NBA G League 2020/2021 trực tiếp tỉ số, kết quả, bảng xếp hạng

Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
NBA G League
2020/2021
Loading...
results
SA÷3¬~ZA÷MỸ: NBA G League - Play Offs¬ZEE÷0zUTspOn¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷MaxNJiaB¬ZD÷p¬ZE÷xC84KLy9¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷200_0zUTspOn¬ZJ÷11¬ZL÷/bong-ro/usa/nba-g-league/¬OAJ÷GzzpubBO-zacEvwCA.png¬ZX÷04Mỹ 002......0050000000001000NBA G League024y Offs000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷nVgH8DmP¬AD÷1615498200¬ADE÷1615498200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Delaware Blue Coats¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1615505055¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DEL¬AE÷Delaware Blue Coats¬JA÷l8zTk5rD¬WU÷delaware-blue-coats¬GRA÷0¬AG÷78¬BA÷11¬BC÷23¬BE÷20¬BG÷24¬OA÷AT4iuYWH-MeJ3Kz61.png¬WN÷LAK¬AF÷Lakeland Magic¬JB÷SbZWlPcJ¬WV÷lakeland-magic¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷2¬GRB÷0¬AH÷97¬BB÷21¬BD÷25¬BF÷31¬BH÷20¬OB÷WQy26NT0-I1eK3CEI.png¬~AA÷nX6XP8Eh¬AD÷1615342500¬ADE÷1615342500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Raptors 905¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1615349911¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷RAP¬AE÷Raptors 905¬JA÷ppH3owCJ¬WU÷raptors¬GRA÷0¬AG÷100¬BA÷25¬BC÷24¬BE÷28¬BG÷23¬OA÷xSpcible-xtBr2EVa.png¬WN÷DEL¬AF÷Delaware Blue Coats¬JB÷OzG7pcRP¬WV÷delaware-blue-coats¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷127¬BB÷27¬BD÷35¬BF÷20¬BH÷45¬OB÷AT4iuYWH-MeJ3Kz61.png¬~AA÷hA7TQlan¬AD÷1615334400¬ADE÷1615334400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Santa Cruz Warriors¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1615341952¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SAN¬AE÷Santa Cruz Warriors¬JA÷IwPHNZJC¬WU÷santa-cruz-warriors¬GRA÷0¬AG÷96¬BA÷30¬BC÷31¬BE÷14¬BG÷21¬OA÷dWy7zEoe-jwrSQ9xL.png¬WN÷LAK¬AF÷Lakeland Magic¬JB÷WtTLMgZI¬WV÷lakeland-magic¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷108¬BB÷24¬BD÷35¬BF÷20¬BH÷29¬OB÷WQy26NT0-I1eK3CEI.png¬~AA÷YasDQqsa¬AD÷1615252500¬ADE÷1615252500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Austin Toros Spurs¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1615259777¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷AUS¬AE÷Austin Toros Spurs¬JA÷GQdwwlLs¬WU÷austin-toros-spurs¬GRA÷0¬AG÷103¬BA÷24¬BC÷26¬BE÷30¬BG÷23¬OA÷GbeoxbPq-hb6VATLo.png¬WN÷DEL¬AF÷Delaware Blue Coats¬JB÷p01sx8zl¬WV÷delaware-blue-coats¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷124¬BB÷34¬BD÷30¬BF÷33¬BH÷27¬OB÷AT4iuYWH-MeJ3Kz61.png¬~AA÷KGqPNsRH¬AD÷1615244400¬ADE÷1615244400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Erie BayHawks¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1615251804¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ERI¬AE÷Erie BayHawks¬JA÷2111XqkJ¬WU÷erie-bayhawks¬GRA÷0¬AG÷110¬BA÷15¬BC÷32¬BE÷30¬BG÷33¬OA÷SCzGFXT0-pAQsfplJ.png¬WN÷LAK¬AF÷Lakeland Magic¬JB÷jHfqdTRJ¬WV÷lakeland-magic¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷139¬BB÷40¬BD÷37¬BF÷33¬BH÷29¬OB÷WQy26NT0-I1eK3CEI.png¬~AA÷tQpLONBB¬AD÷1615236300¬ADE÷1615236300¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Raptors 905¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1615243267¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷RAP¬AE÷Raptors 905¬JA÷Um3gZ5K6¬WU÷raptors¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷127¬BA÷34¬BC÷35¬BE÷29¬BG÷29¬OA÷xSpcible-xtBr2EVa.png¬WN÷FLO¬AF÷G League Ignite¬JB÷OA2cYPZC¬WV÷g-league-ignite¬GRB÷0¬AH÷102¬BB÷26¬BD÷30¬BF÷29¬BH÷17¬OB÷b506q786-WMS7TMXn.png¬~AA÷CjtHP3d5¬AD÷1615228200¬ADE÷1615228200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Santa Cruz Warriors¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1615235192¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SAN¬AE÷Santa Cruz Warriors¬JA÷Oj0oySkf¬WU÷santa-cruz-warriors¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷110¬BA÷26¬BC÷31¬BE÷28¬BG÷25¬OA÷dWy7zEoe-jwrSQ9xL.png¬WN÷RIO¬AF÷Rio Grande Valley Vipers¬JB÷IDakzn50¬WV÷rio-grande-valley-vipers¬GRB÷0¬AH÷81¬BB÷15¬BD÷24¬BF÷21¬BH÷21¬OB÷dSBNAn6k-zBgIKT4C.png¬~ZA÷MỸ: NBA G League¬ZEE÷0zUTspOn¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷viFAKXq5¬ZD÷p¬ZE÷xC84KLy9¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷200_0zUTspOn¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-ro/usa/nba-g-league/¬OAJ÷GzzpubBO-zacEvwCA.png¬ZX÷04Mỹ 002......0050000000001000NBA G League012League000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷O8QaC5oF¬AD÷1615077000¬ADE÷1615077000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Greensboro Swarm¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1615084140¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CUN¬AE÷Greensboro Swarm¬JA÷K8rKeajc¬WU÷greensboro-swarm¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷109¬BA÷27¬BC÷34¬BE÷25¬BG÷23¬OA÷O2wmEoCN-nLX9enIr.png¬WN÷AGU¬AF÷Agua Caliente Clippers¬JB÷WrnOfJ53¬WV÷agua-caliente-clippers¬GRB÷0¬AH÷105¬BB÷33¬BD÷27¬BF÷20¬BH÷25¬OB÷Cb3pPtiT-IVIxwAN6.png¬AM÷Địa điểm trung lập.¬~AA÷tpyeDoW8¬AD÷1615075200¬ADE÷1615075200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷G League Ignite¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1615081952¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷AUS¬AF÷Austin Toros Spurs¬JB÷65fxXFDd¬WV÷austin-toros-spurs¬GRB÷0¬AH÷92¬BB÷19¬BD÷27¬BF÷20¬BH÷26¬OB÷GbeoxbPq-hb6VATLo.png¬WM÷FLO¬AE÷G League Ignite¬JA÷SEeYXebj¬WU÷g-league-ignite¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷127¬BA÷29¬BC÷37¬BE÷34¬BG÷27¬OA÷b506q786-WMS7TMXn.png¬AM÷Địa điểm trung lập.¬~AA÷2gxiERG2¬AD÷1615062600¬ADE÷1615062600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Santa Cruz Warriors¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1615069958¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SAN¬AE÷Santa Cruz Warriors¬JA÷dW42wIzT¬WU÷santa-cruz-warriors¬AS÷1¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷113¬AT÷103¬BI÷10¬BA÷24¬BC÷29¬BE÷26¬BG÷24¬OA÷dWy7zEoe-jwrSQ9xL.png¬WN÷OKL¬AF÷Oklahoma City Blue¬JB÷buiUYyqp¬WV÷oklahoma-city-blue¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷103¬AU÷103¬BJ÷0¬BB÷26¬BD÷20¬BF÷30¬BH÷27¬OB÷lS1iyn86-ldCW6q6a.png¬AM÷Địa điểm trung lập.¬~AA÷lxZ9krv2¬AD÷1615060800¬ADE÷1615060800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Memphis Hustle¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1615068127¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MEM¬AE÷Memphis Hustle¬JA÷l61fuv6G¬WU÷memphis-hustle¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷106¬BA÷28¬BC÷32¬BE÷26¬BG÷20¬OA÷UeupIu8k-Cz3WbipQ.png¬WN÷DEL¬AF÷Delaware Blue Coats¬JB÷295bvbLM¬WV÷delaware-blue-coats¬GRB÷0¬AH÷95¬BB÷32¬BD÷24¬BF÷24¬BH÷15¬OB÷AT4iuYWH-MeJ3Kz61.png¬AM÷Địa điểm trung lập.¬~AA÷Aoz6jOOe¬AD÷1615048200¬ADE÷1615048200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Canton Charge¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1615055495¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CAN¬AE÷Canton Charge¬JA÷Gh3ns0y4¬WU÷canton-charge¬GRA÷0¬AG÷107¬BA÷29¬BC÷21¬BE÷31¬BG÷26¬OA÷8IqyiTBN-OOabPijs.png¬WN÷LON¬AF÷Long Island Nets¬JB÷fq2jtKjA¬WV÷long-island-nets¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷116¬BB÷27¬BD÷28¬BF÷22¬BH÷39¬OB÷lO3LTuU0-QBWDf6Xl.png¬AM÷Địa điểm trung lập.¬~AA÷SMp1i49k¬AD÷1615046400¬ADE÷1615046400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Raptors 905¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1615053455¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷LAK¬AF÷Lakeland Magic¬JB÷8S3rrtMc¬WV÷lakeland-magic¬GRB÷0¬AH÷100¬BB÷22¬BD÷30¬BF÷21¬BH÷27¬OB÷WQy26NT0-I1eK3CEI.png¬WM÷RAP¬AE÷Raptors 905¬JA÷Uy5vqM6i¬WU÷raptors¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷122¬BA÷24¬BC÷34¬BE÷31¬BG÷33¬OA÷xSpcible-xtBr2EVa.png¬AM÷Địa điểm trung lập.¬~AA÷EJtchpfq¬AD÷1614990600¬ADE÷1614990600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Rio Grande Valley Vipers¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614997427¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷RIO¬AE÷Rio Grande Valley Vipers¬JA÷2VChLIEp¬WU÷rio-grande-valley-vipers¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷110¬BA÷26¬BC÷25¬BE÷25¬BG÷34¬OA÷dSBNAn6k-zBgIKT4C.png¬WN÷SAN¬AF÷Santa Cruz Warriors¬JB÷GYGdKxUj¬WV÷santa-cruz-warriors¬GRB÷0¬AH÷94¬BB÷30¬BD÷21¬BF÷24¬BH÷19¬OB÷dWy7zEoe-jwrSQ9xL.png¬AM÷Địa điểm trung lập.¬~AA÷dvfVdQoS¬AD÷1614988800¬ADE÷1614988800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Delaware Blue Coats¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614995699¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DEL¬AE÷Delaware Blue Coats¬JA÷WrjLwRUB¬WU÷delaware-blue-coats¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷93¬BA÷23¬BC÷28¬BE÷19¬BG÷23¬OA÷AT4iuYWH-MeJ3Kz61.png¬WN÷SAL¬AF÷Salt Lake City Stars¬JB÷AZlPxopI¬WV÷salt-lake-city-stars¬GRB÷0¬AH÷83¬BB÷23¬BD÷24¬BF÷18¬BH÷18¬OB÷CzKc7oU0-hYQZxBKt.png¬AM÷Địa điểm trung lập.¬~AA÷ImeRc6WL¬AD÷1614976200¬ADE÷1614976200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Westchester¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614983477¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WES¬AE÷Westchester¬JA÷OInDum0a¬WU÷westchester-knicks¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷130¬BA÷26¬BC÷22¬BE÷33¬BG÷49¬OA÷v9vqXIRq-8GsKMukE.png¬WN÷ERI¬AF÷Erie BayHawks¬JB÷29oHv7F5¬WV÷erie-bayhawks¬GRB÷0¬AH÷124¬BB÷20¬BD÷29¬BF÷35¬BH÷40¬OB÷SCzGFXT0-pAQsfplJ.png¬AM÷Địa điểm trung lập.¬~AA÷0C0MbnHF¬AD÷1614974400¬ADE÷1614974400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Lakeland Magic¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1614981708¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷IOW¬AF÷Iowa Wolves¬JB÷Uem9tTpg¬WV÷iowa-wolves¬GRB÷0¬AH÷94¬BB÷20¬BD÷31¬BF÷24¬BH÷19¬OB÷r5elehlC-UL4Z9myh.png¬WM÷LAK¬AE÷Lakeland Magic¬JA÷WAU5s9Vn¬WU÷lakeland-magic¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷114¬BA÷37¬BC÷21¬BE÷28¬BG÷28¬OA÷WQy26NT0-I1eK3CEI.png¬AM÷Địa điểm trung lập.¬~
142
fixtures
0
Quảng cáo
Quảng cáo
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang tỉ số NBA G League 2020/2021 trên chuyên mục Bóng rổ/Mỹ. FlashScore.vn cung cấp livescore NBA G League 2020/2021, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng NBA G League 2020/2021 và thông tin chi tiết về các trận đấu. Bên cạnh tỉ số NBA G League 2020/2021, bạn có thể theo dõi 150+ giải đấu bóng rổ từ 30+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (giải vô địch, cúp hoặc giải đấu). Dịch vụ tỉ số NBA G League 2020/2021 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!
mockup