Liga 1 2018 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Indonesia Liga 12018

results
SA÷1¬~ZA÷INDONESIA: Liga 1¬ZEE÷8SwKOBWT¬ZB÷228¬ZY÷Indonesia¬ZC÷63My3Gh5¬ZD÷p¬ZE÷lQADNSWu¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷228_8SwKOBWT¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/indonesia/liga-1/¬ZX÷00Indonesia 009onesia0000000000186000Liga 1 006Liga 1000¬ZCC÷0¬ZAF÷Indonesia¬~AA÷jXPUiC8o¬AD÷1544344200¬ADE÷1544344200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Arema FC¬ER÷Vòng 34¬RW÷0¬AX÷1¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ARE¬AE÷Arema FC¬JA÷SKcODIxJ¬WU÷arema-fc¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷SRI¬AF÷Sriwijaya¬JB÷SC3ax2FJ¬WV÷sriwijaya¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬AM÷Không có khán giả.¬AW÷1¬~AA÷OMHskAh4¬AD÷1544344200¬ADE÷1544344200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Persija Jakarta¬ER÷Vòng 34¬RW÷0¬AX÷1¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PER¬AE÷Persija Jakarta¬JA÷b1srUwNa¬WU÷persija-jakarta¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷MIT¬AF÷Mitra Kukar¬JB÷SznnTcx6¬WV÷mitra-kukar¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷UNOYjWNi¬AD÷1544344200¬ADE÷1544344200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Persipura Jayapura¬ER÷Vòng 34¬RW÷0¬AX÷1¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PER¬AE÷Persipura Jayapura¬JA÷6323yMUP¬WU÷persipura-jayapura¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷PER¬AF÷Perseru Serui¬JB÷OrkVWuws¬WV÷perseru-serui¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷dzGkmlNG¬AD÷1544344200¬ADE÷1544344200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷PSM Makassar¬ER÷Vòng 34¬RW÷0¬AX÷1¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PSM¬AE÷PSM Makassar¬JA÷0QwaQeMO¬WU÷psm-makassar¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷5¬BA÷4¬BC÷1¬WN÷PSM¬AF÷PSMS Medan¬JB÷ETRtkuaP¬WV÷psms-medan¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷AsdQtn0p¬AD÷1544344200¬ADE÷1544344200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Pusamania Borneo¬ER÷Vòng 34¬RW÷0¬AX÷1¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PUS¬AE÷Pusamania Borneo¬JA÷KUAPtH65¬WU÷pusamania-borneo¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷PST¬AF÷PS Tira¬JB÷2g0UuyMB¬WV÷ps-tira¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷IqHolU7A¬AD÷1544268600¬ADE÷1544268600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Bhayangkara Utd¬ER÷Vòng 34¬RW÷0¬AX÷1¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BAL¬AF÷Bali United¬JB÷ljzeRy7I¬WV÷bali-united¬AK÷1¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷MAS¬AE÷Bhayangkara Utd¬JA÷6RpjSHiC¬WU÷bhayangkara-united¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷2¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷h29boSiT¬AD÷1544268600¬ADE÷1544268600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Madura United¬ER÷Vòng 34¬RW÷0¬AX÷1¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PER¬AF÷Persela Lamongan¬JB÷6R6Lscia¬WV÷persela-lamongan¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷MAD¬AE÷Madura United¬JA÷C47Hrwxg¬WU÷madura-united¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷2¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷EBAfn8xN¬AD÷1544268600¬ADE÷1544268600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Persib Bandung¬ER÷Vòng 34¬RW÷0¬AX÷1¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PER¬AE÷Persib Bandung¬JA÷GxE8pa7t¬WU÷persib-bandung¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷3¬BA÷3¬BC÷0¬WN÷BAR¬AF÷Barito Putera¬JB÷YD8DqJMn¬WV÷ps-barito-putera¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬AM÷Không có khán giả.¬AW÷1¬~AA÷CnEwjjwb¬AD÷1544257800¬ADE÷1544257800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Persebaya¬ER÷Vòng 34¬RW÷0¬AX÷1¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PER¬AE÷Persebaya¬JA÷xngZVahm¬WU÷persebaya¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷PSI¬AF÷PSIS Semarang¬JB÷KArvVJ7g¬WV÷psis-semarang¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷z9yowksJ¬AD÷1544009400¬ADE÷1544009400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷PSMS Medan¬ER÷Vòng 25¬RW÷0¬AX÷1¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PSM¬AE÷PSMS Medan¬JA÷UTP8wiRN¬WU÷psms-medan¬AJ÷1¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷PST¬AF÷PS Tira¬JB÷xfPCxBtU¬WV÷ps-tira¬AS÷2¬AZ÷2¬AK÷1¬AH÷4¬BB÷0¬BD÷4¬AW÷1¬~AA÷2HWnTSVp¬AD÷1543836600¬ADE÷1543836600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Bhayangkara Utd¬ER÷Vòng 33¬RW÷0¬AX÷1¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAS¬AE÷Bhayangkara Utd¬JA÷f7aGFv86¬WU÷bhayangkara-united¬AS÷0¬AZ÷0¬AJ÷1¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷PSM¬AF÷PSM Makassar¬JB÷lUbKEbNC¬WV÷psm-makassar¬AS÷0¬AZ÷0¬AK÷1¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷08pLX8NT¬AD÷1543750200¬ADE÷1543750200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Bali United¬ER÷Vòng 33¬RW÷0¬AX÷1¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BAL¬AE÷Bali United¬JA÷bu67H0wf¬WU÷bali-united¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷PER¬AF÷Persija Jakarta¬JB÷t4eCGKh0¬WV÷persija-jakarta¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷IqeGYl8N¬AD÷1543739400¬ADE÷1543739400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷PS Tira¬ER÷Vòng 33¬RW÷0¬AX÷1¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PST¬AE÷PS Tira¬JA÷jF2aJM8s¬WU÷ps-tira¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷ARE¬AF÷Arema FC¬JB÷Kl73ItOm¬WV÷arema-fc¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬AW÷1¬~
1
1545178041
306
fixtures
1
1545178041
0
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Liga 1 2018 trên chuyên mục Bóng đá/Indonesia. FlashScore.vn cung cấp livescore Liga 1 2018, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Liga 1 2018 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Liga 1, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Liga 1 2018 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!