MLS is Back 2020 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
bookmaker
Nhận đến 30$ vào Tài khoản Cược dành cho khách hàng mới
Cần nạp tối thiểu 5$ và hoàn tất 1 lần đặt cược để sử dụng Tiền Thưởng. Có áp dụng các quy định về tỉ lệ cược tối thiểu, phương thức đặt cược và chuyển tiền. Nếu thắng cược sẽ khấu trừ phần tiền thưởng đã đặt cược. Có áp dụng giới hạn về thời gian và các điều khoản sử dụng. 18+

Bóng đá Mỹ

MLS is Back
2020
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷MỸ: MLS is Back - Play Offs¬ZEE÷QghFhZSD¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷Acn2nqcb¬ZD÷p¬ZE÷xUmQjfj6¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷200_QghFhZSD¬ZJ÷11¬ZL÷/bong-da/usa/mls-is-back/¬ZX÷00Mỹ 002......0080000000001000MLS is Back 023y Offs000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷0bLQaS8i¬AD÷1597192200¬ADE÷1597192200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Portland Timbers¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1597200388¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ORL¬AF÷Orlando City¬JB÷OUvA9DZu¬WV÷orlando-city¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷POR¬AE÷Portland Timbers¬JA÷n934lU3U¬WU÷portland-timbers¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷2¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷SGcE2tdE¬AD÷1596758400¬ADE÷1596758400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Orlando City¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1596770209¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MIN¬AF÷Minnesota United¬JB÷v3QhfEsn¬WV÷minnesota-united¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷ORL¬AE÷Orlando City¬JA÷0CRlefSu¬WU÷orlando-city¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷MTDFCZx5¬AD÷1596672000¬ADE÷1596672000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Philadelphia Union¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1596679379¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷POR¬AF÷Portland Timbers¬JB÷0vxXKNqc¬WV÷portland-timbers¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷PHI¬AE÷Philadelphia Union¬JA÷nylkdv7d¬WU÷philadelphia-union¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷vHUQoiYA¬AD÷1596335400¬ADE÷1596335400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷New York City¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1596342799¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷POR¬AF÷Portland Timbers¬JB÷UBeBu0vk¬WV÷portland-timbers¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬WM÷NYC¬AE÷New York City¬JA÷zkd7ttPr¬WU÷new-york-city¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷ClsDAKrl¬AD÷1596326400¬ADE÷1596326400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷San Jose Earthquakes¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1596333791¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MIN¬AF÷Minnesota United¬JB÷80LUhedF¬WV÷minnesota-united¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷4¬BB÷2¬BD÷2¬WM÷JOS¬AE÷San Jose Earthquakes¬JA÷vRGQgys9¬WU÷san-jose-earthquakes¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷p2s9Ev3k¬AD÷1596238200¬ADE÷1596238200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Orlando City¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1596246250¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷LOS¬AF÷Los Angeles FC¬JB÷Wpy6IeQG¬WV÷los-angeles-fc¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷1¬AU÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷ORL¬AE÷Orlando City¬JA÷KAX1JyBA¬WU÷orlando-city¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷QuFeu6pf¬AD÷1596153600¬ADE÷1596153600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Philadelphia Union¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1596160989¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷KAN¬AF÷Sporting Kansas City¬JB÷EFP73wtc¬WV÷kansas-city¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷PHI¬AE÷Philadelphia Union¬JA÷0CyQvf3d¬WU÷philadelphia-union¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷3¬BA÷3¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷S6tBVqW0¬AD÷1595989800¬ADE÷1595989800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Portland Timbers¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1595997738¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CIN¬AF÷FC Cincinnati¬JB÷6uJ2OxAc¬WV÷fc-cincinnati¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷1¬AU÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷POR¬AE÷Portland Timbers¬JA÷SlKbPIfi¬WU÷portland-timbers¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AM÷Địa điểm trung lập.¬AW÷1¬~AA÷CEYrDHYs¬AD÷1595980800¬ADE÷1595980800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Columbus Crew¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1595988630¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MIN¬AF÷Minnesota United¬JB÷WxRi4Ow6¬WV÷minnesota-united¬AS÷2¬AZ÷0¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬AU÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷COL¬AE÷Columbus Crew¬JA÷xGRm54Oa¬WU÷columbus¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷1¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AM÷Địa điểm trung lập.¬AW÷1¬~AA÷AVVFU3o7¬AD÷1595905200¬ADE÷1595905200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Seattle Sounders¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1595912437¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷LOS¬AF÷Los Angeles FC¬JB÷E5MAMGvA¬WV÷los-angeles-fc¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷4¬BB÷2¬BD÷2¬WM÷SEA¬AE÷Seattle Sounders¬JA÷zFN6NdP3¬WU÷seattle-sounders¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AM÷Địa điểm trung lập.¬AW÷1¬~AA÷6XeGHcQQ¬AD÷1595896200¬ADE÷1595896200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷San Jose Earthquakes¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1595903601¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷JOS¬AE÷San Jose Earthquakes¬JA÷WIOu7Qgm¬WU÷san-jose-earthquakes¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷5¬BA÷1¬BC÷4¬WN÷SAL¬AF÷Real Salt Lake¬JB÷QuOq6p9g¬WV÷real-salt-lake¬AK÷2¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬AM÷Địa điểm trung lập.¬AW÷1¬~AA÷6HPMMFmT¬AD÷1595818800¬ADE÷1595818800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Sporting Kansas City¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1595827095¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷VAN¬AF÷Vancouver Whitecaps¬JB÷lrgcjhbE¬WV÷vancouver-whitecaps¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷0¬AU÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷KAN¬AE÷Sporting Kansas City¬JA÷AifgiYr8¬WU÷kansas-city¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷1¬AT÷0¬BA÷0¬BC÷0¬AM÷Địa điểm trung lập. Địa điểm trung lập.¬AW÷1¬~AA÷SQQINeYM¬AD÷1595809800¬ADE÷1595809800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Toronto FC¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1595817175¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷NYC¬AF÷New York City¬JB÷My1BSl67¬WV÷new-york-city¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬WM÷TOR¬AE÷Toronto FC¬JA÷ro27TUj1¬WU÷toronto¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AM÷Địa điểm trung lập.¬AW÷1¬~
51
fixtures
0
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
advertisement
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số MLS is Back 2020 trên chuyên mục Bóng đá/Mỹ. FlashScore.vn cung cấp livescore MLS is Back 2020, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng MLS is Back 2020 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số MLS is Back, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số MLS is Back 2020 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!
mockup