Premier League Nam Phi tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
bookmaker
100% tiền thưởng cho lần gửi tiền đầu tiền lên đến 2,500,000 VND
Gamble Responsibly. Terms & Conditions apply. 18+
bookmaker
Nhận đến 30$ vào Tài khoản Cược dành cho khách hàng mới
Cần nạp tối thiểu 5$ và hoàn tất 1 lần đặt cược để sử dụng Tiền Thưởng. Có áp dụng các quy định về tỉ lệ cược tối thiểu, phương thức đặt cược và chuyển tiền. Nếu thắng cược sẽ khấu trừ phần tiền thưởng đã đặt cược. Có áp dụng giới hạn về thời gian và các điều khoản sử dụng. 18+

Bóng đá Nam Phi

Premier League
2019/2020
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷NAM PHI: Premier League¬ZEE÷WYFXQ1KH¬ZB÷175¬ZY÷Nam Phi¬ZC÷CWuhx7dM¬ZD÷p¬ZE÷hIPHWbem¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷175_WYFXQ1KH¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/south-africa/premier-league/¬ZX÷00Nam Phi 007am Phi0000000000001000Premier Leag014League000¬ZCC÷0¬ZAF÷Nam Phi¬~AA÷jBIc3fIo¬AD÷1583947800¬ADE÷1583947800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Stellenbosch¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583954535¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷STE¬AE÷Stellenbosch¬JA÷8v7HihoP¬WU÷stellenbosch-fc¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷MAM¬AF÷Mamelodi Sundowns¬JB÷fyJZS88O¬WV÷mamelodi-sundowns¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷t0aqJ3D7¬AD÷1583861400¬ADE÷1583861400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Bidvest Wits¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583868084¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BID¬AE÷Bidvest Wits¬JA÷GCh6mLXH¬WU÷bidvest-wits¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷BLA¬AF÷Black Leopards¬JB÷rZO2numO¬WV÷black-leopards¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷nchmqiXT¬AD÷1583674200¬ADE÷1583674200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Cape Town City¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583680940¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BLO¬AF÷Bloem Celtic¬JB÷KIQMVAO5¬WV÷bloem-celtic¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷ONG¬AE÷Cape Town City¬JA÷QeRIWj9a¬WU÷cape-town-city¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷2¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷l6vFvBuo¬AD÷1583674200¬ADE÷1583674200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Highlands¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583680854¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SUP¬AF÷Supersport Utd¬JB÷GpKVTlgI¬WV÷supersport-utd¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷2¬BD÷0¬WM÷HIG¬AE÷Highlands¬JA÷b9PQUUwC¬WU÷highlands¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷4EM12EXi¬AD÷1583604900¬ADE÷1583604900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Bidvest Wits¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583611705¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CHI¬AF÷Chippa Utd.¬JB÷QemlnW8n¬WV÷chippa-utd¬AS÷0¬AZ÷0¬AK÷1¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷BID¬AE÷Bidvest Wits¬JA÷rXcqmCgt¬WU÷bidvest-wits¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷INmqpXHN¬AD÷1583604900¬ADE÷1583604900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Kaizer Chiefs¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583611693¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷AMA¬AF÷Amazulu¬JB÷ChNEXWgg¬WV÷amazulu¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷KAI¬AE÷Kaizer Chiefs¬JA÷UTX9YCvm¬WU÷kaizer-chiefs¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷byM51Ynb¬AD÷1583596800¬ADE÷1583596800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Golden Arrows¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583603532¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ORL¬AF÷Orlando Pirates¬JB÷YLjdpAwa¬WV÷orlando-pirates¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷GOL¬AE÷Golden Arrows¬JA÷4nnhojOh¬WU÷golden-arrows¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷vXluoD2H¬AD÷1583587800¬ADE÷1583587800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Baroka¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583594574¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BLA¬AF÷Black Leopards¬JB÷jwZ5ZhPt¬WV÷black-leopards¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷BAR¬AE÷Baroka¬JA÷YqXvvZGP¬WU÷baroka¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷d8azngmB¬AD÷1583517600¬ADE÷1583517600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Maritzburg Utd¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583524294¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAR¬AE÷Maritzburg Utd¬JA÷jL7fWMcJ¬WU÷maritzburg-utd¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷POL¬AF÷Polokwane¬JB÷fgYzuF1J¬WV÷polokwane-city¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷40sTmFIb¬AD÷1583069400¬ADE÷1583069400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Bloem Celtic¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583075899¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BAR¬AF÷Baroka¬JB÷445rZOD0¬WV÷baroka¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷BLO¬AE÷Bloem Celtic¬JA÷nTAwz5bf¬WU÷bloem-celtic¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷bNtXnZX4¬AD÷1583069400¬ADE÷1583069400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Polokwane¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583076167¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BLA¬AF÷Black Leopards¬JB÷xI3jX2rD¬WV÷black-leopards¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷POL¬AE÷Polokwane¬JA÷re4nYrT6¬WU÷polokwane-city¬AS÷1¬AZ÷1¬AJ÷1¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬AW÷1¬~AA÷8YmKkyln¬AD÷1583000100¬ADE÷1583000100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Supersport Utd¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1583006914¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BID¬AF÷Bidvest Wits¬JB÷vNL3t7LQ¬WV÷bidvest-wits¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷SUP¬AE÷Supersport Utd¬JA÷dbWbsm6K¬WU÷supersport-utd¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷42Y4q0RC¬AD÷1582992000¬ADE÷1582992000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Chippa Utd.¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1582998639¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷AMA¬AF÷Amazulu¬JB÷fZo0MoUf¬WV÷amazulu¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷CHI¬AE÷Chippa Utd.¬JA÷0CndNREl¬WU÷chippa-utd¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷UskGjHYu¬AD÷1582983000¬ADE÷1582983000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Golden Arrows¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1582989861¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HIG¬AF÷Highlands¬JB÷I7XfrTjE¬WV÷highlands¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷GOL¬AE÷Golden Arrows¬JA÷UivDJqED¬WU÷golden-arrows¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷I5x9rKtJ¬AD÷1582983000¬ADE÷1582983000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Orlando Pirates¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1582990147¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷KAI¬AF÷Kaizer Chiefs¬JB÷j1u9KPb7¬WV÷kaizer-chiefs¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷ORL¬AE÷Orlando Pirates¬JA÷8xj4L5q1¬WU÷orlando-pirates¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷Mwq0ptC6¬AD÷1582912800¬ADE÷1582912800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Maritzburg Utd¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1582919420¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷STE¬AF÷Stellenbosch¬JB÷MLmhO7ar¬WV÷stellenbosch-fc¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷MAR¬AE÷Maritzburg Utd¬JA÷IiqXSmiR¬WU÷maritzburg-utd¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷1¬BC÷2¬AW÷1¬~
186
fixtures
0
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
advertisement
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Premier League Nam Phi trên chuyên mục Bóng đá/Nam Phi. FlashScore.vn cung cấp livescore Premier League Nam Phi, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Premier League Nam Phi và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Premier League, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Premier League Nam Phi hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!