Scottish Cup 2020/2021 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement

Bóng đá Scotland

Scottish Cup
2020/2021
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷SCOTLAND: Scottish Cup¬ZEE÷O4voiHlk¬ZB÷199¬ZY÷Scotland¬ZC÷f5OXuAOb¬ZD÷p¬ZE÷v9ArzK0p¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷199_O4voiHlk¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/scotland/scottish-cup/¬ZX÷00Scotland 008otland0090000000001000Scottish Cup012sh Cup000¬ZXF÷00Scotland 008otland0090000000001000Scottish Cup012sh Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Scotland¬~AA÷KUnMbTnG¬AD÷1610393400¬ADE÷1610393400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Camelon Juniors¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1610400221¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CAM¬AE÷Camelon Juniors¬JA÷46w8amRl¬WU÷camelon-juniors¬AJ÷2¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬OA÷YBOPaljC-UTOUVqLp.png¬WN÷BRO¬AF÷Brora Rangers¬JB÷I9sCb7te¬WV÷brora-rangers¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬OB÷S6BezX96-hjjM5ZJB.png¬~AA÷d2Uql1y3¬AD÷1610283600¬ADE÷1610283600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Airdrieonians¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610290194¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷AIR¬AE÷Airdrieonians¬JA÷OdqKTtxT¬WU÷airdrieonians¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷hSdLsrXH-MsEDGjLB.png¬WN÷EDI¬AF÷Edinburgh City¬JB÷fuzjOKaj¬WV÷edinburgh-city¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬OB÷j3ar7eA6-zaTACO9Q.png¬~AA÷vgrbhUCE¬AD÷1610221500¬ADE÷1610221500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Dundee FC¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610230582¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DUF¬AE÷Dundee FC¬JA÷tGrvlb8d¬WU÷dundee-fc¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷3¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬OA÷82UQbWiT-QD9mDKDL.png¬WN÷BON¬AF÷Bonnyrigg Rose¬JB÷fJWLCsoc¬WV÷bonnyrigg-rose¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷2¬AU÷1¬BB÷1¬BD÷0¬OB÷W8TrM5jC-6XtvRO3N.png¬~AA÷Wr1uwyT1¬AD÷1610215200¬ADE÷1610215200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Kelty Hearts¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610221987¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KEL¬AE÷Kelty Hearts¬JA÷xK5IsUH8¬WU÷kelty-hearts¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷2¬BC÷0¬OA÷YuU6O5Pq-z1Sz1Qjq.png¬WN÷STR¬AF÷Stranraer¬JB÷Wt5MtlXE¬WV÷stranraer¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷0¬BD÷3¬OB÷UkbfaXUH-j7wIdgTs.png¬~AA÷ObZkSJEq¬AD÷1610204400¬ADE÷1610204400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Alloa¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610211061¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ALL¬AE÷Alloa¬JA÷x0TtT9oI¬WU÷alloa¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷2¬BC÷0¬OA÷pQzKuF5k-KzJpOyvF.png¬WN÷COV¬AF÷Cove Rangers¬JB÷UeiABsGp¬WV÷cove-rangers¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬OB÷jcK5KEiT-b7LBj3E7.png¬~AA÷YmuO1K52¬AD÷1610204400¬ADE÷1610204400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷East Fife¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610210983¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷EAS¬AE÷East Fife¬JA÷pp9Qu8nL¬WU÷east-fife¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷5¬BA÷2¬BC÷3¬OA÷Y5RrDAle-nPuRl1Nu.png¬WN÷TRA¬AF÷Tranent Juniors¬JB÷v78UvS1R¬WV÷tranent-juniors¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬OB÷6sEFhGU0-A3EY7D7k.png¬~AA÷niqS0vL8¬AD÷1610204400¬ADE÷1610204400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Forfar Athletic¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610213310¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FOR¬AE÷Forfar Athletic¬JA÷tGfdznAr¬WU÷forfar-athletic¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷4¬AT÷1¬BA÷1¬BC÷0¬OA÷zZTEOzAN-QFvVmLxn.png¬WN÷LIN¬AF÷Linlithgow Rose¬JB÷Aka0Z5Pl¬WV÷linlithgow-rose¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷1¬AU÷1¬BB÷1¬BD÷0¬OB÷bREwjAne-x0kql40j.png¬~AA÷EwPlmLj9¬AD÷1610204400¬ADE÷1610204400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Fraserburgh¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610210882¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FRA¬AE÷Fraserburgh¬JA÷UZqGUMMM¬WU÷fraserburgh¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬OA÷E5ESeZmC-SpdjZcNr.png¬WN÷BAN¬AF÷Banks O' Dee¬JB÷Q5VoP0pp¬WV÷banks-o-dee¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬OB÷00UVtEkC-0K1bha9d.png¬~AA÷hh2yvHDe¬AD÷1610135100¬ADE÷1610135100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Queen's Park¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610141775¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷QUE¬AE÷Queen's Park¬JA÷pC3XJQP1¬WU÷queen-s-park¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷6VPH0H86-U189WJ7B.png¬WN÷QUE¬AF÷Queen of South¬JB÷bT6ErA22¬WV÷queen-of-south¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬OB÷WfbIXijT-GpD05tmB.png¬~AA÷422NwSAj¬AD÷1609963200¬ADE÷1609963200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Huntly¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609970066¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HUN¬AE÷Huntly¬JA÷SOpTnAsq¬WU÷huntly¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷3¬BA÷1¬BC÷2¬OA÷Qu2zuIPq-QBQefoFr.png¬WN÷CUM¬AF÷Cumbernauld Colts¬JB÷6FqXoUdk¬WV÷cumbernauld-colts¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬OB÷xUPaj7Sq-vDc2NTyd.png¬~AA÷tSs13u8p¬AD÷1609513200¬ADE÷1609513200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Bonnyrigg Rose¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609519723¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BON¬AE÷Bonnyrigg Rose¬JA÷pA6Z9JNC¬WU÷bonnyrigg-rose¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷5¬BA÷0¬BC÷5¬OA÷W8TrM5jC-6XtvRO3N.png¬WN÷BON¬AF÷Bo'ness United¬JB÷rePx9wwJ¬WV÷boness-united¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬OB÷OYMknQQq-nRzvXbT9.png¬~AA÷b1Jvnj3A¬AD÷1609184700¬ADE÷1609184700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Dundonald Bluebell¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609193372¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DUN¬AE÷Dundonald Bluebell¬JA÷hQSRgOwT¬WU÷dundonald-bluebell¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷1¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬OA÷WbO4yfWH-rXAAdPEf.png¬WN÷QUE¬AF÷Queen's Park¬JB÷fZEgkrnp¬WV÷queen-s-park¬AS÷2¬AZ÷0¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬AU÷1¬BB÷0¬BD÷1¬OB÷6VPH0H86-U189WJ7B.png¬~AA÷pILjqlmT¬AD÷1608994800¬ADE÷1608994800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Albion Rovers¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609001292¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ALB¬AE÷Albion Rovers¬JA÷Qedkfhk9¬WU÷albion-rovers¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷6sCpchWH-UVBkr0De.png¬WN÷BUC¬AF÷Buckie Thistle¬JB÷4neggC4F¬WV÷buckie-thistle¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬OB÷4WiKAAjC-OvptN6DS.png¬~AA÷GxUZnWm4¬AD÷1608994800¬ADE÷1608994800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Berwick¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609001627¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BER¬AE÷Berwick¬JA÷69UJep9G¬WU÷berwick¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷2y20cGWH-GY8J36Ul.png¬WN÷STI¬AF÷Stirling¬JB÷p0TNf4OM¬WV÷stirling¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬OB÷8lubRrlC-xKJjPQkJ.png¬~AA÷0QR3HkHR¬AD÷1608994800¬ADE÷1608994800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Brechin¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609001375¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BRE¬AE÷Brechin¬JA÷CMPL1iTe¬WU÷brechin¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬OA÷EkUZCnle-YTBcZLNh.png¬WN÷LIN¬AF÷Linlithgow Rose¬JB÷jDOP0Br2¬WV÷linlithgow-rose¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬OB÷bREwjAne-x0kql40j.png¬~AA÷KIt52aNj¬AD÷1608994800¬ADE÷1608994800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Cowdenbeath¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609001597¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷COW¬AE÷Cowdenbeath¬JA÷dbDKXMFJ¬WU÷cowdenbeath¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬OA÷K8h3xET0-6TAF7F64.png¬WN÷WIC¬AF÷Wick Academy¬JB÷zkCOWtVP¬WV÷wick-academy¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬OB÷v3tzp2AN-42JSUJWQ.png¬~AA÷xnVVmCYc¬AD÷1608994800¬ADE÷1608994800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Edinburgh City¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609001677¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CAL¬AF÷Caledonian Braves¬JB÷CnVFdQgA¬WV÷caledonian-braves¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬OB÷8I8uEgVH-CSUTbWIn.png¬WM÷EDI¬AE÷Edinburgh City¬JA÷bqRBc6v4¬WU÷edinburgh-city¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷3¬BA÷1¬BC÷2¬OA÷j3ar7eA6-zaTACO9Q.png¬~AA÷tpyVd7HS¬AD÷1608994800¬ADE÷1608994800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Elgin City¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609001695¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CIV¬AF÷Civil Service Strollers¬JB÷ITX5Kl3E¬WV÷civil-service-strollers¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬OB÷fidGPrT0-MqPSP5M9.png¬WM÷ELG¬AE÷Elgin City¬JA÷vwZ1LUm8¬WU÷elgin-city¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷4¬BA÷1¬BC÷3¬OA÷APZxdWhT-bBZppwxB.png¬~AA÷Uuf91V2c¬AD÷1608994800¬ADE÷1608994800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Gala Fairydean¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609001735¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GAL¬AE÷Gala Fairydean¬JA÷SryN8i42¬WU÷gala-fairydean-rovers¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬OA÷EJNZY896-zV7cE66E.png¬WN÷ANN¬AF÷Annan¬JB÷tnuR7BJ8¬WV÷annan¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬OB÷IP3myUkC-KKzsoJM4.png¬~AA÷Ymyu15GQ¬AD÷1608994800¬ADE÷1608994800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Haddington Athletic¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609001418¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAD¬AE÷Haddington Athletic¬JA÷UPjb2DtR¬WU÷haddington-athletic¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬OA÷Y9sgFr8k-bBeJdj3J.png¬WN÷FOR¬AF÷Formartine Utd¬JB÷n5wQcXlr¬WV÷formartine-utd¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬OB÷QDY7yVTH-QmW7IQLq.png¬~AA÷C4qE0kI3¬AD÷1608994800¬ADE÷1608994800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Keith¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609003635¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KEI¬AE÷Keith¬JA÷z9vV6VYE¬WU÷keith¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷4¬AT÷2¬BA÷1¬BC÷1¬OA÷OftQWTA6-nLLKWu2E.png¬WN÷HIL¬AF÷Hill Of Beath¬JB÷EawZ5klL¬WV÷hill-of-beath¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷2¬AU÷2¬BB÷2¬BD÷0¬OB÷QuGVl5ne-EgCubNvm.png¬~AA÷C4NroAIG¬AD÷1608994800¬ADE÷1608994800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Kelty Hearts¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609001555¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KEL¬AE÷Kelty Hearts¬JA÷ldEcl21j¬WU÷kelty-hearts¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬OA÷YuU6O5Pq-z1Sz1Qjq.png¬WN÷JEA¬AF÷Jeanfield Swifts¬JB÷2aI1mMGd¬WV÷jeanfield-swifts¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬OB÷G2WbDdiT-Ee7tjb3f.png¬~AA÷jerIa9X9¬AD÷1608994800¬ADE÷1608994800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Lothian Thistle¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609001566¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LOT¬AE÷Lothian Thistle¬JA÷8zhx593R¬WU÷lothian-thistle¬AJ÷2¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷pvFHgGkC-xAb96DHk.png¬WN÷BAN¬AF÷Banks O' Dee¬JB÷Aqv40TBr¬WV÷banks-o-dee¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷0¬BD÷3¬OB÷00UVtEkC-0K1bha9d.png¬~AA÷I5j52Bmi¬AD÷1608994800¬ADE÷1608994800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Nairn County¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609004361¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NAI¬AE÷Nairn County¬JA÷zklyolCe¬WU÷nairn-county¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷1¬AT÷0¬BA÷0¬BC÷0¬OA÷6wr1dejC-6LtM0mxF.png¬WN÷BRO¬AF÷Broxburn Athletic¬JB÷Eumup8R1¬WV÷broxburn-athletic¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷0¬AU÷0¬BB÷0¬BD÷0¬OB÷jD61nc86-QgTvGtrr.png¬~AA÷6RMnpUXM¬AD÷1608994800¬ADE÷1608994800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Rothes¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609001575¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ROT¬AE÷Rothes¬JA÷IVhsdEKd¬WU÷rothes¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬OA÷zewkIuA6-4dp36Her.png¬WN÷FRA¬AF÷Fraserburgh¬JB÷dMioeYZ2¬WV÷fraserburgh¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬OB÷E5ESeZmC-SpdjZcNr.png¬~AA÷lzjZ7LaT¬AD÷1608994800¬ADE÷1608994800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Stenhousemuir¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609001539¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷STE¬AE÷Stenhousemuir¬JA÷Cd8RBug0¬WU÷stenhousemuir¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷4¬BA÷2¬BC÷2¬OA÷EZyz7Jle-SQkPECcU.png¬WN÷PRE¬AF÷Preston Athletic¬JB÷jm7VAa86¬WV÷preston-athletic¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬OB÷UoCKvfPq-QBKOVaHK.png¬~AA÷bLoQcm2M¬AD÷1608994800¬ADE÷1608994800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Stranraer¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609001431¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷STR¬AE÷Stranraer¬JA÷CWtGcRe1¬WU÷stranraer¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷5¬BA÷3¬BC÷2¬OA÷UkbfaXUH-j7wIdgTs.png¬WN÷SPA¬AF÷Spartans¬JB÷jNuKdoB7¬WV÷spartans¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬OB÷vBpUUNUH-nRrcFQdE.png¬~AA÷QB3Jv8ep¬AD÷1608994800¬ADE÷1608994800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tranent Juniors¬ER÷Vòng 1/64¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1609001365¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TRA¬AE÷Tranent Juniors¬JA÷b9fchWJL¬WU÷tranent-juniors¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷4¬BA÷4¬BC÷0¬OA÷6sEFhGU0-A3EY7D7k.png¬WN÷EAS¬AF÷East Stirlingshire¬JB÷Aqb1ijZR¬WV÷east-stirlingshire¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬OB÷KplLHZQq-8bd7gwbb.png¬~
28
fixtures
SA÷1¬~ZA÷SCOTLAND: Scottish Cup¬ZEE÷O4voiHlk¬ZB÷199¬ZY÷Scotland¬ZC÷f5OXuAOb¬ZD÷p¬ZE÷v9ArzK0p¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷199_O4voiHlk¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/scotland/scottish-cup/¬ZX÷00Scotland 008otland0090000000001000Scottish Cup012sh Cup000¬ZXF÷00Scotland 008otland0090000000001000Scottish Cup012sh Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Scotland¬~AA÷nLKynXEO¬AD÷1612018800¬ADE÷1612018800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Dundee FC¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DUF¬AE÷Dundee FC¬JA÷Obxzl8XC¬WU÷dundee-fc¬GRA÷0¬OA÷82UQbWiT-QD9mDKDL.png¬WN÷JOH¬AF÷St Johnstone¬JB÷2kyvmSnJ¬WV÷st-johnstone¬GRB÷0¬OB÷OGujLilC-lGQUZeTu.png¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬~AA÷YHGXnDaI¬AD÷1612018800¬ADE÷1612018800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Forfar Athletic¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FOR¬AE÷Forfar Athletic¬JA÷GYYRkU20¬WU÷forfar-athletic¬GRA÷0¬OA÷zZTEOzAN-QFvVmLxn.png¬WN÷EDI¬AF÷Edinburgh City¬JB÷fPXVllI6¬WV÷edinburgh-city¬GRB÷0¬OB÷j3ar7eA6-zaTACO9Q.png¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬~AA÷jgRSmgpC¬AD÷1612018800¬ADE÷1612018800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Hamilton¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAM¬AE÷Hamilton¬JA÷88VJijYm¬WU÷hamilton¬GRA÷0¬OA÷EFJ0s36k-tCQMm1I9.png¬WN÷MIR¬AF÷St. Mirren¬JB÷MBZNjAmf¬WV÷st-mirren¬GRB÷0¬OB÷8fGAWKUH-6R5uUPJg.png¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬~AA÷4xTKkFFa¬AD÷1612018800¬ADE÷1612018800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Queen of South¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷QUE¬AE÷Queen of South¬JA÷j5AvCKJ2¬WU÷queen-of-south¬GRA÷0¬OA÷WfbIXijT-GpD05tmB.png¬WN÷HIB¬AF÷Hibernian¬JB÷Ue9rBvZ8¬WV÷hibernian¬GRB÷0¬OB÷dpI0AACN-lIe3YPhk.png¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬~AA÷C2SOlZU5¬AD÷1612018800¬ADE÷1612018800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷4¬CX÷Rangers¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷RAN¬AE÷Rangers¬JA÷xM8nAblF¬WU÷rangers¬GRA÷0¬OA÷YcBCxO76-Ozp7aj46.png¬WN÷COV¬AF÷Cove Rangers¬JB÷EoWFhWIs¬WV÷cove-rangers¬GRB÷0¬OB÷jcK5KEiT-b7LBj3E7.png¬AM÷Hoãn vì lý do an toàn.¬~
5
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Scottish Cup 2020/2021 trên chuyên mục Bóng đá/Scotland. FlashScore.vn cung cấp livescore Scottish Cup 2020/2021, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Scottish Cup 2020/2021 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Scottish Cup, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Scottish Cup 2020/2021 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!
mockup