Primera Nacional 2019/2020 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement

Bóng đá Argentina

Primera Nacional
2019/2020
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷ARGENTINA: Primera Nacional¬ZEE÷QTNHA4p4¬ZB÷22¬ZY÷Argentina¬ZC÷4h7xKy46¬ZD÷c¬ZE÷YaB5kSWq¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷22_QTNHA4p4¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/argentina/primera-nacional/¬ZX÷00Argentina 009entina0010000000001000Primera Naci016cional000¬ZCC÷0¬ZAF÷Argentina¬~AA÷djMksePm¬AD÷1584403500¬ADE÷1584403500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Chacarita Juniors¬ER÷Vòng 21¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1584410328¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ALM¬AF÷Almagro¬JB÷Oro3T8da¬WV÷almagro¬AS÷2¬AZ÷2¬AK÷1¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷CHA¬AE÷Chacarita Juniors¬JA÷tKebUlsg¬WU÷chacarita-juniors¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬AM÷Không có khán giả.¬~AA÷KI4L0cT6¬AD÷1584399600¬ADE÷1584399600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Agropecuario¬ER÷Vòng 21¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1584406635¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BAR¬AF÷Barracas Central¬JB÷fq3Kcww4¬WV÷barracas-central¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷AGR¬AE÷Agropecuario¬JA÷SMWNbJNc¬WU÷agropecuario¬AS÷1¬AZ÷1¬AJ÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬AM÷Không có khán giả.¬~AA÷2TMoryAs¬AD÷1584385200¬ADE÷1584385200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Dep. Riestra¬ER÷Vòng 21¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1584392141¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷DAL¬AF÷Villa Dalmine¬JB÷SGifVURn¬WV÷villa-dalmine¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷RIE¬AE÷Dep. Riestra¬JA÷YghjWACt¬WU÷deportivo-riestra¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AM÷Không có khán giả.¬~AA÷p0C83aql¬AD÷1584310200¬ADE÷1584310200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Belgrano¬ER÷Vòng 21¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1584316817¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PLA¬AF÷Platense¬JB÷xh41sIhN¬WV÷platense¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷BEL¬AE÷Belgrano¬JA÷8IacrbwH¬WU÷ca-belgrano-de-cordoba¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬AM÷Không có khán giả.¬~AA÷tS5H1wE0¬AD÷1584305100¬ADE÷1584305100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷San Martin S.J.¬ER÷Vòng 21¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1584311946¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷DEP¬AF÷Deportivo Moron¬JB÷lWXJaa8i¬WV÷deportivo-moron¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷MAR¬AE÷San Martin S.J.¬JA÷zTqxyGVj¬WU÷san-martin-s-j¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬AM÷Không có khán giả.¬~AA÷GhxiuZg0¬AD÷1584302700¬ADE÷1584302700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tigre¬ER÷Vòng 21¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1584309500¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷INS¬AF÷Instituto¬JB÷hOxKPQeO¬WV÷instituto¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬WM÷TIG¬AE÷Tigre¬JA÷AamFQ6tI¬WU÷tigre¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬AM÷Không có khán giả.¬~AA÷GpMx9LLQ¬AD÷1584302400¬ADE÷1584302400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Guillermo Brown¬ER÷Vòng 21¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1584309340¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ATL¬AF÷Atletico Atlanta¬JB÷zT7po0gb¬WV÷atletico-atlanta¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷GUI¬AE÷Guillermo Brown¬JA÷t68tntvh¬WU÷guillermo-brown¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬AM÷Không có khán giả.¬~AA÷l6zawDOC¬AD÷1584300600¬ADE÷1584300600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Quilmes¬ER÷Vòng 21¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1584307651¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷GIM¬AF÷Gimnasia Jujuy¬JB÷xnBxr8Bh¬WV÷gimnasia-jujuy¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷QUI¬AE÷Quilmes¬JA÷KAGXrldn¬WU÷quilmes¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AM÷Không có khán giả.¬~AA÷YLWX916K¬AD÷1584295500¬ADE÷1584295500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Nueva Chicago¬ER÷Vòng 21¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1584302459¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷FER¬AF÷Ferro¬JB÷2F9xmMOo¬WV÷ferro¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷NUE¬AE÷Nueva Chicago¬JA÷QcQgOxno¬WU÷nueva-chicago¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬AM÷Không có khán giả.¬~AA÷zsLgtFvf¬AD÷1584292200¬ADE÷1584292200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Brown Adrogue¬ER÷Vòng 21¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1584299097¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAR¬AF÷San Martin T.¬JB÷W8lBRnRB¬WV÷san-martin-t¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷BRO¬AE÷Brown Adrogue¬JA÷2Zq7SSB5¬WU÷brown-adrogue¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AM÷Không có khán giả.¬~AA÷jwD44uUs¬AD÷1584225000¬ADE÷1584225000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Alvarado¬ER÷Vòng 21¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1584231640¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷RIV¬AF÷Ind. Rivadavia¬JB÷UR0gqvOA¬WV÷ind-rivadavia¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷0¬BD÷3¬WM÷ALV¬AE÷Alvarado¬JA÷n3BlpK84¬WU÷alvarado¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷fVXTAsiE¬AD÷1584216000¬ADE÷1584216000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷CA Mitre¬ER÷Vòng 21¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1584222810¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CLU¬AE÷CA Mitre¬JA÷fB3Mto2C¬WU÷ca-mitre¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷EST¬AF÷Estudiantes Rio Cuarto¬JB÷lY2Qu5HI¬WV÷estudiantes-rio-cuarto¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷OjBC2Jbf¬AD÷1584212400¬ADE÷1584212400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷CA Estudiantes¬ER÷Vòng 21¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1584219104¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷TEM¬AF÷Temperley¬JB÷MPuYydGp¬WV÷temperley¬AS÷0¬AZ÷0¬AK÷1¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷EST¬AE÷CA Estudiantes¬JA÷Gr35tx8T¬WU÷ca-estudiantes¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷2¬BA÷2¬BC÷0¬~AA÷29v3xXwJ¬AD÷1584144000¬ADE÷1584144000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Atl. Rafaela¬ER÷Vòng 21¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1584150833¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BOY¬AF÷All Boys¬JB÷Aa9ptnt5¬WV÷all-boys¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷RAF¬AE÷Atl. Rafaela¬JA÷GxAtsSQb¬WU÷atl-rafaela¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷0¬BC÷3¬~AA÷fqyevg96¬AD÷1584141000¬ADE÷1584141000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Def. de Belgrano¬ER÷Vòng 21¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1584147575¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SAN¬AF÷Santamarina¬JB÷tKHTqUtt¬WV÷santamarina¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷DEF¬AE÷Def. de Belgrano¬JA÷4btOOpBU¬WU÷defensores-de-belgrano¬AS÷1¬AZ÷1¬AJ÷1¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬~
333
fixtures
0
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Các thông báo đang bị trình duyệt chặn
Cài đặt
Dark mode
advertisement
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Primera Nacional 2019/2020 trên chuyên mục Bóng đá/Argentina. FlashScore.vn cung cấp livescore Primera Nacional 2019/2020, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Primera Nacional 2019/2020 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Primera Nacional, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Primera Nacional 2019/2020 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!