLAleLAp¬AD÷1576495800¬ADE÷1576495800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Bhayangkara Utd¬ER÷Vòng 33¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1576502394¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAS¬AE÷Bhayangkara Utd¬JA÷IchEHWN6¬WU÷bhayangkara-united¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷KAL¬AF÷Kalteng Putra¬JB÷nXdIGjwD¬WV÷kalteng-putra¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷GG2aDKWS¬AD÷1576495800¬ADE÷1576495800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Persib Bandung¬ER÷Vòng 33¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1576502606¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PER¬AE÷Persib Bandung¬JA÷pOtHXrE4¬WU÷persib-bandung¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷4¬BA÷0¬BC÷4¬WN÷PBL¬AF÷Badak Lampung¬JB÷votLW2TA¬WV÷badak-lampung¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷Kl9jFt2G¬AD÷1576495800¬ADE÷1576495800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷TIRA Persikabo¬ER÷Vòng 33¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1576502528¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PER¬AF÷Persela Lamongan¬JB÷CYl4zoUo¬WV÷persela-lamongan¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷TRK¬AE÷TIRA Persikabo¬JA÷OIeMB1io¬WU÷tira-persikabo¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷bu8fE0HM¬AD÷1576485000¬ADE÷1576485000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Arema FC¬ER÷Vòng 33¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1576491816¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ARE¬AE÷Arema FC¬JA÷jPm8Z4qh¬WU÷arema-fc¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷1¬WN÷BAL¬AF÷Bali United¬JB÷YmwDYObb¬WV÷bali-united¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷pI1vIrIc¬AD÷1576485000¬ADE÷1576485000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Persipura Jayapura¬ER÷Vòng 33¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1576491589¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PER¬AE÷Persipura Jayapura¬JA÷CI0tL5Ub¬WU÷persipura-jayapura¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷BAR¬AF÷Barito Putera¬JB÷hUHwKPq5¬WV÷ps-barito-putera¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~
306
fixtures
0
Thiết lập thông báo
Các thông báo đang bị trình duyệt chặn
Cài đặt
Dark mode
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Liga 1 2019 trên chuyên mục Bóng đá/Indonesia. FlashScore.vn cung cấp livescore Liga 1 2019, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Liga 1 2019 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Liga 1, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Liga 1 2019 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!