Scottish Cup 2019/2020 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Scotland

Scottish Cup
2019/2020
Loading...
results
0
fixtures
SA÷1¬~ZA÷SCOTLAND: Scottish Cup¬ZEE÷O4voiHlk¬ZB÷199¬ZY÷Scotland¬ZC÷rBbOnh2a¬ZD÷p¬ZE÷bXFZTU1c¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷199_O4voiHlk¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/scotland/scottish-cup/¬ZX÷00Scotland 008otland0090000000001000Scottish Cup012sh Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Scotland¬~AA÷63zOKXLG¬AD÷1569002700¬ADE÷1569002700¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Kelty Hearts¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷AUC¬AF÷Auchinleck Talbot¬JB÷IBNKGNEi¬WV÷auchinleck-talbot¬WM÷KEL¬AE÷Kelty Hearts¬JA÷48JGH3ao¬WU÷kelty-hearts¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷n¬~AA÷CG5OIBjT¬AD÷1569074400¬ADE÷1569074400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Broxburn Athletic¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BRO¬AE÷Broxburn Athletic¬JA÷IohPDLbA¬WU÷broxburn-athletic¬WN÷EAS¬AF÷East Stirlingshire¬JB÷dxiTCuEG¬WV÷east-stirlingshire¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷n¬~AA÷KvvQzpCE¬AD÷1569074400¬ADE÷1569074400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Buckie Thistle¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CIV¬AF÷Civil Service Strollers¬JB÷dISjz9Bs¬WV÷civil-service-strollers¬WM÷BUC¬AE÷Buckie Thistle¬JA÷f9tPvk3Q¬WU÷buckie-thistle¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷n¬~AA÷radfDkEj¬AD÷1569074400¬ADE÷1569074400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Caledonian Braves¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CAL¬AE÷Caledonian Braves¬JA÷AqX36wip¬WU÷caledonian-braves¬WN÷ROT¬AF÷Rothes¬JB÷lzW75c6j¬WV÷rothes¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷n¬~AA÷p4zwxZji¬AD÷1569074400¬ADE÷1569074400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Cumbernauld Colts¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CUM¬AE÷Cumbernauld Colts¬JA÷xjPkUtqi¬WU÷cumbernauld-colts¬WN÷PEN¬AF÷Penicuik¬JB÷GtOgT0bc¬WV÷penicuik¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷n¬~AA÷WKxkZWzA¬AD÷1569074400¬ADE÷1569074400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Dalbeattie Star¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DAL¬AE÷Dalbeattie Star¬JA÷b3Yv8jSl¬WU÷dalbeattie-star¬WN÷GAL¬AF÷Gala Fairydean¬JB÷xfXr7Ase¬WV÷gala-fairydean-rovers¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷n¬~AA÷IFgRFrzk¬AD÷1569074400¬ADE÷1569074400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Edinburgh University¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷EDI¬AE÷Edinburgh University¬JA÷YuDsSBJK¬WU÷edinburgh-university¬WN÷LOC¬AF÷Lochee United¬JB÷CWBoRVYQ¬WV÷lochee-united¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷n¬~AA÷OhfNGOKr¬AD÷1569074400¬ADE÷1569074400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Forres Mechanics¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FOR¬AE÷Forres Mechanics¬JA÷nPEZTXl8¬WU÷forres-mechanics¬WN÷BAN¬AF÷Banks O' Dee¬JB÷QFDwTi4E¬WV÷banks-o-dee¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷n¬~AA÷OfZtyg6c¬AD÷1569074400¬ADE÷1569074400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Fort William¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FOR¬AE÷Fort William¬JA÷b5DbSKD3¬WU÷fort-william¬WN÷VAL¬AF÷Vale Of Leithen¬JB÷AuH2RvT9¬WV÷vale-of-leithen¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷n¬~AA÷UehjEVbp¬AD÷1569074400¬ADE÷1569074400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Fraserburgh¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FRA¬AE÷Fraserburgh¬JA÷jajXBaTM¬WU÷fraserburgh¬WN÷BON¬AF÷Bonnyrigg Rose¬JB÷42fyBJrT¬WV÷bonnyrigg-rose¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷n¬~AA÷d6hVE2ke¬AD÷1569074400¬ADE÷1569074400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Gretna 2008¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GRE¬AE÷Gretna 2008¬JA÷IDlEMksr¬WU÷gretna-2008¬WN÷HIL¬AF÷Hill Of Beath¬JB÷WGhIL9dl¬WV÷hill-of-beath¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷n¬~AA÷hUwozDL3¬AD÷1569074400¬ADE÷1569074400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Inverurie Loco Works¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷INV¬AE÷Inverurie Loco Works¬JA÷42G6QbrG¬WU÷inverurie-loco-works¬WN÷WIC¬AF÷Wick Academy¬JB÷tSwz9WCr¬WV÷wick-academy¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷n¬~AA÷EqSgYjjG¬AD÷1569074400¬ADE÷1569074400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Keith¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KEI¬AE÷Keith¬JA÷WGWn6Ud1¬WU÷keith¬WN÷STI¬AF÷Stirling University¬JB÷pKzi5lC7¬WV÷stirling-university¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷n¬~AA÷8pjl4GYH¬AD÷1569074400¬ADE÷1569074400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Linlithgow Rose¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LIN¬AE÷Linlithgow Rose¬JA÷YyRp2W9k¬WU÷linlithgow-rose¬WN÷HUN¬AF÷Huntly¬JB÷jDLk1jPe¬WV÷huntly¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷n¬~AA÷hYovDtK7¬AD÷1569074400¬ADE÷1569074400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Nairn County¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NAI¬AE÷Nairn County¬JA÷M5oVI7t7¬WU÷nairn-county¬WN÷CLA¬AF÷Clachnacuddin¬JB÷0dpZHReD¬WV÷clachnacuddin¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷n¬~AA÷YP6KJiyN¬AD÷1569074400¬ADE÷1569074400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Spartans¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SPA¬AE÷Spartans¬JA÷CYMOFsUc¬WU÷spartans¬WN÷DEV¬AF÷Deveronvale¬JB÷jPLSE1q4¬WV÷deveronvale¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷n¬~AA÷EsmzEM41¬AD÷1569074400¬ADE÷1569074400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Strathspey Thistle¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷LOS¬AF÷Lossiemouth¬JB÷4UjQJmR0¬WV÷lossiemouth¬WM÷STR¬AE÷Strathspey Thistle¬JA÷QwhMKTBf¬WU÷strathspey-thistle¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷n¬~AA÷6yzMyQd8¬AD÷1569074400¬ADE÷1569074400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Turriff Utd¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TUR¬AE÷Turriff Utd¬JA÷EaYGtBYD¬WU÷turriff-united¬WN÷FOR¬AF÷Formartine Utd¬JB÷CpiKuVmK¬WV÷formartine-utd¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷n¬~
18
Cài đặt
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Scottish Cup 2019/2020 trên chuyên mục Bóng đá/Scotland. FlashScore.vn cung cấp livescore Scottish Cup 2019/2020, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Scottish Cup 2019/2020 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Scottish Cup, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Scottish Cup 2019/2020 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!