Ligat ha'Al 2019/2020 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Israel

results
1
1561463497
0
fixtures
SA÷1¬~ZA÷ISRAEL: Ligat ha'Al¬ZEE÷rHJ2vy1B¬ZB÷97¬ZY÷Israel¬ZC÷8v3kIArS¬ZD÷p¬ZE÷OUaeDQl7¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷97_rHJ2vy1B¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/israel/ligat-ha-al/¬ZX÷00Israel 006Israel0000000000001000Ligat ha'Al 011 ha'Al000¬ZCC÷0¬ZAF÷Israel¬~AA÷Igz8fC3l¬AD÷1566658800¬ADE÷1566658800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Beitar Jerusalem¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BEI¬AE÷Beitar Jerusalem¬JA÷8SUTQ5v8¬WU÷beitar-jerusalem¬WN÷HAP¬AF÷H. Beer Sheva¬JB÷UyWPRoP1¬WV÷h-beer-sheva¬AN÷n¬~AA÷CGZBgWIf¬AD÷1566658800¬ADE÷1566658800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Hapoel Hadera¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MOA¬AF÷Moadon Sport Ashdod¬JB÷tGBMRTv8¬WV÷moadon-sport-ashdod¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Hadera¬JA÷K6AQQmfE¬WU÷hapoel-hadera¬AN÷n¬~AA÷b9gy0YuR¬AD÷1566658800¬ADE÷1566658800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Hapoel Kfar-Saba¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷Hapoel Haifa¬JB÷xvioZTWR¬WV÷hapoel-haifa¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Kfar-Saba¬JA÷vmwDUmuq¬WU÷hapoel-kfar-saba¬AN÷n¬~AA÷ChiP2zd8¬AD÷1566658800¬ADE÷1566658800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Hapoel Tel Aviv¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷Netanya¬JB÷21CrF8ud¬WV÷netanya¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Tel Aviv¬JA÷thBnESf2¬WU÷hapoel-tel-aviv¬AN÷n¬~AA÷4jW3ehlr¬AD÷1566658800¬ADE÷1566658800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Maccabi Haifa¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷H. Raanana¬JB÷MBSHT7fk¬WV÷h-raanana¬WM÷MAC¬AE÷Maccabi Haifa¬JA÷zFWLSR9e¬WU÷maccabi-haifa¬AN÷n¬~AA÷jqjT1fBE¬AD÷1566658800¬ADE÷1566658800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Nes Tziona¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Tel Aviv¬JB÷feaUxCX2¬WV÷maccabi-tel-aviv¬WM÷SEK¬AE÷Nes Tziona¬JA÷8b3YyWn9¬WU÷nes-tziona¬AN÷n¬~AA÷KIfX0EQK¬AD÷1566658800¬ADE÷1566658800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Yehuda¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SHM¬AF÷Shmona¬JB÷jNhwyj2F¬WV÷shmona¬WM÷BNE¬AE÷Yehuda¬JA÷UDiszAHL¬WU÷yehuda¬AN÷n¬~AA÷ANibFDuE¬AD÷1567263600¬ADE÷1567263600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Hapoel Haifa¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Haifa¬JB÷MiYI3HhI¬WV÷maccabi-haifa¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Haifa¬JA÷zexN2y8O¬WU÷hapoel-haifa¬AN÷n¬~AA÷IT4CiAm7¬AD÷1567263600¬ADE÷1567263600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷H. Beer Sheva¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAP¬AE÷H. Beer Sheva¬JA÷W2u66J8a¬WU÷h-beer-sheva¬WN÷HAP¬AF÷Hapoel Hadera¬JB÷hCt27agg¬WV÷hapoel-hadera¬AN÷n¬~AA÷dK3GjU2D¬AD÷1567263600¬ADE÷1567263600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷H. Raanana¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BEI¬AF÷Beitar Jerusalem¬JB÷0xpA5wO5¬WV÷beitar-jerusalem¬WM÷HAP¬AE÷H. Raanana¬JA÷vTrE4cwC¬WU÷h-raanana¬AN÷n¬~AA÷6ko7DiAQ¬AD÷1567263600¬ADE÷1567263600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Maccabi Tel Aviv¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BNE¬AF÷Yehuda¬JB÷WITTLb8n¬WV÷yehuda¬WM÷MAC¬AE÷Maccabi Tel Aviv¬JA÷A9SXKINh¬WU÷maccabi-tel-aviv¬AN÷n¬~AA÷j7YFhjY0¬AD÷1567263600¬ADE÷1567263600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Moadon Sport Ashdod¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷Hapoel Tel Aviv¬JB÷C2Yg9LOt¬WV÷hapoel-tel-aviv¬WM÷MOA¬AE÷Moadon Sport Ashdod¬JA÷Amic8uvm¬WU÷moadon-sport-ashdod¬AN÷n¬~AA÷8bXY8BIs¬AD÷1567263600¬ADE÷1567263600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Netanya¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SEK¬AF÷Nes Tziona¬JB÷4WRyKxwa¬WV÷nes-tziona¬WM÷MAC¬AE÷Netanya¬JA÷IZVuJdh5¬WU÷netanya¬AN÷n¬~AA÷OQe2EXfK¬AD÷1567263600¬ADE÷1567263600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Shmona¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷Hapoel Kfar-Saba¬JB÷lbQ4RKpP¬WV÷hapoel-kfar-saba¬WM÷SHM¬AE÷Shmona¬JA÷j7CWMvgt¬WU÷shmona¬AN÷n¬~AA÷4pTg4mXC¬AD÷1568473200¬ADE÷1568473200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Beitar Jerusalem¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷Hapoel Haifa¬JB÷E1oKWFM4¬WV÷hapoel-haifa¬WM÷BEI¬AE÷Beitar Jerusalem¬JA÷hhpOVZyB¬WU÷beitar-jerusalem¬AN÷n¬~AA÷rySc37nJ¬AD÷1568473200¬ADE÷1568473200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Hapoel Hadera¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷H. Raanana¬JB÷nFqSUgiH¬WV÷h-raanana¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Hadera¬JA÷0ImWTD6N¬WU÷hapoel-hadera¬AN÷n¬~AA÷bmQo6920¬AD÷1568473200¬ADE÷1568473200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Hapoel Kfar-Saba¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Tel Aviv¬JB÷Cxk3zbNu¬WV÷maccabi-tel-aviv¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Kfar-Saba¬JA÷OCh7ZHxn¬WU÷hapoel-kfar-saba¬AN÷n¬~AA÷xYyw8VXm¬AD÷1568473200¬ADE÷1568473200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Hapoel Tel Aviv¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SEK¬AF÷Nes Tziona¬JB÷0bLpIG7B¬WV÷nes-tziona¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Tel Aviv¬JA÷vkKlHzNH¬WU÷hapoel-tel-aviv¬AN÷n¬~AA÷ANTk5TH6¬AD÷1568473200¬ADE÷1568473200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Maccabi Haifa¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SHM¬AF÷Shmona¬JB÷IZiBYyhh¬WV÷shmona¬WM÷MAC¬AE÷Maccabi Haifa¬JA÷dQjFXe7b¬WU÷maccabi-haifa¬AN÷n¬~AA÷IRZ5B4vt¬AD÷1568473200¬ADE÷1568473200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Moadon Sport Ashdod¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷H. Beer Sheva¬JB÷rswyTXLT¬WV÷h-beer-sheva¬WM÷MOA¬AE÷Moadon Sport Ashdod¬JA÷pjP2OiUp¬WU÷moadon-sport-ashdod¬AN÷n¬~AA÷GOzs7kmf¬AD÷1568473200¬ADE÷1568473200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Yehuda¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷Netanya¬JB÷8OOhGfxO¬WV÷netanya¬WM÷BNE¬AE÷Yehuda¬JA÷nFNdFEiU¬WU÷yehuda¬AN÷n¬~
1
1561463497
182
Settings
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Ligat ha'Al 2019/2020 trên chuyên mục Bóng đá/Israel. FlashScore.vn cung cấp livescore Ligat ha'Al 2019/2020, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Ligat ha'Al 2019/2020 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Ligat ha'Al, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Ligat ha'Al 2019/2020 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!