NSL 2003/2004 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Úc

NSL
2003/2004
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷ÚC: NSL - Play Offs Đội thắng¬ZEE÷4l48RlxC¬ZB÷24¬ZY÷Úc¬ZC÷nHflfrj5¬ZD÷s¬ZE÷xIoPwcCT¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷24_4l48RlxC¬ZJ÷114¬ZL÷/bong-da/australia/nsl/¬ZX÷00Úc 002......0250000000001000NSL - Play O025 thắng000¬ZCC÷0¬ZAF÷Úc¬~AA÷SMTAPZ0P¬AD÷1081029300¬ADE÷1081029300¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Parramatta Power¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PAR¬AE÷Parramatta Power¬JA÷KMpM4XYh¬WU÷parramatta-power¬AG÷0¬WN÷PER¬AF÷Perth Glory¬JB÷2ozR3ila¬WV÷perth-glory¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷2¬AH÷1¬~AA÷A1HK0jOO¬AD÷1080428100¬ADE÷1080428100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Perth Glory¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PER¬AE÷Perth Glory¬JA÷CdsE6g4t¬WU÷perth-glory¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷5¬WN÷ADE¬AF÷Adelaide United¬JB÷tWoI5DJn¬WV÷adelaide-utd¬AH÷0¬~AA÷EZNB2CgC¬AD÷1079780400¬ADE÷1079780400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Perth Glory¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PER¬AE÷Perth Glory¬JA÷GzadlClC¬WU÷perth-glory¬AG÷0¬WN÷PAR¬AF÷Parramatta Power¬JB÷Acb0mW3I¬WV÷parramatta-power¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷2¬AM÷Kết quả vòng một: 2-4. Tổng tỉ số: 2-6.¬~AA÷WAIG1W8I¬AD÷1079773200¬ADE÷1079773200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Adelaide United¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ADE¬AE÷Adelaide United¬JA÷8rH3njJO¬WU÷adelaide-utd¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬WN÷SOU¬AF÷South Melbourne¬JB÷AmenBZeP¬WV÷south-melbourne¬AH÷1¬~AA÷zqP73hv6¬AD÷1079218500¬ADE÷1079218500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Parramatta Power¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PER¬AF÷Perth Glory¬JB÷xp0hkhZ5¬WV÷perth-glory¬AH÷2¬WM÷PAR¬AE÷Parramatta Power¬JA÷K85mjYJa¬WU÷parramatta-power¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷4¬~ZA÷ÚC: NSL - Giai đoạn Đội thắng¬ZEE÷4l48RlxC¬ZB÷24¬ZY÷Úc¬ZC÷48XyeOza¬ZD÷s¬ZE÷xIoPwcCT¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷24_4l48RlxC¬ZJ÷47¬ZL÷/bong-da/australia/nsl/¬ZX÷00Úc 002......0250000000001000NSL - Giai đ025 thắng000¬ZCC÷0¬ZAF÷Úc¬~AA÷tMP34YOa¬AD÷1079218500¬ADE÷1079218500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷South Melbourne¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SOU¬AE÷South Melbourne¬JA÷ne7uhfkm¬WU÷south-melbourne¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷2¬WN÷MAR¬AF÷Marconi Stallions¬JB÷tI6qiE4g¬WV÷marconi-stallions¬AH÷0¬AM÷Kết quả vòng một: 0-0. Tổng tỉ số: 2-0.¬~AA÷O0ci5E9g¬AD÷1079168400¬ADE÷1079168400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Brisbane Roar¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BRI¬AE÷Brisbane Roar¬JA÷SAQ8cGRP¬WU÷brisbane-roar¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷4¬WN÷ADE¬AF÷Adelaide United¬JB÷Yi3ygzzs¬WV÷adelaide-utd¬BZ÷1¬AH÷1¬AM÷Kết quả vòng một: 0-3. Tổng tỉ số: 4-4.¬~AA÷tx8n6ffm¬AD÷1078613700¬ADE÷1078613700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Adelaide United¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BRI¬AF÷Brisbane Roar¬JB÷lKR4bdCJ¬WV÷brisbane-roar¬AH÷0¬WM÷ADE¬AE÷Adelaide United¬JA÷MDwNZCZI¬WU÷adelaide-utd¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬~AA÷2o9r7zus¬AD÷1078613700¬ADE÷1078613700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Marconi Stallions¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAR¬AE÷Marconi Stallions¬JA÷0bkEyZ46¬WU÷marconi-stallions¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷SOU¬AF÷South Melbourne¬JB÷rNvJzgKC¬WV÷south-melbourne¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~ZA÷ÚC: NSL¬ZEE÷4l48RlxC¬ZB÷24¬ZY÷Úc¬ZC÷MqrXe4Lh¬ZD÷s¬ZE÷xIoPwcCT¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷24_4l48RlxC¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/australia/nsl/¬ZX÷00Úc 002......0250000000001000NSL 003......000¬ZCC÷0¬ZAF÷Úc¬~AA÷hCNCCdHJ¬AD÷1077922800¬ADE÷1077922800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷New Zealand Knights¬ER÷Vòng 26¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ZEA¬AE÷New Zealand Knights¬JA÷d6hcuH5s¬WU÷new-zealand-knights¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷4¬WN÷BRI¬AF÷Brisbane Roar¬JB÷Esm2vyLm¬WV÷brisbane-roar¬AH÷3¬~AA÷W2MGBGWP¬AD÷1077922800¬ADE÷1077922800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Perth Glory¬ER÷Vòng 26¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PER¬AE÷Perth Glory¬JA÷hYo6wezf¬WU÷perth-glory¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬WN÷MAR¬AF÷Marconi Stallions¬JB÷neoAxFk0¬WV÷marconi-stallions¬AH÷1¬~AA÷vPHDkZ96¬AD÷1077922500¬ADE÷1077922500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Melbourne Knights¬ER÷Vòng 26¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MEL¬AE÷Melbourne Knights¬JA÷vVLWOeL0¬WU÷melbourne-knights¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷SYD¬AF÷Sydney Utd¬JB÷84QzOFz7¬WV÷sydney-utd¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷0YI9jFf0¬AD÷1077922500¬ADE÷1077922500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Northern Spirit¬ER÷Vòng 26¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NOR¬AE÷Northern Spirit¬JA÷IFXNQHjl¬WU÷northern-spirit¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬WN÷ADE¬AF÷Adelaide United¬JB÷0vNSPy6f¬WV÷adelaide-utd¬AH÷1¬~AA÷YoHHlgPC¬AD÷1077922500¬ADE÷1077922500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Sydney Olympic¬ER÷Vòng 26¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SYD¬AE÷Sydney Olympic¬JA÷nePvNZkD¬WU÷sydney-olympic¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷SOU¬AF÷South Melbourne¬JB÷l03NoJSD¬WV÷south-melbourne¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷nkLLmDvJ¬AD÷1077922500¬ADE÷1077922500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Wollongong Wolves¬ER÷Vòng 26¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WOL¬AE÷Wollongong Wolves¬JA÷0z7RpwrK¬WU÷wollongong¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬WN÷NEW¬AF÷Newcastle Jets¬JB÷fc6VqccQ¬WV÷newcastle-jets¬AH÷0¬~AA÷vBWbEo8e¬AD÷1077663600¬ADE÷1077663600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Adelaide United¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ADE¬AE÷Adelaide United¬JA÷GO8uLqXH¬WU÷adelaide-utd¬AG÷0¬WN÷PAR¬AF÷Parramatta Power¬JB÷Ao8qK3nO¬WV÷parramatta-power¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬~AA÷0l1hhyQm¬AD÷1077404400¬ADE÷1077404400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷South Melbourne¬ER÷Vòng 25¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SOU¬AE÷South Melbourne¬JA÷tKBiYabE¬WU÷south-melbourne¬AG÷1¬WN÷NOR¬AF÷Northern Spirit¬JB÷8trlXJDK¬WV÷northern-spirit¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬~AA÷rcO4ieuf¬AD÷1077404400¬ADE÷1077404400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Sydney Utd¬ER÷Vòng 25¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SYD¬AE÷Sydney Utd¬JA÷nXthWwTQ¬WU÷sydney-utd¬AG÷2¬WN÷PER¬AF÷Perth Glory¬JB÷4CTJRcyr¬WV÷perth-glory¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷4¬~
165
fixtures
0
Thiết lập thông báo
Các thông báo đang bị trình duyệt chặn
Cài đặt
Dark mode
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số NSL 2003/2004 trên chuyên mục Bóng đá/Úc. FlashScore.vn cung cấp livescore NSL 2003/2004, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng NSL 2003/2004 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số NSL, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số NSL 2003/2004 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!