Super League 2020 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
bookmaker
100% tiền thưởng cho lần gửi tiền đầu tiền lên đến 2,500,000 VND
Gamble Responsibly. Terms & Conditions apply. 18+
bookmaker
Nhận đến 30$ vào Tài khoản Cược dành cho khách hàng mới
Cần nạp tối thiểu 5$ và hoàn tất 1 lần đặt cược để sử dụng Tiền Thưởng. Có áp dụng các quy định về tỉ lệ cược tối thiểu, phương thức đặt cược và chuyển tiền. Nếu thắng cược sẽ khấu trừ phần tiền thưởng đã đặt cược. Có áp dụng giới hạn về thời gian và các điều khoản sử dụng. 18+

Bóng đá Trung Quốc

Super League
2020
Loading...
results
0
fixtures
SA÷1¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Super League¬ZEE÷nc9yRmcn¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷KSmsFftG¬ZD÷p¬ZE÷GKbYOHU0¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷52_nc9yRmcn¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/china/super-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0000000000001000Super League012League000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷MkJFEhEL¬AD÷1593855000¬ADE÷1593855000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Hebei¬ER÷Vòng 16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HEB¬AE÷Hebei¬JA÷rLKWp3Xr¬WU÷hebei-china-fortune¬WN÷BEI¬AF÷Beijing Guoan¬JB÷CfPzpNnk¬WV÷beijing-guoan¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬AW÷1¬~AA÷GCIJDCTR¬AD÷1593862500¬ADE÷1593862500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Shandong Luneng¬ER÷Vòng 16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷GUA¬AF÷Guangzhou R&F¬JB÷p8Nrr1H1¬WV÷guangzhou-r-f¬WM÷SHA¬AE÷Shandong Luneng¬JA÷joOvqs2e¬WU÷shandong-luneng¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬AW÷1¬~AA÷IL4o9Wyq¬AD÷1593862500¬ADE÷1593862500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Shanghai Shenhua¬ER÷Vòng 16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HEN¬AF÷Henan Jianye¬JB÷ddUT5498¬WV÷henan-jianye¬WM÷SHA¬AE÷Shanghai Shenhua¬JA÷rgtnsLW7¬WU÷shanghai-shenhua¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬AW÷1¬~AA÷zcaj8jik¬AD÷1593948900¬ADE÷1593948900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Dalian Pro¬ER÷Vòng 16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷JIA¬AF÷Jiangsu Suning¬JB÷4MXy4rvL¬WV÷jiangsu-suning¬WM÷DAL¬AE÷Dalian Pro¬JA÷zmTX4OOE¬WU÷dalian-professional¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬AW÷1¬~AA÷Embf7A6e¬AD÷1593948900¬ADE÷1593948900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Shijiazhuang¬ER÷Vòng 16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷QIN¬AF÷Qingdao Huanghai¬JB÷0hJ7bM1r¬WV÷qingdao-huanghai¬WM÷SHI¬AE÷Shijiazhuang¬JA÷rDWu32gR¬WU÷shijiazhuang-ever-bright¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬AW÷1¬~AA÷8Acb6UL1¬AD÷1593948900¬ADE÷1593948900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Wuhan Zall¬ER÷Vòng 16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷TIA¬AF÷Tianjin Teda¬JB÷8IMFd0Wf¬WV÷tianjin-teda¬WM÷WUH¬AE÷Wuhan Zall¬JA÷EeNBctHl¬WU÷wuhan-zall¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬AW÷1¬~AA÷Kp125ly8¬AD÷1594380900¬ADE÷1594380900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Tianjin Teda¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷QIN¬AF÷Qingdao Huanghai¬JB÷fZKNfv17¬WV÷qingdao-huanghai¬WM÷TIA¬AE÷Tianjin Teda¬JA÷n9LJeKo1¬WU÷tianjin-teda¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬AW÷1¬~AA÷WrVjCK9K¬AD÷1594467300¬ADE÷1594467300¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Dalian Pro¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CHO¬AF÷Chongqing Lifan¬JB÷Qy2mBaol¬WV÷chongqing-lifan¬WM÷DAL¬AE÷Dalian Pro¬JA÷d2cqCuWs¬WU÷dalian-professional¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬AW÷1¬~AA÷AZTfBvPQ¬AD÷1594467300¬ADE÷1594467300¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Shanghai SIPG¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SHA¬AF÷Shanghai Shenhua¬JB÷bk0e9wG0¬WV÷shanghai-shenhua¬WM÷SHA¬AE÷Shanghai SIPG¬JA÷4S0iAJ0f¬WU÷shanghai-sipg¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬AW÷1¬~AA÷OIRrEtu8¬AD÷1594467300¬ADE÷1594467300¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Shijiazhuang¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHI¬AE÷Shijiazhuang¬JA÷YPJRgbGD¬WU÷shijiazhuang-ever-bright¬WN÷BEI¬AF÷Beijing Guoan¬JB÷nT79IsgE¬WV÷beijing-guoan¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬AW÷1¬~AA÷29QnD0fE¬AD÷1594467300¬ADE÷1594467300¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Wuhan Zall¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷GUA¬AF÷Guangzhou R&F¬JB÷fgBHGLNQ¬WV÷guangzhou-r-f¬WM÷WUH¬AE÷Wuhan Zall¬JA÷0WBDH18K¬WU÷wuhan-zall¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬AW÷1¬~AA÷6m6iXXF9¬AD÷1594553700¬ADE÷1594553700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Hebei¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SHE¬AF÷Shenzhen¬JB÷8Yt4A55j¬WV÷shenzhen-fc¬WM÷HEB¬AE÷Hebei¬JA÷fVx0Bojp¬WU÷hebei-china-fortune¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬AW÷1¬~AA÷GG6N6bXs¬AD÷1594553700¬ADE÷1594553700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Henan Jianye¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷GUA¬AF÷Guangzhou Evergrande¬JB÷4n337HpD¬WV÷guangzhou-evergrande¬WM÷HEN¬AE÷Henan Jianye¬JA÷AP3a8cV6¬WU÷henan-jianye¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬AW÷1¬~AA÷OtAV4x2f¬AD÷1594553700¬ADE÷1594553700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Jiangsu Suning¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SHA¬AF÷Shandong Luneng¬JB÷484KdLmh¬WV÷shandong-luneng¬WM÷JIA¬AE÷Jiangsu Suning¬JA÷Ao5Gc1Yo¬WU÷jiangsu-suning¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬AW÷1¬~
118
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
advertisement
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Super League 2020 trên chuyên mục Bóng đá/Trung Quốc. FlashScore.vn cung cấp livescore Super League 2020, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Super League 2020 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Super League, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Super League 2020 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!