Super League 2019 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Trung Quốc

Super League
2019
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷TRUNG QUỐC: Super League¬ZEE÷nc9yRmcn¬ZB÷52¬ZY÷Trung Quốc¬ZC÷8v9j9Yfo¬ZD÷p¬ZE÷bDP95ewl¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷52_nc9yRmcn¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/china/super-league/¬ZX÷00Trung Quốc 010g Quốc0000000000001000Super League012League000¬ZCC÷0¬ZAF÷Trung Quốc¬~AA÷SflwpRfF¬AD÷1575183600¬ADE÷1575183600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Beijing Guoan¬ER÷Vòng 30¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1575190291¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SHA¬AF÷Shandong Luneng¬JB÷4hPThzsN¬WV÷shandong-luneng¬AH÷2¬BB÷2¬BD÷0¬WM÷BEI¬AE÷Beijing Guoan¬JA÷AVPPgGRG¬WU÷beijing-guoan¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷jBj6sYYG¬AD÷1575183600¬ADE÷1575183600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Dalian Yifang F.C.¬ER÷Vòng 30¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1575190234¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DAL¬AE÷Dalian Yifang F.C.¬JA÷MZxZpLrn¬WU÷dalian-yifang¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷BEI¬AF÷Beijing Renhe¬JB÷4bSwpubh¬WV÷beijing-renhe¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷vZ7rOqYe¬AD÷1575183600¬ADE÷1575183600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Guangzhou Evergrande¬ER÷Vòng 30¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1575190125¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GUA¬AE÷Guangzhou Evergrande¬JA÷AHpiuHCN¬WU÷guangzhou-evergrande¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷1¬BC÷2¬WN÷SHA¬AF÷Shanghai Shenhua¬JB÷4vpevyST¬WV÷shanghai-shenhua¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷r7EZP53q¬AD÷1575183600¬ADE÷1575183600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Henan Jianye¬ER÷Vòng 30¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1575190211¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HEN¬AE÷Henan Jianye¬JA÷I1WsqaDb¬WU÷henan-jianye¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷GUA¬AF÷Guangzhou R&F¬JB÷COVorJS4¬WV÷guangzhou-r-f¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷WSfUomQ2¬AD÷1575183600¬ADE÷1575183600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Jiangsu Suning¬ER÷Vòng 30¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1575190092¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷JIA¬AE÷Jiangsu Suning¬JA÷MeE9cbSi¬WU÷jiangsu-suning¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷TIA¬AF÷Tianjin Tianhai¬JB÷jVIDdIsb¬WV÷tianjin-tianhai¬AK÷1¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷IP6nN3m2¬AD÷1575183600¬ADE÷1575183600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Shanghai SIPG¬ER÷Vòng 30¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1575190230¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHA¬AE÷Shanghai SIPG¬JA÷t0yNZfzo¬WU÷shanghai-sipg¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷6¬BA÷2¬BC÷4¬WN÷SHE¬AF÷Shenzhen¬JB÷r5F5bvDo¬WV÷shenzhen-fc¬AK÷1¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷pWbYp7u9¬AD÷1575183600¬ADE÷1575183600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tianjin Teda¬ER÷Vòng 30¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1575190226¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TIA¬AE÷Tianjin Teda¬JA÷ULHHexc4¬WU÷tianjin-teda¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷CHO¬AF÷Chongqing Lifan¬JB÷Cp7MfdCA¬WV÷chongqing-lifan¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷McDwPPIk¬AD÷1575183600¬ADE÷1575183600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Wuhan Zall¬ER÷Vòng 30¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1575190216¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WUH¬AE÷Wuhan Zall¬JA÷jFUkswrB¬WU÷wuhan-zall¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷HEB¬AF÷Hebei¬JB÷WQomtccH¬WV÷hebei-china-fortune¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷lnfkoGZi¬AD÷1574854500¬ADE÷1574854500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Beijing Renhe¬ER÷Vòng 29¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1574861331¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BEI¬AE÷Beijing Renhe¬JA÷YFybq87s¬WU÷beijing-renhe¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷SHA¬AF÷Shanghai SIPG¬JB÷jiW2rSMm¬WV÷shanghai-sipg¬AS÷0¬AZ÷0¬AK÷1¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷dCccqf44¬AD÷1574854500¬ADE÷1574854500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Chongqing Lifan¬ER÷Vòng 29¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1574861338¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CHO¬AE÷Chongqing Lifan¬JA÷zuYEuQ66¬WU÷chongqing-lifan¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷WUH¬AF÷Wuhan Zall¬JB÷I3NJvpMC¬WV÷wuhan-zall¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷x8QWSYJN¬AD÷1574854500¬ADE÷1574854500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Guangzhou R&F¬ER÷Vòng 29¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1574861134¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GUA¬AE÷Guangzhou R&F¬JA÷Sf6PU8hl¬WU÷guangzhou-r-f¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷BEI¬AF÷Beijing Guoan¬JB÷AJeUTS7f¬WV÷beijing-guoan¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷4¬BB÷3¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷8jH2NCso¬AD÷1574854500¬ADE÷1574854500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hebei¬ER÷Vòng 29¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1574860955¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷GUA¬AF÷Guangzhou Evergrande¬JB÷OtnOkAUD¬WV÷guangzhou-evergrande¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬WM÷HEB¬AE÷Hebei¬JA÷My8uRQiD¬WU÷hebei-china-fortune¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷ILbgpzkb¬AD÷1574854500¬ADE÷1574854500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Shandong Luneng¬ER÷Vòng 29¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1574861038¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHA¬AE÷Shandong Luneng¬JA÷UsV6snxf¬WU÷shandong-luneng¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷1¬WN÷TIA¬AF÷Tianjin Teda¬JB÷O4UAt6i0¬WV÷tianjin-teda¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷vym2rEJA¬AD÷1574854500¬ADE÷1574854500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Shanghai Shenhua¬ER÷Vòng 29¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1574861190¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHA¬AE÷Shanghai Shenhua¬JA÷dfMNw4yJ¬WU÷shanghai-shenhua¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷JIA¬AF÷Jiangsu Suning¬JB÷rqvVo1Tu¬WV÷jiangsu-suning¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬AW÷1¬~AA÷AeeondKo¬AD÷1574854500¬ADE÷1574854500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Shenzhen¬ER÷Vòng 29¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1574861234¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHE¬AE÷Shenzhen¬JA÷xpjSlUqK¬WU÷shenzhen-fc¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷3¬BA÷3¬BC÷0¬WN÷HEN¬AF÷Henan Jianye¬JB÷W6kWmlaQ¬WV÷henan-jianye¬AS÷0¬AZ÷0¬AK÷1¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷WUPzShZT¬AD÷1574854500¬ADE÷1574854500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tianjin Tianhai¬ER÷Vòng 29¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1574861120¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TIA¬AE÷Tianjin Tianhai¬JA÷lAfYSnN0¬WU÷tianjin-tianhai¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷5¬BA÷4¬BC÷1¬WN÷DAL¬AF÷Dalian Yifang F.C.¬JB÷ro9yS6x7¬WV÷dalian-yifang¬AK÷1¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬AW÷1¬~AA÷bHRSTE4H¬AD÷1574508900¬ADE÷1574508900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Guangzhou Evergrande¬ER÷Vòng 28¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1574515800¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SHA¬AF÷Shanghai SIPG¬JB÷Ei2LVlwr¬WV÷shanghai-sipg¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷GUA¬AE÷Guangzhou Evergrande¬JA÷dCFgzVUQ¬WU÷guangzhou-evergrande¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷bscOWGKb¬AD÷1574494200¬ADE÷1574494200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Beijing Renhe¬ER÷Vòng 28¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1574501060¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BEI¬AE÷Beijing Renhe¬JA÷EitjG9we¬WU÷beijing-renhe¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷JIA¬AF÷Jiangsu Suning¬JB÷dGVfFTh1¬WV÷jiangsu-suning¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷3¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷pvgKXd5h¬AD÷1574494200¬ADE÷1574494200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Dalian Yifang F.C.¬ER÷Vòng 28¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1574501271¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DAL¬AE÷Dalian Yifang F.C.¬JA÷6RxrIV8r¬WU÷dalian-yifang¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷3¬BA÷1¬BC÷2¬WN÷HEB¬AF÷Hebei¬JB÷z1snHkOl¬WV÷hebei-china-fortune¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬AW÷1¬~AA÷h4dSVzz5¬AD÷1574494200¬ADE÷1574494200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tianjin Teda¬ER÷Vòng 28¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1574501044¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TIA¬AE÷Tianjin Teda¬JA÷8jZbEm87¬WU÷tianjin-teda¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷0¬BC÷3¬WN÷SHE¬AF÷Shenzhen¬JB÷MgNtwXp8¬WV÷shenzhen-fc¬AK÷1¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~
240
fixtures
0
Thiết lập thông báo
Các thông báo đang bị trình duyệt chặn
Cài đặt
Dark mode
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Super League 2019 trên chuyên mục Bóng đá/Trung Quốc. FlashScore.vn cung cấp livescore Super League 2019, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Super League 2019 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Super League, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Super League 2019 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!