MTN 8 Cup 2020 tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
bookmaker
Nhận đến 30$ vào Tài khoản Cược dành cho khách hàng mới
Cần nạp tối thiểu 5$ và hoàn tất 1 lần đặt cược để sử dụng Tiền Thưởng. Có áp dụng các quy định về tỉ lệ cược tối thiểu, phương thức đặt cược và chuyển tiền. Nếu thắng cược sẽ khấu trừ phần tiền thưởng đã đặt cược. Có áp dụng giới hạn về thời gian và các điều khoản sử dụng. 18+

Bóng đá Nam Phi

MTN 8 Cup
2020
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷NAM PHI: MTN 8 Cup¬ZEE÷hrHTRs5B¬ZB÷175¬ZY÷Nam Phi¬ZC÷pSKBbLEq¬ZD÷p¬ZE÷OOGqK57t¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷175_hrHTRs5B¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/south-africa/mtn-8-cup/¬ZX÷00Nam Phi 007am Phi0060000000001000MTN 8 Cup 009 8 Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Nam Phi¬~AA÷EoXNYx9m¬AD÷1603036800¬ADE÷1603036800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Mamelodi Sundowns¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1603043616¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAM¬AE÷Mamelodi Sundowns¬JA÷vHyBCMQ6¬WU÷mamelodi-sundowns¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷BLO¬AF÷Bloem Celtic¬JB÷YwyFBttD¬WV÷bloem-celtic¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷0rTJZIgs¬AD÷1603026000¬ADE÷1603026000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Kaizer Chiefs¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1603032993¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KAI¬AE÷Kaizer Chiefs¬JA÷YJY2Erdf¬WU÷kaizer-chiefs¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷MAR¬AF÷Maritzburg Utd¬JB÷StY6D2B0¬WV÷maritzburg-utd¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬~AA÷dAMSXdOg¬AD÷1602950400¬ADE÷1602950400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Orlando Pirates¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1602957244¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ORL¬AE÷Orlando Pirates¬JA÷CUZIA0eJ¬WU÷orlando-pirates¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷ONG¬AF÷Cape Town City¬JB÷0pT0ZqYJ¬WV÷cape-town-city¬AK÷1¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷8n5jioPE¬AD÷1602939600¬ADE÷1602939600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tshakhuma¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1602946561¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MIL¬AE÷Tshakhuma¬JA÷QgVfG4Rs¬WU÷tshakhuma¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷SUP¬AF÷Supersport Utd¬JB÷fTZbFOtl¬WV÷supersport-utd¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷3¬BD÷0¬~
4
fixtures
0
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
advertisement
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số MTN 8 Cup 2020 trên chuyên mục Bóng đá/Nam Phi. FlashScore.vn cung cấp livescore MTN 8 Cup 2020, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng MTN 8 Cup 2020 và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số MTN 8 Cup, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số MTN 8 Cup 2020 hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!
mockup