Premier League Ethiopia tỉ số, kết quả trực tiếp, bảng xếp hạng

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
bookmaker
Nhận đến 30$ vào Tài khoản Cược dành cho khách hàng mới
Cần nạp tối thiểu 5$ và hoàn tất 1 lần đặt cược để sử dụng Tiền Thưởng. Có áp dụng các quy định về tỉ lệ cược tối thiểu, phương thức đặt cược và chuyển tiền. Nếu thắng cược sẽ khấu trừ phần tiền thưởng đã đặt cược. Có áp dụng giới hạn về thời gian và các điều khoản sử dụng. 18+
bookmaker
100% tiền thưởng cho lần gửi tiền đầu tiền lên đến 2,500,000 VND
Gamble Responsibly. Terms & Conditions apply. 18+

Bóng đá Ethiopia

Premier League
2019/2020
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷ETHIOPIA: Premier League¬ZEE÷pjAXwP51¬ZB÷74¬ZY÷Ethiopia¬ZC÷rartRHOs¬ZD÷c¬ZE÷ro9gC9cG¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷74_pjAXwP51¬ZJ÷2¬ZL÷/bong-da/ethiopia/premier-league/¬ZX÷00Ethiopia 008hiopia0000000000001000Premier Leag014League000¬ZCC÷0¬ZAF÷Ethiopia¬~AA÷2iXbJ0Bt¬AD÷1584104400¬ADE÷1584104400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Sebeta City¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584110998¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷GEO¬AF÷St. George¬JB÷pbhkfvdq¬WV÷st-georges¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷SEB¬AE÷Sebeta City¬JA÷EF5NbKmS¬WU÷sebeta-city¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬~AA÷CnSrDPl7¬AD÷1584100800¬ADE÷1584100800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Dire Dawa¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584108083¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷FAS¬AF÷Fasil Ketema¬JB÷fo533rZd¬WV÷fasil-ketema¬AS÷0¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷DIR¬AE÷Dire Dawa¬JA÷6VBLvadd¬WU÷dire-dawa¬AS÷0¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷4MOzFoKf¬AD÷1584100800¬ADE÷1584100800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hawassa¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584107930¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HOS¬AF÷Hadiya Hossana¬JB÷bPMoo1JS¬WV÷hadiya-hossana¬AS÷0¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷HAW¬AE÷Hawassa¬JA÷42Nsns4M¬WU÷hawassa¬AS÷0¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬~AA÷jwRnCq4D¬AD÷1584100800¬ADE÷1584100800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Jimma Aba Jifar¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584108080¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ETH¬AF÷Ethiopia Bunna¬JB÷Sb3B1M39¬WV÷ethiopia-bunna¬AS÷0¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷JIM¬AE÷Jimma Aba Jifar¬JA÷Yy4722l3¬WU÷jimma-aba-jifar¬AS÷0¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷hr5VzTtE¬AD÷1584100800¬ADE÷1584100800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Mekelle 70 Enderta F.C.¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584107483¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BAH¬AF÷Bahir Dar Kenema¬JB÷zP6Ja0YL¬WV÷bahir-dar-kenema¬AS÷0¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷MEK¬AE÷Mekelle 70 Enderta F.C.¬JA÷t27F0tJF¬WU÷mekelle-70-enderta-fc¬AS÷0¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷rDNvE5Z0¬AD÷1584100800¬ADE÷1584100800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Shire Endaselassie¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584108115¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SID¬AF÷Sidama Bunna¬JB÷SvDHuusj¬WV÷sidama-bunna¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷WTA¬AE÷Shire Endaselassie¬JA÷YHDDtLRq¬WU÷shire-endaselassie¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬~AA÷McZVFR4l¬AD÷1584100800¬ADE÷1584100800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Welayta Dicha¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584108089¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷WEL¬AF÷Welwalo Adigrat¬JB÷QBOwmNlG¬WV÷welwalo-adigrat¬AS÷0¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷WEL¬AE÷Welayta Dicha¬JA÷dxKZm3Z9¬WU÷welayta-dicha¬AS÷0¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷8fVRG7kr¬AD÷1584018000¬ADE÷1584018000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Wolkite Kenema¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584025118¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WOL¬AE÷Wolkite Kenema¬JA÷OOLRkP4c¬WU÷wolkite-kenema¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷ADA¬AF÷Adama City¬JB÷IoLVlqK3¬WV÷adama-city¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬~AA÷AsAeSnJ0¬AD÷1583672400¬ADE÷1583672400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷St. George¬ER÷Vòng 16¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583679059¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷WOL¬AF÷Wolkite Kenema¬JB÷tbwcQhoG¬WV÷wolkite-kenema¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷GEO¬AE÷St. George¬JA÷nyvgRYV9¬WU÷st-georges¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷xGdlU8ll¬AD÷1583668800¬ADE÷1583668800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Bahir Dar Kenema¬ER÷Vòng 16¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583675984¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷JIM¬AF÷Jimma Aba Jifar¬JB÷0KysUzni¬WV÷jimma-aba-jifar¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷BAH¬AE÷Bahir Dar Kenema¬JA÷YDma5i9j¬WU÷bahir-dar-kenema¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬~AA÷WjBiTS3f¬AD÷1583668800¬ADE÷1583668800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Dire Dawa¬ER÷Vòng 16¬RW÷0¬AX÷0¬BW÷2¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAW¬AF÷Hawassa¬JB÷YXZlSEG3¬WV÷hawassa¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷DIR¬AE÷Dire Dawa¬JA÷vBzoTf1c¬WU÷dire-dawa¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷1¬~AA÷vuHDzBBK¬AD÷1583668800¬ADE÷1583668800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hadiya Hossana¬ER÷Vòng 16¬RW÷0¬AX÷0¬BW÷2¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MEK¬AF÷Mekelle 70 Enderta F.C.¬JB÷jRaHDF1A¬WV÷mekelle-70-enderta-fc¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷HOS¬AE÷Hadiya Hossana¬JA÷MieDEen4¬WU÷hadiya-hossana¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷hrLHZUQQ¬AD÷1583668800¬ADE÷1583668800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Sidama Bunna¬ER÷Vòng 16¬RW÷0¬AX÷0¬BW÷2¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷WEL¬AF÷Welayta Dicha¬JB÷OvbPBgWM¬WV÷welayta-dicha¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬WM÷SID¬AE÷Sidama Bunna¬JA÷UHbLCZGG¬WU÷sidama-bunna¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷5¬BA÷2¬BC÷3¬~AA÷bPcpVlZs¬AD÷1583668800¬ADE÷1583668800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Welwalo Adigrat¬ER÷Vòng 16¬RW÷0¬AX÷0¬BW÷2¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SEB¬AF÷Sebeta City¬JB÷fNle6Xgp¬WV÷sebeta-city¬AS÷0¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬WM÷WEL¬AE÷Welwalo Adigrat¬JA÷xr2TADoT¬WU÷welwalo-adigrat¬AS÷0¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬~AA÷pIH9yidE¬AD÷1583586000¬ADE÷1583586000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Ethiopia Bunna¬ER÷Vòng 16¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583593079¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷WTA¬AF÷Shire Endaselassie¬JB÷r1d9FyXc¬WV÷shire-endaselassie¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷ETH¬AE÷Ethiopia Bunna¬JA÷lvc5GHHi¬WU÷ethiopia-bunna¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷6¬BA÷3¬BC÷3¬~AA÷6RI5xXt8¬AD÷1583582400¬ADE÷1583582400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Fasil Ketema¬ER÷Vòng 16¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583589412¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FAS¬AE÷Fasil Ketema¬JA÷xjjKhEPp¬WU÷fasil-ketema¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷ADA¬AF÷Adama City¬JB÷jgv2Hc2o¬WV÷adama-city¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~
136
fixtures
0
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Dark mode
advertisement
Hỗ trợ: Bạn đang xem trang trực tiếp tỉ số Premier League Ethiopia trên chuyên mục Bóng đá/Ethiopia. FlashScore.vn cung cấp livescore Premier League Ethiopia, kết quả chung cuộc và từng hiệp, bảng xếp hạng Premier League Ethiopia và thông tin chi tiết về các trận đấu (cầu thủ ghi bàn thắng, thẻ đỏ, so sánh tỷ lệ cược, …). Bên cạnh tỉ số Premier League, bạn có thể theo dõi 1000+ giải bóng đá từ 90+ quốc gia trên khắp thế giới tại FlashScore.vn. Chỉ cần click chuột vào tên quốc gia ở menu trái và chọn giải đấu mà bạn quan tâm (kết quả các giải vô địch, livescore cúp quốc gia, và những giải đấu khác). Dịch vụ tỉ số Premier League Ethiopia hoạt động theo thời gian thực, tự cập nhật trực tiếp.
Hiển thị thêm
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động của chúng tôi được tối ưu hóa cho điện thoại của bạn. Tải xuống miễn phí liền!
mockup