DFB Pokal 2019/2020 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Đức

results
1
1560804029
0
fixtures
SA÷1¬~ZA÷ĐỨC: DFB Pokal¬ZEE÷MNEDyOlF¬ZB÷81¬ZY÷Đức¬ZC÷OrgpuoSA¬ZD÷p¬ZE÷d2nR6ig6¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷81_MNEDyOlF¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/germany/dfb-pokal/¬ZX÷00Đức 003......0300000000187000DFB Pokal 009 Pokal000¬ZCC÷0¬ZAF÷Đức¬~AA÷QX8ZWEel¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Alemannia Aachen¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ALE¬AE÷Alemannia Aachen¬JA÷WpMl0iGe¬WU÷alemannia-aachen¬WN÷LEV¬AF÷Bayer Leverkusen¬JB÷AyLhaBV1¬WV÷bayer-leverkusen¬AN÷n¬~AA÷GM1nUCu7¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Baunatal¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BAU¬AE÷Baunatal¬JA÷0GAiKC7R¬WU÷baunatal¬WN÷BOC¬AF÷Bochum¬JB÷2PdJFWFr¬WV÷bochum¬AN÷n¬~AA÷t0X2xyYQ¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Chemnitzer¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CHE¬AE÷Chemnitzer¬JA÷4zxA7ZNL¬WU÷chemnitzer¬WN÷HAM¬AF÷Hamburger SV¬JB÷IwtE6gwS¬WV÷hamburger¬AN÷n¬~AA÷f7DwWYAf¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Dassendorf¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷DRE¬AF÷SG Dynamo Dresden¬JB÷ARHvNEN8¬WV÷dresden¬WM÷DAS¬AE÷Dassendorf¬JA÷CtayOf82¬WU÷dassendorf¬AN÷n¬~AA÷fqVjuwl8¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Delmenhorst¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DEL¬AE÷Delmenhorst¬JA÷pEVEmEWk¬WU÷delmenhorst¬WN÷WER¬AF÷Werder Bremen¬JB÷bHZInYod¬WV÷werder-bremen¬AN÷n¬~AA÷UPRLrCf0¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Drochtersen/Assel¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DRO¬AE÷Drochtersen/Assel¬JA÷YTj0mByE¬WU÷drochtersen-assel¬WN÷SCH¬AF÷Schalke¬JB÷AgETVr6t¬WV÷schalke¬AN÷n¬~AA÷KjhxizmK¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Duisburg¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DUI¬AE÷Duisburg¬JA÷bBxIzYi8¬WU÷duisburg¬WN÷GRE¬AF÷Greuther Furth¬JB÷x2yMZi7E¬WV÷greuther-furth¬AN÷n¬~AA÷Au7K3DWP¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Eichstatt¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷EIC¬AE÷Eichstatt¬JA÷UXFbq2zt¬WU÷vfb-eichstatt¬WN÷HER¬AF÷Hertha Berlin¬JB÷ryK2rMkn¬WV÷hertha-berlin¬AN÷n¬~AA÷Sd5jTWfD¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Energie Cottbus¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BAY¬AF÷Bayern Munich¬JB÷Ak0RDApe¬WV÷bayern-munich¬WM÷ENE¬AE÷Energie Cottbus¬JA÷dndNEjVl¬WU÷energie-cottbus¬AN÷n¬~AA÷MP74JeRl¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Halberstadt¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAL¬AE÷Halberstadt¬JA÷Q3aJbvui¬WU÷halberstadt¬WN÷UNI¬AF÷Union Berlin¬JB÷4fbNcbfc¬WV÷union-berlin¬AN÷n¬~AA÷8tAGGgB7¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Hallescher¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAL¬AE÷Hallescher¬JA÷0tfrgz9S¬WU÷hallescher¬WN÷WOL¬AF÷Wolfsburg¬JB÷2ktAlfHq¬WV÷wolfsburg¬AN÷n¬~AA÷YcYCpYPm¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Hansa Rostock¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAN¬AE÷Hansa Rostock¬JA÷nyB5RTEf¬WU÷hansa-rostock¬WN÷STU¬AF÷Stuttgart¬JB÷QR99QmU0¬WV÷vfb-stuttgart¬AN÷n¬~AA÷8GQPsW96¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Ingolstadt¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ING¬AE÷Ingolstadt¬JA÷vTIXU2Ln¬WU÷ingolstadt¬WN÷NUR¬AF÷Nurnberg¬JB÷IJHyUMzg¬WV÷nurnberg¬AN÷n¬~AA÷zTB8IFte¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Kaiserslautern¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KAI¬AE÷Kaiserslautern¬JA÷bHcRdI93¬WU÷kaiserslautern¬WN÷MAI¬AF÷Mainz¬JB÷Ai1VexP9¬WV÷mainz¬AN÷n¬~AA÷t0gYiGXD¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Karlsruher¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KAR¬AE÷Karlsruher¬JA÷hEkWCUa1¬WU÷karlsruher¬WN÷HAN¬AF÷Hannover¬JB÷W4lzClF7¬WV÷hannover¬AN÷n¬~AA÷fXOXuAvJ¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Lubeck¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LUB¬AE÷Lubeck¬JA÷88AlRKKB¬WU÷lubeck¬WN÷PAU¬AF÷St. Pauli¬JB÷na9hQvzI¬WV÷st-pauli¬AN÷n¬~AA÷OnmecB9g¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Magdeburg¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAG¬AE÷Magdeburg¬JA÷fu1Owb4H¬WU÷magdeburg¬WN÷FRE¬AF÷Freiburg¬JB÷6F4SxIJN¬WV÷freiburg¬AN÷n¬~AA÷nsAVXftr¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Mannheim¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAN¬AE÷Mannheim¬JA÷OKIt2Doq¬WU÷mannheim¬WN÷EIN¬AF÷Eintracht Frankfurt¬JB÷2BHp1X0k¬WV÷eintracht-frankfurt¬AN÷n¬~AA÷SKgnaXvs¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Nordhausen¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ERZ¬AF÷Aue¬JB÷4j8Bt0Kb¬WV÷aue¬WM÷NOR¬AE÷Nordhausen¬JA÷Qa97st5h¬WU÷wacker-nordhausen¬AN÷n¬~AA÷xSnsjf2Q¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Oberneuland¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷OBE¬AE÷Oberneuland¬JA÷KQQQYBMK¬WU÷oberneuland¬WN÷DAR¬AF÷Darmstadt¬JB÷YTUUXVyR¬WV÷darmstadt¬AN÷n¬~AA÷UkBCHZe1¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Rodinghausen¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ROD¬AE÷Rodinghausen¬JA÷hGjzedvG¬WU÷rodinghausen¬WN÷PAD¬AF÷Paderborn¬JB÷W6kvfGgM¬WV÷paderborn¬AN÷n¬~AA÷n1xHqhuf¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Saarbrucken¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SAA¬AE÷Saarbrucken¬JA÷Kl9DP7q7¬WU÷saarbrucken¬WN÷REG¬AF÷Regensburg¬JB÷WOCHORbD¬WV÷regensburg¬AN÷n¬~AA÷v1IaKyCr¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Salmrohr¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SAL¬AE÷Salmrohr¬JA÷8SUYjSLp¬WU÷salmrohr¬WN÷HOL¬AF÷Holstein Kiel¬JB÷nJTxjnyi¬WV÷holstein-kiel¬AN÷n¬~AA÷SdTbwHIK¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Sandhausen¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SAN¬AE÷Sandhausen¬JA÷WMw29eg9¬WU÷sandhausen¬WN÷MON¬AF÷B. Monchengladbach¬JB÷ADx68F8F¬WV÷b-monchengladbach¬AN÷n¬~AA÷YZTfvc3E¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Uerdingen¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷UER¬AE÷Uerdingen¬JA÷CKN0BHOd¬WU÷uerdingen¬WN÷DOR¬AF÷Dortmund¬JB÷jBM4Ayv3¬WV÷dortmund¬AN÷n¬~AA÷2wnadVOa¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Ulm¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HEI¬AF÷Heidenheim¬JB÷2ojbXeso¬WV÷heidenheim¬WM÷ULM¬AE÷Ulm¬JA÷0x4WyxZT¬WU÷ulm¬AN÷n¬~AA÷GtQTtjPC¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Verl¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷VER¬AE÷Verl¬JA÷0r7tTtja¬WU÷verl¬WN÷AUG¬AF÷Augsburg¬JB÷EoBpS055¬WV÷augsburg¬AN÷n¬~AA÷6Bhjbifm¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷VfL Osnabruck¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷OSN¬AE÷VfL Osnabruck¬JA÷YPCFuKZ4¬WU÷vfl-osnabruck¬WN÷LEI¬AF÷RB Leipzig¬JB÷CGBJvvkB¬WV÷rb-leipzig¬AN÷n¬~AA÷dx3G4gHJ¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Viktoria Berlin¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷VIK¬AE÷Viktoria Berlin¬JA÷ELukPbkO¬WU÷viktoria-berlin¬WN÷ARM¬AF÷Arminia Bielefeld¬JB÷hCvgOI4U¬WV÷arminia-bielefeld¬AN÷n¬~AA÷YcCsVhQ0¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Villingen¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷VIL¬AE÷Villingen¬JA÷4lHrMYxF¬WU÷fc-08-villingen¬WN÷DUS¬AF÷Dusseldorf¬JB÷ruGnLhhL¬WV÷dusseldorf¬AN÷n¬~AA÷vyZ8oEAs¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Wehen¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WEH¬AE÷Wehen¬JA÷j9HdTkpr¬WU÷wehen¬WN÷KOL¬AF÷FC Koln¬JB÷UaG0S9al¬WV÷koln¬AN÷n¬~AA÷2yeWy4sG¬AD÷1565366400¬ADE÷1565366400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Wurzburger Kickers¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WUR¬AE÷Wurzburger Kickers¬JA÷2T219zxC¬WU÷wurzburger-kickers¬WN÷HOF¬AF÷Hoffenheim¬JB÷GW658fiI¬WV÷hoffenheim¬AN÷n¬~
1
1560804029
32
Settings
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số DFB Pokal 2019/2020 trên chuyên mục Bóng đá/Đức. FlashScore.vn cung cấp livescore DFB Pokal 2019/2020, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng DFB Pokal 2019/2020 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số DFB Pokal, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số DFB Pokal 2019/2020 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!