Romanian Cup Nữ 2020/2021 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Romanian Cup Nữ
2020/2021
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷ROMANIA: Romanian Cup Nữ¬ZEE÷0llBSJsO¬ZB÷157¬ZY÷Romania¬ZC÷dfEGsvRo¬ZD÷c¬ZE÷vNXIAw1A¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷157_0llBSJsO¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/romania/romanian-cup-women/¬ZX÷00Romania 007omania0190000000001000Romanian Cup015Cup Nữ000¬ZCC÷0¬ZAF÷Romania¬~AA÷SUE9tdPA¬AD÷1616592600¬ADE÷1616592600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Olimpic Star Cluj Nữ¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷OLI¬AE÷Olimpic Star Cluj Nữ¬JA÷xGkU2jcN¬WU÷olimpic-star-cluj¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷r33884me-SjgCkl0c.png¬WN÷CLU¬AF÷Ol. Cluj Nữ¬JB÷z18X1ACT¬WV÷olimpia-cluj¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷14¬BB÷9¬BD÷5¬OB÷Y1XdLOQq-YPyw47Ji.png¬~AA÷tYIDuGvH¬AD÷1616590800¬ADE÷1616590800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Activ Slobozia Nữ¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BRU¬AE÷Activ Slobozia Nữ¬JA÷hteacUKp¬WU÷activ-slobozia¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷W4miUwBN-UFky5ZHi.png¬WN÷SNC¬AF÷SN Constanta Nữ¬JB÷WWg3dlzi¬WV÷sn-constanta¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬OB÷KdQmnt7k-8YQThNPk.png¬~AA÷6FQ0rIfb¬AD÷1616590800¬ADE÷1616590800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Atletic Drobeta Nữ¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ONG¬AE÷Atletic Drobeta Nữ¬JA÷dxlE6Ycb¬WU÷atletic-drobeta¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬OA÷fk3vvMme-KtSarDaq.png¬WN÷BAN¬AF÷Banat Nữ¬JB÷zTnI5hD4¬WV÷banat¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬OB÷ERXF3jhT-6yccY3xB.png¬~AA÷W2aVSxeB¬AD÷1616590800¬ADE÷1616590800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Bihor Nữ¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BIH¬AE÷Bihor Nữ¬JA÷AqSGyEbO¬WU÷united-bihor¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷team¬WN÷BAI¬AF÷Baia Mare Nữ¬JB÷MJVKzYDU¬WV÷ff-baia-mare¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷12¬BB÷7¬BD÷5¬OB÷UFi8usne-fTROfBq9.png¬~AA÷xtMdqbuh¬AD÷1616590800¬ADE÷1616590800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷9¬CX÷Coltea Brasov Nữ¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷COL¬AE÷Coltea Brasov Nữ¬JA÷lCp68fTo¬WU÷coltea-brasov¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬OA÷hKmoABjC-WpkoYrc0.png¬WN÷CSS¬AF÷CSS Targoviste Nữ¬JB÷2FlA7Erh¬WV÷css-targoviste¬GRB÷0¬OB÷dQ9g1VTH-hhaczqUS.png¬~AA÷bk1NUbQb¬AD÷1616590800¬ADE÷1616590800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Csikszereda Nữ¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CSI¬AE÷Csikszereda Nữ¬JA÷U5Q0udaa¬WU÷csikszereda¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷Sp0yValC-6HMY0YA3.png¬WN÷VAS¬AF÷Vasas Odorhei Nữ¬JB÷8dP4vGE5¬WV÷vasas-odorhei¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷4¬BB÷0¬BD÷4¬OB÷dANexSlC-IRCr3mMM.png¬~AA÷dpqALfmo¬AD÷1616590800¬ADE÷1616590800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Dream Team Nữ¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DRE¬AE÷Dream Team Nữ¬JA÷nqCljDDH¬WU÷dream-team¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬OA÷Wtq99a86-WCNzljGA.png¬WN÷CAR¬AF÷Carmen Bucuresti Nữ¬JB÷QZAhkXSN¬WV÷carmen-bucuresti¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷7¬BB÷0¬BD÷7¬OB÷djBh5zWH-nkwsL0Qu.png¬~AA÷lvfzSdAH¬AD÷1616590800¬ADE÷1616590800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Dunarea Giurgiu Nữ¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷FAI¬AF÷Fairplay Bucuresti Nữ¬JB÷xW5Ufyan¬WV÷fairplay-bucuresti¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷20¬BB÷10¬BD÷10¬OB÷xxytY2CN-QDPKc38A.png¬WM÷DUN¬AE÷Dunarea Giurgiu Nữ¬JA÷bu7QeHqt¬WU÷giurgiu¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷zcQ1dniC-KEqNw3Gh.png¬~AA÷2N7EWKen¬AD÷1616590800¬ADE÷1616590800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷9¬CX÷Luceafarul Filiasi Nữ¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷UNI¬AF÷Universitatea Alexandria Nữ¬JB÷SINlrbFt¬WV÷universitatea-alexandria¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬OB÷dOSMGPoe-p4idgIi5.png¬WM÷LUC¬AE÷Luceafarul Filiasi Nữ¬JA÷Q9yNnv7P¬WU÷luceafarul-filiasi¬GRA÷0¬OA÷fJCbOC6k-8U4Cn0kA.png¬~AA÷pncJVvBh¬AD÷1616590800¬ADE÷1616590800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Magura Bacau Nữ¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAG¬AE÷Magura Bacau Nữ¬JA÷MuNhsIUn¬WU÷magura-bacau¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷KCCoBqne-UkxSyGW7.png¬WN÷VUL¬AF÷Vulpitele Galbene Roman Nữ¬JB÷zqRdtxpg¬WV÷vulpitele-galbene-roman¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷7¬BB÷4¬BD÷3¬OB÷6glDRbCN-4plmG8AU.png¬~AA÷lS7VgCJK¬AD÷1616590800¬ADE÷1616590800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Magura Cisnadie Nữ¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAG¬AE÷Magura Cisnadie Nữ¬JA÷Cl8guF3Q¬WU÷magura-cisnadie¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷8¬BA÷3¬BC÷5¬OA÷zLMuiHRq-ChWA1j5O.png¬WN÷TAR¬AF÷CSM Targu Mures Nữ¬JB÷EcfLzZBs¬WV÷csm-targu-mures¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬OB÷lOEWB5Pq-KIBXcgQH.png¬~AA÷bkNhpvQo¬AD÷1616590800¬ADE÷1616590800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Navobi Iasi Nữ¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CSN¬AE÷Navobi Iasi Nữ¬JA÷YaAdlirU¬WU÷cs-navobi-iasi¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷IT7H8y86-6kA9O5di.png¬WN÷CHI¬AF÷Nicu Gane Falticeni Nữ¬JB÷z9dOqBjo¬WV÷nicu-gane-falticeni¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬OB÷2af6X7S0-jHtQ29bs.png¬~AA÷hC0RTIu5¬AD÷1616590800¬ADE÷1616590800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Politehnica Timisoara Nữ¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷POL¬AE÷Politehnica Timisoara Nữ¬JA÷xWT8wzUB¬WU÷politehnica-timisoara¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷EquqZEVH-lGMh7oI3.png¬WN÷FOR¬AF÷Fortuna Becicherecu Mic Nữ¬JB÷GMSCxfqI¬WV÷fortuna-becicherecu-mic¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷9¬BB÷5¬BD÷4¬OB÷tUkKyyCN-SzZShj9I.png¬~AA÷SUhvRGPN¬AD÷1616590800¬ADE÷1616590800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Ramnicu S. Nữ¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷RAM¬AE÷Ramnicu S. Nữ¬JA÷65AYgeEh¬WU÷ramnicu-sarat¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬OA÷A5JrV1BN-Spls8h6F.png¬WN÷UNG¬AF÷Universitatea Galati Nữ¬JB÷pd9xgFTb¬WV÷universitatea-galati¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷8¬BB÷3¬BD÷5¬OB÷lKAB9yXH-pSkxP8TM.png¬~AA÷MihrQzuU¬AD÷1616590800¬ADE÷1616590800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Targu Mures Nữ¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TAR¬AE÷Targu Mures Nữ¬JA÷vJ8thZr5¬WU÷targu-mures¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷CbcxPgQq-lfVfDL1C.png¬WN÷HEN¬AF÷Heniu Prundu Bargaului Nữ¬JB÷hMCpigbB¬WV÷heniu-prundu-bargaului¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷8¬BB÷4¬BD÷4¬OB÷zoERZJAN-MwMtvtmf.png¬~AA÷p6P4sxA4¬AD÷1616590800¬ADE÷1616590800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Viitorul Arad Nữ¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷VII¬AE÷Viitorul Arad Nữ¬JA÷42iM4CSA¬WU÷viitorul-arad¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷08a9DCS0-tO6FxLfM.png¬WN÷TAR¬AF÷Piros Security Nữ¬JB÷rgjQ3WsH¬WV÷piros-security¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷7¬BB÷3¬BD÷4¬OB÷I9c3s7VH-8blEw9Rr.png¬~AA÷GnPxB54j¬AD÷1615986000¬ADE÷1615986000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Magura Cisnadie Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAG¬AE÷Magura Cisnadie Nữ¬JA÷noRnMtzn¬WU÷magura-cisnadie¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷6¬BA÷3¬BC÷3¬OA÷zLMuiHRq-ChWA1j5O.png¬WN÷OLI¬AF÷Olimpia Gherla Nữ¬JB÷tMujL0kh¬WV÷olimpia-gherla¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷2¬BD÷0¬OB÷z9SLwgXH-fwu4lkzI.png¬~AA÷boaQyyOj¬AD÷1615122000¬ADE÷1615122000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Coltea Brasov Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷COL¬AE÷Coltea Brasov Nữ¬JA÷xtiWrO54¬WU÷coltea-brasov¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷8¬BA÷5¬BC÷3¬OA÷hKmoABjC-WpkoYrc0.png¬WN÷CSM¬AF÷CSM Pascani Nữ¬JB÷W2jzrrLA¬WV÷csm-pascani¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬OB÷Otq3u9jC-Ohs5y3r2.png¬~AA÷S28fsc0T¬AD÷1615122000¬ADE÷1615122000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷FCM Targoviste Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TAR¬AE÷FCM Targoviste Nữ¬JA÷IRtwNtqo¬WU÷fcm-targoviste¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷IB8n00Qq-lzFZawrP.png¬WN÷DUN¬AF÷Dunarea Giurgiu Nữ¬JB÷6szLoQLo¬WV÷giurgiu¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷19¬BB÷15¬BD÷4¬OB÷zcQ1dniC-KEqNw3Gh.png¬~AA÷preMxH8p¬AD÷1615122000¬ADE÷1615122000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Viitorul Arad Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷VII¬AE÷Viitorul Arad Nữ¬JA÷pYYOppyh¬WU÷viitorul-arad¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷26¬BA÷13¬BC÷13¬OA÷08a9DCS0-tO6FxLfM.png¬WN÷JUV¬AF÷Juventus Timisoara Nữ¬JB÷veYSq4jb¬WV÷juventus-timisoara¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬OB÷4YHTL4S0-bZ7lajVI.png¬~AA÷lC9jrwoN¬AD÷1615122000¬ADE÷1615122000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Zimbrul Tulcea Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BRU¬AF÷Activ Slobozia Nữ¬JB÷GIfBRMzU¬WV÷activ-slobozia¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷7¬BB÷5¬BD÷2¬OB÷W4miUwBN-UFky5ZHi.png¬WM÷ZIM¬AE÷Zimbrul Tulcea Nữ¬JA÷Mee7S2LN¬WU÷zimbrul-tulcea¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬OA÷bXGJqYS0-Y36ItKzQ.png¬~
22
fixtures
SA÷1¬~ZA÷ROMANIA: Romanian Cup Nữ¬ZEE÷0llBSJsO¬ZB÷157¬ZY÷Romania¬ZC÷dfEGsvRo¬ZD÷c¬ZE÷vNXIAw1A¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷157_0llBSJsO¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/romania/romanian-cup-women/¬ZX÷00Romania 007omania0190000000001000Romanian Cup015Cup Nữ000¬ZCC÷0¬ZAF÷Romania¬~AA÷GfP2adg5¬AD÷1619618400¬ADE÷1619618400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Baia Mare Nữ¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BAI¬AE÷Baia Mare Nữ¬JA÷ja9S5Lx8¬WU÷ff-baia-mare¬GRA÷0¬OA÷UFi8usne-fTROfBq9.png¬WN÷HEN¬AF÷Heniu Prundu Bargaului Nữ¬JB÷vccFCiBK¬WV÷heniu-prundu-bargaului¬GRB÷0¬OB÷zoERZJAN-MwMtvtmf.png¬AN÷n¬~AA÷4GHFdfwO¬AD÷1619618400¬ADE÷1619618400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Banat Nữ¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BAN¬AE÷Banat Nữ¬JA÷U9l527mD¬WU÷banat¬GRA÷0¬OA÷ERXF3jhT-6yccY3xB.png¬WN÷UNI¬AF÷Universitatea Alexandria Nữ¬JB÷rDxmRjQD¬WV÷universitatea-alexandria¬GRB÷0¬OB÷dOSMGPoe-p4idgIi5.png¬AN÷n¬~AA÷UwNj2b9n¬AD÷1619618400¬ADE÷1619618400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Carmen Bucuresti Nữ¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CAR¬AE÷Carmen Bucuresti Nữ¬JA÷rZ5K7s8e¬WU÷carmen-bucuresti¬GRA÷0¬OA÷djBh5zWH-nkwsL0Qu.png¬WN÷FAI¬AF÷Fairplay Bucuresti Nữ¬JB÷xd5O61N1¬WV÷fairplay-bucuresti¬GRB÷0¬OB÷xxytY2CN-QDPKc38A.png¬AN÷n¬~AA÷x4Qb0xva¬AD÷1619618400¬ADE÷1619618400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Coltea Brasov Nữ¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷COL¬AE÷Coltea Brasov Nữ¬JA÷6Vq8EDt8¬WU÷coltea-brasov¬GRA÷0¬OA÷hKmoABjC-WpkoYrc0.png¬WN÷VAS¬AF÷Vasas Odorhei Nữ¬JB÷pMrCDXeE¬WV÷vasas-odorhei¬GRB÷0¬OB÷dANexSlC-IRCr3mMM.png¬AN÷n¬~AA÷bJE7bG8B¬AD÷1619618400¬ADE÷1619618400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Magura Cisnadie Nữ¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAG¬AE÷Magura Cisnadie Nữ¬JA÷lWnk6kll¬WU÷magura-cisnadie¬GRA÷0¬OA÷zLMuiHRq-ChWA1j5O.png¬WN÷CLU¬AF÷Ol. Cluj Nữ¬JB÷rgng593f¬WV÷olimpia-cluj¬GRB÷0¬OB÷Y1XdLOQq-YPyw47Ji.png¬AN÷n¬~AA÷8ULf1IOh¬AD÷1619618400¬ADE÷1619618400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Nicu Gane Falticeni Nữ¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CHI¬AE÷Nicu Gane Falticeni Nữ¬JA÷ImdJBBQQ¬WU÷nicu-gane-falticeni¬GRA÷0¬OA÷2af6X7S0-jHtQ29bs.png¬WN÷VUL¬AF÷Vulpitele Galbene Roman Nữ¬JB÷zTro7VYs¬WV÷vulpitele-galbene-roman¬GRB÷0¬OB÷6glDRbCN-4plmG8AU.png¬AN÷n¬~AA÷r7GJeEhU¬AD÷1619618400¬ADE÷1619618400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Piros Security Nữ¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TAR¬AE÷Piros Security Nữ¬JA÷fmtiQAuK¬WU÷piros-security¬GRA÷0¬OA÷I9c3s7VH-8blEw9Rr.png¬WN÷FOR¬AF÷Fortuna Becicherecu Mic Nữ¬JB÷lAuePUfQ¬WV÷fortuna-becicherecu-mic¬GRB÷0¬OB÷tUkKyyCN-SzZShj9I.png¬AN÷n¬~AA÷AgIBczOH¬AD÷1619618400¬ADE÷1619618400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷SN Constanta Nữ¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SNC¬AE÷SN Constanta Nữ¬JA÷Mqoc4TI0¬WU÷sn-constanta¬GRA÷0¬OA÷KdQmnt7k-8YQThNPk.png¬WN÷UNG¬AF÷Universitatea Galati Nữ¬JB÷jJk13mY6¬WV÷universitatea-galati¬GRB÷0¬OB÷lKAB9yXH-pSkxP8TM.png¬AN÷n¬~
8
Quảng cáo
Quảng cáo
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
Ai Cập Albania Algeria Andorra Ấn Độ Angola Anh Ngoại hạng Anh Championship League One League Two EFL Cup FA Cup Áo Tipico Bundesliga Ả Rập Xê Út Argentina Armenia Aruba Azerbaijan Bắc Ireland Bắc Macedonia Bahrain Ba Lan Bangladesh Belarus Benin Bermuda Bỉ Jupiler League Bờ Biển Ngà Bồ Đào Nha Primeira Liga Bolivia Bosnia & Herzegovina Botswana Brazil Serie A Bulgaria Burkina Faso Burundi Các Tiểu vương quốc Ả Rập Thống nhất Cameroon Campuchia Canada Cape Verde CH Dân chủ Congo Chilê Colombia Cộng hòa Congo Cộng hòa Dominican Cộng hòa Séc Costa Rica Croatia Curaçao Djibouti Đài Loan Đan Mạch Đảo Faroe Đức Bundesliga 2. Bundesliga Ecuador El Salvador Estonia Eswatini Ethiopia Fiji Gabon Gambia Ghana Ghi-nê Gibraltar Gruzia Guatemala Haiti Hà Lan Eredivisie Hàn Quốc Honduras Hồng Kông Hungary Hy Lạp Iceland Indonesia Iran Iraq Ireland Israel Jamaica Jordan Kazakhstan Kenya Kosovo Kuwait Kyrgyzstan Lào Latvia Lesotho Li-băng Liberia Libya Liechtenstein Lithuania Luxembourg Ma Cao Malawi Malaysia Maldives Mali Malta Ma-rốc Mauritania Mauritius Mexico Moldova Montenegro Mozambique Mông Cổ Mỹ MLS Myanmar Namibia Nam Phi Premier League Na Uy New Zealand Nga Nhật Bản Nicaragua Niger Nigeria Oman Pakistan Palestine Panama Paraguay Peru Phần Lan Pháp Ligue 1 Philippines Qatar Réunion Romania Rwanda San Marino Scotland Senegal Serbia Seychelles Sierra Leone Singapore Síp Slovakia Slovenia Somalia Sri Lanka Sudan Syria Tajikistan Tanzania Tây Ban Nha La Liga Copa del Rey Thái Lan Thổ Nhĩ Kỳ Thụy Điển Thụy Sĩ Togo Trinidad và Tobago Trung Quốc Tunisia Turkmenistan Úc Uganda Ukraine Uruguay Uzbekistan Venezuela Việt Nam V.League 1 V.League 2 Cúp Quốc gia Wales Ý Serie A Serie B Coppa Italia Yemen Zambia Zimbabwe Bắc và Trung Mỹ Gold Cup World Cup châu Á Asian Cup AFC Cup World Cup AFF Suzuki Cup châu Âu Euro Champions League Europa League UEFA Nations League Euro U21 Euro U19 World Cup Euro U17 châu Phi Africa Cup of Nations World Cup châu Úc và châu Đại Dương World Cup Nam Mỹ Copa América Copa Libertadores World Cup Thế giới World Cup Thế vận hội Olympic World Cup U20 World Cup U17 Giao hữu Quốc tế Giao hữu CLB
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Romanian Cup Nữ 2020/2021 trên chuyên mục Bóng đá/Romania. FlashScore.vn cung cấp livescore Romanian Cup Nữ 2020/2021, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Romanian Cup Nữ 2020/2021 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Romanian Cup Nữ, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Romanian Cup Nữ 2020/2021 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!
mockup