Polish Cup Nữ 2020/2021 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
bookmaker
Nhận đến 30$ vào Tài khoản Cược dành cho khách hàng mới
Cần nạp tối thiểu 5$ và hoàn tất 1 lần đặt cược để sử dụng Tiền Thưởng. Có áp dụng các quy định về tỉ lệ cược tối thiểu, phương thức đặt cược và chuyển tiền. Nếu thắng cược sẽ khấu trừ phần tiền thưởng đã đặt cược. Có áp dụng giới hạn về thời gian và các điều khoản sử dụng. 18+
bookmaker
100% tiền thưởng cho lần gửi tiền đầu tiền lên đến 2,500,000 VND
Gamble Responsibly. Terms & Conditions apply. 18+

Bóng đá Ba Lan

Polish Cup Nữ
2020/2021
Loading...
results
0
fixtures
SA÷1¬~ZA÷BA LAN: Polish Cup Nữ¬ZEE÷zwmDLSl8¬ZB÷154¬ZY÷Ba Lan¬ZC÷hprqlBEj¬ZD÷c¬ZE÷4bvzaRBE¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷154_zwmDLSl8¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/poland/polish-cup-women/¬ZX÷00Ba Lan 006Ba Lan0200000000001000Polish Cup 014up Nữ000¬ZCC÷0¬ZAF÷Ba Lan¬~AA÷0G2puISb¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Bronowianka Krakow Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BRO¬AE÷Bronowianka Krakow Nữ¬JA÷GfzGKkk2¬WU÷bronowianka-krakow¬GRA÷0¬WN÷SLA¬AF÷Slask Wroclaw II Nữ¬JB÷UcOcqZR2¬WV÷slask-wroclaw¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷d2GIukJ9¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Bukowina Tatrzanska Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷LOC¬AF÷Loczki Wyszkow Nữ¬JB÷xlcXpn37¬WV÷loczki-wyszkow¬GRB÷0¬WM÷BUK¬AE÷Bukowina Tatrzanska Nữ¬JA÷rRcToSm1¬WU÷bukowina-tatrzanska¬GRA÷0¬AN÷n¬~AA÷WdtcxyUE¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Daleszyce Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DAL¬AE÷Daleszyce Nữ¬JA÷tI1mr54N¬WU÷daleszyce¬GRA÷0¬WN÷CZS¬AF÷Czarni Sosnowiec Nữ¬JB÷zu1isPJT¬WV÷czarni-sosnowiec¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷Amu1yeqL¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Forty Piatnica Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FOR¬AE÷Forty Piatnica Nữ¬JA÷xlmJxqSp¬WU÷forty-piatnica¬GRA÷0¬WN÷SRO¬AF÷Sroda Nữ¬JB÷Q3t11S4o¬WV÷polonia-sroda-wielkopol¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷x2VNNGcO¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Gdansk Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GDA¬AE÷Gdansk Nữ¬JA÷YFvT9Yzp¬WU÷aplg-gdansk¬GRA÷0¬WN÷BEL¬AF÷Biedrzychowice Nữ¬JB÷SxvX8hjj¬WV÷biedrzychowice¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷GjaLtV33¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Hetmanki Wloszczowa Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HET¬AE÷Hetmanki Wloszczowa Nữ¬JA÷dAaLmlJl¬WU÷hetmanki-wloszczowa¬GRA÷0¬WN÷GOR¬AF÷Gorzno Nữ¬JB÷4zaPn8Yf¬WV÷unifreeze-gorzno¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷ruWJOdrI¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Kolbuszowa Dolna Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KOL¬AE÷Kolbuszowa Dolna Nữ¬JA÷2XmcFfDM¬WU÷kolbuszowa-dolna¬GRA÷0¬WN÷TRO¬AF÷Trojka Staszowka Nữ¬JB÷W6h1EESS¬WV÷trojka-staszowka¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷UFEQwTmM¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Kotwica Kolobrzeg Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KOT¬AE÷Kotwica Kolobrzeg Nữ¬JA÷rmapyWjt¬WU÷kotwica-kolobrzeg¬GRA÷0¬WN÷UJK¬AF÷UJ Krakow Nữ¬JB÷CM3lzj6n¬WV÷uj-krakow¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷OfLyVhMl¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷KSP Kielce Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷POL¬AE÷KSP Kielce Nữ¬JA÷r5tLd4JG¬WU÷ksp-kielce¬GRA÷0¬WN÷GRO¬AF÷Grodzisk Wielkopolski Nữ¬JB÷CvoPeOYM¬WV÷grodzisk-wielkopolski¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷xzsgwHE8¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷KS Raszyn Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KS Raszyn¬AE÷KS Raszyn Nữ¬JA÷YibupRZA¬WU÷ks-raszyn¬GRA÷0¬WN÷PIA¬AF÷Piastow Nữ¬JB÷SEcqqokH¬WV÷piastow¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷x00HsBlc¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Leczna II Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GOR¬AE÷Leczna II Nữ¬JA÷0vEkgAeR¬WU÷leczna¬GRA÷0¬WN÷UKS¬AF÷UKS SMS Lodz II Nữ¬JB÷IJ0HlU3r¬WV÷uks-sms-lodz¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷dQb5Wptd¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Medyk Konin Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MED¬AE÷Medyk Konin Nữ¬JA÷ObMFT5kU¬WU÷medyk-konin¬GRA÷0¬WN÷MKS¬AF÷Olimpia Szczecin Nữ¬JB÷0KcLlkLu¬WV÷olimpia-szczecin¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷j5ecxGCH¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Notec Inowroclaw Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NOT¬AE÷Notec Inowroclaw Nữ¬JA÷ncHuyBZr¬WU÷notec-inowroclaw¬GRA÷0¬WN÷SLE¬AF÷Sleza Wroclaw Nữ¬JB÷tKGqzVlk¬WV÷sleza-wroclaw¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷rJIUxm3S¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Nowa Huta Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NOW¬AE÷Nowa Huta Nữ¬JA÷jD2hZ9Lh¬WU÷nowa-huta¬GRA÷0¬WN÷MED¬AF÷Medyk Konin 2 Nữ¬JB÷pz2dYTza¬WV÷medyk-konin¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷Ag8VJ7dj¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Olimpia Szczecin 2 Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MKS¬AE÷Olimpia Szczecin 2 Nữ¬JA÷Q7IeXSY7¬WU÷olimpia-szczecin¬GRA÷0¬WN÷MYS¬AF÷Myslenice Nữ¬JB÷ENBwdCB8¬WV÷myslenice¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷SOZ5zFbR¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Olsztyn II Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷OLS¬AE÷Olsztyn II Nữ¬JA÷4fu50nKi¬WU÷olsztyn¬GRA÷0¬WN÷LUB¬AF÷Lubinska Czerniec Nữ¬JB÷bHv9a6Zc¬WV÷lubinska-czerniec¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷zHc9V4e2¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Olsztyn Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷OLS¬AE÷Olsztyn Nữ¬JA÷EN1Pm9zn¬WU÷olsztyn¬GRA÷0¬WN÷REC¬AF÷Rekord Bielsko-Biala Nữ¬JB÷8p1TnTkh¬WV÷rekord-bielsko-biala¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷UXLXVY6r¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Ostrovia Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷OST¬AE÷Ostrovia Nữ¬JA÷AirDbQl4¬WU÷ostrovia-ostrow¬GRA÷0¬WN÷UKS¬AF÷UKS SMS Lodz III W¬JB÷4EsHcp4A¬WV÷uks-sms-lodz¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷ruhkvxr5¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Pogon Tczew II Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷POG¬AE÷Pogon Tczew II Nữ¬JA÷r1S1rgs9¬WU÷pogon-tczew¬GRA÷0¬WN÷CZS¬AF÷Czarni Sosnowiec II Nữ¬JB÷xOR5sDdF¬WV÷czarni-sosnowiec¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷UySFPxTB¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Pogon Zdunska Wola Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ROW¬AF÷ROW Rybnik Nữ¬JB÷hGVIWerc¬WV÷row-rybnik¬GRB÷0¬WM÷POG¬AE÷Pogon Zdunska Wola Nữ¬JA÷vDsy8C5d¬WU÷pogon-zdunska-wola¬GRA÷0¬AN÷n¬~AA÷MVjgwdcB¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Pradniczanka Krakow Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PRA¬AE÷Pradniczanka Krakow Nữ¬JA÷GEQ9tXBL¬WU÷pradniczanka-krakow¬GRA÷0¬WN÷SKR¬AF÷Skra Nữ¬JB÷plVDuiRR¬WV÷skra-czestochowa¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷zgFMv9YF¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Praga II Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PRA¬AE÷Praga II Nữ¬JA÷ji1yp6ID¬WU÷praga-warszawa¬GRA÷0¬WN÷TAR¬AF÷Tarnovia Tarnow Nữ¬JB÷6NyHhbMD¬WV÷tarnovia-tarnow¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷l0ecY6Bq¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Praga Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PRA¬AE÷Praga Nữ¬JA÷rLKaXmj5¬WU÷praga-warszawa¬GRA÷0¬WN÷KKP¬AF÷Bydgoszcz Nữ¬JB÷xrK3W75B¬WV÷sportis-kkp-bydgoszcz¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷vkOkvca2¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷R. Rzeszow II Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷RZE¬AE÷R. Rzeszow II Nữ¬JA÷ny0Xom5b¬WU÷r-rzeszow¬GRA÷0¬WN÷LUK¬AF÷LUKS Sportowa Czworka Radom Nữ¬JB÷f1ayo7K4¬WV÷luks-sportowa-czworka-radom¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷Sjf1XQQk¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Stare Oborzyska Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷STA¬AE÷Stare Oborzyska Nữ¬JA÷GYI7VRKH¬WU÷stare-oborzyska¬GRA÷0¬WN÷BIE¬AF÷Bielawa Nữ¬JB÷p8NBUozO¬WV÷bielawianka-bielawa¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷GS0YsKrt¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Stilon Gorzow Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷STI¬AE÷Stilon Gorzow Nữ¬JA÷vXXUTgSF¬WU÷stilon-gorzow¬GRA÷0¬WN÷WLO¬AF÷Wlokniarz Bialystok Nữ¬JB÷YgXYSDsM¬WV÷wlokniarz-bialystok¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷SUIQKmsp¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Unia Opole Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷UNI¬AE÷Unia Opole Nữ¬JA÷hfKmZl4e¬WU÷unia-opole¬GRA÷0¬WN÷POG¬AF÷Pogon Tczew Nữ¬JB÷nHJiY8J1¬WV÷pogon-tczew¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷OdCZIRBd¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷UW Warszawa Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷UWW¬AE÷UW Warszawa Nữ¬JA÷hEAseWQE¬WU÷uw-warszawa¬GRA÷0¬WN÷UKS¬AF÷UKS SMS Lodz Nữ¬JB÷nyAofjtL¬WV÷uks-sms-lodz¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷fJaxsvbn¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Widok Lublin Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WID¬AE÷Widok Lublin Nữ¬JA÷rTM8MBKk¬WU÷widok-lublin¬GRA÷0¬WN÷RZE¬AF÷R. Rzeszow Nữ¬JB÷x4yCLVZe¬WV÷r-rzeszow¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷xbPuUCye¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Wloclawek Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WLO¬AE÷Wloclawek Nữ¬JA÷jVqTfrlT¬WU÷wap-wloclawek¬GRA÷0¬WN÷KAT¬AF÷GKS Katowice Nữ¬JB÷8AWfj2dp¬WV÷gks-katowice¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷ltattbDh¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Wodzislaw Slaski Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WOD¬AE÷Wodzislaw Slaski Nữ¬JA÷ncywSXdS¬WU÷wodzislaw-slaski¬GRA÷0¬WN÷GOR¬AF÷Leczna Nữ¬JB÷4xO4Ni5q¬WV÷leczna¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷GhURMzDU¬AD÷1604494800¬ADE÷1604494800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Zabki Nữ¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ZAB¬AE÷Zabki Nữ¬JA÷W6UMVFc3¬WU÷zabkovia-zabki¬GRA÷0¬WN÷SLA¬AF÷Slask Wroclaw Nữ¬JB÷0tZQUZC9¬WV÷slask-wroclaw¬GRB÷0¬AN÷n¬~
32
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
advertisement
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Polish Cup Nữ 2020/2021 trên chuyên mục Bóng đá/Ba Lan. FlashScore.vn cung cấp livescore Polish Cup Nữ 2020/2021, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Polish Cup Nữ 2020/2021 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Polish Cup Nữ, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Polish Cup Nữ 2020/2021 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!
mockup