Taça de Portugal 2019/2020 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Bồ Đào Nha

Taça de Portugal
2019/2020
Loading...
results
0
fixtures
SA÷1¬~ZA÷BỒ ĐÀO NHA: Taça de Portugal¬ZEE÷j3Azpf5d¬ZB÷155¬ZY÷Bồ Đào Nha¬ZC÷boL3AZnd¬ZD÷p¬ZE÷0Us5QNe4¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷155_j3Azpf5d¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/portugal/taca-de-portugal/¬ZX÷00Bồ Đào Nha 010ào Nha0070000000183000Taça de Port016rtugal000¬ZCC÷0¬ZAF÷Bồ Đào Nha¬~AA÷tpg7Ccze¬AD÷1567861200¬ADE÷1567861200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Esperanca de Lagos¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ESP¬AE÷Esperanca de Lagos¬JA÷YHv3GpIQ¬WU÷esperanca-de-lagos¬WN÷LUS¬AF÷Lusitano GC¬JB÷zRQUB4Qs¬WV÷lusitano-gc¬AN÷n¬~AA÷CSmVJ0aI¬AD÷1567872000¬ADE÷1567872000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Manteigas¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAN¬AE÷Manteigas¬JA÷zPyoRemq¬WU÷manteigas¬WN÷BUS¬AF÷Bustelo¬JB÷EFzkQF2k¬WV÷bustelo¬AN÷n¬~AA÷fmcBBHk1¬AD÷1567936800¬ADE÷1567936800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Sertanense¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SER¬AE÷Sertanense¬JA÷h2LZAOul¬WU÷sertanense¬WN÷FRA¬AF÷Oleiros¬JB÷WhKwAref¬WV÷oleiros¬AN÷n¬~AA÷lAdFAy57¬AD÷1567947600¬ADE÷1567947600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Alverca¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SAC¬AF÷Sacavenense¬JB÷vJNo8MP6¬WV÷sacavenense¬WM÷ALV¬AE÷Alverca¬JA÷QFJs92A0¬WU÷alverca¬AN÷n¬~AA÷YeHCWwqO¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷AD Fafe¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FAF¬AE÷AD Fafe¬JA÷8Cj2jCGf¬WU÷ad-fafe¬WN÷REB¬AF÷Rebordelo¬JB÷MFf6kWV0¬WV÷rebordelo¬AN÷n¬~AA÷h2ksVQ7J¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Agueda¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷AGU¬AE÷Agueda¬JA÷0UPGNMti¬WU÷agueda¬WN÷FER¬AF÷Ferreira de Aves¬JB÷EXTKMtdc¬WV÷ferreira-de-aves¬AN÷n¬~AA÷S0eJ9eKD¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Aguias do Moradal¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷AGU¬AE÷Aguias do Moradal¬JA÷MsDj7tuD¬WU÷aguias-do-moradal¬WN÷VIT¬AF÷Vitoria Sernache¬JB÷0YBf60fJ¬WV÷vitoria-sernache¬AN÷n¬~AA÷zNh6P4Vt¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Aljustrelense¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ALJ¬AE÷Aljustrelense¬JA÷4MMXJvtG¬WU÷aljustrelense¬WN÷VAS¬AF÷Vasco¬JB÷rDLyJbeM¬WV÷vasco-de-gama-de-sines¬AN÷n¬~AA÷WjqwmaT4¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Amarante¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷AMA¬AE÷Amarante¬JA÷QBqflsiO¬WU÷amarante-fc¬WN÷TRO¬AF÷Trofense¬JB÷vFmbm16U¬WV÷trofense¬AN÷n¬~AA÷tQYMnjZL¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Arouca¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ARO¬AE÷Arouca¬JA÷CpPtAcDp¬WU÷arouca¬WN÷REB¬AF÷Rebordosa¬JB÷jyOp9HSj¬WV÷rebordosa¬AN÷n¬~AA÷Qece7NFC¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Beira Mar¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BEI¬AE÷Beira Mar¬JA÷jab4IR4B¬WU÷beira-mar¬WN÷PAM¬AF÷Pampilhosense¬JB÷Ukc8HoKH¬WV÷pampilhosense¬AN÷n¬~AA÷AsrsnJrB¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Camara de Lobos¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CAM¬AE÷Camara de Lobos¬JA÷4xF48pxt¬WU÷camara-de-lobos¬WN÷FEL¬AF÷Felgueiras¬JB÷rTD874in¬WV÷fc-felgueiras¬AN÷n¬~AA÷4r0FTASq¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Canelas 2010¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CAN¬AE÷Canelas 2010¬JA÷C81L42y5¬WU÷canelas-2010¬WN÷VAL¬AF÷Valadares Gaia¬JB÷QB5P3MjB¬WV÷valadares-gaia-fc¬AN÷n¬~AA÷4GPezMqa¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷CDC Montalegre¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MON¬AE÷CDC Montalegre¬JA÷I7gyxD11¬WU÷cdc-montalegre¬WN÷CER¬AF÷Cerveira¬JB÷dbhuyXG7¬WV÷cerveira¬AN÷n¬~AA÷jaOdtlCk¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷CD Rabo Peixe¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷RAB¬AE÷CD Rabo Peixe¬JA÷K8LxUI4G¬WU÷cd-rabo-peixe¬WN÷MON¬AF÷Montijo¬JB÷baKtTxKM¬WV÷montijo¬AN÷n¬~AA÷b5aJSUsj¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Coimbroes¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷COI¬AE÷Coimbroes¬JA÷KY4T2t6H¬WU÷coimbroes¬WN÷REG¬AF÷Regua¬JB÷bP3X10LN¬WV÷regua¬AN÷n¬~AA÷rX7j8306¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Condeixa¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CON¬AE÷Condeixa¬JA÷rZfdKmza¬WU÷condeixa¬WN÷OLI¬AF÷Oliveira Hospital¬JB÷dxa0J7k5¬WV÷oliveira-hospital¬AN÷n¬~AA÷hOQHs4iP¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Coutada¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷COU¬AE÷Coutada¬JA÷OpIumwA2¬WU÷coutada¬WN÷FAY¬AF÷Fayal¬JB÷2yHqncP8¬WV÷fayal¬AN÷n¬~AA÷dG5vB5Gm¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Electrico¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ELE¬AE÷Electrico¬JA÷zToXJJOI¬WU÷electrico-fc¬WN÷CAS¬AF÷SB Castelo Branco¬JB÷n3kyJwvP¬WV÷sb-castelo-branco¬AN÷n¬~AA÷fTxRoAlS¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Fontinhas¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FON¬AE÷Fontinhas¬JA÷jTTLX05i¬WU÷gd-fontinhas¬WN÷PIN¬AF÷Pinhalnovense¬JB÷UJSPWKKc¬WV÷pinhalnovense¬AN÷n¬~AA÷OQuVlLbh¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷GD Prado¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PRA¬AE÷GD Prado¬JA÷dWiwhPia¬WU÷gd-prado¬WN÷CAR¬AF÷Carcao¬JB÷zNjsiq75¬WV÷carcao¬AN÷n¬~AA÷SIxnowbH¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Gondomar¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GON¬AE÷Gondomar¬JA÷jgDC6O6h¬WU÷gondomar¬WN÷LEC¬AF÷Leca¬JB÷UqCG5rMb¬WV÷leca¬AN÷n¬~AA÷vaP7GRhQ¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷GRAP¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SIM¬AE÷GRAP¬JA÷6mfGN1Pg¬WU÷grap-grupo-recreativo-amigos-da-paz¬WN÷POR¬AF÷AD Portomosense¬JB÷pvgKMLv0¬WV÷ad-portomosense¬AN÷n¬~AA÷MweIM2Fa¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Juv. Evora¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷EVO¬AE÷Juv. Evora¬JA÷dAbbz0Qd¬WU÷juv-evora¬WN÷MON¬AF÷Moncarapachense¬JB÷z1c2ZJu3¬WV÷moncarapachense¬AN÷n¬~AA÷pxQ3H7wK¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Leiria¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CRA¬AF÷FC Crato¬JB÷CQfCOsAm¬WV÷fc-crato¬WM÷LEI¬AE÷Leiria¬JA÷bNj8PNfs¬WU÷leiria¬AN÷n¬~AA÷42pNLMU5¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Louletano¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LOU¬AE÷Louletano¬JA÷UNd6Ywe9¬WU÷louletano¬WN÷FER¬AF÷Ferreiras¬JB÷rR0AXcAF¬WV÷ferreiras¬AN÷n¬~AA÷z74rAPVg¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Lusitano FCV¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LUS¬AE÷Lusitano FCV¬JA÷jyGHRVsP¬WU÷lusitano-fcv¬WN÷GAB¬AF÷Anca¬JB÷hp2qNkjt¬WV÷anca¬AN÷n¬~AA÷r7OaZua5¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Maria de Fonte¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAR¬AE÷Maria de Fonte¬JA÷b3WNaGg8¬WU÷maria-de-fonte¬WN÷BRA¬AF÷GD Braganca¬JB÷C6zSbz9E¬WV÷gd-braganca¬AN÷n¬~AA÷6oRaImOD¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Marinhense¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAR¬AE÷Marinhense¬JA÷EkFyVqXJ¬WU÷marinhense¬WN÷FAT¬AF÷Fatima¬JB÷htEuU3nQ¬WV÷fatima¬AN÷n¬~AA÷2BiMjsUu¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Merelinense¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PON¬AF÷Ponte da Barca¬JB÷8AaQfR7t¬WV÷ponte-da-barca¬WM÷MER¬AE÷Merelinense¬JA÷WpxcCgwE¬WU÷merelinense¬AN÷n¬~AA÷nuVjy2Uh¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Mortagua¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MOR¬AE÷Mortagua¬JA÷AsjTwZWl¬WU÷mortagua-fc¬WN÷ANA¬AF÷Anadia¬JB÷lYlXxgne¬WV÷anadia¬AN÷n¬~AA÷EDiAOOpm¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Olhanense¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷OLH¬AE÷Olhanense¬JA÷QyBtIIAS¬WU÷olhanense¬WN÷ARM¬AF÷Armacenenses¬JB÷nuH7DxJq¬WV÷armacenenses¬AN÷n¬~AA÷rgqRKtpC¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Oriental¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SPO¬AF÷Sporting Ideal¬JB÷4tkJVyuS¬WV÷sporting-ideal¬WM÷ORI¬AE÷Oriental¬JA÷QkjFWHPL¬WU÷oriental¬AN÷n¬~AA÷Cps6jYZd¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Paredes¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PAR¬AE÷Paredes¬JA÷WCYoLNLo¬WU÷paredes¬WN÷LOU¬AF÷Lusitania FC¬JB÷UcikKsyh¬WV÷lusitania-fc¬AN÷n¬~AA÷xUqZmuEb¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Pedras Rubras¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷VIZ¬AF÷Vizela¬JB÷WlpjkNyI¬WV÷vizela¬WM÷PED¬AE÷Pedras Rubras¬JA÷hbonj3MB¬WU÷pedras-rubras¬AN÷n¬~AA÷CnGGVcbU¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Pedras Salgadas¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PES¬AE÷Pedras Salgadas¬JA÷4vpBljo7¬WU÷pedras-salgadas¬WN÷VIL¬AF÷Vila Pouca¬JB÷rVrFmA0D¬WV÷vila-pouca¬AN÷n¬~AA÷8ziENr0g¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Penedo Gordo¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PRA¬AF÷Praia Milfontes¬JB÷KhFFBGmd¬WV÷praia-milfontes¬WM÷PEN¬AE÷Penedo Gordo¬JA÷t2GBCdYk¬WU÷penedo-gordo¬AN÷n¬~AA÷jJnZIKEO¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Pero Pinheiro¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PER¬AE÷Pero Pinheiro¬JA÷dvQgPZHe¬WU÷pero-pinheiro¬WN÷DEZ¬AF÷1º Dezembro¬JB÷AsUcOgX1¬WV÷1-dezembro¬AN÷n¬~AA÷jXR7XJTH¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Pevidem¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PEV¬AE÷Pevidem¬JA÷zahfhYor¬WU÷pevidem¬WN÷BER¬AF÷Berco¬JB÷Ekibih1l¬WV÷berco¬AN÷n¬~AA÷KApElC49¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Porto da Cruz¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷POR¬AE÷Porto da Cruz¬JA÷Knp2HuLA¬WU÷porto-da-cruz¬WN÷PAU¬AF÷Sao Martinho¬JB÷bwq6GazH¬WV÷sao-martinho¬AN÷n¬~AA÷ERWrwOat¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Real SC¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷REA¬AE÷Real SC¬JA÷KCBloHvF¬WU÷real-sc¬WN÷EST¬AF÷Estrela Vendas Novas¬JB÷b3AhpyfL¬WV÷estrela-vendas-novas¬AN÷n¬~AA÷jytAkhk3¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Sao Joao Ver¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷JOA¬AE÷Sao Joao Ver¬JA÷CMtfJ1jb¬WU÷sao-joao-de-ver¬WN÷SAN¬AF÷Sanjoanense¬JB÷jDubIL54¬WV÷sanjoanense¬AN÷n¬~AA÷AFsu3BJ2¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Sao Roque¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PAU¬AE÷Sao Roque¬JA÷xph3pvkc¬WU÷sao-roque¬WN÷TOR¬AF÷Torreense¬JB÷Gzi7qb43¬WV÷torreense¬AN÷n¬~AA÷Au3NRlcd¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷SC Espinho¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ESP¬AE÷SC Espinho¬JA÷G0bx1KzU¬WU÷sc-espinho¬WN÷CAS¬AF÷Castro Daire¬JB÷I9p4dvqo¬WV÷castro-daire¬AN÷n¬~AA÷t2jQk1qn¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷SC Mirandela¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MIR¬AE÷SC Mirandela¬JA÷jZlVgoNn¬WU÷sc-mirandela¬WN÷ATL¬AF÷Atletico Arcos¬JB÷29hZh5xg¬WV÷atletico-arcos¬AN÷n¬~AA÷WhloUpNP¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Sintra¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SIN¬AE÷Sintra¬JA÷ddJPL0B3¬WU÷sintra¬WN÷LOU¬AF÷Loures¬JB÷zmITKKQ9¬WV÷gs-loures¬AN÷n¬~AA÷va1a6sVI¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Sintrense¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SIN¬AE÷Sintrense¬JA÷8zwVaJlp¬WU÷sintrense¬WN÷COR¬AF÷Coruchense¬JB÷nRyZbw4j¬WV÷gd-coruchense¬AN÷n¬~AA÷xUN3YaEB¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷U. Madeira¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAD¬AE÷U. Madeira¬JA÷6TZVcfOK¬WU÷u-madeira¬WN÷VIL¬AF÷SC Vila Real¬JB÷pKYZdEwR¬WV÷sc-vila-real¬AN÷n¬~AA÷8lWnxrFn¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Uniao Almeirim¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷UNI¬AE÷Uniao Almeirim¬JA÷hQ9dqe9R¬WU÷uniao-almeirim¬WN÷SAN¬AF÷Santarem¬JB÷SI0OvFHr¬WV÷ud-santarem¬AN÷n¬~AA÷ILfgu8Re¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Velense¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷VEL¬AE÷Velense¬JA÷SYOpSdZS¬WU÷velense¬WN÷ALC¬AF÷GD Alcochetense¬JB÷UsBCNGsp¬WV÷gd-alcochetense¬AN÷n¬~AA÷4t9n9qo0¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Vila Cortez¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷VIL¬AE÷Vila Cortez¬JA÷MJ6mM95n¬WU÷vila-cortez¬WN÷FIG¬AF÷Figueirense¬JB÷0A5iLTKh¬WV÷figueirense¬AN÷n¬~AA÷b1qImWJF¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Vilarinho¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷VIL¬AE÷Vilarinho¬JA÷t2YAFJkN¬WU÷fc-vilarinho¬WN÷OLI¬AF÷AD Oliveirense¬JB÷f5xFEw5T¬WV÷ad-oliveirense¬AN÷n¬~AA÷EiGZBo1s¬AD÷1567958400¬ADE÷1567958400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Vila Velha¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷VIL¬AE÷Vila Velha¬JA÷2FmPLuf6¬WU÷vila-velha¬WN÷CAL¬AF÷Caldas¬JB÷t6nTKa9C¬WV÷caldas-sc¬AN÷n¬~AA÷dCgcvSt2¬AD÷1567962000¬ADE÷1567962000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷SC Lusitania¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷AMO¬AF÷Amora¬JB÷Ot4LLfCd¬WV÷amora¬WM÷LUS¬AE÷SC Lusitania¬JA÷C60HMzcj¬WU÷lusitania¬AN÷n¬~AA÷C8PhsUdq¬AD÷1567962000¬ADE÷1567962000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷SC Praiense¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷FAB¬AF÷Fabril do Barreiro¬JB÷xpWXUbkA¬WV÷fabril-do-barreiro¬WM÷PRA¬AE÷SC Praiense¬JA÷OtSTVvz4¬WU÷sc-praiense¬AN÷n¬~
55
Cài đặt
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Taça de Portugal 2019/2020 trên chuyên mục Bóng đá/Bồ Đào Nha. FlashScore.vn cung cấp livescore Taça de Portugal 2019/2020, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Taça de Portugal 2019/2020 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Taça de Portugal, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Taça de Portugal 2019/2020 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!