Super League 2019 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Trung Quốc Super League2019

results
1
1550965003
0
fixtures
SA÷1¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Super League¬ZEE÷nc9yRmcn¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷8v9j9Yfo¬ZD÷p¬ZE÷bDP95ewl¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷52_nc9yRmcn¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/china/super-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0000000000186000Super League012League000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷Cvb5kbeL¬AD÷1551434400¬ADE÷1551434400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Shandong Luneng¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHA¬AE÷Shandong Luneng¬JA÷EDRo4PGk¬WU÷shandong-luneng¬WN÷BEI¬AF÷Beijing Renhe¬JB÷fPrq3qWe¬WV÷beijing-renhe¬AW÷1¬~AA÷tE29lIAR¬AD÷1551440100¬ADE÷1551440100¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Guangzhou Evergrande¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GUA¬AE÷Guangzhou Evergrande¬JA÷YFsm23o2¬WU÷guangzhou-evergrande¬WN÷TIA¬AF÷Tianjin Quanjian¬JB÷nJVUQnO2¬WV÷tianjin-quanjian¬AW÷1¬~AA÷rNlypxJr¬AD÷1551440100¬ADE÷1551440100¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Shanghai Shenhua¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHA¬AE÷Shanghai Shenhua¬JA÷0MZYP6w9¬WU÷shanghai-shenhua¬WN÷SHA¬AF÷Shanghai SIPG¬JB÷roPwPQhF¬WV÷shanghai-sipg¬AW÷1¬~AA÷QovtqdYl¬AD÷1551441600¬ADE÷1551441600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Wuhan Zall¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WUH¬AE÷Wuhan Zall¬JA÷MyOsOp8L¬WU÷wuhan-zall¬WN÷BEI¬AF÷Beijing Guoan¬JB÷jBSoN4NR¬WV÷beijing-guoan¬AW÷1¬~AA÷YBslsz31¬AD÷1551511800¬ADE÷1551511800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Chongqing Lifan¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷GUA¬AF÷Guangzhou R&F¬JB÷tt7QFMF1¬WV÷guangzhou-r-f¬WM÷CHO¬AE÷Chongqing Lifan¬JA÷nJ7MG20e¬WU÷chongqing-lifan¬AW÷1¬~AA÷vkrprGme¬AD÷1551528000¬ADE÷1551528000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Shenzhen¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHE¬AE÷Shenzhen¬JA÷hKEDIOVr¬WU÷shenzhen-fc¬WN÷HEB¬AF÷Hebei¬JB÷zq4IHrok¬WV÷hebei-china-fortune¬AW÷1¬~AA÷C2thtfI7¬AD÷1551598200¬ADE÷1551598200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Henan Jianye¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HEN¬AE÷Henan Jianye¬JA÷KW5UEtV7¬WU÷henan-jianye¬WN÷DAL¬AF÷Dalian Yifang F.C.¬JB÷dlkDwQ78¬WV÷dalian-yifang¬AW÷1¬~AA÷b51S4we8¬AD÷1551612900¬ADE÷1551612900¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Jiangsu Suning¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷JIA¬AE÷Jiangsu Suning¬JA÷zulHxpNE¬WU÷jiangsu-suning¬WN÷TIA¬AF÷Tianjin Teda¬JB÷U1mLy4xL¬WV÷tianjin-teda¬AW÷1¬~AA÷xd0W3cAE¬AD÷1552044900¬ADE÷1552044900¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Guangzhou Evergrande¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷TIA¬AF÷Tianjin Teda¬JB÷lnUiWs0r¬WV÷tianjin-teda¬WM÷GUA¬AE÷Guangzhou Evergrande¬JA÷r5iPzOiR¬WU÷guangzhou-evergrande¬AW÷1¬~AA÷j3t7cemr¬AD÷1552116600¬ADE÷1552116600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Chongqing Lifan¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CHO¬AE÷Chongqing Lifan¬JA÷dWZBRJED¬WU÷chongqing-lifan¬WN÷BEI¬AF÷Beijing Guoan¬JB÷AZNgj3iE¬WV÷beijing-guoan¬AW÷1¬~AA÷WIaz3HPK¬AD÷1552116600¬ADE÷1552116600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Shandong Luneng¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHA¬AE÷Shandong Luneng¬JA÷SxTeV1Fl¬WU÷shandong-luneng¬WN÷HEN¬AF÷Henan Jianye¬JB÷MDsaULUf¬WV÷henan-jianye¬AW÷1¬~AA÷pM3v2yuR¬AD÷1552131300¬ADE÷1552131300¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Guangzhou R&F¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GUA¬AE÷Guangzhou R&F¬JA÷04t3Tup1¬WU÷guangzhou-r-f¬WN÷DAL¬AF÷Dalian Yifang F.C.¬JB÷rTV7Saa7¬WV÷dalian-yifang¬AW÷1¬~AA÷UguBdF2l¬AD÷1552131300¬ADE÷1552131300¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Shanghai SIPG¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHA¬AE÷Shanghai SIPG¬JA÷lQMckN6K¬WU÷shanghai-sipg¬WN÷JIA¬AF÷Jiangsu Suning¬JB÷61H2lsMQ¬WV÷jiangsu-suning¬AW÷1¬~AA÷bTqFeZHf¬AD÷1552203000¬ADE÷1552203000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Wuhan Zall¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WUH¬AE÷Wuhan Zall¬JA÷8A3Uq1Us¬WU÷wuhan-zall¬WN÷BEI¬AF÷Beijing Renhe¬JB÷2X2YrLql¬WV÷beijing-renhe¬AW÷1¬~AA÷xKrJfgX0¬AD÷1552210200¬ADE÷1552210200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Shenzhen¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHE¬AE÷Shenzhen¬JA÷E76xruaf¬WU÷shenzhen-fc¬WN÷TIA¬AF÷Tianjin Quanjian¬JB÷dWessaE0¬WV÷tianjin-quanjian¬AW÷1¬~AA÷KrYNgDn7¬AD÷1552217700¬ADE÷1552217700¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Shanghai Shenhua¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHA¬AE÷Shanghai Shenhua¬JA÷zNfotJT6¬WU÷shanghai-shenhua¬WN÷HEB¬AF÷Hebei¬JB÷4dakuwqD¬WV÷hebei-china-fortune¬AW÷1¬~
1
1550965003
240
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Super League 2019 trên chuyên mục Bóng đá/Trung Quốc. FlashScore.vn cung cấp livescore Super League 2019, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Super League 2019 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Super League, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Super League 2019 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!