CIT 2019 trực tiếp tỉ số, kết quả, bảng xếp hạng

Bóng rổ Mỹ

CIT
2019
Loading...
results
SA÷3¬~ZA÷MỸ: CIT¬ZEE÷OhZwkv1F¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷8ERwp31S¬ZD÷p¬ZE÷IHAs4nrN¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷200_OhZwkv1F¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-ro/usa/cit/¬ZX÷04Mỹ 002......0080000000001000CIT 003......000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷bN6RZ7Eb¬AD÷1554418800¬ADE÷1554418800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Marshall¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷WIS¬AF÷Wisc. Green Bay¬JB÷67h4nBRp¬WV÷wisc-green-bay¬AH÷70¬BB÷0¬BD÷42¬BF÷0¬BH÷28¬WM÷MAR¬AE÷Marshall¬JA÷hADvBf4o¬WU÷marshall-thundering-herd¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷2¬AG÷90¬BA÷0¬BC÷40¬BE÷0¬BG÷50¬~AA÷4fK1jiSg¬AD÷1554253200¬ADE÷1554253200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Wisc. Green Bay¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WIS¬AE÷Wisc. Green Bay¬JA÷I1tLQ4Ga¬WU÷wisc-green-bay¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬AG÷87¬AT÷76¬BI÷11¬BA÷0¬BC÷36¬BE÷0¬BG÷40¬WN÷TEX¬AF÷Texas Southern¬JB÷KGNHRp1g¬WV÷texas-southern¬AZ÷0¬AH÷86¬AU÷76¬BJ÷10¬BB÷0¬BD÷32¬BF÷0¬BH÷44¬~AA÷AXKciXCm¬AD÷1554246000¬ADE÷1554246000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Marshall¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAM¬AF÷Hampton¬JB÷b1Z8T6Wt¬WV÷hampton¬AH÷78¬BB÷0¬BD÷38¬BF÷0¬BH÷40¬WM÷MAR¬AE÷Marshall¬JA÷xhYCSQom¬WU÷marshall-thundering-herd¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷80¬BA÷0¬BC÷51¬BE÷0¬BG÷29¬~AA÷0IRSZcer¬AD÷1553900400¬ADE÷1553900400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Wisc. Green Bay¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WIS¬AE÷Wisc. Green Bay¬JA÷OIgomvjn¬WU÷wisc-green-bay¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷80¬BA÷0¬BC÷40¬BE÷0¬BG÷40¬WN÷BAK¬AF÷CSU Bakersfield¬JB÷AFkslKzt¬WV÷csu-bakersfield¬AH÷65¬BB÷0¬BD÷30¬BF÷0¬BH÷35¬~AA÷4ArZ9CQb¬AD÷1553817600¬ADE÷1553817600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Louisiana Monroe¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷TEX¬AF÷Texas Southern¬JB÷pzgzIw5j¬WV÷texas-southern¬AS÷2¬AZ÷0¬BZ÷1¬AH÷108¬AU÷74¬BJ÷34¬BB÷0¬BD÷34¬BF÷0¬BH÷40¬WM÷LOU¬AE÷Louisiana Monroe¬JA÷YknItNsi¬WU÷louisiana-monroe¬AZ÷0¬AG÷102¬AT÷74¬BI÷28¬BA÷0¬BC÷40¬BE÷0¬BG÷34¬AM÷Đấu tri hiệp phụ.¬~AA÷ELVWYHAl¬AD÷1553814000¬ADE÷1553814000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷NJIT¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAM¬AF÷Hampton¬JB÷6sqjnb5h¬WV÷hampton¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷82¬BB÷0¬BD÷41¬BF÷0¬BH÷41¬WM÷NJI¬AE÷NJIT¬JA÷pYsfoIKb¬WU÷njit¬AG÷70¬BA÷0¬BC÷26¬BE÷0¬BG÷44¬~AA÷bmI8z0qg¬AD÷1553644800¬ADE÷1553644800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Wisc. Green Bay¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷FLO¬AF÷Florida Intl¬JB÷dj2xhkbl¬WV÷florida-intl¬AH÷68¬BB÷0¬BD÷33¬BF÷0¬BH÷35¬WM÷WIS¬AE÷Wisc. Green Bay¬JA÷ERdsi9Df¬WU÷wisc-green-bay¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷98¬BA÷0¬BC÷53¬BE÷0¬BG÷45¬~AA÷ppE4ytUn¬AD÷1553641200¬ADE÷1553641200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hampton¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CHA¬AF÷Charleston Southern¬JB÷0KG6cBzR¬WV÷charleston-southern¬AH÷67¬BB÷0¬BD÷35¬BF÷0¬BH÷32¬WM÷HAM¬AE÷Hampton¬JA÷Ia3YhVrr¬WU÷hampton¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷73¬BA÷0¬BC÷29¬BE÷0¬BG÷44¬~AA÷2NLL896d¬AD÷1553641200¬ADE÷1553641200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Marshall¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PRE¬AF÷Presbyterian¬JB÷xfswMdxR¬WV÷presbyterian¬AH÷66¬BB÷0¬BD÷32¬BF÷0¬BH÷34¬WM÷MAR¬AE÷Marshall¬JA÷fZT4HGpr¬WU÷marshall-thundering-herd¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷83¬BA÷0¬BC÷39¬BE÷0¬BG÷44¬~AA÷2LOaxMEt¬AD÷1553560200¬ADE÷1553560200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Southern Utah¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BAK¬AF÷CSU Bakersfield¬JB÷6LNcaX5E¬WV÷csu-bakersfield¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷70¬BB÷0¬BD÷25¬BF÷0¬BH÷45¬WM÷SOU¬AE÷Southern Utah¬JA÷lpD2biLK¬WU÷southern-utah¬AG÷67¬BA÷0¬BC÷23¬BE÷0¬BG÷44¬~AA÷0CxYt26P¬AD÷1553558400¬ADE÷1553558400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷UTRGV¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷TEX¬AF÷Texas Southern¬JB÷vFVByUD7¬WV÷texas-southern¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷94¬BB÷0¬BD÷36¬BF÷0¬BH÷58¬WM÷UTR¬AE÷UTRGV¬JA÷SUOg0Dj8¬WU÷utrgv¬AG÷85¬BA÷0¬BC÷41¬BE÷0¬BG÷44¬~AA÷Y5ljIITO¬AD÷1553446800¬ADE÷1553446800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Robert Morris¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PRE¬AF÷Presbyterian¬JB÷Ias3wjqe¬WV÷presbyterian¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷77¬BB÷0¬BD÷31¬BF÷0¬BH÷46¬WM÷ROB¬AE÷Robert Morris¬JA÷0OW7xAb1¬WU÷robert-morris¬AG÷70¬BA÷0¬BC÷44¬BE÷0¬BG÷26¬~AA÷OOfxMsh0¬AD÷1553382000¬ADE÷1553382000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Texas State¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TEX¬AE÷Texas State¬JA÷hMNvrYsO¬WU÷texas-state-bobcats¬AG÷81¬BA÷0¬BC÷40¬BE÷0¬BG÷41¬WN÷FLO¬AF÷Florida Intl¬JB÷6PRrshcU¬WV÷florida-intl¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷87¬BB÷0¬BD÷44¬BF÷0¬BH÷43¬~
25
fixtures
0
Cài đặt
Dark mode
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang tỉ số CIT 2019 trên chuyên mục Bóng rổ/Mỹ. FlashScore.vn cung cấp livescore CIT 2019, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng CIT 2019 và thông tin chi tiết về các trận đấu. Bên cạnh tỉ số CIT 2019, bạn có thể theo dõi 150+ giải đấu bóng rổ từ 30+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (giải vô địch, cúp hoặc giải đấu). Dịch vụ tỉ số CIT 2019 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!