State Cup 2020/2021 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement

Bóng đá Israel

State Cup
2020/2021
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷ISRAEL: State Cup¬ZEE÷WvJrjFVN¬ZB÷97¬ZY÷Israel¬ZC÷bVKYTCbh¬ZD÷c¬ZE÷4G5eRVho¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷97_WvJrjFVN¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/israel/state-cup/¬ZX÷00Israel 006Israel0070000000001000State Cup 009te Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Israel¬~AA÷rqfPcJOQ¬AD÷1608202800¬ADE÷1608202800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷M. Tzur Shalom¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1608209680¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷Ashkelon¬JB÷O6dU4tEd¬WV÷ashkelon¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷0¬BD÷3¬OB÷6eElRrSq-nexkzNYq.png¬WM÷MAC¬AE÷M. Tzur Shalom¬JA÷pGcQ5Mbj¬WU÷maccabi-tzur-shalom¬AJ÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬OA÷4UP82GT0-WU0DfdjK.png¬~AA÷fyg3jyH0¬AD÷1608138000¬ADE÷1608138000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷H. Raanana¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1608147495¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAP¬AE÷H. Raanana¬JA÷xjEa7ZZf¬WU÷h-raanana¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬OA÷S81w5APq-pbSbua9i.png¬WN÷HAP¬AF÷Hapoel Iksal Imad¬JB÷GtD36gk1¬WV÷hapoel-iksal-imad¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷1¬AU÷1¬BB÷0¬BD÷1¬OB÷xWBWMGPq-0dyymszt.png¬~AA÷GjsClFoD¬AD÷1608053400¬ADE÷1608053400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Beitar Tel Aviv¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1608059879¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷M. Herzliya¬JB÷G0keCqwK¬WV÷m-herzliya¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬OB÷QXzWF5Pq-6s8tXpsT.png¬WM÷BEI¬AE÷Beitar Tel Aviv¬JA÷xAjiDPND¬WU÷beitar-tel-aviv¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷1¬OA÷lnIHsgXH-Sj9xYQRM.png¬~AA÷2Tzdhcnl¬AD÷1608053400¬ADE÷1608053400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hapoel Herzliya¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1608059867¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷Hap. Ramat Gan¬JB÷xUnOQNzG¬WV÷hapoel-ramat-gan¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷5¬BB÷5¬BD÷0¬OB÷xQkYjg6k-0OoUMKKJ.png¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Herzliya¬JA÷OQrKR3L9¬WU÷h-herzliya¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷Ie6RsxRq-xrbDc3eG.png¬~AA÷4heLba9K¬AD÷1608053400¬ADE÷1608053400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷M. Nazareth¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1608062789¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MSK¬AF÷MS Kafr Qasim¬JB÷EX6fBryT¬WV÷ms-kafr-qasim¬AS÷2¬AZ÷0¬BZ÷1¬AK÷1¬GRB÷0¬AH÷1¬AU÷0¬BB÷0¬BD÷0¬OB÷hCxfJ7R0-6a7T2nQK.png¬WM÷MAC¬AE÷M. Nazareth¬JA÷tK8nD46G¬WU÷m-nazareth¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷0¬AT÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷fLMrdSiT-M31MRrf9.png¬~AA÷dSiD0Lv8¬AD÷1608053400¬ADE÷1608053400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Ramat Hasharon¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1608062749¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷IRO¬AE÷Ramat Hasharon¬JA÷Yg5vFQy4¬WU÷ramat-hasharon¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷1¬AT÷1¬BA÷1¬BC÷0¬OA÷4I9L9MiT-htP7Ljb2.png¬WN÷MST¬AF÷MS Tira¬JB÷Cp4rEpiA¬WV÷ms-tira¬AS÷2¬AZ÷0¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬AU÷1¬BB÷1¬BD÷0¬OB÷t4QiK1T0-xrxfEbJK.png¬~AA÷AVeHaufE¬AD÷1608030000¬ADE÷1608030000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Bnei Majdal Krum United¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1608036701¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷H. Bikat Hayarden¬JB÷jgbM62qp¬WV÷hapoel-bikat-hayarden¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬OB÷00Hkq586-vZ2t4eq0.png¬WM÷BNE¬AE÷Bnei Majdal Krum United¬JA÷KA7jCOLM¬WU÷bnei-majdal-krum-united¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬OA÷QskaoUS0-Sd8y2CAl.png¬~AA÷x0r8keW6¬AD÷1608030000¬ADE÷1608030000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Hapoel Azor¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1608039983¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷Hapoel Bnei Lod¬JB÷MwGB4XJD¬WV÷hapoel-bnei-lod¬AS÷2¬AZ÷0¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬AU÷2¬BB÷0¬BD÷2¬OB÷Sb6tO4lC-pbSbua9i.png¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Azor¬JA÷A3C75D47¬WU÷hapoel-azor¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷2¬AT÷2¬BA÷1¬BC÷1¬OA÷Em5airXH-dlOUOed2.png¬~AA÷djz0iH1f¬AD÷1608030000¬ADE÷1608030000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hapoel Bnei Faradis¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1608036784¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷H. Ironi Rishon¬JB÷8G9e8FKl¬WV÷h-ironi-rishon¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬OB÷Q9LzURne-WxoCYz0j.png¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Bnei Faradis¬JA÷UPAi9e5r¬WU÷hapoel-bnei-faradis¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬OA÷dMkA8LjT-zchE2kqE.png¬~AA÷OfmSfj8n¬AD÷1608030000¬ADE÷1608030000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hapoel Bueine¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1608036907¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷H. Akko¬JB÷SMss3u06¬WV÷hapoel-akko¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬OB÷hl7j7wiT-8dkhYBki.png¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Bueine¬JA÷lWrw4Lp0¬WU÷hapoel-bueine¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷46PY6WVH-Y3Ynes4e.png¬~AA÷tWcNeWht¬AD÷1608030000¬ADE÷1608030000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷H. Migdal HaEmek¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1608036823¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷Hapoel Umm al-Fahm¬JB÷f9qZ41Vg¬WV÷hapoel-umm-al-fahm¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬OB÷SzRhR0UH-lhSq5gBD.png¬WM÷HAP¬AE÷H. Migdal HaEmek¬JA÷t6uV5sGm¬WU÷hapoel-migdal-haemek¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷SnfyoQ7k-EBiQtXyL.png¬~AA÷46zfDbOD¬AD÷1608030000¬ADE÷1608030000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Maccabi Bnei Raina¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1608037305¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷AGU¬AF÷Agudat Sport Ashdod¬JB÷nqtR6N0s¬WV÷agudat-sport-ashdod¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬OB÷SYLxIWQq-bi1OGw52.png¬WM÷MAC¬AE÷Maccabi Bnei Raina¬JA÷pzfaB3hQ¬WU÷maccabi-bnei-raina¬AJ÷1¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷vqIFkvB6-rXEHd69Q.png¬~AA÷OxxhgwXs¬AD÷1608030000¬ADE÷1608030000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Nordia Jerusalem¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1608036916¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷H. Marmorek¬JB÷U3qGSq63¬WV÷hapoel-marmorek¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬OB÷Iic7CyRq-zLhMsDME.png¬WM÷AGU¬AE÷Nordia Jerusalem¬JA÷jDpCTPjc¬WU÷beitar-nordia-jerusalem¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬OA÷WESwhL76-UBemdxSq.png¬~AA÷xbiWgANh¬AD÷1607965200¬ADE÷1607965200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Hapoel Petah Tikva¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1607974367¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷Nof Hagalil¬JB÷0lel1JUI¬WV÷nof-hagalil¬AS÷2¬AZ÷0¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬AU÷1¬BB÷0¬BD÷1¬OB÷8G6Myr8k-IoTT6egn.png¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Petah Tikva¬JA÷Mcdp2aFC¬WU÷hapoel-petach-tikva¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷1¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬OA÷OdD9rRCN-Or4lqrbU.png¬~
14
fixtures
SA÷1¬~ZA÷ISRAEL: State Cup¬ZEE÷WvJrjFVN¬ZB÷97¬ZY÷Israel¬ZC÷bVKYTCbh¬ZD÷c¬ZE÷4G5eRVho¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷97_WvJrjFVN¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/israel/state-cup/¬ZX÷00Israel 006Israel0070000000001000State Cup 009te Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Israel¬~AA÷CEOyIG8j¬AD÷1610902800¬ADE÷1610902800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Sakhnin¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BNE¬AE÷Sakhnin¬JA÷MyBqN9Ls¬WU÷sakhnin¬GRA÷0¬OA÷GfraZQle-d86uCLYl.png¬WN÷HAP¬AF÷Hapoel Hadera¬JB÷jBFmMTzl¬WV÷hapoel-hadera¬GRB÷0¬OB÷dAoxWeRq-CpCJlZiF.png¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬~AA÷pKSKvvG3¬AD÷1610908200¬ADE÷1610908200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷H. Akko¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAP¬AE÷H. Akko¬JA÷AuG7H5kJ¬WU÷hapoel-akko¬GRA÷0¬OA÷hl7j7wiT-8dkhYBki.png¬WN÷BEI¬AF÷Beitar Jerusalem¬JB÷xn4ktkSJ¬WV÷beitar-jerusalem¬GRB÷0¬OB÷Q3L4JfQq-rNRMeKpl.png¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬~
2
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số State Cup 2020/2021 trên chuyên mục Bóng đá/Israel. FlashScore.vn cung cấp livescore State Cup 2020/2021, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng State Cup 2020/2021 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số State Cup, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số State Cup 2020/2021 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!
mockup