Liga Alef South 2020/2021 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
bookmaker
Nhận đến 30$ vào Tài khoản Cược dành cho khách hàng mới
Cần nạp tối thiểu 5$ và hoàn tất 1 lần đặt cược để sử dụng Tiền Thưởng. Có áp dụng các quy định về tỉ lệ cược tối thiểu, phương thức đặt cược và chuyển tiền. Nếu thắng cược sẽ khấu trừ phần tiền thưởng đã đặt cược. Có áp dụng giới hạn về thời gian và các điều khoản sử dụng. 18+
bookmaker
100% tiền thưởng cho lần gửi tiền đầu tiền lên đến 2,500,000 VND
Gamble Responsibly. Terms & Conditions apply. 18+

Bóng đá Israel

Liga Alef South
2020/2021
Loading...
results
0
fixtures
SA÷1¬~ZA÷ISRAEL: Liga Alef South¬ZEE÷8SxszNrD¬ZB÷97¬ZY÷Israel¬ZC÷xGWPVYTu¬ZD÷c¬ZE÷O84vZZVb¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷97_8SxszNrD¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/israel/liga-alef-south/¬ZX÷00Israel 006Israel0030000000001000Liga Alef So015 South000¬ZCC÷0¬ZAF÷Israel¬~AA÷E5LqkanF¬AD÷1602932400¬ADE÷1602932400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Ashkelon¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAP¬AE÷Ashkelon¬JA÷MacoK0a8¬WU÷ashkelon¬WN÷MAC¬AF÷M. Ironi Ashdod¬JB÷z31kJKEE¬WV÷maccabi-ironi-ashdod¬AN÷n¬~AA÷hdKmlJ1L¬AD÷1602932400¬ADE÷1602932400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Hak. Ramat Gan¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAK¬AE÷Hak. Ramat Gan¬JA÷UP0gIvUK¬WU÷hakoach-ramat-gan¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Jaffa¬JB÷8GacHbqR¬WV÷maccabi-jaffa¬AN÷n¬~AA÷nJJimwHR¬AD÷1602932400¬ADE÷1602932400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷H. Bikat Hayarden¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAP¬AE÷H. Bikat Hayarden¬JA÷Q91OCIir¬WU÷hapoel-bikat-hayarden¬WN÷MS¬AF÷MS Ironi Kuseife¬JB÷400SBx7l¬WV÷ms-ironi-kuseife¬AN÷n¬~AA÷8nkp8iM4¬AD÷1602932400¬ADE÷1602932400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Holon Yermiyahu¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HOL¬AE÷Holon Yermiyahu¬JA÷MBsnTvnd¬WU÷holon-yermiyahu¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Yavne¬JB÷zFVTiOOd¬WV÷maccabi-yavne¬AN÷n¬~AA÷vDpt9X6b¬AD÷1602932400¬ADE÷1602932400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Ironi Or Yehuda¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷IRO¬AE÷Ironi Or Yehuda¬JA÷zeqvV0Hq¬WU÷ironi-or-yehuda¬WN÷MAC¬AF÷M. Herzliya¬JB÷rLrrUKWk¬WV÷m-herzliya¬AN÷n¬~AA÷dUQvjuX8¬AD÷1602932400¬ADE÷1602932400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Nordia Jerusalem¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Shaarayim FC¬JB÷8d93eHM7¬WV÷maccabi-shaarayim¬WM÷AGU¬AE÷Nordia Jerusalem¬JA÷U5Aadc71¬WU÷beitar-nordia-jerusalem¬AN÷n¬~AA÷0MoxADih¬AD÷1602932400¬ADE÷1602932400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷SC Dimona¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DIM¬AE÷SC Dimona¬JA÷48M6m9XA¬WU÷fc-dimona¬WN÷HAP¬AF÷Hapoel Bnei Lod¬JB÷bVLAnTnH¬WV÷hapoel-bnei-lod¬AN÷n¬~AA÷IcdXAgxn¬AD÷1602932400¬ADE÷1602932400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Shimshon Kafr Qasim¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷Hapoel Azor¬JB÷j5I2lkI4¬WV÷hapoel-azor¬WM÷SHI¬AE÷Shimshon Kafr Qasim¬JA÷drJbkV2b¬WU÷shimshon-kafr-qasim¬AN÷n¬~AA÷nwll7ByB¬AD÷1603537200¬ADE÷1603537200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Hapoel Azor¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Azor¬JA÷lIZXjrv3¬WU÷hapoel-azor¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Yavne¬JB÷ruZyj2g9¬WV÷maccabi-yavne¬AN÷n¬~AA÷Sndd5k6N¬AD÷1603537200¬ADE÷1603537200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Hapoel Bnei Lod¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Bnei Lod¬JA÷Ueylm0wS¬WU÷hapoel-bnei-lod¬WN÷IRO¬AF÷Ironi Or Yehuda¬JB÷nyOFrKoq¬WV÷ironi-or-yehuda¬AN÷n¬~AA÷630OsHvk¬AD÷1603537200¬ADE÷1603537200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Maccabi Jaffa¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAC¬AE÷Maccabi Jaffa¬JA÷6m3v9zi7¬WU÷maccabi-jaffa¬WN÷HAP¬AF÷H. Bikat Hayarden¬JB÷pv2r8f6D¬WV÷hapoel-bikat-hayarden¬AN÷n¬~AA÷U1wg6VjH¬AD÷1603537200¬ADE÷1603537200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷M. Herzliya¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAC¬AE÷M. Herzliya¬JA÷MVXukM8F¬WU÷m-herzliya¬WN÷AGU¬AF÷Agudat Sport Ashdod¬JB÷j5xpltOL¬WV÷agudat-sport-ashdod¬AN÷n¬~AA÷pfaStyfe¬AD÷1603537200¬ADE÷1603537200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷M. Ironi Ashdod¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAC¬AE÷M. Ironi Ashdod¬JA÷YgeQWwqE¬WU÷maccabi-ironi-ashdod¬WN÷HAK¬AF÷Hak. Ramat Gan¬JB÷AJIgFBDt¬WV÷hakoach-ramat-gan¬AN÷n¬~AA÷OvBJrcPr¬AD÷1603537200¬ADE÷1603537200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷MS Ironi Kuseife¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MS¬AE÷MS Ironi Kuseife¬JA÷bNaWAdMf¬WU÷ms-ironi-kuseife¬WN÷HAP¬AF÷H. Marmorek¬JB÷CQ3zAGy1¬WV÷hapoel-marmorek¬AN÷n¬~AA÷vVDVue91¬AD÷1603537200¬ADE÷1603537200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Nordia Jerusalem¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷AGU¬AE÷Nordia Jerusalem¬JA÷4tIcEVSn¬WU÷beitar-nordia-jerusalem¬WN÷HAP¬AF÷Ashkelon¬JB÷GGL1Dkrg¬WV÷ashkelon¬AN÷n¬~AA÷M9e049LT¬AD÷1603537200¬ADE÷1603537200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Shimshon Kafr Qasim¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SHI¬AE÷Shimshon Kafr Qasim¬JA÷bBRJsv1k¬WU÷shimshon-kafr-qasim¬WN÷DIM¬AF÷SC Dimona¬JB÷hYQNtbGe¬WV÷fc-dimona¬AN÷n¬~AA÷vRPENWLi¬AD÷1604145600¬ADE÷1604145600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Agudat Sport Ashdod¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷AGU¬AE÷Agudat Sport Ashdod¬JA÷6eLL1ahL¬WU÷agudat-sport-ashdod¬WN÷HAP¬AF÷Hapoel Bnei Lod¬JB÷0IKP0J7R¬WV÷hapoel-bnei-lod¬AN÷n¬~AA÷ILCZvFO7¬AD÷1604145600¬ADE÷1604145600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Ashkelon¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAP¬AE÷Ashkelon¬JA÷AwL5C9ca¬WU÷ashkelon¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Shaarayim FC¬JB÷lUJ9BTC5¬WV÷maccabi-shaarayim¬AN÷n¬~AA÷KQjI3b18¬AD÷1604145600¬ADE÷1604145600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Hak. Ramat Gan¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAK¬AE÷Hak. Ramat Gan¬JA÷I3ODAmSB¬WU÷hakoach-ramat-gan¬WN÷AGU¬AF÷Nordia Jerusalem¬JB÷dfNH97sI¬WV÷beitar-nordia-jerusalem¬AN÷n¬~AA÷YTfM2IGE¬AD÷1604145600¬ADE÷1604145600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷H. Bikat Hayarden¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAP¬AE÷H. Bikat Hayarden¬JA÷jHML8RdO¬WU÷hapoel-bikat-hayarden¬WN÷MAC¬AF÷M. Ironi Ashdod¬JB÷4KQP7oCU¬WV÷maccabi-ironi-ashdod¬AN÷n¬~AA÷QPIkojos¬AD÷1604145600¬ADE÷1604145600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷H. Marmorek¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAP¬AE÷H. Marmorek¬JA÷tt2VSUst¬WU÷hapoel-marmorek¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Jaffa¬JB÷KW0ZRlcn¬WV÷maccabi-jaffa¬AN÷n¬~AA÷YmPIMjyb¬AD÷1604145600¬ADE÷1604145600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Holon Yermiyahu¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HOL¬AE÷Holon Yermiyahu¬JA÷2R6idwGr¬WU÷holon-yermiyahu¬WN÷MAC¬AF÷M. Herzliya¬JB÷d2LfecVl¬WV÷m-herzliya¬AN÷n¬~AA÷0zRAOC6o¬AD÷1604145600¬ADE÷1604145600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Ironi Or Yehuda¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷IRO¬AE÷Ironi Or Yehuda¬JA÷bVHD3LN8¬WU÷ironi-or-yehuda¬WN÷SHI¬AF÷Shimshon Kafr Qasim¬JB÷hhHH2uwF¬WV÷shimshon-kafr-qasim¬AN÷n¬~AA÷OIsSaTTp¬AD÷1604145600¬ADE÷1604145600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷SC Dimona¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DIM¬AE÷SC Dimona¬JA÷WOPRuIV1¬WU÷fc-dimona¬WN÷HAP¬AF÷Hapoel Azor¬JB÷KvJ94182¬WV÷hapoel-azor¬AN÷n¬~
144
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
advertisement
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Liga Alef South 2020/2021 trên chuyên mục Bóng đá/Israel. FlashScore.vn cung cấp livescore Liga Alef South 2020/2021, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Liga Alef South 2020/2021 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Liga Alef South, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Liga Alef South 2020/2021 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!