NBA G League 2019/2020 trực tiếp tỉ số, kết quả, bảng xếp hạng

Bóng rổ Mỹ

NBA G League
2019/2020
Loading...
results
SA÷3¬~ZA÷MỸ: NBA G League¬ZEE÷0zUTspOn¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷b5Xjk4cn¬ZD÷p¬ZE÷vaBRNKxU¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷200_0zUTspOn¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-ro/usa/nba-g-league/¬ZX÷04Mỹ 002......0050000000001000NBA G League012League000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷8OS0Dqjc¬AD÷1573700400¬ADE÷1573700400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Agua Caliente Clippers¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573707797¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷AGU¬AE÷Agua Caliente Clippers¬JA÷vPvuPzHj¬WU÷agua-caliente-clippers¬AG÷93¬BA÷16¬BC÷19¬BE÷29¬BG÷29¬WN÷SOU¬AF÷South Bay Lakers¬JB÷GtONmKgi¬WV÷south-bay-lakers¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷110¬BB÷18¬BD÷41¬BF÷31¬BH÷20¬~AA÷69o4C353¬AD÷1573700400¬ADE÷1573700400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Stockton Kings¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573708597¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷REN¬AE÷Stockton Kings¬JA÷fXMRnv9c¬WU÷stockton-kings¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷132¬BA÷36¬BC÷35¬BE÷32¬BG÷29¬WN÷SIO¬AF÷Sioux Falls Skyforce¬JB÷lfMVobO3¬WV÷sioux-falls-skyforce¬AH÷112¬BB÷30¬BD÷39¬BF÷29¬BH÷14¬~AA÷fLvJl0Dd¬AD÷1573695000¬ADE÷1573695000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Northern Arizona Suns¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573702870¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NOR¬AE÷Northern Arizona Suns¬JA÷rgg9UdgT¬WU÷northern-arizona-suns¬AG÷113¬BA÷27¬BC÷27¬BE÷25¬BG÷34¬WN÷TEX¬AF÷Texas Legends¬JB÷0YuyQG1p¬WV÷texas-legends¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷117¬BB÷27¬BD÷29¬BF÷26¬BH÷35¬~AA÷bgoAjMrp¬AD÷1573693200¬ADE÷1573693200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Iowa Wolves¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573700751¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷IOW¬AE÷Iowa Wolves¬JA÷fJsgYvf4¬WU÷iowa-wolves¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷122¬BA÷24¬BC÷30¬BE÷38¬BG÷30¬WN÷SAL¬AF÷Salt Lake City Stars¬JB÷OhncXb9A¬WV÷salt-lake-city-stars¬AH÷116¬BB÷33¬BD÷28¬BF÷25¬BH÷30¬~AA÷GUuFktbj¬AD÷1573693200¬ADE÷1573693200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Wisconsin Herd¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573701189¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WIS¬AE÷Wisconsin Herd¬JA÷2qo1WIOG¬WU÷wisconsin-herd¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷123¬BA÷19¬BC÷30¬BE÷42¬BG÷32¬WN÷ONG¬AF÷Capital City Go-Go¬JB÷p8z6VxvN¬WV÷capital-city-go-go¬AH÷113¬BB÷31¬BD÷32¬BF÷25¬BH÷25¬~AA÷dpare2zT¬AD÷1573689600¬ADE÷1573689600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Canton Charge¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573697203¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CAN¬AE÷Canton Charge¬JA÷Y3gpz1Pi¬WU÷canton-charge¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷121¬BA÷31¬BC÷29¬BE÷38¬BG÷23¬WN÷GRA¬AF÷Grand Rapids Drive¬JB÷GSrkZKvb¬WV÷grand-rapids-drive¬AH÷105¬BB÷24¬BD÷30¬BF÷23¬BH÷28¬~AA÷2NavdrLM¬AD÷1573664400¬ADE÷1573664400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Austin Toros Spurs¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573672215¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷AUS¬AE÷Austin Toros Spurs¬JA÷6c1bCcXp¬WU÷austin-toros-spurs¬AG÷97¬BA÷23¬BC÷30¬BE÷24¬BG÷20¬WN÷MEM¬AF÷Memphis Hustle¬JB÷K0ktysAo¬WV÷memphis-hustle¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷113¬BB÷34¬BD÷28¬BF÷28¬BH÷23¬~AA÷lKezcO5G¬AD÷1573660800¬ADE÷1573660800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Greensboro Swarm¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573669128¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CUN¬AE÷Greensboro Swarm¬JA÷OxbZHJ9N¬WU÷greensboro-swarm¬AG÷109¬BA÷24¬BC÷26¬BE÷25¬BG÷34¬WN÷WES¬AF÷Westchester¬JB÷4lFWGwPT¬WV÷westchester-knicks¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷116¬BB÷34¬BD÷32¬BF÷20¬BH÷30¬~AA÷6e6Vc4jA¬AD÷1573606800¬ADE÷1573606800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Rio Grande Valley Vipers¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573614380¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷RIO¬AE÷Rio Grande Valley Vipers¬JA÷jPaRJuuB¬WU÷rio-grande-valley-vipers¬AG÷112¬BA÷25¬BC÷31¬BE÷27¬BG÷29¬WN÷SAN¬AF÷Santa Cruz Warriors¬JB÷pnaVIafH¬WV÷santa-cruz-warriors¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷122¬BB÷35¬BD÷23¬BF÷24¬BH÷40¬~AA÷S47Rbpy4¬AD÷1573520400¬ADE÷1573520400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷37¬CX÷Memphis Hustle¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1573523536¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MEM¬AE÷Memphis Hustle¬JA÷fc6IL1Ab¬WU÷memphis-hustle¬AG÷56¬BA÷39¬BC÷17¬WN÷IOW¬AF÷Iowa Wolves¬JB÷xMeNKLP4¬WV÷iowa-wolves¬AH÷41¬BB÷14¬BD÷27¬~AA÷vqVzxNTj¬AD÷1573516800¬ADE÷1573516800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Delaware Blue Coats¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573525208¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DEL¬AE÷Delaware Blue Coats¬JA÷xMZi5tQH¬WU÷delaware-blue-coats¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷141¬BA÷27¬BC÷40¬BE÷42¬BG÷32¬WN÷CUN¬AF÷Greensboro Swarm¬JB÷WrZe40uO¬WV÷greensboro-swarm¬AH÷135¬BB÷33¬BD÷31¬BF÷37¬BH÷34¬~AA÷tl9J066i¬AD÷1573516800¬ADE÷1573516800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Long Island Nets¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573524478¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LON¬AE÷Long Island Nets¬JA÷rJx03KfU¬WU÷long-island-nets¬AG÷109¬BA÷30¬BC÷20¬BE÷34¬BG÷25¬WN÷COL¬AF÷College Park Skyhawks¬JB÷8t46O3Qu¬WV÷college-park-skyhawks¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷120¬BB÷23¬BD÷35¬BF÷32¬BH÷30¬~AA÷Kv8NaQLc¬AD÷1573516800¬ADE÷1573516800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Westchester¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573524184¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷LAK¬AF÷Lakeland Magic¬JB÷G67EMseh¬WV÷lakeland-magic¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷106¬BB÷24¬BD÷18¬BF÷35¬BH÷29¬WM÷WES¬AE÷Westchester¬JA÷nX2ANNun¬WU÷westchester-knicks¬AG÷100¬BA÷23¬BC÷17¬BE÷27¬BG÷33¬~AA÷QuRWx3Ep¬AD÷1573506000¬ADE÷1573506000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Agua Caliente Clippers¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573513604¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷OKL¬AF÷Oklahoma City Blue¬JB÷bVzl6MAB¬WV÷oklahoma-city-blue¬AH÷109¬BB÷30¬BD÷26¬BF÷25¬BH÷28¬WM÷AGU¬AE÷Agua Caliente Clippers¬JA÷tftq72e5¬WU÷agua-caliente-clippers¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷113¬BA÷26¬BC÷35¬BE÷23¬BG÷29¬~AA÷Yq33fVqI¬AD÷1573419600¬ADE÷1573419600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Sioux Falls Skyforce¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573428124¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SIO¬AE÷Sioux Falls Skyforce¬JA÷8try9OQh¬WU÷sioux-falls-skyforce¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷105¬BA÷30¬BC÷21¬BE÷21¬BG÷33¬WN÷SAL¬AF÷Salt Lake City Stars¬JB÷23su8rta¬WV÷salt-lake-city-stars¬AH÷98¬BB÷18¬BD÷27¬BF÷34¬BH÷19¬~AA÷fg4aeBUB¬AD÷1573354800¬ADE÷1573354800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Santa Cruz Warriors¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573363166¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SAN¬AE÷Santa Cruz Warriors¬JA÷CElSApdt¬WU÷santa-cruz-warriors¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷88¬BA÷25¬BC÷23¬BE÷19¬BG÷21¬WN÷REN¬AF÷Stockton Kings¬JB÷fwvX94Bn¬WV÷stockton-kings¬AH÷86¬BB÷30¬BD÷11¬BF÷24¬BH÷21¬~AA÷bRAjcXaa¬AD÷1573349400¬ADE÷1573349400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Rio Grande Valley Vipers¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573357565¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷RIO¬AE÷Rio Grande Valley Vipers¬JA÷0IZ85kK0¬WU÷rio-grande-valley-vipers¬AG÷124¬BA÷28¬BC÷37¬BE÷30¬BG÷29¬WN÷AUS¬AF÷Austin Toros Spurs¬JB÷rsPD49Z6¬WV÷austin-toros-spurs¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷131¬BB÷26¬BD÷43¬BF÷32¬BH÷30¬~AA÷xI9fdiF5¬AD÷1573349400¬ADE÷1573349400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Texas Legends¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573357313¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TEX¬AE÷Texas Legends¬JA÷MXNH3TlD¬WU÷texas-legends¬AG÷105¬BA÷29¬BC÷26¬BE÷25¬BG÷25¬WN÷MEM¬AF÷Memphis Hustle¬JB÷zkRbSCRD¬WV÷memphis-hustle¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷118¬BB÷20¬BD÷39¬BF÷31¬BH÷28¬~AA÷44BnbDpg¬AD÷1573347600¬ADE÷1573347600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷South Bay Lakers¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573357859¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SOU¬AE÷South Bay Lakers¬JA÷hhW07Bkl¬WU÷south-bay-lakers¬AG÷114¬BA÷25¬BC÷27¬BE÷26¬BG÷36¬WN÷OKL¬AF÷Oklahoma City Blue¬JB÷nFV46V4f¬WV÷oklahoma-city-blue¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷120¬BB÷32¬BD÷29¬BF÷35¬BH÷24¬~AA÷hU7ragVn¬AD÷1573347600¬ADE÷1573347600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Windy City Bulls¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573356605¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WIN¬AE÷Windy City Bulls¬JA÷Y7kUCXRQ¬WU÷windy-city-bulls¬AG÷102¬BA÷22¬BC÷20¬BE÷30¬BG÷30¬WN÷WIS¬AF÷Wisconsin Herd¬JB÷E1Xd8izr¬WV÷wisconsin-herd¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷111¬BB÷26¬BD÷32¬BF÷27¬BH÷26¬~AA÷j1oDqEVa¬AD÷1573344000¬ADE÷1573344000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Canton Charge¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573351571¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CAN¬AE÷Canton Charge¬JA÷YRy2f4f2¬WU÷canton-charge¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷98¬BA÷28¬BC÷24¬BE÷23¬BG÷23¬WN÷LAK¬AF÷Lakeland Magic¬JB÷nVPqJmX2¬WV÷lakeland-magic¬AH÷74¬BB÷23¬BD÷18¬BF÷20¬BH÷13¬~AA÷pOpHrYp6¬AD÷1573344000¬ADE÷1573344000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Capital City Go-Go¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573353899¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ONG¬AE÷Capital City Go-Go¬JA÷QLOmI7n9¬WU÷capital-city-go-go¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷109¬BA÷25¬BC÷25¬BE÷37¬BG÷22¬WN÷GRA¬AF÷Grand Rapids Drive¬JB÷6XuoHR1F¬WV÷grand-rapids-drive¬AH÷98¬BB÷16¬BD÷29¬BF÷26¬BH÷27¬~AA÷bRlLsh0C¬AD÷1573344000¬ADE÷1573344000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Delaware Blue Coats¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573352388¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DEL¬AE÷Delaware Blue Coats¬JA÷pOvkGoHL¬WU÷delaware-blue-coats¬AG÷125¬BA÷20¬BC÷30¬BE÷30¬BG÷45¬WN÷MAI¬AF÷Maine Red Claws¬JB÷vovgF5WR¬WV÷maine-red-claws¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷148¬BB÷37¬BD÷37¬BF÷37¬BH÷37¬~AA÷tjvQtCFI¬AD÷1573344000¬ADE÷1573344000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Erie BayHawks¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573351858¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ERI¬AE÷Erie BayHawks¬JA÷G6VKAPvq¬WU÷erie-bayhawks¬AG÷108¬BA÷26¬BC÷26¬BE÷28¬BG÷28¬WN÷CUN¬AF÷Greensboro Swarm¬JB÷bVKP9qfk¬WV÷greensboro-swarm¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷122¬BB÷36¬BD÷32¬BF÷25¬BH÷29¬~AA÷KtwUuWUO¬AD÷1573344000¬ADE÷1573344000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Fort Wayne Mad Ants¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573352038¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷IFW¬AE÷Fort Wayne Mad Ants¬JA÷xMJT839e¬WU÷fort-wayne-mad-ants¬AG÷117¬BA÷35¬BC÷24¬BE÷29¬BG÷29¬WN÷LON¬AF÷Long Island Nets¬JB÷6eOX7NO1¬WV÷long-island-nets¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷121¬BB÷30¬BD÷31¬BF÷33¬BH÷27¬~AA÷A5Iw0ZFt¬AD÷1573344000¬ADE÷1573344000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Northern Arizona Suns¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1573352136¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NOR¬AE÷Northern Arizona Suns¬JA÷0fiMEgcE¬WU÷northern-arizona-suns¬AG÷120¬BA÷36¬BC÷33¬BE÷25¬BG÷26¬WN÷AGU¬AF÷Agua Caliente Clippers¬JB÷fHjQDDCK¬WV÷agua-caliente-clippers¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷121¬BB÷24¬BD÷31¬BF÷34¬BH÷32¬~
34
fixtures
SA÷3¬~ZA÷MỸ: NBA G League¬ZEE÷0zUTspOn¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷b5Xjk4cn¬ZD÷p¬ZE÷vaBRNKxU¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷200_0zUTspOn¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-ro/usa/nba-g-league/¬ZX÷04Mỹ 002......0050000000001000NBA G League012League000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷lYz9BNK9¬AD÷1573786800¬ADE÷1573786800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷South Bay Lakers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SOU¬AE÷South Bay Lakers¬JA÷2cQZpIwA¬WU÷south-bay-lakers¬WN÷SIO¬AF÷Sioux Falls Skyforce¬JB÷pMFvpxgG¬WV÷sioux-falls-skyforce¬AN÷n¬~AA÷SnIa1wc2¬AD÷1573840800¬ADE÷1573840800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Memphis Hustle¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MEM¬AE÷Memphis Hustle¬JA÷rLkbwRy1¬WU÷memphis-hustle¬WN÷REN¬AF÷Stockton Kings¬JB÷Cff2xoi7¬WV÷stockton-kings¬AN÷n¬~AA÷SOZCAszG¬AD÷1573862400¬ADE÷1573862400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Canton Charge¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CAN¬AE÷Canton Charge¬JA÷OCErqd8M¬WU÷canton-charge¬WN÷WIN¬AF÷Windy City Bulls¬JB÷WxEnrGNS¬WV÷windy-city-bulls¬AN÷n¬~AA÷dbvH91kM¬AD÷1573862400¬ADE÷1573862400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Capital City Go-Go¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ONG¬AE÷Capital City Go-Go¬JA÷Yo0EwzWq¬WU÷capital-city-go-go¬WN÷ERI¬AF÷Erie BayHawks¬JB÷GAkJxfoj¬WV÷erie-bayhawks¬AN÷n¬~AA÷zkwL8L4S¬AD÷1573862400¬ADE÷1573862400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Grand Rapids Drive¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GRA¬AE÷Grand Rapids Drive¬JA÷UDgNyE0d¬WU÷grand-rapids-drive¬WN÷CUN¬AF÷Greensboro Swarm¬JB÷rHs50cwc¬WV÷greensboro-swarm¬AN÷n¬~AA÷tWFm4uDq¬AD÷1573862400¬ADE÷1573862400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Long Island Nets¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LON¬AE÷Long Island Nets¬JA÷M7t9aHh3¬WU÷long-island-nets¬WN÷DEL¬AF÷Delaware Blue Coats¬JB÷vqyEby89¬WV÷delaware-blue-coats¬AN÷n¬~AA÷fZJi3aSk¬AD÷1573862400¬ADE÷1573862400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Maine Red Claws¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAI¬AE÷Maine Red Claws¬JA÷IZZHceNF¬WU÷maine-red-claws¬WN÷IFW¬AF÷Fort Wayne Mad Ants¬JB÷AVcotTir¬WV÷fort-wayne-mad-ants¬AN÷n¬~AA÷ldJe2Jsd¬AD÷1573866000¬ADE÷1573866000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Iowa Wolves¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷IOW¬AE÷Iowa Wolves¬JA÷M51kum7l¬WU÷iowa-wolves¬WN÷AGU¬AF÷Agua Caliente Clippers¬JB÷4Ujfv7Mf¬WV÷agua-caliente-clippers¬AN÷n¬~AA÷U7AY9V02¬AD÷1573866000¬ADE÷1573866000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Wisconsin Herd¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WIS¬AE÷Wisconsin Herd¬JA÷jog6y56D¬WU÷wisconsin-herd¬WN÷RAP¬AF÷Raptors 905¬JB÷hjXl0lqE¬WV÷raptors¬AN÷n¬~AA÷8b9x9kG8¬AD÷1573867800¬ADE÷1573867800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Austin Toros Spurs¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷AUS¬AE÷Austin Toros Spurs¬JA÷6gyga8bK¬WU÷austin-toros-spurs¬WN÷SAN¬AF÷Santa Cruz Warriors¬JB÷0GzcbSDQ¬WV÷santa-cruz-warriors¬AN÷n¬~AA÷2L8t89VE¬AD÷1573869600¬ADE÷1573869600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Salt Lake City Stars¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷RIO¬AF÷Rio Grande Valley Vipers¬JB÷UogLh6yl¬WV÷rio-grande-valley-vipers¬WM÷SAL¬AE÷Salt Lake City Stars¬JA÷2PMOgnMs¬WU÷salt-lake-city-stars¬AN÷n¬~AA÷GOCp7TpL¬AD÷1573948800¬ADE÷1573948800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Delaware Blue Coats¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DEL¬AE÷Delaware Blue Coats¬JA÷8xhPiQjf¬WU÷delaware-blue-coats¬WN÷CAN¬AF÷Canton Charge¬JB÷2aiTjp60¬WV÷canton-charge¬AN÷n¬~AA÷bm2k6m0R¬AD÷1573948800¬ADE÷1573948800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Grand Rapids Drive¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GRA¬AE÷Grand Rapids Drive¬JA÷G2eXk4L6¬WU÷grand-rapids-drive¬WN÷CUN¬AF÷Greensboro Swarm¬JB÷bRpxkOzD¬WV÷greensboro-swarm¬AN÷n¬~AA÷0dlH178r¬AD÷1573948800¬ADE÷1573948800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Lakeland Magic¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷COL¬AF÷College Park Skyhawks¬JB÷QXxOCRSJ¬WV÷college-park-skyhawks¬WM÷LAK¬AE÷Lakeland Magic¬JA÷xIqtlrjJ¬WU÷lakeland-magic¬AN÷n¬~AA÷UVhL0RNl¬AD÷1573952400¬ADE÷1573952400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Iowa Wolves¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷IOW¬AE÷Iowa Wolves¬JA÷4OySBorQ¬WU÷iowa-wolves¬WN÷TEX¬AF÷Texas Legends¬JB÷A5Ef75js¬WV÷texas-legends¬AN÷n¬~AA÷8MiPaowe¬AD÷1573952400¬ADE÷1573952400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Oklahoma City Blue¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷OKL¬AE÷Oklahoma City Blue¬JA÷MuIb6P5m¬WU÷oklahoma-city-blue¬WN÷WES¬AF÷Westchester¬JB÷G2H25qLg¬WV÷westchester-knicks¬AN÷n¬~AA÷josUb5h1¬AD÷1573952400¬ADE÷1573952400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Sioux Falls Skyforce¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SIO¬AE÷Sioux Falls Skyforce¬JA÷fgG643z0¬WU÷sioux-falls-skyforce¬WN÷AGU¬AF÷Agua Caliente Clippers¬JB÷CUAB3Nk6¬WV÷agua-caliente-clippers¬AN÷n¬~~
89
Cài đặt
Dark mode
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang tỉ số NBA G League 2019/2020 trên chuyên mục Bóng rổ/Mỹ. FlashScore.vn cung cấp livescore NBA G League 2019/2020, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng NBA G League 2019/2020 và thông tin chi tiết về các trận đấu. Bên cạnh tỉ số NBA G League 2019/2020, bạn có thể theo dõi 150+ giải đấu bóng rổ từ 30+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (giải vô địch, cúp hoặc giải đấu). Dịch vụ tỉ số NBA G League 2019/2020 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!