FA Cup 2019 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement

Bóng đá Trung Quốc

FA Cup
2019
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷TRUNG QUỐC: FA Cup¬ZEE÷hQWz6gLn¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷K8VqH49s¬ZD÷c¬ZE÷0jubxFTC¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷52_hQWz6gLn¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/china/fa-cup/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0070000000001000FA Cup 006FA Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷AVsuVBml¬AD÷1575632100¬ADE÷1575632100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Shanghai Shenhua¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1575638870¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHA¬AE÷Shanghai Shenhua¬JA÷Cndbotsf¬WU÷shanghai-shenhua¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷2¬AG÷3¬BA÷0¬BC÷3¬WN÷SHA¬AF÷Shandong Luneng¬JB÷69e2p0d0¬WV÷shandong-luneng¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AM÷Kết quả vòng một: 0-1. Tổng tỉ số: 3-1.¬AW÷1¬~AA÷dSwyWiYs¬AD÷1572608100¬ADE÷1572608100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Shandong Luneng¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1572614793¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHA¬AE÷Shandong Luneng¬JA÷GK2km2Cs¬WU÷shandong-luneng¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷SHA¬AF÷Shanghai Shenhua¬JB÷YecfnMRm¬WV÷shanghai-shenhua¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷U5PiBrZ5¬AD÷1566300900¬ADE÷1566300900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Shanghai SIPG¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1566308056¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHA¬AE÷Shanghai SIPG¬JA÷px8rRCJO¬WU÷shanghai-sipg¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷SHA¬AF÷Shandong Luneng¬JB÷nsnRkddP¬WV÷shandong-luneng¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AK÷1¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷nszmCOJa¬AD÷1566214500¬ADE÷1566214500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Dalian Pro¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1566221491¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DAL¬AE÷Dalian Pro¬JA÷bL9zTYlC¬WU÷dalian-professional¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷SHA¬AF÷Shanghai Shenhua¬JB÷6o9vSh4I¬WV÷shanghai-shenhua¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷MLkXQyMU¬AD÷1563969600¬ADE÷1563969600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Guangzhou Evergrande¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1563976501¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GUA¬AE÷Guangzhou Evergrande¬JA÷2orCYQSq¬WU÷guangzhou-evergrande¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷SHA¬AF÷Shanghai SIPG¬JB÷KMxHXprj¬WV÷shanghai-sipg¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬~AA÷naVTVTIu¬AD÷1563969600¬ADE÷1563969600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tianjin Teda¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1563976659¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TIA¬AE÷Tianjin Teda¬JA÷bDyLW4cd¬WU÷tianjin-teda¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷SHA¬AF÷Shanghai Shenhua¬JB÷CGP2elzc¬WV÷shanghai-shenhua¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬~AA÷QkUXUmYo¬AD÷1563962400¬ADE÷1563962400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Shandong Luneng¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1563972074¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHA¬AE÷Shandong Luneng¬JA÷QJT6f8k3¬WU÷shandong-luneng¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬AG÷2¬AT÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷BEI¬AF÷Beijing Guoan¬JB÷8rJBgS49¬WV÷beijing-guoan¬AZ÷0¬AH÷1¬AU÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷rVjTRH6O¬AD÷1563962400¬ADE÷1563962400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tianjin Tianhai¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1563969205¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TIA¬AE÷Tianjin Tianhai¬JA÷WbLviZrB¬WU÷tianjin-tianhai¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷DAL¬AF÷Dalian Pro¬JB÷QLKrjgbH¬WV÷dalian-professional¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷4¬BB÷2¬BD÷2¬~AA÷WGUR6zRH¬AD÷1559215800¬ADE÷1559215800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Shanghai Shenxin¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1559222601¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷TIA¬AF÷Tianjin Teda¬JB÷4lihnfGP¬WV÷tianjin-teda¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬WM÷SHA¬AE÷Shanghai Shenxin¬JA÷Qchlmz1J¬WU÷shanghai-shenxin¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬~AA÷OjRJ8dd5¬AD÷1559131200¬ADE÷1559131200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Shanghai Shenhua¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1559140870¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHA¬AE÷Shanghai Shenhua¬JA÷t6EqkEG0¬WU÷shanghai-shenhua¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬AG÷3¬AT÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷CHO¬AF÷Chongqing Lifan¬JB÷KdDmlYV6¬WV÷chongqing-lifan¬AZ÷0¬AH÷2¬AU÷2¬BB÷2¬BD÷0¬~AA÷rebpPHtn¬AD÷1559129700¬ADE÷1559129700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Beijing Guoan¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1559136410¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CHA¬AF÷Changchun Yatai¬JB÷vVNmyU7O¬WV÷changchun-yatai¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷BEI¬AE÷Beijing Guoan¬JA÷0vPqxAhI¬WU÷beijing-guoan¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷1¬~AA÷p0SF9xsa¬AD÷1559129700¬ADE÷1559129700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Dalian Pro¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1559136624¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DAL¬AE÷Dalian Pro¬JA÷pvLziznl¬WU÷dalian-professional¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷SHA¬AF÷Shanghai Jiading City Development¬JB÷OUJvjf1f¬WV÷shanghai-jiading-city-development¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷EuKW5ftO¬AD÷1559129700¬ADE÷1559129700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Guangzhou Evergrande¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1559136416¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GUA¬AE÷Guangzhou Evergrande¬JA÷zXwKsEOt¬WU÷guangzhou-evergrande¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷5¬BA÷2¬BC÷3¬WN÷BEI¬AF÷Beijing Renhe¬JB÷ENxOtYwm¬WV÷beijing-renhe¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷IDQN7GBB¬AD÷1559129700¬ADE÷1559129700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Jiangsu Suning¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1559136338¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷JIA¬AE÷Jiangsu Suning¬JA÷EJCimhoD¬WU÷jiangsu-suning¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷SHA¬AF÷Shandong Luneng¬JB÷SMGenC0J¬WV÷shandong-luneng¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷44atQcRu¬AD÷1559124000¬ADE÷1559124000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Shanghai SIPG¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1559130602¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHA¬AE÷Shanghai SIPG¬JA÷4CVzvWN5¬WU÷shanghai-sipg¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷4¬BA÷1¬BC÷3¬WN÷JIL¬AF÷Jilin Baijia¬JB÷r3UvwjwC¬WV÷jilin-baijia¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷hWIz5EeU¬AD÷1559043300¬ADE÷1559043300¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tianjin Tianhai¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1559050181¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TIA¬AE÷Tianjin Tianhai¬JA÷dnSSuhgg¬WU÷tianjin-tianhai¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷PER¬AF÷Taizhou Yuanda¬JB÷AkWWvC8a¬WV÷taizhou-yuanda¬AK÷1¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷Uij8HXSk¬AD÷1556796900¬ADE÷1556796900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Jiangsu Suning¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1556803499¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HEB¬AF÷Hebei Elite¬JB÷40TZkRH4¬WV÷hebei-elite¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷JIA¬AE÷Jiangsu Suning¬JA÷MyvVj72b¬WU÷jiangsu-suning¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷4¬BA÷1¬BC÷3¬~
93
fixtures
0
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Các thông báo đang bị trình duyệt chặn
Cài đặt
Dark mode
advertisement
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số FA Cup 2019 trên chuyên mục Bóng đá/Trung Quốc. FlashScore.vn cung cấp livescore FA Cup 2019, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng FA Cup 2019 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số FA Cup, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số FA Cup 2019 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!