Premier League Nam Phi tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Nam Phi

results
SA÷1¬~ZA÷NAM PHI: Premier League¬ZEE÷WYFXQ1KH¬ZB÷175¬ZY÷Nam Phi¬ZC÷ficH6erS¬ZD÷p¬ZE÷llDzbQWk¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷175_WYFXQ1KH¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/south-africa/premier-league/¬ZX÷00Nam Phi 007am Phi0000000000187000Premier Leag014League000¬ZCC÷0¬ZAF÷Nam Phi¬~AA÷WS29y1re¬AD÷1557579600¬ADE÷1557579600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Baroka¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1557586472¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BAR¬AE÷Baroka¬JA÷fLxy4XoQ¬WU÷baroka¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷MAR¬AF÷Maritzburg Utd¬JB÷02F3aifs¬WV÷maritzburg-utd¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬~AA÷tp5RqPzF¬AD÷1557579600¬ADE÷1557579600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Black Leopards¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1557586609¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BLA¬AE÷Black Leopards¬JA÷8jafif2K¬WU÷black-leopards¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷ONG¬AF÷Cape Town City¬JB÷2RDcjEHQ¬WV÷cape-town-city¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷Kz4VrqjL¬AD÷1557579600¬ADE÷1557579600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Bloem Celtic¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1557586576¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BLO¬AE÷Bloem Celtic¬JA÷4z0PoYPs¬WU÷bloem-celtic¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷1¬BC÷2¬WN÷AMA¬AF÷Amazulu¬JB÷nakUphul¬WV÷amazulu¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬~AA÷Ysp6xsTl¬AD÷1557579600¬ADE÷1557579600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Chippa Utd.¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1557586531¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CHI¬AE÷Chippa Utd.¬JA÷UsoktUgJ¬WU÷chippa-utd¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷KAI¬AF÷Kaizer Chiefs¬JB÷roZW4DWJ¬WV÷kaizer-chiefs¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷vLp2wNDr¬AD÷1557579600¬ADE÷1557579600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Free State Stars¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1557586909¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FRE¬AE÷Free State Stars¬JA÷YFitrjP6¬WU÷free-state-stars¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷MAM¬AF÷Mamelodi Sundowns¬JB÷jinosAvD¬WV÷mamelodi-sundowns¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬~AA÷xCbzr35R¬AD÷1557579600¬ADE÷1557579600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Golden Arrows¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1557586318¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GOL¬AE÷Golden Arrows¬JA÷02gYqCff¬WU÷golden-arrows¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷BID¬AF÷Bidvest Wits¬JB÷fPhxqW90¬WV÷bidvest-wits¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷nN5Np5L8¬AD÷1557579600¬ADE÷1557579600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Orlando Pirates¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1557586285¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ORL¬AE÷Orlando Pirates¬JA÷SfM7TjAD¬WU÷orlando-pirates¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷3¬BC÷0¬WN÷POL¬AF÷Polokwane¬JB÷Ua0jhzmE¬WV÷polokwane-city¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷EihEzLc1¬AD÷1557579600¬ADE÷1557579600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Supersport Utd¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1557586403¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SUP¬AE÷Supersport Utd¬JA÷vgE7bB9m¬WU÷supersport-utd¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷HIG¬AF÷Highlands¬JB÷8SIBcVOg¬WV÷highlands¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬~AA÷pbPSONbk¬AD÷1557250200¬ADE÷1557250200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Mamelodi Sundowns¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1557256839¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAM¬AE÷Mamelodi Sundowns¬JA÷bH9Ai3d3¬WU÷mamelodi-sundowns¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷2¬BC÷0¬WN÷GOL¬AF÷Golden Arrows¬JB÷ttaFjNB9¬WV÷golden-arrows¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷WENzN1T1¬AD÷1556974800¬ADE÷1556974800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Amazulu¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1556981475¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷AMA¬AE÷Amazulu¬JA÷O2PjXYAl¬WU÷amazulu¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷BLA¬AF÷Black Leopards¬JB÷tvKeWhQf¬WV÷black-leopards¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷0QmdUqyS¬AD÷1556974800¬ADE÷1556974800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Bidvest Wits¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1556981791¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BAR¬AF÷Baroka¬JB÷hKIKUukj¬WV÷baroka¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷BID¬AE÷Bidvest Wits¬JA÷AeTFVLZq¬WU÷bidvest-wits¬AS÷1¬AZ÷1¬AJ÷1¬AG÷3¬BA÷1¬BC÷2¬~AA÷YJ1Joo62¬AD÷1556974800¬ADE÷1556974800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Cape Town City¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1556982677¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ONG¬AE÷Cape Town City¬JA÷KUIaVCu1¬WU÷cape-town-city¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷ORL¬AF÷Orlando Pirates¬JB÷EiI3UWf7¬WV÷orlando-pirates¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬~AA÷nNqhVPLL¬AD÷1556974800¬ADE÷1556974800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Highlands¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1556981667¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HIG¬AE÷Highlands¬JA÷vDxpyrCM¬WU÷highlands¬AS÷1¬AZ÷1¬AJ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷BLO¬AF÷Bloem Celtic¬JB÷YZylz2RS¬WV÷bloem-celtic¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷67QOP3qq¬AD÷1556974800¬ADE÷1556974800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Kaizer Chiefs¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1556981648¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KAI¬AE÷Kaizer Chiefs¬JA÷WAHOTa4d¬WU÷kaizer-chiefs¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷FRE¬AF÷Free State Stars¬JB÷KQA6hqsc¬WV÷free-state-stars¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷hOOWNsEe¬AD÷1556974800¬ADE÷1556974800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Maritzburg Utd¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1556981575¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SUP¬AF÷Supersport Utd¬JB÷pCQnYEer¬WV÷supersport-utd¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷MAR¬AE÷Maritzburg Utd¬JA÷hG2JksRF¬WU÷maritzburg-utd¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷1¬BC÷2¬~AA÷h0plW56F¬AD÷1556974800¬ADE÷1556974800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Polokwane¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1556981535¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷POL¬AE÷Polokwane¬JA÷KAMrw4sA¬WU÷polokwane-city¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷CHI¬AF÷Chippa Utd.¬JB÷0MwtxOdG¬WV÷chippa-utd¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬~ZA÷NAM PHI: Premier League - Nhóm Rớt hạng¬ZEE÷WYFXQ1KH¬ZB÷175¬ZY÷Nam Phi¬ZC÷4Ezu7HDF¬ZD÷p¬ZE÷llDzbQWk¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷175_WYFXQ1KH¬ZJ÷73¬ZL÷/bong-da/south-africa/premier-league/¬ZX÷00Nam Phi 007am Phi0000000000325000Premier Leag030t hạng000¬ZCC÷0¬ZAF÷Nam Phi¬~AA÷4QnVkO6g¬AD÷1559394000¬ADE÷1559394000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Maritzburg Utd¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1559400676¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MIL¬AF÷Tshakhuma¬JB÷hUcavTS1¬WV÷tshakhuma¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷MAR¬AE÷Maritzburg Utd¬JA÷tffeu9De¬WU÷maritzburg-utd¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬~AA÷A3mRj4im¬AD÷1559134800¬ADE÷1559134800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Royal Eagles¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1559142458¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ROY¬AE÷Royal Eagles¬JA÷8tdmsVrq¬WU÷royal-eagles-fc¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷MAR¬AF÷Maritzburg Utd¬JB÷nXfitkbk¬WV÷maritzburg-utd¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬~AA÷IqLhwQ0j¬AD÷1558789200¬ADE÷1558789200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tshakhuma¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1558796039¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MIL¬AE÷Tshakhuma¬JA÷ETDUz15s¬WU÷tshakhuma¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷2¬BC÷0¬WN÷ROY¬AF÷Royal Eagles¬JB÷W48ZZKKm¬WV÷royal-eagles-fc¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷WClNipxs¬AD÷1558530000¬ADE÷1558530000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tshakhuma¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1558536767¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MIL¬AE÷Tshakhuma¬JA÷ldFGniLL¬WU÷tshakhuma¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷MAR¬AF÷Maritzburg Utd¬JB÷SnEKoBzS¬WV÷maritzburg-utd¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬~AA÷jJ6fdQTP¬AD÷1558270800¬ADE÷1558270800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Maritzburg Utd¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1558277585¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ROY¬AF÷Royal Eagles¬JB÷fZFCmX5F¬WV÷royal-eagles-fc¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷MAR¬AE÷Maritzburg Utd¬JA÷tWB8lDj9¬WU÷maritzburg-utd¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬~AA÷OMLlv6op¬AD÷1557925200¬ADE÷1557925200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Royal Eagles¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1557931836¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ROY¬AE÷Royal Eagles¬JA÷IcSbtNsK¬WU÷royal-eagles-fc¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷MIL¬AF÷Tshakhuma¬JB÷CKR2uscQ¬WV÷tshakhuma¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~
1
1561462432
246
fixtures
1
1561462432
0
Settings
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Premier League Nam Phi trên chuyên mục Bóng đá/Nam Phi. FlashScore.vn cung cấp livescore Premier League Nam Phi, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Premier League Nam Phi và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Premier League, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Premier League Nam Phi hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!