Scottish Cup 2019/2020 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

Bóng đá Scotland

Scottish Cup
2019/2020
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷SCOTLAND: Scottish Cup¬ZEE÷O4voiHlk¬ZB÷199¬ZY÷Scotland¬ZC÷rBbOnh2a¬ZD÷p¬ZE÷bXFZTU1c¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷199_O4voiHlk¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/scotland/scottish-cup/¬ZX÷00Scotland 008otland0090000000001000Scottish Cup012sh Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Scotland¬~AA÷8ImrwPj1¬AD÷1572190200¬ADE÷1572190200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷BSC Glasgow¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572196804¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷LOC¬AF÷Lochee United¬JB÷0dc1lQrp¬WV÷lochee-united¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷BSC¬AE÷BSC Glasgow¬JA÷UV15mpbj¬WU÷bsc-glasgow¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬AM÷Kết quả vòng một: 1-1. Tổng tỉ số: 3-2.¬~AA÷CjfZvoMl¬AD÷1572098400¬ADE÷1572098400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Brechin¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572105245¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ANN¬AF÷Annan¬JB÷d08Ne8jA¬WV÷annan¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬WM÷BRE¬AE÷Brechin¬JA÷jN7RfS5G¬WU÷brechin¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬AM÷Kết quả vòng một: 2-2. Tổng tỉ số: 2-4.¬~AA÷lEdv40a8¬AD÷1572098400¬ADE÷1572098400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Broxburn Athletic¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572104895¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷COW¬AF÷Cowdenbeath¬JB÷IBWlZZ3l¬WV÷cowdenbeath¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷BRO¬AE÷Broxburn Athletic¬JA÷QyWhYgJf¬WU÷broxburn-athletic¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷3¬BA÷1¬BC÷2¬AM÷Kết quả vòng một: 1-1. Tổng tỉ số: 4-1.¬~AA÷0QkT0Sr8¬AD÷1572098400¬ADE÷1572098400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Fort William¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572104803¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ALB¬AF÷Albion Rovers¬JB÷YaheA753¬WV÷albion-rovers¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AK÷1¬AH÷5¬BB÷4¬BD÷1¬WM÷FOR¬AE÷Fort William¬JA÷SMia9RK9¬WU÷fort-william¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬AM÷Kết quả vòng một: 1-1. Tổng tỉ số: 1-6.¬~AA÷G0Oehed5¬AD÷1572098400¬ADE÷1572098400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Gala Fairydean¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572104988¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷FOR¬AF÷Formartine Utd¬JB÷ptNIFNbt¬WV÷formartine-utd¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬WM÷GAL¬AE÷Gala Fairydean¬JA÷v3MMEsEn¬WU÷gala-fairydean-rovers¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AM÷Kết quả vòng một: 2-2. Tổng tỉ số: 3-4.¬~AA÷fueD7qOG¬AD÷1572096600¬ADE÷1572096600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Penicuik¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572103488¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PEN¬AE÷Penicuik¬JA÷QZLBY3FA¬WU÷penicuik¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷3¬BA÷0¬BC÷3¬WN÷STE¬AF÷Stenhousemuir¬JB÷vwQFXNUG¬WV÷stenhousemuir¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬~AA÷zaGnMrwA¬AD÷1571580000¬ADE÷1571580000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Stirling University¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571586617¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷STI¬AE÷Stirling University¬JA÷KAMJ12qc¬WU÷stirling-university¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷LIN¬AF÷Linlithgow Rose¬JB÷b1LN0Mb3¬WV÷linlithgow-rose¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬~AA÷d8HrNON3¬AD÷1571493600¬ADE÷1571493600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Albion Rovers¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571501428¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ALB¬AE÷Albion Rovers¬JA÷h4UXwaij¬WU÷albion-rovers¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷FOR¬AF÷Fort William¬JB÷WfTywJ6d¬WV÷fort-william¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬~AA÷dfxA8P8A¬AD÷1571493600¬ADE÷1571493600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Annan¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571500940¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ANN¬AE÷Annan¬JA÷hMN3zQpb¬WU÷annan¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷2¬BA÷2¬BC÷0¬WN÷BRE¬AF÷Brechin¬JB÷WCM7Zq04¬WV÷brechin¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬~AA÷2LKCsaJB¬AD÷1571493600¬ADE÷1571493600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Clachnacuddin¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571499955¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CLA¬AE÷Clachnacuddin¬JA÷4lFGhcFI¬WU÷clachnacuddin¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷BRO¬AF÷Brora Rangers¬JB÷ruEKiHUO¬WV÷brora-rangers¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷7¬BB÷4¬BD÷3¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬~AA÷nwzh01Gj¬AD÷1571493600¬ADE÷1571493600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Cowdenbeath¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571500990¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BRO¬AF÷Broxburn Athletic¬JB÷bmtknNqA¬WV÷broxburn-athletic¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷COW¬AE÷Cowdenbeath¬JA÷Kdsom3U3¬WU÷cowdenbeath¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬~AA÷2oIvO48c¬AD÷1571493600¬ADE÷1571493600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷East Kilbride¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571500973¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷EAS¬AE÷East Kilbride¬JA÷lxZ1qLTS¬WU÷east-kilbride¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷1¬WN÷GRE¬AF÷Gretna 2008¬JB÷AuuTvuxp¬WV÷gretna-2008¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬~AA÷GfqM5NhT¬AD÷1571493600¬ADE÷1571493600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Elgin City¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571500989¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ELG¬AE÷Elgin City¬JA÷Wz1jRL7p¬WU÷elgin-city¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷3¬BA÷1¬BC÷2¬WN÷BER¬AF÷Berwick¬JB÷ARafQuNj¬WV÷berwick¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬~AA÷x4pI63wN¬AD÷1571493600¬ADE÷1571493600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Formartine Utd¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬BW÷2¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷GAL¬AF÷Gala Fairydean¬JB÷0hEOV1aT¬WV÷gala-fairydean-rovers¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷FOR¬AE÷Formartine Utd¬JA÷M1FKWspN¬WU÷formartine-utd¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬~AA÷2Xx695g4¬AD÷1571493600¬ADE÷1571493600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Lochee United¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571500987¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LOC¬AE÷Lochee United¬JA÷dfUfxnGo¬WU÷lochee-united¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷BSC¬AF÷BSC Glasgow¬JB÷zoTby6Vi¬WV÷bsc-glasgow¬AS÷0¬AZ÷0¬AK÷1¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬~AA÷8nyl1s1p¬AD÷1571493600¬ADE÷1571493600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Rothes¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571501469¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ROT¬AE÷Rothes¬JA÷CWwwkPai¬WU÷rothes¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷INV¬AF÷Inverurie Loco Works¬JB÷QZsslqFc¬WV÷inverurie-loco-works¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬~AA÷l0yKOsdF¬AD÷1571493600¬ADE÷1571493600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Spartans¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571500952¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SPA¬AE÷Spartans¬JA÷buQoXQWK¬WU÷spartans¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷QUE¬AF÷Queen's Park¬JB÷xWOkWpnR¬WV÷queen-s-park¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷2¬BB÷2¬BD÷0¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬~AA÷SEpgC79o¬AD÷1571493600¬ADE÷1571493600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Stirling¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571500478¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷STI¬AE÷Stirling¬JA÷42MSYC9g¬WU÷stirling¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷2¬BA÷2¬BC÷0¬WN÷STR¬AF÷Strathspey Thistle¬JB÷rgLWXWOa¬WV÷strathspey-thistle¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬~AA÷Otv2Aovb¬AD÷1571491800¬ADE÷1571491800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Auchinleck Talbot¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571498372¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷AUC¬AE÷Auchinleck Talbot¬JA÷YsEqVU8I¬WU÷auchinleck-talbot¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷COV¬AF÷Cove Rangers¬JB÷ritDD2wo¬WV÷cove-rangers¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬~AA÷lrEzPpgi¬AD÷1571423400¬ADE÷1571423400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Edinburgh City¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571430130¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷EDI¬AE÷Edinburgh City¬JA÷GOzfosaG¬WU÷edinburgh-city¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷1¬WN÷BAN¬AF÷Banks O' Dee¬JB÷fFZcp1EM¬WV÷banks-o-dee¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬~AA÷65qcBROi¬AD÷1571421900¬ADE÷1571421900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Bonnyrigg Rose¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571428452¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BON¬AE÷Bonnyrigg Rose¬JA÷CSPzXjv6¬WU÷bonnyrigg-rose¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷BUC¬AF÷Buckie Thistle¬JB÷jJOvWAgC¬WV÷buckie-thistle¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬~AA÷GvJRvLij¬AD÷1569870000¬ADE÷1569870000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Deveronvale¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BW÷2¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DEV¬AE÷Deveronvale¬JA÷ddiqksuo¬WU÷deveronvale¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷SPA¬AF÷Spartans¬JB÷YDzSDQHo¬WV÷spartans¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬AM÷Kết quả vòng một: 1-1. Tổng tỉ số: 2-3.¬~AA÷2DA5ZPFA¬AD÷1569679200¬ADE÷1569679200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Clachnacuddin¬ER÷Vòng 1/128¬RW÷0¬AX÷0¬BW÷2¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CLA¬AE÷Clachnacuddin¬JA÷QonPnT9G¬WU÷clachnacuddin¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷NAI¬AF÷Nairn County¬JB÷4xoTomPM¬WV÷nairn-county¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬AM÷Kết quả vòng một: 0-0. Tổng tỉ số: 2-1.¬~
41
fixtures
SA÷1¬~ZA÷SCOTLAND: Scottish Cup¬ZEE÷O4voiHlk¬ZB÷199¬ZY÷Scotland¬ZC÷rBbOnh2a¬ZD÷p¬ZE÷bXFZTU1c¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷199_O4voiHlk¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/scotland/scottish-cup/¬ZX÷00Scotland 008otland0090000000001000Scottish Cup012sh Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Scotland¬~AA÷dbpi71Bq¬AD÷1574449500¬ADE÷1574449500¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Linlithgow Rose¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LIN¬AE÷Linlithgow Rose¬JA÷Sp0QvTGq¬WU÷linlithgow-rose¬WN÷FAL¬AF÷Falkirk¬JB÷M7aUwmWk¬WV÷falkirk¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷y¬~AA÷jLeS4T6r¬AD÷1574516700¬ADE÷1574516700¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Auchinleck Talbot¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷AUC¬AE÷Auchinleck Talbot¬JA÷fHNw65Fr¬WU÷auchinleck-talbot¬WN÷ARB¬AF÷Arbroath¬JB÷lvNs5PUl¬WV÷arbroath¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷y¬~AA÷EqQqkqu8¬AD÷1574521200¬ADE÷1574521200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Albion Rovers¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ALB¬AE÷Albion Rovers¬JA÷riDqPFv7¬WU÷albion-rovers¬WN÷AIR¬AF÷Airdrieonians¬JB÷MsCmOZgD¬WV÷airdrieonians¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷y¬~AA÷Ea4099bR¬AD÷1574521200¬ADE÷1574521200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Bonnyrigg Rose¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BON¬AE÷Bonnyrigg Rose¬JA÷OYW7BRiL¬WU÷bonnyrigg-rose¬WN÷MON¬AF÷Montrose¬JB÷h8yCAo7R¬WV÷montrose¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷y¬~AA÷zkqe6LQk¬AD÷1574521200¬ADE÷1574521200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Dumbarton¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DUM¬AE÷Dumbarton¬JA÷zB3Yx7od¬WU÷dumbarton¬WN÷FOR¬AF÷Forfar Athletic¬JB÷lEiG1jOd¬WV÷forfar-athletic¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷y¬~AA÷pKnK1p0m¬AD÷1574521200¬ADE÷1574521200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷East Fife¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BSC¬AF÷BSC Glasgow¬JB÷8lyZtEDI¬WV÷bsc-glasgow¬WM÷EAS¬AE÷East Fife¬JA÷vFWUsfbC¬WU÷east-fife¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷y¬~AA÷00SensPQ¬AD÷1574521200¬ADE÷1574521200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Edinburgh City¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷EDI¬AE÷Edinburgh City¬JA÷Egf9uyPm¬WU÷edinburgh-city¬WN÷ANN¬AF÷Annan¬JB÷hpgDvevf¬WV÷annan¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷y¬~AA÷OABmCBE8¬AD÷1574521200¬ADE÷1574521200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Elgin City¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ELG¬AE÷Elgin City¬JA÷IHw6i60k¬WU÷elgin-city¬WN÷ALL¬AF÷Alloa¬JB÷nirAjQFe¬WV÷alloa¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷y¬~AA÷ncOimN9K¬AD÷1574521200¬ADE÷1574521200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Formartine Utd¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FOR¬AE÷Formartine Utd¬JA÷rB3woc1Q¬WU÷formartine-utd¬WN÷EAS¬AF÷East Kilbride¬JB÷pKk5tH9s¬WV÷east-kilbride¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷y¬~AA÷hzPml3fE¬AD÷1574521200¬ADE÷1574521200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Inverurie Loco Works¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷INV¬AE÷Inverurie Loco Works¬JA÷zo0VnJWD¬WU÷inverurie-loco-works¬WN÷BRO¬AF÷Broxburn Athletic¬JB÷ll4ZownK¬WV÷broxburn-athletic¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷y¬~AA÷tnn34ae2¬AD÷1574521200¬ADE÷1574521200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Morton¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MOR¬AE÷Morton¬JA÷ELlSbl8F¬WU÷morton¬WN÷BRO¬AF÷Brora Rangers¬JB÷8rlWc8NL¬WV÷brora-rangers¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷y¬~AA÷d8easXL1¬AD÷1574521200¬ADE÷1574521200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Partick Thistle¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PAR¬AE÷Partick Thistle¬JA÷lABTScur¬WU÷partick¬WN÷PEN¬AF÷Penicuik¬JB÷2DFXRHfl¬WV÷penicuik¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷y¬~AA÷UBra5utd¬AD÷1574521200¬ADE÷1574521200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Queen of South¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷QUE¬AF÷Queen's Park¬JB÷zVkOaUh9¬WV÷queen-s-park¬WM÷QUE¬AE÷Queen of South¬JA÷S4jK0Aw3¬WU÷queen-of-south¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷y¬~AA÷pKCqDia2¬AD÷1574521200¬ADE÷1574521200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Raith¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷RAI¬AE÷Raith¬JA÷MohzcSxS¬WU÷raith¬WN÷PET¬AF÷Peterhead¬JB÷vRv2hnoq¬WV÷peterhead¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷y¬~AA÷WzFeAkqL¬AD÷1574521200¬ADE÷1574521200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Stirling¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷STI¬AE÷Stirling¬JA÷jLYaDmN8¬WU÷stirling¬WN÷CLY¬AF÷Clyde¬JB÷prY3C7xF¬WV÷clyde¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷y¬~AA÷hpGiBVTE¬AD÷1574521200¬ADE÷1574521200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Stranraer¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷STR¬AE÷Stranraer¬JA÷QssEkpV1¬WU÷stranraer¬WN÷DUN¬AF÷Dunfermline¬JB÷voVeET72¬WV÷dunfermline¬AM÷Đấu lại nếu hòa.¬AN÷y¬~
16
Thiết lập thông báo
Các thông báo đang bị trình duyệt chặn
Cài đặt
Dark mode
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Scottish Cup 2019/2020 trên chuyên mục Bóng đá/Scotland. FlashScore.vn cung cấp livescore Scottish Cup 2019/2020, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Scottish Cup 2019/2020 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Scottish Cup, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Scottish Cup 2019/2020 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!