NRL 2021 trực tiếp tỉ số, kết quả

Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
NRL
2021
Loading...
results
SA÷19¬~ZA÷ÚC: NRL - Đội hình các ngôi sao¬ZEE÷ETdxjU8a¬ZB÷24¬ZY÷Úc¬ZC÷xEQAGRh4¬ZD÷t¬ZE÷EPgPVP6p¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷24_ETdxjU8a¬ZJ÷17¬ZL÷/rugby-league/australia/nrl/¬ZX÷06Úc 002......0000000000001000NRL - Đội hì027ôi sao000¬ZCC÷0¬ZAF÷Úc¬~AA÷IqZ1pqWn¬AD÷1613812200¬ADE÷1613812200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Indigenous All Stars¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1613819644¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷IND¬AE÷Indigenous All Stars¬JA÷8Ww2actN¬WU÷indigenous-all-stars¬AS÷0¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷10¬BA÷2¬BC÷8¬OA÷jBLPEYU0-U9lvjAbC.png¬WN÷MAO¬AF÷Maori All Stars¬JB÷nNx6bHeT¬WV÷maori-all-stars¬AS÷0¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷10¬BB÷0¬BD÷10¬OB÷6gQslwjT-p0sfvSHj.png¬AW÷1¬~
1
fixtures
SA÷19¬~ZA÷ÚC: NRL¬ZEE÷ETdxjU8a¬ZB÷24¬ZY÷Úc¬ZC÷tnX1ImOi¬ZD÷t¬ZE÷EPgPVP6p¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷24_ETdxjU8a¬ZJ÷2¬ZL÷/rugby-league/australia/nrl/¬ZX÷06Úc 002......0000000000001000NRL 003......000¬ZCC÷0¬ZAF÷Úc¬~AA÷rcPBkbdA¬AD÷1615453500¬ADE÷1615453500¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Melbourne Storm¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MEL¬AE÷Melbourne Storm¬JA÷QiWs9RLk¬WU÷melbourne-storm¬GRA÷0¬OA÷UDE8FYPq-QZtFw5MR.png¬WN÷SOU¬AF÷South Sydney Rabbitohs¬JB÷KEVo8oyd¬WV÷south-sydney-rabbitohs¬GRB÷0¬OB÷pMnsNJkC-IRbEu5dL.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷MmOFlIBG¬AD÷1615532400¬ADE÷1615532400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Newcastle Knights¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CAN¬AF÷Canterbury Bulldogs¬JB÷phNXVlT2¬WV÷canterbury-bulldogs¬GRB÷0¬OB÷rgsLNWT0-jsSDLqiL.png¬WM÷NEW¬AE÷Newcastle Knights¬JA÷WlZk75j2¬WU÷newcastle-knights¬GRA÷0¬OA÷E1WZNL96-2ijx52kA.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷GANJmxRM¬AD÷1615539900¬ADE÷1615539900¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Brisbane Broncos¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PAR¬AF÷Parramatta Eels¬JB÷hIQuUScF¬WV÷parramatta-eels¬GRB÷0¬OB÷zwueynS0-8EbcWdFg.png¬WM÷BRI¬AE÷Brisbane Broncos¬JA÷OrMyV8r9¬WU÷brisbane-broncos¬GRA÷0¬OA÷j7NTBOjC-I9w4x38f.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷UDRNndtT¬AD÷1615608000¬ADE÷1615608000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New Zealand Warriors¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷GOL¬AF÷Gold Coast Titans¬JB÷QVOmS6SR¬WV÷gold-coast-titans¬GRB÷0¬OB÷db2nz6Pq-4Uoi2h2m.png¬WM÷NZW¬AE÷New Zealand Warriors¬JA÷W8PqTnDL¬WU÷new-zealand-warriors¬GRA÷0¬OA÷Oz6SYSlC-QJEmu2F1.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷ze4jrGlp¬AD÷1615617000¬ADE÷1615617000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Sydney Roosters¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAN¬AF÷Manly Sea Eagles¬JB÷dEFJMpjk¬WV÷manly-sea-eagles¬GRB÷0¬OB÷hUrbAGCN-vJv0wqgl.png¬WM÷SYD¬AE÷Sydney Roosters¬JA÷2iGFNQzq¬WU÷sydney-roosters¬GRA÷0¬OA÷hfB76jCN-t0GOPRBn.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷Eo3fsz4j¬AD÷1615624500¬ADE÷1615624500¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Penrith Panthers¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷NQC¬AF÷NQ Cowboys¬JB÷rVDRKOK1¬WV÷north-queensland-cowboys¬GRB÷0¬OB÷O42kg0lC-jeoQa71k.png¬WM÷PEN¬AE÷Penrith Panthers¬JA÷z5ENL45e¬WU÷penrith-panthers¬GRA÷0¬OA÷A5A4cBkC-8SF9aT46.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷thix6Jti¬AD÷1615698300¬ADE÷1615698300¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Canberra Raiders¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷WES¬AF÷Wests Tigers¬JB÷zP0DrSC8¬WV÷wests-tigers¬GRB÷0¬OB÷vkfTE2iT-02r3ajn6.png¬WM÷CAN¬AE÷Canberra Raiders¬JA÷MLCVJrz8¬WU÷canberra-raiders¬GRA÷0¬OA÷xWlQe8S0-UopUbRGe.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷Krjt5wdc¬AD÷1615706100¬ADE÷1615706100¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷St. George Illawarra Dragons¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GEO¬AE÷St. George Illawarra Dragons¬JA÷lS4HsnSE¬WU÷st-george-illawarra-dragons¬GRA÷0¬OA÷SOhzTS5k-ERPhY7W4.png¬WN÷CRO¬AF÷Cronulla Sharks¬JB÷rk4Lt6sL¬WV÷cronulla-sharks¬GRB÷0¬OB÷lfnfUd96-69WFMU82.png¬AW÷1¬AN÷y¬~AA÷27uo4cB3¬AD÷1616058300¬ADE÷1616058300¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Parramatta Eels¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MEL¬AF÷Melbourne Storm¬JB÷EXfiyp5r¬WV÷melbourne-storm¬GRB÷0¬OB÷UDE8FYPq-QZtFw5MR.png¬WM÷PAR¬AE÷Parramatta Eels¬JA÷Mu3PuQdR¬WU÷parramatta-eels¬GRA÷0¬OA÷zwueynS0-8EbcWdFg.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷GAqk3HQ9¬AD÷1616137200¬ADE÷1616137200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New Zealand Warriors¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷NEW¬AF÷Newcastle Knights¬JB÷nogaZNZf¬WV÷newcastle-knights¬GRB÷0¬OB÷E1WZNL96-2ijx52kA.png¬WM÷NZW¬AE÷New Zealand Warriors¬JA÷hOgez4Kl¬WU÷new-zealand-warriors¬GRA÷0¬OA÷Oz6SYSlC-QJEmu2F1.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷AXrg2ytG¬AD÷1616144700¬ADE÷1616144700¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Gold Coast Titans¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BRI¬AF÷Brisbane Broncos¬JB÷vgB6X147¬WV÷brisbane-broncos¬GRB÷0¬OB÷j7NTBOjC-I9w4x38f.png¬WM÷GOL¬AE÷Gold Coast Titans¬JA÷pWB2Ysk1¬WU÷gold-coast-titans¬GRA÷0¬OA÷db2nz6Pq-4Uoi2h2m.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷lOsc1eeM¬AD÷1616212800¬ADE÷1616212800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Canterbury Bulldogs¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PEN¬AF÷Penrith Panthers¬JB÷8SkjuEND¬WV÷penrith-panthers¬GRB÷0¬OB÷A5A4cBkC-8SF9aT46.png¬WM÷CAN¬AE÷Canterbury Bulldogs¬JA÷IqAAWLJD¬WU÷canterbury-bulldogs¬GRA÷0¬OA÷rgsLNWT0-jsSDLqiL.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷6ax20FAS¬AD÷1616221800¬ADE÷1616221800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Manly Sea Eagles¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SOU¬AF÷South Sydney Rabbitohs¬JB÷ttlbwhhQ¬WV÷south-sydney-rabbitohs¬GRB÷0¬OB÷pMnsNJkC-IRbEu5dL.png¬WM÷MAN¬AE÷Manly Sea Eagles¬JA÷nJlfvYxK¬WU÷manly-sea-eagles¬GRA÷0¬OA÷hUrbAGCN-vJv0wqgl.png¬AW÷1¬AN÷n¬~AA÷88OTeZIq¬AD÷1616229300¬ADE÷1616229300¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷NQ Cowboys¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷GEO¬AF÷St. George Illawarra Dragons¬JB÷COvUXVFm¬WV÷st-george-illawarra-dragons¬GRB÷0¬OB÷SOhzTS5k-ERPhY7W4.png¬WM÷NQC¬AE÷NQ Cowboys¬JA÷I1uQYB0s¬WU÷north-queensland-cowboys¬GRA÷0¬OA÷O42kg0lC-jeoQa71k.png¬AW÷1¬AN÷n¬~
192
Quảng cáo
Quảng cáo
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang tỉ số NRL 2021 trên chuyên mục Rugby League/Úc. FlashScore.vn cung cấp livescore NRL 2021, kết quả chung cuộc và từng hiệp, thông tin chi tiết về các trận đấu từ NRL 2021. Bên cạnh tỉ số NRL 2021, bạn có thể theo dõi 5000+ giải đấu từ 30+ môn thể thao trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên của môn thể thao ở menu trên cùng hoặc tên quốc gia ở phía bên trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm. Dịch vụ tỉ số NRL 2021 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!
mockup