State Cup 2019/2020 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement

Bóng đá Israel

State Cup
2019/2020
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷ISRAEL: State Cup¬ZEE÷WvJrjFVN¬ZB÷97¬ZY÷Israel¬ZC÷jZAJkgK7¬ZD÷c¬ZE÷zHuVaeM3¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷97_WvJrjFVN¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/israel/state-cup/¬ZX÷00Israel 006Israel0070000000001000State Cup 009te Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Israel¬~AA÷tAI3y9CR¬AD÷1594662300¬ADE÷1594662300¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷H. Beer Sheva¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1594669122¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Petah Tikva¬JB÷nLi7l2Ja¬WV÷maccabi-petach-tikva¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷HAP¬AE÷H. Beer Sheva¬JA÷YHm3kr4g¬WU÷h-beer-sheva¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷2¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬AM÷Địa điểm trung lập - Bloomfield Stadium.¬~AA÷Sxu3gDtD¬AD÷1591810200¬ADE÷1591810200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷H. Beer Sheva¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1591820656¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BNE¬AF÷Bnei Yehuda¬JB÷AJfzqXUs¬WV÷yehuda¬AZ÷0¬AK÷2¬AH÷1¬AU÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷HAP¬AE÷H. Beer Sheva¬JA÷8A88mDMQ¬WU÷h-beer-sheva¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬AG÷2¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷xlnjdFdf¬AD÷1591723800¬ADE÷1591723800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hapoel Tel Aviv¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1591730977¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Petah Tikva¬JB÷vHDASBp1¬WV÷maccabi-petach-tikva¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Tel Aviv¬JA÷0QE6TiVf¬WU÷hapoel-tel-aviv¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷2sOYxltN¬AD÷1583777700¬ADE÷1583777700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Maccabi Haifa¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583784497¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷H. Beer Sheva¬JB÷vqv6vnHm¬WV÷h-beer-sheva¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷MAC¬AE÷Maccabi Haifa¬JA÷pMv2uS1s¬WU÷maccabi-haifa¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬~AA÷tYMxx8eT¬AD÷1583432100¬ADE÷1583432100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Beitar Jerusalem¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583442106¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Petah Tikva¬JB÷n9sExQo0¬WV÷maccabi-petach-tikva¬AS÷2¬AZ÷0¬BZ÷1¬AH÷2¬AU÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷BEI¬AE÷Beitar Jerusalem¬JA÷IZxAw6Wg¬WU÷beitar-jerusalem¬AZ÷0¬AJ÷1¬AG÷1¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷869VwUQG¬AD÷1583343000¬ADE÷1583343000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Hapoel Tel Aviv¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583352324¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷H. Raanana¬JB÷ATmzp8gQ¬WV÷h-raanana¬AZ÷0¬AK÷1¬AH÷1¬AU÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Tel Aviv¬JA÷G6lWplvK¬WU÷hapoel-tel-aviv¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬AG÷2¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷nFa5XR3p¬AD÷1583259300¬ADE÷1583259300¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hapoel Haifa¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583265978¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BNE¬AF÷Bnei Yehuda¬JB÷KMuMz4GC¬WV÷yehuda¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Haifa¬JA÷QatIyp16¬WU÷hapoel-haifa¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷repAT3WE¬AD÷1579195800¬ADE÷1579195800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Netanya¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1579202734¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAC¬AE÷Netanya¬JA÷SpvHTIK8¬WU÷netanya¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷HAP¬AF÷H. Beer Sheva¬JB÷M7wLSxzF¬WV÷h-beer-sheva¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬~AA÷2qcrBeGm¬AD÷1579193100¬ADE÷1579193100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Beitar Jerusalem¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1579199969¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Bnei Raina¬JB÷v7SbLfSl¬WV÷maccabi-bnei-raina¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷BEI¬AE÷Beitar Jerusalem¬JA÷WtTfMzDr¬WU÷beitar-jerusalem¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷3¬BA÷1¬BC÷2¬~AA÷Gn1nAFVg¬AD÷1579112100¬ADE÷1579112100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Sakhnin¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1579118719¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷Hapoel Tel Aviv¬JB÷CKQ6JYd1¬WV÷hapoel-tel-aviv¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬WM÷BNE¬AE÷Sakhnin¬JA÷IcR2KEse¬WU÷sakhnin¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷A90j9Zp0¬AD÷1579108500¬ADE÷1579108500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Agudat Sport Ashdod¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1579115061¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷H. Raanana¬JB÷vRIhsxk8¬WV÷h-raanana¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷4¬BB÷2¬BD÷2¬WM÷AGU¬AE÷Agudat Sport Ashdod¬JA÷QNUAIhC7¬WU÷agudat-sport-ashdod¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬~AA÷KK7wCy1s¬AD÷1579108500¬ADE÷1579108500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Bnei Yehuda¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1579115094¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷Hapoel Afula¬JB÷UXtTQG4R¬WV÷hapoel-afula¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷BNE¬AE÷Bnei Yehuda¬JA÷zBsPRdkL¬WU÷yehuda¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷pSh36XUI¬AD÷1579108500¬ADE÷1579108500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hapoel Haifa¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1579115146¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MSK¬AF÷MS Kafr Qasim¬JB÷OzntLoY5¬WV÷ms-kafr-qasim¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Haifa¬JA÷UDnxMRIa¬WU÷hapoel-haifa¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬~AA÷l0af8g06¬AD÷1579022400¬ADE÷1579022400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hapoel Umm al-Fahm¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1579029281¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Haifa¬JB÷pQpQOTYt¬WV÷maccabi-haifa¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Umm al-Fahm¬JA÷IHHdtd4E¬WU÷hapoel-umm-al-fahm¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷6yfa7DFC¬AD÷1579022100¬ADE÷1579022100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Nof Hagalil¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1579028850¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Petah Tikva¬JB÷IwqYM73g¬WV÷maccabi-petach-tikva¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷HAP¬AE÷Nof Hagalil¬JA÷OGqUNmlm¬WU÷nof-hagalil¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~
45
fixtures
0
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
advertisement
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số State Cup 2019/2020 trên chuyên mục Bóng đá/Israel. FlashScore.vn cung cấp livescore State Cup 2019/2020, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng State Cup 2019/2020 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số State Cup, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số State Cup 2019/2020 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!