Giao hữu CLB 2019 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Thế giới Giao hữu CLB2019

results
SA÷1¬~ZA÷THẾ GIỚI: Giao hữu CLB¬ZEE÷Ox0MZaDH¬ZB÷8¬ZY÷Thế giới¬ZC÷MwJAV8ij¬ZD÷p¬ZE÷0¬ZF÷0¬ZH÷8_Ox0MZaDH¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/world/club-friendly/¬ZX÷00Thế giới 008ế giới0040000000186000Giao hữu CLB012ữu CLB000¬ZCC÷0¬ZAF÷Thế giới¬~AA÷8QkvzdbP¬AD÷1555761600¬ADE÷1555761600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Haka (Fin)¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1555768178¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷TPS¬AF÷TPS (Fin)¬JB÷pENav5Da¬WV÷tps¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷HAK¬AE÷Haka (Fin)¬JA÷6NOeuobg¬WU÷haka¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷hMR4KrAs¬AD÷1555675200¬ADE÷1555675200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Klubi 04 (Fin)¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KLU¬AE÷Klubi 04 (Fin)¬JA÷hbFaElLl¬WU÷klubi-04¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷4¬BA÷2¬BC÷2¬WN÷VII¬AF÷Viikingit (Fin)¬JB÷zN44D8ze¬WV÷viikingit¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷4¬BB÷2¬BD÷2¬~AA÷OOtVVSKm¬AD÷1555671600¬ADE÷1555671600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Dyn. Kyiv (Ukr)¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1555678008¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DYN¬AE÷Dyn. Kyiv (Ukr)¬JA÷ML3ul5Kk¬WU÷dynamo-kiev¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷5¬BA÷4¬BC÷1¬WN÷VOR¬AF÷Vorskla Poltava (Ukr)¬JB÷Gr3qmPZe¬WV÷vorskla-poltava¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷OG4W7tNr¬AD÷1555671600¬ADE÷1555671600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Jaro (Fin)¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1555678125¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷JAR¬AE÷Jaro (Fin)¬JA÷dQMDxnpl¬WU÷jaro¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷5¬BA÷1¬BC÷4¬WN÷SJK¬AF÷SJK Akatemia (Fin)¬JB÷80QHy6af¬WV÷sjk-akatemia¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷YcAaOlvC¬AD÷1555608600¬ADE÷1555608600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Thes Sport (Bel)¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1555615487¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TES¬AE÷Thes Sport (Bel)¬JA÷0h8Bp5x7¬WU÷thes-sport¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷KVM¬AF÷KV Mechelen (Bel)¬JB÷vq7FqPiD¬WV÷kv-mechelen¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬~AA÷f7BePUO5¬AD÷1555602600¬ADE÷1555602600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷JaPS (Fin)¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1555608646¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷JAP¬AE÷JaPS (Fin)¬JA÷hS43nR7f¬WU÷japs¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷GNI¬AF÷Gnistan (Fin)¬JB÷6V87ooN0¬WV÷gnistan¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷7¬BB÷4¬BD÷3¬~AA÷lA8mRjfg¬AD÷1555592400¬ADE÷1555592400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Jazz Pori (Fin)¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1555598753¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷JAZ¬AE÷Jazz Pori (Fin)¬JA÷MwVOg9FK¬WU÷jazz-pori¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷MUS¬AF÷MuSa (Fin)¬JB÷0UTShTUQ¬WV÷musa¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷2¬BB÷2¬BD÷0¬~AA÷0pCiQA9a¬AD÷1555592400¬ADE÷1555592400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Volyn Lutsk (Ukr)¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1555598943¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷VOL¬AE÷Volyn Lutsk (Ukr)¬JA÷WCGflmwr¬WU÷volyn-lutsk¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷1¬WN÷LVO¬AF÷Lviv (Ukr)¬JB÷A3Fbm7hl¬WV÷lviv¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬~AA÷SfKvTCPt¬AD÷1555588800¬ADE÷1555588800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hercules (Fin)¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1555595174¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷REP¬AE÷Hercules (Fin)¬JA÷YHlUXRh1¬WU÷js-hercules¬AJ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷OUL¬AF÷AC Oulu (Fin)¬JB÷C8mYWo87¬WV÷ac-oulu¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷3¬BD÷0¬~AA÷6oJrSWvm¬AD÷1555588800¬ADE÷1555588800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Lokeren (Bel)¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1555595154¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LOK¬AE÷Lokeren (Bel)¬JA÷QByGeVp8¬WU÷lokeren¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷DEI¬AF÷Deinze (Bel)¬JB÷vFuKfk0E¬WV÷deinze¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬~AA÷b3CS9IXj¬AD÷1555165800¬ADE÷1555165800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷TPV (Fin)¬RW÷0¬AX÷0¬BW÷2¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TPV¬AE÷TPV (Fin)¬JA÷rqp5JRfA¬WU÷tpv¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷MUS¬AF÷MuSa (Fin)¬JB÷x6q9IoAG¬WV÷musa¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬~AA÷4tPZxRfs¬AD÷1555156800¬ADE÷1555156800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Ekenas (Fin)¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1555163635¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷EKE¬AE÷Ekenas (Fin)¬JA÷x8MaCief¬WU÷ekenas-if¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷TAM¬AF÷Tampere Utd (Fin)¬JB÷WUL3BBA0¬WV÷tampere-utd¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬~AA÷jcRozPv0¬AD÷1555156800¬ADE÷1555156800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷KTP (Fin)¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1555169073¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KTP¬AE÷KTP (Fin)¬JA÷dUvRFQ1n¬WU÷ktp¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷2¬BC÷0¬WN÷PEP¬AF÷PEPO (Fin)¬JB÷vgUVEpHh¬WV÷pepo¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬~AA÷fFTOKquD¬AD÷1555153200¬ADE÷1555153200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷MyPa (Fin)¬RW÷0¬AX÷0¬BW÷2¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ATL¬AF÷Atlantis (Fin)¬JB÷hv1UdCe7¬WV÷atlantis¬AH÷1¬WM÷MYP¬AE÷MyPa (Fin)¬JA÷O4dQcht1¬WU÷mypa¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬~AA÷rHPAuUJ9¬AD÷1555146900¬ADE÷1555146900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷TPS (Fin)¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1555152900¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TPS¬AE÷TPS (Fin)¬JA÷Iii9l6ve¬WU÷tps¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷7¬BA÷2¬BC÷5¬WN÷PAL¬AF÷P-Iirot Rauma (Fin)¬JB÷CS5CmQg1¬WV÷pallo-iirot¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷6LBeBCLO¬AD÷1555070400¬ADE÷1555070400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Haka (Fin)¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1555077568¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAK¬AE÷Haka (Fin)¬JA÷bcLms7Tt¬WU÷haka¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷1¬WN÷KLU¬AF÷Klubi 04 (Fin)¬JB÷xlKitRrm¬WV÷klubi-04¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷pn9pPhSi¬AD÷1554917400¬ADE÷1554917400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷AC Kajaani (Fin)¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1554923240¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ACK¬AE÷AC Kajaani (Fin)¬JA÷YmRfUigH¬WU÷ac-kajaani¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷1¬WN÷KAJ¬AF÷Kajaanin Haka (Fin)¬JB÷CvQbTB8N¬WV÷kajaanin-haka¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬AM÷Thi đấu 2 hiệp mỗi hiệp 40 phút.¬~
1
1556245009
2009
fixtures
SA÷1¬~ZA÷THẾ GIỚI: Giao hữu CLB¬ZEE÷Ox0MZaDH¬ZB÷8¬ZY÷Thế giới¬ZC÷MwJAV8ij¬ZD÷p¬ZE÷0¬ZF÷0¬ZH÷8_Ox0MZaDH¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/world/club-friendly/¬ZX÷00Thế giới 008ế giới0040000000186000Giao hữu CLB012ữu CLB000¬ZCC÷0¬ZAF÷Thế giới¬~AA÷Ewy9e99N¬AD÷1557964800¬ADE÷1557964800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New England Revolution (Usa)¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ENG¬AE÷New England Revolution (Usa)¬JA÷fg84eZUl¬WU÷new-england-revolution¬WN÷CHE¬AF÷Chelsea (Eng)¬JB÷Yq78fgpe¬WV÷chelsea¬~AA÷46YNTIpm¬AD÷1558569600¬ADE÷1558569600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷DC United (Usa)¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷UNI¬AE÷DC United (Usa)¬JA÷Qc6iKudS¬WU÷dc-united¬WN÷BET¬AF÷Betis (Esp)¬JB÷WvqKFa4q¬WV÷betis¬~AA÷j38lFJVg¬AD÷1558569600¬ADE÷1558569600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Minnesota United (Usa)¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MIN¬AE÷Minnesota United (Usa)¬JA÷ruWEmsLj¬WU÷minnesota-united¬WN÷HER¬AF÷Hertha Berlin (Ger)¬JB÷ppAcCQci¬WV÷hertha-berlin¬~AA÷pSKLHize¬AD÷1558654200¬ADE÷1558654200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New York Cosmos (Usa)¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NYC¬AE÷New York Cosmos (Usa)¬JA÷MsyxnUqn¬WU÷new-york-cosmos¬WN÷PAU¬AF÷St. Pauli (Ger)¬JB÷G4ztolah¬WV÷st-pauli¬~AA÷zHmENsOD¬AD÷1558810800¬ADE÷1558810800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Buffalo (Usa)¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BUF¬AE÷Buffalo (Usa)¬JA÷rL7Xz4yo¬WU÷buffalo¬WN÷PAU¬AF÷St. Pauli (Ger)¬JB÷AReFamEo¬WV÷st-pauli¬~AA÷UZMEvHMG¬AD÷1563012000¬ADE÷1563012000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Manchester Utd (Eng)¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MNU¬AE÷Manchester Utd (Eng)¬JA÷YJsKzJC9¬WU÷manchester-united¬WN÷PER¬AF÷Perth Glory (Aus)¬JB÷CAtOZxSF¬WV÷perth-glory¬~AA÷Aa3ANvie¬AD÷1563238800¬ADE÷1563238800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Colorado Rapids (Usa)¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷COL¬AE÷Colorado Rapids (Usa)¬JA÷nVs8XZnK¬WU÷colorado¬WN÷ARS¬AF÷Arsenal (Eng)¬JB÷46xDWg2Q¬WV÷arsenal¬~AA÷nBHJwyxN¬AD÷1563357600¬ADE÷1563357600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Manchester Utd (Eng)¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MNU¬AE÷Manchester Utd (Eng)¬JA÷I94iIAdr¬WU÷manchester-united¬WN÷LEE¬AF÷Leeds (Eng)¬JB÷d03eHUBl¬WV÷leeds¬~AA÷pQ7hEwo0¬AD÷1563408000¬ADE÷1563408000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Minnesota United (Usa)¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MIN¬AE÷Minnesota United (Usa)¬JA÷Oz91BpDc¬WU÷minnesota-united¬WN÷AST¬AF÷Aston Villa (Eng)¬JB÷hAD5A4S3¬WV÷aston-villa¬~AA÷S8PrPfaI¬AD÷1563417000¬ADE÷1563417000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Seattle Sounders (Usa)¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷DOR¬AF÷Dortmund (Ger)¬JB÷6Fr3FjA0¬WV÷dortmund¬WM÷SEA¬AE÷Seattle Sounders (Usa)¬JA÷bkqaGWff¬WU÷seattle-sounders¬~AA÷67jINXH9¬AD÷1563530400¬ADE÷1563530400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Kawasaki Frontale (Jpn)¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KAW¬AE÷Kawasaki Frontale (Jpn)¬JA÷YPzeUe7o¬WU÷kawasaki-frontale¬WN÷CHE¬AF÷Chelsea (Eng)¬JB÷CGZbTFMi¬WV÷chelsea¬~
1
1556245009
11
Settings
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Giao hữu CLB 2019 trên chuyên mục Bóng đá/Thế giới. FlashScore.vn cung cấp livescore Giao hữu CLB 2019, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Giao hữu CLB 2019 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Giao hữu CLB, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Giao hữu CLB 2019 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!