Liga 1 2019 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Peru Liga 12019

results
SA÷1¬~ZA÷PERU: Liga 1 - Apertura¬ZEE÷KrrdAMyI¬ZB÷152¬ZY÷Peru¬ZC÷EitshtpM¬ZD÷p¬ZE÷nRXuklIa¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷152_KrrdAMyI¬ZJ÷23¬ZL÷/bong-da/peru/liga-1/¬ZX÷00Peru 004......0000000000207000Liga 1 - Ape017ertura000¬ZCC÷0¬ZAF÷Peru¬~AA÷EqbjjfQq¬AD÷1550278800¬ADE÷1550278800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Alianza Lima¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷1¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LIM¬AE÷Alianza Lima¬JA÷UgFXB5Ml¬WU÷a-lima¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷1¬BC÷2¬WN÷SPO¬AF÷Sport Boys¬JB÷rcJyBPye¬WV÷sport-boys¬AK÷1¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~
1
1550339209
1
fixtures
SA÷1¬~ZA÷PERU: Liga 1 - Apertura¬ZEE÷KrrdAMyI¬ZB÷152¬ZY÷Peru¬ZC÷EitshtpM¬ZD÷p¬ZE÷nRXuklIa¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷152_KrrdAMyI¬ZJ÷23¬ZL÷/bong-da/peru/liga-1/¬ZX÷00Peru 004......0000000000207000Liga 1 - Ape017ertura000¬ZCC÷0¬ZAF÷Peru¬~AA÷l2EBcxY9¬AD÷1550340900¬ADE÷1550340900¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷U. San Martin¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAR¬AE÷U. San Martin¬JA÷S8HaQqKp¬WU÷u-san-martin¬WN÷CAJ¬AF÷Cajamarca¬JB÷6aG3P3Zj¬WV÷cajamarca¬AW÷1¬~AA÷IyJFddmG¬AD÷1550349000¬ADE÷1550349000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Binacional¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BIN¬AE÷Binacional¬JA÷AXtpYewi¬WU÷binacional¬WN÷CES¬AF÷Cesar Vallejo¬JB÷8IamXFhc¬WV÷cesar-vallejo¬AW÷1¬~AA÷ABF7bII3¬AD÷1550357100¬ADE÷1550357100¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Carlos Mannucci¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CAR¬AE÷Carlos Mannucci¬JA÷dQQTV5dN¬WU÷carlos-mannucci¬WN÷AYA¬AF÷Ayacucho¬JB÷zHPXUPBT¬WV÷ayacucho¬AW÷1¬~AA÷86cfkEuj¬AD÷1550365200¬ADE÷1550365200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Sport Huancayo¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SPO¬AE÷Sport Huancayo¬JA÷QL8tAqi1¬WU÷sport-huancayo¬WN÷SPO¬AF÷Sporting Cristal¬JB÷4C7p9367¬WV÷sporting-cristal¬AW÷1¬~AA÷ncdblYfd¬AD÷1550428200¬ADE÷1550428200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Union Comercio¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷COM¬AE÷Union Comercio¬JA÷WIeSXnq8¬WU÷union-comercio¬WN÷UNI¬AF÷U. de Deportes¬JB÷A9fWW6bE¬WV÷universitario-de-deportes¬AW÷1¬~AA÷dSHJeG2M¬AD÷1550437200¬ADE÷1550437200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷FBC Melgar¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MEL¬AE÷FBC Melgar¬JA÷2uaiWZ73¬WU÷fbc-melgar¬WN÷MUN¬AF÷Dep. Municipal¬JB÷tWceVgN9¬WV÷dep-municipal¬AW÷1¬~AA÷vi7OfzIS¬AD÷1550521800¬ADE÷1550521800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Molinos El Pirata¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MOL¬AE÷Molinos El Pirata¬JA÷b7h0UDxG¬WU÷molinos-el-pirata¬WN÷GAR¬AF÷Garcilaso¬JB÷zXFTCo7r¬WV÷garcilaso¬AW÷1¬~AA÷SnQ2ab3c¬AD÷1550538000¬ADE÷1550538000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Alianza Huanuco¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ALI¬AE÷Alianza Huanuco¬JA÷0bXKXRRA¬WU÷alianza-huanuco¬WN÷CAN¬AF÷AD Cantolao¬JB÷E1yPWosH¬WV÷ad-cantolao¬AW÷1¬~AA÷Or7x2iPe¬AD÷1550867400¬ADE÷1550867400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Cajamarca¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CAJ¬AE÷Cajamarca¬JA÷CCNcZaKC¬WU÷cajamarca¬WN÷CAR¬AF÷Carlos Mannucci¬JB÷j3M1YJZI¬WV÷carlos-mannucci¬AW÷1¬~AA÷AVsgAFHF¬AD÷1550883600¬ADE÷1550883600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷U. de Deportes¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MOL¬AF÷Molinos El Pirata¬JB÷4WVRLtjD¬WV÷molinos-el-pirata¬WM÷UNI¬AE÷U. de Deportes¬JA÷hdSNMMz7¬WU÷universitario-de-deportes¬AW÷1¬~AA÷25voCym3¬AD÷1550945700¬ADE÷1550945700¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Cesar Vallejo¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CES¬AE÷Cesar Vallejo¬JA÷OGz7Q4yr¬WU÷cesar-vallejo¬WN÷SPO¬AF÷Sport Huancayo¬JB÷27ZAPOjl¬WV÷sport-huancayo¬AW÷1¬~AA÷OEusDHXd¬AD÷1550953800¬ADE÷1550953800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Ayacucho¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MEL¬AF÷FBC Melgar¬JB÷6yluVpTQ¬WV÷fbc-melgar¬WM÷AYA¬AE÷Ayacucho¬JA÷hYqyWQDK¬WU÷ayacucho¬AW÷1¬~AA÷hfXc9ZWL¬AD÷1550961900¬ADE÷1550961900¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷AD Cantolao¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CAN¬AE÷AD Cantolao¬JA÷6yAApQSD¬WU÷ad-cantolao¬WN÷BIN¬AF÷Binacional¬JB÷pS8EqprK¬WV÷binacional¬AW÷1¬~AA÷tKHX2X9k¬AD÷1550970000¬ADE÷1550970000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Sport Boys¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SPO¬AE÷Sport Boys¬JA÷6ahcyMk0¬WU÷sport-boys¬WN÷COM¬AF÷Union Comercio¬JB÷pji1zt56¬WV÷union-comercio¬AW÷1¬~AA÷WpW18gnS¬AD÷1551033000¬ADE÷1551033000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Dep. Municipal¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MUN¬AE÷Dep. Municipal¬JA÷E1DIr4cQ¬WU÷dep-municipal¬WN÷ALI¬AF÷Alianza Huanuco¬JB÷GAapvO5s¬WV÷alianza-huanuco¬AW÷1¬~AA÷dSwkBe29¬AD÷1551042000¬ADE÷1551042000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Sporting Cristal¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SPO¬AE÷Sporting Cristal¬JA÷KrUFOr6f¬WU÷sporting-cristal¬WN÷LIM¬AF÷Alianza Lima¬JB÷bZSJN2L0¬WV÷a-lima¬AW÷1¬~AA÷2TIT3Dfq¬AD÷1551050100¬ADE÷1551050100¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Garcilaso¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GAR¬AE÷Garcilaso¬JA÷bZlkwrLm¬WU÷garcilaso¬WN÷MAR¬AF÷U. San Martin¬JB÷Cxggx2zf¬WV÷u-san-martin¬AW÷1¬~~
1
1550339209
305
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Liga 1 2019 trên chuyên mục Bóng đá/Peru. FlashScore.vn cung cấp livescore Liga 1 2019, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Liga 1 2019 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Liga 1, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Liga 1 2019 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!